આજથી સતત સાત દિવસ સુધી આ રાશિઓ પર રેહશે મહાબલી હનુમાનજીની કૃપા, ધાર્યા દરેક કામ થશે પૂરાં……..

નમસ્તે મિત્રો અમારા લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે, મિત્રો દરેક વ્યક્તિ પોતાનું જીવન ખુશીથી વિતાવવા માંગે છે પરંતુ ગ્રહોમાં દૈનિક બદલાવના કારણે, વ્યક્તિની જિંદગી સમય સાથે બદલાય છે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ સતત બદલાવને લીધે વ્યક્તિને કેટલીક વાર ખુશી મળે છે કેટલીક વખત તેને દુ: ખ સહન કરવું પડે છે જો કોઈ વ્યક્તિની રાશિમાં ગ્રહોની ગતિ સારી રહે છે તો તેના કારણે વ્યક્તિને દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળે છે પરંતુ તેની ચાલ યોગ્ય નથી તેથી વ્યક્તિને નિરાશાનો સામનો કરવો પડે છે.જ્યોતિષીય ગણતરી મુજબ આજથી અમુક રાશિઓ છે કે જેના પર બજરંગબલીની કૃપા રહેશે અને તેમના ભાગ્યના તારાઓ ખૂબ સુધરી શકે તેઓ ખુશીથી હસીને જીવન વિતાવશે અને તેમને સારા ફાયદાઓ મેળવવાની તક મળી રહી છે.આ કૃપા એક અઠવાડિયા માટે થવાની છે.ચાલો આપણે જાણીએ કે બજરંગબલીની કૃપાથી કઈ રાશિમાં સુધારો થયો.

મેષ રાશિ.

તમે આખા અઠવાડિયે સુસ્તી અનુભવશો. આ અઠવાડિયામાં તમારે તમારા વિરોધીઓનો પણ સામનો કરવો પડશે. બુધવાર અને શુક્રવારે ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ એકઠી કરવા માટે મન ચિંતિત રહેશે. તમારે સામાજિક સ્તરે ખૂબ વ્યસ્ત ન થવું જોઈએ, નહીં તો તમે તમારી જાતમાં ફસાઇ જશો. પહેલેથી અટકેલું કામ પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓને તેમના પ્રયત્નોના પ્રમાણમાં પરિણામ મળશે.તમારી પ્રેમ વિશેની બધી ફરિયાદો અદૃશ્ય થઈ જશે.જરૂરી વ્યવસાયિક કાર્યોમાં બેદરકારી ટાળશે.હાડકાં અને આંખોની સમસ્યાથી રાહત.

વૃષભ રાશિ.

તમારી મહેનત ક્ષેત્રે વધારે રહેશે. મુસાફરીમાં સાવધાની રાખવી. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં આળસનો ત્યાગ કરો. તમે લોકો સાથે સંપર્ક વધારશો. ઉત્તેજના અને ગુસ્સામાં કોઈ નિર્ણય ન લેશો. કોઈ પણ કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં પડકારો આવી શકે છે. પરંતુ તમે આ પડકારોનો આરામથી વ્યવહાર કરશો.તમારી લવ લાઈફમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે.કાર્યરત લોકો તેમના અધિકારીઓ પાસેથી આશીર્વાદ લેશે અને બોસ તેમની પ્રશંસા કરશે.આરોગ્યની સંભાળ રાખો અને કામના દબાણમાં તણાવ ટાળો.

મિથુન રાશિ.

આ અઠવાડિયામાં કોઈ નાનો વિવાદ લંબાવશો નહીં. ઘરેલું વાતાવરણથી તમે દૂર રહેવાના મૂડમાં રહેશો. ઘણી બાબતો તમારા મગજમાં દોડી શકે છે. આ સમય તમારા માટે સારો છે. આધ્યાત્મિક ભાવનાઓ મંગળવાર અને ગુરુવારે મન પર અસર કરશે. કોઈની સાથે વધારે મજાક ન કરો અને વિચારપૂર્વક તમારી વાત રાખો.પ્રેમની બાબતમાં આ સમય તમારા માટે વધઘટ કરશે.જોબ સીકર્સને થોડી સંયમ રાખવાની જરૂર છે.સ્વાસ્થ્યના દ્રષ્ટિકોણથી આ અઠવાડિયું તમારા માટે સારો છે. લાંબી રોગો નાબૂદ કરી શકાય છે.

કર્ક રાશિ.

બોલવાની વર્તણૂકમાં સ્પષ્ટ થવાનો પ્રયત્ન કરો. જરૂરી કાર્યો માટે તમારે થોડો સમય ઘરથી દૂર જવુ પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વિરોધીઓની પ્રવૃત્તિથી સાવચેત રહેવું. તમારો ગંભીર સ્વભાવ સંબંધોમાં ભાવનાત્મક આપ-લે ઘટાડે છે. તેમાં સુધારો. રોકાણ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.ત્રીજા વ્યક્તિનો દખલ તમારા જીવન સાથી અને તમારી વચ્ચે તકરાર પેદા કરશે.કારકિર્દીના મોરચે મોટા વિકાસ જોવામાં આવશે. તમે સકારાત્મક રહો.પાચક શક્તિમાં ખલેલ અગવડતા વધારી શકે છે. લાંબી બીમારી તમને પણ પરેશાન કરી શકે છે.

સિંહ રાશિ.

માનસિક વેદનાથી પારિવારિક સમસ્યાઓથી મુક્તિ મળશે. માન વધવાની પ્રબળ સંભાવના છે. બિઝનેસમાં વૃદ્ધિનો સરવાળો છે. ઉત્તમ સમય ચાલી રહ્યો છે. વિરોધીઓ અથવા વ્યવસાયિક હરીફો તમારા દ્વારા પરાજિત થશે. બિલ્ડિંગની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય માટે પ્રયત્ન કરશે. સારી આકાંક્ષાઓ મનને અસર કરશે.જીવનસાથી તમારી લાગણીઓને સમજશે. પ્રેમ જીવનની સમસ્યાઓના અંત સાથે મન પ્રસન્ન રહેશે.સમાજમાં તમને સન્માન મળશે અને તમને તમારા વ્યવસાયમાં નવા રેકોર્ડ મળશે.પીઠનો દુખાવો હોઈ શકે છે.ડૉક્ટરની સલાહ લો.

કન્યા રાશિ.

આ અઠવાડિયામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. રોજગાર ક્ષેત્રે પ્રતિકૂળ પરિવર્તન અથવા અવરોધો આવશે. સખત મહેનત અને સર્જનાત્મકતા દ્વારા તમારા વિરોધીઓને પ્રતિસાદ આપો. વડીલોની સલાહ અને સલાહથી લાભ મેળવવો શક્ય છે, વડીલોની વાત સાંભળ્યા પછી જ થોડુંક કામ કરવું વધુ સારું રહેશે. સામાજિક દરજ્જા અને તમારી લોકપ્રિયતામાં વધારો થવાથી તમે ખૂબ જ ખુશ થશો.સંબંધોમાં નવી ઉર્જાની આવશ્યકતા છે. જીવનસાથી સાથે વધુ સમય વિતાવશો.કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ અથવા નવી જોબ તમારી રાહ જોશે.પેટની સમસ્યાઓ પરેશાન કરી શકે છે.

તુલા રાશિ.

અઠવાડિયાના શરૂઆતના દિવસોમાં થોડી તણાવ થઈ શકે છે. રાજકારણ સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે સમય સારો થઈ રહ્યો છે. પ્રમોશન અને નવા બિઝનેસમાં ફાયદો થશે. તમારા પોતાના લોકોની જરૂરિયાતો પૂરી કરવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવારમાં કોઈ મહત્વપૂર્ણ અવરોધિત કાર્ય ઉકેલાયેલ દેખાશે. જૂની ભૂલો સુધારવા માટે સપ્તાહ સારો છે.તમારા મનની લાગણીઓ તમારા જીવનસાથી માટે પ્રગટ થઈ શકે છે.આ અઠવાડિયે તમને કારકિર્દીમાં પ્રગતિની તક મળી શકે છે.અતિશય તણાવ આરોગ્યની ગંભીર સમસ્યાઓનું કારણ બનશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.

ધર્મના મનોરંજનમાં રસ લેશે. સંતાન સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. જો તમે અન્યની ટીકા કરવાનું બંધ કરો છો તો આ સપ્તાહે તમને સંબંધોનો સારો ફાયદો મળશે. બધી સમસ્યાઓ હલ થશે. લાભનો સરવાળો થઈ રહ્યો છે. બાળકો ખુશીનો યોગ બની રહ્યા છે. કોઈ પણ કાર્યમાં ખોટી પદ્ધતિનું પાલન ન કરો. કોઈપણ પ્રકારની કાનૂની બાબતોમાં બેદરકારી દાખવશો નહીં.પ્રેમ સંબંધોમાં કંટાળો અનુભવી શકે છે. સંબંધોને લઈને આગળ વધવામાં તકલીફ થશે.કારકિર્દીના મોરચે સમસ્યાઓ અને ઉથલપાથલ થઈ શકે છે, જેને ટાળી શકાય નહીં.સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે પૂર્ણ ધ્યાન આપવું. ખાવા પીવા પર પણ થોડું કંટ્રોલ કરવાનો પ્રયત્ન કરો.

ધનુરાશિ.

ધનુ રાશિનો સમય સારો ચાલી રહ્યો છે. તમારા સમયનો સારો ઉપયોગ કરવો શ્રેષ્ઠ રહેશે. અવરોધિત વર્તનને કારણે અન્ય લોકો સાથે મુકાબલો થવાની સંભાવના છે. માનસિક રૂપે તમે ખૂબ ખુશ થશો. વહેલા કોઈ પર વિશ્વાસ કરવો તમારા માટે જીવલેણ સાબિત થઈ શકે છે. અન્યની ટીકા કરવા અથવા અહીં વાત કરવાનું ટાળો. ખુશામત વૃત્તિવાળા લોકોથી અંતર રાખો.અપરિણીત લોકો કોઈની સાથે મુલાકાત કરી શકે છે જેની સાથે તમે સંબંધ બનાવી શકો છો.તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં ફેરફાર કરવામાં અચકાશો નહીં. નોકરમાં બઢતી થશેઆરોગ્યની સંભાળ રાખો, ખાસ કરીને હવા, પિત્ત અને સાંધાને લગતા રોગોથી સાવધ રહો.

મકર રાશિ.

તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. સરકારી વ્યવસાય અટવાઈ શકે છે. અજાણ્યા ભયથી પ્રભાવિત થશે. લાંબા સમયથી અધૂરું રહેલું કામ પૂર્ણ થઈ જશે. ગૌણ કર્મચારીઓનો સહકાર લેશે. તમને આ અઠવાડિયામાં કોઈ ભેટ મળી શકે છે. આર્થિક પરિસ્થિતિ પહેલા કરતા સારી રહેવાની અપેક્ષા રાખી શકાય છે. તમે કોઈ જૂની ઘરેલુ સમસ્યા હલ કરી શકશો.તમે તમારા જીવનસાથી તરફથી અપાર સ્નેહ, સ્નેહ અને આદર મેળવશો.રોજગાર કરનારા લોકો માટે આ અઠવાડિયું મુશ્કેલ રહેશે.તમારી નિત્યક્રમમાં નિયમિત વ્યાયામ શામેલ કરો.

કુંભ રાશિ.

આ અઠવાડિયા તમારા માટે મિશ્રિત કહી શકાય. તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે તંદુરસ્ત જીવનસાથી એક મુખ્ય કારણ હોઈ શકે છે. બુદ્ધિ કુશળતાથી કામ કરવામાં આવશે. ગૌણ કર્મચારીઓ, પડોશીઓ વગેરેને કારણે તણાવ રહેશે. પરિવારને વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. નાની વસ્તુઓ વિશે વધારે ચિંતા કરશો નહીં.તમારા સંબંધો કોઈ સુંદર લવ સ્ટોરીથી કશું ઓછું નહીં હોય.આ અઠવાડિયે કેટલીક નવી તકો તમારી કારકિર્દીના દ્વાર ખખડાવી શકે છે.તમારા જીવનમાં નકારાત્મકતા સ્પષ્ટ કરો. તે તમને સ્વાસ્થ્યપ્રદ બનાવી શકે છે.

મીન રાશિ.

દેવાને લગતી સમસ્યાઓનું સમાધાન આ અઠવાડિયામાં થશે. ઉડાઉપણું નિયંત્રિત કરવું પડશે. નાણાકીય બાબતોમાં જોખમ ન લેશો. કચરાનો ધસારો થશે. તણાવ દૂર કરવાથી કાર્યો ઝડપી થશે. પરિવારમાં તમારું માન વધશે. ઘરના વડીલો સાથે મળી શકે છે. રચનાત્મક કાર્યમાં નાણાંનું રોકાણ કરી શકે છે. કોઈ પણ વાદ-વિવાદના કારણે વધુ પૈસા ખર્ચવાનું ટાળો.રોમેન્ટિક મોરચે, એકલા લોકો આ અઠવાડિયામાં જીવનસાથી શોધી શકે છે.સમાજમાં તમારી સ્થિતિ બરકરાર રહેશે અને કારકિર્દી ક્ષેત્રે પણ તમને લાભ થશે.આ અઠવાડિયે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. યોગ કરવાનું શરૂ કરો.