આવા આલીશાન બંગલા માં રહે છે મહેશ બાબુ,જોવો ફેમિલી સાથે ની ખાસ તસવીરો,જોવો આલીશાન ઘર ની તસવીરો….

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છુંમહેશ બાબુ સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના એક પ્રખ્યાત કલાકારોમાના એક છે.તે છેલ્લા 20 વર્ષથી ઉદ્યોગમાં સક્રિય છે અને દર્શકોનું મનોરંજન કરી રહ્યા છે.અંગત જીવનની વાત કરીએ તો મહેશ બાબુએ અભિનેત્રી નમ્રતા શિરોદકર સાથે લગ્ન કર્યા છે.

લગ્ન પછી નમ્રતા ફિલ્મ્સથી દૂર થઈ ગઈ.દક્ષિણના સુપરસ્ટાર મહેશ બાબુ આજે પોતાનો 45 મો જન્મદિવસ ઉજવી રહ્યા છે. મહેશ બાબુનો જન્મ 9 ઓગસ્ટ 1975 ના રોજ તમિલનાડુના ચેન્નઇમાં થયો હતો. મહેશબાબુએ બાળ કલાકાર તરીકેની શરૂઆત માત્ર 4 વર્ષની ઉંમરે કરી હતી.

1990 સુધી થોડીક ફિલ્મોમાં કામ કર્યા પછી, તે કોલેજ પૂર્ણ કરવા માટે બ્રેક લીધો. 1999 માં, તેણે મુખ્ય અભિનેતા ‘રાજા કુમારુદુ’ તરીકે પદાર્પણ કર્યું. આ ફિલ્મમાં તેની અભિનેત્રી પ્રીતિ ઝિન્ટા હતી. આ ફિલ્મ સુપરહિટ રહી હતી.આ પછી, તેણે એક પછી એક બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મો આપી. ફેબ્રુઆરી 2005 માં મહેશ બાબુએ મિસ ઈન્ડિયા અને બોલિવૂડ અભિનેત્રી નમ્રતા શિરોડકર સાથે લગ્ન કર્યા. બંનેની મુલાકાત વર્ષ 2000 માં ફિલ્મ ‘વંશી’ ના સેટ પર થઈ હતી.મહેશ બાબુ નમ્રતાથી ઉંમરમાં 3 વર્ષ નાના છે. એકબીજાને 5 વર્ષ ડેટ કર્યા પછી બંનેએ લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું. ખરેખર, બોલિવૂડમાં સફળતા ન મળતાં નમ્રતા સાઉથની ફિલ્મ્સ તરફ વળી. તે દરમિયાન નમ્રતા મહેશ બાબુને મળી હતી.

લગ્નના એક વર્ષ પછી એટલે કે 31 ઓગસ્ટ 2006 ના રોજ મહેશ બાબુ પિતા બન્યા અને નમ્રતાએ પુત્ર ગૌતમને જન્મ આપ્યો. ત્યારબાદ 20 જુલાઈ, 2012 ના રોજ, નમ્રતાએ એક પુત્રીને જન્મ આપ્યો, જેનું નામ તેણે સિતારા રાખ્યું. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર મહેશ બાબુ લગભગ 135 કરોડની સંપત્તિના માલિક છે.મહેશ બાબુ અવારનવાર પરિવાર સાથે ઘરના ફોટા શેર કરે છે. ટોલીવૂડના આ મોટા સુપરસ્ટારનું ઘર જીમથી લઈને સ્વીમિંગ પૂલ સુધીની તમામ સુવિધાઓથી ખૂબ વૈભવી છે. તો ચાલો આજે અમે તમને મહેશ બાબુ અને નમ્રતા શિરોદકરના ઘરની તસવીરો બતાવીએ.

મહેશ બાબુ અને નમ્રતાનો હૈદરાબાદની જુબલી હિલ્સમાં બંગલો છે. આ બંગલાની કિંમત લગભગ 14 કરોડ છે. આ સિવાય ફિલ્મ નગરમાં એક મેન્શન પણ છે, જેની કિંમત લગભગ 11 કરોડ છે.આ મેન્શનમાં ડ્રોઇંગ રૂમ, ડાઇનિંગ રૂમ, સ્ટડી રૂમ, પૂજા ઘર, બાળકો માટે પ્લે રૂમ જેવી સુવિધાઓ ઉપલબ્ધ છે. મહેશ બાબુ પાસે અનેક લક્ઝરી વાહનો છે. તેના સંગ્રહમાં લેમ્બોર્ગિની ગેલાર્ડો છે, જેની કિંમત લગભગ 3 કરોડ છે.

આ સિવાય તેમની પાસે રેંજ રોવર વોગ છે, જેની કિંમત લગભગ 2 કરોડ છે. આ ઉપરાંત તેમની પાસે 90 લાખની ટોયોટા લેન્ડ ક્રુઝર, 49 લાખની મર્સિડીઝ બેન્ઝ ઇ ક્લાસ અને 1.12 કરોડમાં ઓડી એ 8 પણ છે. મહેશ બાબુની વેનિટી વાન પણ ખૂબ વૈભવી છે. તેની કિંમત આશરે 6 કરોડ છે.

આ વેનિટી વાન તેણે 2013 ની ફિલ્મ ‘સીતામ્મા વકિત્લો સિરીમલ ચેતુ’ દરમિયાન ખરીદી હતી. મહેશ બાબુ એક ફિલ્મ માટે લગભગ 18 થી 20 કરોડ ચાર્જ કરે છે. તેણે અત્યાર સુધીમાં લગભગ 37 ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.તેણે ‘મુરારી’ (2001), ‘બોબી’ (2002), ‘ઓક્કડુ’ (2003), ‘અર્જુન’ (2004), ‘પોકીરી’ (2006), ‘બિઝનેસમેન’ (2012), ‘અગાદુ’ (2014), બ્રહ્મોત્સવમ (2016), સ્પાઇડર, ભારત અને નેનુ, મહર્ષિ, સરીલેરૂ નીકેવરુએ ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.પૂજા ગૃહમાં મહેશ બાબુનો પુત્ર ગૌતમ અને પુત્રી સીતારા.રક્ષાબંધન પર ભાઈ ગૌતમને રાખડી બાંધતી મહેશ બાબુની પુત્રી સિતારા.મહેશ બાબુનું ઘર આ રીતે બહારથી દેખાય છે.મહેશ બાબુનું આખું નામ મહેશ ઘટ્ટામનેની છે.

મહેશ બાબુ ના જીવન વિશે ની વાત કરીએ તો.મહેશ બાબુ અને નમ્રતા શિરોદકરે 10 ફેબ્રુઆરી 2005 ના રોજ લગ્ન કર્યાં હતાં. આવી સ્થિતિમાં બંને પોતાના લગ્નની 15 મી વર્ષગાંઠની ઉજવણી કરી રહ્યા છે. આજે બંનેના લગ્નની વર્ષગાંઠ હોવાથી, અમે ચાહકોને તેમની અકાળ લવ સ્ટોરી વિશે જણાવીશું. બંનેની પહેલી મુલાકાત વર્ષ 2000 માં ફિલ્મ ‘વામશી’ દરમિયાન થઈ હતી.આ તે ફિલ્મો હતી જે બંને પ્રથમ વખત સાથે કરી રહ્યા હતા.

અગાઉ બંનેએ સાથે મળીને કોઈ ફિલ્મ કરી નહોતી. સૌથી ખાસ વાત એ હતી કે મહેશ તેની ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત આ ફિલ્મથી કરી રહ્યો હતો, જ્યારે નમ્રતા બોલિવૂડમાં સલમાન ખાન અને ટ્વિંકલ ખન્ના સાથે ફિલ્મ ‘જબ પ્યાર કિસી સે હોતા હૈ’ માં જોવા મળી હતી. એટલું જ નહીં, નમ્રતાએ વર્ષ 1993 માં ‘ફેમિના મિસ ઈન્ડિયા’ નો ખિતાબ પણ જીત્યો હતો.

જોકે મહેશ બાબુ ઉદ્યોગ માટે એટલા નવા ન હતા કારણ કે તેમના પિતા શિવ રામ કૃષ્ણ ઘટ્ટામનેની એ સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીનું જાણીતું નામ હતું. જો કે, તેના પિતા હંમેશા ઇચ્છતા હતા કે તેમના બાળકો સામાન્ય જીવન જીવે, જેના કારણે તેણે ક્યારેય બાળકોને કહ્યું નહીં કે તે એક અભિનેતા છે. પરંતુ સમય જતાં બાળકોને ખબર પડે છે કે તેમના પિતા શું છે.

બીજી તરફ, નમ્રતાનો પરિવાર પણ ફિલ્મોની દુનિયા સાથેનો હતો. આવી સ્થિતિમાં તેણે પોતાની મોટી બહેન શિલ્પા શિરોદકર જેવી અભિનેત્રી બનવાનું પણ નક્કી કર્યું હતું. આ જ કારણ હતું કે બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કર્યા પછી નમ્રતા સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી તરફ વળ્યા અને મહેશ બાબુ સાથે પહેલી ફિલ્મ સાઇન કરી. એક રીતે, તે બંને માટે સાઉથની પ્રથમ ફિલ્મ હતી.

પરંતુ કદાચ બંનેને ખબર નહોતી કે ફિલ્મ ‘વામશી’ તેમને કાયમ માટે નજીક લાવશે.આ ફિલ્મના કારણે, બંને વચ્ચે નિકટતા વધતી ગઈ અને પ્રેમ વધવા લાગ્યો. આવી સ્થિતિમાં, તે કહેવું ખોટું નહીં લાગે કે બંને પ્રથમ નજરમાં એકબીજાના પ્રેમમાં પડી ગયા, પણ બંને વચ્ચે ચાર વર્ષનો તફાવત હતો.

નમ્રતા મહેશ કરતા ચાર વર્ષ મોટી છે. પરંતુ ઉંમરનું અંતર એ બંનેને એક બીજાને પ્રેમ કરવા માટે કોઈ અવરોધ ઉભું કરી શક્યું નહીં. આવી સ્થિતિમાં, લગભગ ચાર વર્ષ એકબીજા સાથે ડેટિંગ કર્યા પછી, 10 ફેબ્રુઆરી 2005 ના રોજ, બંને લગ્નના પવિત્ર બંધનમાં બંધાઈ ગયા.બંને માટે લગ્ન માટે તેમના માતાપિતાને મનાવવું એટલું સરળ નહોતું કારણ કે બંને અલગ સંસ્કૃતિના હતા અને બીજું નમ્રતા મહેશ કરતા ચાર વર્ષ મોટી હતી.

પરંતુ બંનેએ હાર માની ન હતી.અત્યારે બંને હવે બે ક્યૂટ બાળકોના માતાપિતા છે. જ્યાં પુત્રનું નામ ગૌતમ છે.પુત્રીનું નામ સિતારા છે.ગમે તે હોઈ મહેશ બાબુ અને નમ્રતા શિરોદકર તેમની પ્રેમ કથાને સફળ બનાવવા માટે ઘણા ઉતાર-ચઢાવ જોયા. પરંતુ બંનેએ એકબીજા પ્રત્યેનો પ્રેમ અને વિશ્વાસ ક્યારેય ગુમાવ્યો નથી. આ જ કારણ છે કે ચાહકોને હજી પણ આ કપલ ખૂબ ગમે છે.જો તમને અમારો લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો તેને લાઈક કરી અન્ય મિત્રો સાથે શૅર કરો અને તમારો અભિપ્રાય અમને જણાવો ધન્યવાદ