આજેજે પેહરીલો આ વીંટી,મોંમાં થી નીકળેલી દરેક વાત માનશે સામે વાળો……

તમારા મોંમાંથી નીકળતી દરેક વસ્તુને સ્વીકારશે, આ ચમત્કારની વીંટી ફક્ત તમારી સામે એક વાર પહેરો,જેનો સૂર્ય મજબૂત હોય તેવી વ્યક્તિની એક અલગ ઓળખ હોય છે. તે જ્યાં પણ છે, તેની અલગ ચર્ચા છે. તેનો ચહેરો સૂર્યની જેમ ચમકતો હોય છે. અને તેમાં ઘણું આકર્ષણ છે, લોકો તે કહે છે તે સરળતાથી સ્વીકારે છે.આવી વ્યક્તિને સમાજમાં ખૂબ માન મળે છે. આ જ કારણ છે કે કોઈ વ્યક્તિના જીવનમાં સૂર્ય ગ્રહ મજબૂત હોવો જોઈએ. જો સૂર્ય ગ્રહ મજબૂત હશે તો તમે વધુ સફળતા અને ઉચાઈ પ્રાપ્ત કરી શકશો. સૂર્ય ગ્રહની મજબુતાઇ દ્વારા કોઈ વ્યક્તિનું નસીબ મજબૂત થાય છે, અને તે જ સમયે, દરેક વ્યક્તિ જે તે વ્યક્તિના ચહેરા અને તેના વ્યક્તિત્વ પર ખીલે છે તે તેના આકર્ષણમાં ફસાઈ જાય છે.

દરેક વ્યક્તિ તે કહે છે તે જ માનવાનું શરૂ કરે છે. જો તમે પૈસા અથવા નોકરીથી સંબંધિત કોઈ સમસ્યાથી પરેશાન છો અને તેનાથી બચવા માંગો છો, તો સૂર્ય ગ્રહનો મજબૂત બનવું તમારા ભાગ્ય માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. તેથી જ મિત્રો, તમારી કુંડળીમાં સૂર્ય ગ્રહને મજબૂત કરવા માટે, તમે કાળા ઘોડાના નાલની બનેલી આ વીંટી પહેરી શકો છો. પરંતુ આ તમારી આંગળીમાં પહેરો નહીં. આને સાબિત કર્યા પછી જ, તમે તેને તમારી આંગળીમાં પહેરો છો, તો જ તમને તેનું પૂર્ણ પરિણામ મળશે.આ વીંટી ખરીદ્યા પછી, તમે તેને તમારા ઘરે લાવ્યા અને શનિવારે, તેને તમારા ઘરના મંદિરમાં રાખો. ગંગાના પાણીમાં થોડું દૂધ મિક્સ કરો અને તેને તાંબાના લોટામાં મુકો અને તેમાં કાળા ઘોડાના નાલની વીંટી મૂકો. હવે તમે તમારા મનમાં 7 વાર શન શનિ ચરાય નમહ મંત્રનો જાપ કરો. મંત્ર જાપ કર્યા પછી, તમે તે વીંટી શનિવારે બપોરે 12:00 વાગ્યા પછી તમારા સીધા હાથની રિંગ આંગળીમાં પહેરો.

જો તમે આ કરો છો, તો પછી તમે તેની અસર ફક્ત એક કે બે દિવસમાં જોવાનું શરૂ કરી શકો છો. આ સિવાય તમે તેના ચહેરા પર પણ તેની અસર જોશો. તમારા ચહેરા પર એક અલગ પ્રકારનું આકર્ષણ રહેશે અને દરેક તમારો આદર કરશે અને તમારું સાંભળશે. આ સાથે, તમારા દરેક કાર્યોને જાતે જ સફળતા મળવાનું શરૂ થશે. તમને દરેક કાર્યમાં પ્રગતિ મળશે.ઘણા લોકો ના ઘરના મુખ્ય દરવાજા પર ઘોડા ની નાળ મૂકવામાં આવે છે. જ્યારે ઘણા લોકો ઘરની અંદર ઘોડાની નાળ લગાવે છે. વાસ્તુ શાસ્ત્રમાં ઘોડાની નાળ શુભ માનવામાં આવે છે અને તેનો ઉપયોગ કરવાથી ઘરનુ આર્કિટેક્ચર યોગ્ય રહે છે. જો કે, ઘોડાની નાળ શું છે અને તેની સાથે જોડાયેલા ફાયદાઓ વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે. તો ચાલો પહેલા જાણીએ કે ઘોડોની નાળ શું છે?

શુ હોય છે ઘોડાની નાળ.

ઘોડાને ચાલવા અને ચલાવવાનું સરળ બનાવવા માટે, તેના પગના તળિયા પર લોખંડનો યુ આકાર મૂકવામાં આવે છે. જે યુના આકારમાં છે અને તેને નાળ કહે છે. ઘોડાના પગ પર મુકાયેલી આ નાળ ને શુભ માનવામાં આવે છે અને જ્યારે તે ઘોડાના પગથી દૂર થાય છે, ત્યારે લોકો તેને ખરીદે છે. બજારમાં ઘોડાઓ ની નાળ વેચાય છે. જો કે,તેને ખરીદતી વખતે, ધ્યાનમાં રાખો કે તમે જે નાળ નો ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો તે ઘોડા દ્વારા ઉપયોગમાં લેવામાં આવ્યો છે. કારણ કે ઘરમાં ન વપરાયેલી ઘોડાની નાળ લગાવવાથી કોઈ ફાયદો થતો નથી. તેથી જો શક્ય હોય તો, તમે ઘોડા ધરાવતા લોકો પાસેથી જ જ ઘોડાની ખરીદી કરી શકો છો.

આવી રીતે લગાવો ઘોડાની નાળ ને.

જો ઘરના મુખ્ય દરવાજાની દિશા ઉત્તર, ઉત્તર-પશ્ચિમ અથવા પશ્ચિમમાં હોય, તો પછી મુખ્ય દરવાજાની ઉપરના ભાગની બહારના ભાગમાં ઘોડાની નાળ મૂકો. જ્યારે અન્ય દિશાઓમાં, ઘરનો મુખ્ય દરવાજો ત્યાં હોય ત્યારે ઘોડાની નાળ મુખ્ય ગેઇટ પોસ્ટ પર મૂકવી જોઈએ.શનિને શાંત રાખવા માટે શનિવારે ઘોડાની નાળ લગાવો.મંગળવારે તેમજ શનિવારે મુખ્ય દરવાજા પર ઘોડાની નાળ મૂકી શકાય છે.જો તમે શનિને ટાળવા માટે ઘોડાની નાળ અથવા રિંગ રાખી રહ્યા છો. તેથી ખાતરી કરો કે તમે ફક્ત કાળા રંગના ઘોડાની નાળ નો જ ઉપયોગ કરો છો.

ઘોડાની નાળ રાખવાના ફાયદા.

ઘરના મુખ્ય દરવાજે કાળા ઘોડાની નાળ લગાવવાથી ઘર માં ખરાબ નજર લાગતી નથી.ઘોડાની નાળ શુભ માનવામાં આવે છે અને તેને ઘરના મુખ્ય દ્વાર અથવા વ્યવસાયિક સ્થળે લગાવવાથી પૈસા વહેતા રહે છે.શનિની અસર ઘટાડવા માટે કાળો રંગનો ઘોડો પણ મદદગાર છે. કુંડળીમાં શનિની દિશાનું પાલન કરો અને તમારા ઘરના મુખ્ય દરવાજા પર એક ઘોડાની નાળ લગાવો. આ કરવાથી શનિ તમારા જીવન પર ખરાબ અસર નહીં કરે.કાળા કપડામાં ઘોડાની નાળ લપેટી. પછી તેને લોટ અથવા અનાજમાં મૂકો. આમ કરવાથી અનાજમાં બરક્ત આવે છે અને ઘરમાં અનાજની કમી ક્યારેય થતી નથી.સંપત્તિ વધારવા માટે, ઘોડાની નાળને લાલ કાપડમાં લપેટીને તેને તે સ્થાન પર મૂકો જ્યાં તમે પૈસા રાખો છો. આ પગલાં લેવાથી સંપત્તિમાં વધારો થશે.જો તમને ઘરમાં નકારાત્મક ઉર્જા લાગે છે, તો ઘરમાં ઘોડાની નાળને લગાવો.નકારાત્મક ઉર્જાનો પ્રભાવ ઓછો થવા લાગશે.જે લોકો કમનસીબીનો સામનો કરી રહ્યા છે, તેઓએ તેમના ઘરના મુખ્ય દરવાજા પર ઘોડાની નાળ લગાવવી જોઈએ. તેમનું ભાગ્ય ચમકશે.જો તમારું કોઈ પણ કાર્ય સફળ નથી, તો તમારે ઘોડે ની નાળ તમારા ઘરમાં રાખવી જ જોઇએ. ઘોડાની નાળને ઘરે રાખવાથી કાર્ય સરળતાથી સફળ થશે.

ઘોડાની નાળ ની અંગૂઠી ના ફાયદાઘણા લોકો ઘોડાની નાળની રિંગ પણ પહેરે છે. ઘોડાની નાળની વીંટી પહેરવાથી ગ્રહો ની દિશા સારી રહે છે.જો તમારું મન ઉદાસ રહે છે અને તમે તાણ અનુભવતા હો તો ઘોડાની વીંટી પહેરવી ફાયદાકારક છે.ભય અથવા સ્વપ્નોના કિસ્સામાં ઘોડાની નાળ ની રિંગ પહેરો. ઘોડાની નાળ ની રિંગ પહેરવાથી મનને શાંતિ મળે છે અને ભય, ડર, સ્વપ્નો દૂર થાય છે.જો તમે સરકારી નોકરી મેળવવામાં રોકાયેલા છો અથવા સરકારી નોકરી મેળવવામાં મુશ્કેલી અનુભવી રહ્યા છો. તો ઘોડાની નાળની રિંગ પહેરો. તેને રાખીને તરત જ કામ મળશે.વ્યવસાય અથવા નોકરીમાં પ્રમોશન મેળવવા માટે આ રીંગ પહેરવાનું પણ સારું છે.જો કોઈ વ્યક્તિ ઘરમાં બીમાર રહે છે, તો તે વ્યક્તિને ઘોડાની નાળ ની રિંગમાં પહેરાવો. આ વીંટી પહેરવાથી બીમાર વ્યક્તિનો રોગ મટે છે.

આવી રીતે પહેરો ઘોડાની નાળ ની રિંગ.

જે લોકો ઘોડાની રિંગ પહેરવા માંગે છે તે આ રિંગને નાની આંગળી સિવાયની કોઈપણ આંગળીમાં પહેરી શકે છે.શનિ અથવા મંગળવારે ઘોડાની નાળની વીંટી પહેરો.આ રીંગ પહેરતા પહેલા તેને થોડો સમય પાણીમાં રાખો. પાણીમાંથી કાઢી અને તેના પર સિંદૂર લગાવો. આ પ્રક્રિયા કરવાથી, વીંટી શુદ્ધ બને છે.અંગૂઠી ની જેમ જ ઘોડાની નાળ ને પવિત્ર કરી ને ઘરે રાખો.