ઐશ્વર્યા કરતાં પણ વધારે બોલ્ડ અને હોટ લાગે છે તેની ભાભી,તસવીરો જોઈ લેશો તો દિવાનાં થઈ જશો…….

એશ્વર્યા રાય બચ્ચન પોતે સુંદરતાનું એક ઉદાહરણ હોવાનું કહેવાય છે, એટલે જ તે બ્યુટી ક્વીન બની હતી. આપણે બધા જાણીએ છીએ કે એશ ખરેખર આ બધું કરે છે, પરંતુ શું તમે જાણો છો કે એશના ઘરે કોઈ છે જે તેને તેના કરતા વધારે હરીફાઈ આપી રહ્યો છે અને તે બીજો કોઈ નથી પરંતુ એશની પોતાની ભાભી શ્રીમા રાય છે.

Advertisement

મિત્રો આપણા બોલીવુડમાં ઘણી બધી એવી સુંદર એક્ટ્રેસ છે જેની ખ્યાતી આખી દુનિયામાં જોવા મળે છે. પરંતુ આજના સમય પહેલા ઘણી બધી એવી સુંદર હિરોઈનોનો સમય જતો રહ્યો છે. જેમની ખ્યાતી આજની એક્ટ્રેસ કરતા ખુબ જ વધારે હતી. તો તેવી હિરોઈનમાં એક નામ છે ઐશ્વર્યા રાય. હા મિત્રો આજે પણ ઐશ્વર્યા રાયના લાખો અને કરોડો ફેન્સ જોવા મળે છે. જેની સુંદરતા કોઈ સાથે તુલના ન પામે તેવી છે.

પરંતુ આજે અમે તમને ઐશ્વર્યા રાયની ભાભી, એટલે કે ઐશ્વર્યા ના ભાઈને પત્ની વિશે જણાવશું. જેના વિશે લગભગ ખુબ જ ઓછા લોકો જાણતા હશે.પરંતુ તમે જો તેના વિશે જાણશો અને તેના ફોટો જોશો તો ઐશ્વર્યા રાય કરતા પણ સુંદર લાગશે. જેની સુંદરતા જોઇને તમે પણ દંગ રહી જશો. તો ચાલો જાણીએ કોણ છે ઐશ્વર્યા રાયની ભાભી.આજે અભિષેક બચ્ચનના પરિવાર વિશે બધા જ જાણે છે, પરંતુ ઐશ્વર્યા રાયના પરિવાર વિશે ખુબ જ ઓછા લોકો જાણતા હશે. ઐશ્વર્યા રાયના પરિવારમાં માતાપિતા અને તેના ભાઈ-ભાભી પણ છે. પરંતુ ઐશ્વર્યા પિતાનું થોડા સમય પહેલા નિધન થયું હતું.

પરંતુ તેના ભાઈનું નામ છે આદિત્ય રાય. પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે આદિત્ય રાય મર્ચેન્ટ નેવીમાં એન્જિનિયર પોસ્ટ પર કામ કરી રહ્યો છે. પરંતુ આદિત્ય એક ફિલ્મના પ્રોડ્યુસર પણ રહી ચુક્યા છે અને તે ફિલ્મનું નામ છે ‘દિલ કા રિશ્તા.’ આદિત્યના આ ફિલ્મમાં ઐશ્વર્યા રાયને જ મુખ્ય પાત્ર તરીકે દર્શાવવામાં આવી હતી.પરંતુ ઐશ્વર્યાના ભાઈ આદિત્યના લગ્ન શ્રીમા રાય સાથે થયા છે. પરંતુ મિત્રો આદિત્યની પત્ની એટલી સુંદર છે કે જેની તમે કલ્પના પણ ન કરી શકો. શ્રીમા ખુબ જ સુંદરતા ધરાવે છે. જે કોઈ શ્રીમાને જુવે તેના દીવાના બની જાય એટલી સુંદરતા ધરાવે છે. કેમ કે શ્રીમાની સુંદરતા જોઇને લોકો ઐશ્વર્યાને પણ ભૂલી જાય.શ્રીમા રાયે આદિત્ય સાથે લગ્ન કર્યા તેના પહેલા એ મોડેલ પણ રહેલ છે. પરંતુ સૌથી મહત્વની વાત તો એ કે શ્રીમા રાય વર્ષ 2009 માં મિસિસ ઇન્ડિયામાં સૌથી પહેલી રનરઅપ રહી હતી. શ્રીમા રાયનો પરિવાર અમેરિકામાં રહે છે અને તે મેંગ્લોરિયન છે. આદિત્ય અને શ્રીમાને બે દીકરા પણ છે.

પરંતુ તેમ છતાં પણ આજે શ્રીમાની ખુબસુરતી લોકોને આભા બનાવી નાખે તેવી છે. પરંતુ તેમ છતાં શ્રીમા લાઇમલાઇટમાં આવતી નથી. તે બને એટલું તેનાથી દુર રહે છે.એક વાર શ્રીમાએ એક ઈન્ટરવ્યું દરમિયાન જણાવ્યું હતું કે, ઐશ્વર્યાને ક્યારેય પણ મેં એક સુપરસ્ટાર તરીકે નથી જોઈ, તે મારી નણંદ છે. અમે જ્યારે પણ મળીએ અમારા કામની વાત અમે ક્યારેય નથી કરતા. આદિત્યએ તેની બહેન માટે એક ફિલ્મ પણ પ્રોડ્યુસ કર્યું કર્યું હતું.

ઐશ્વર્યાની ભાભી શ્રીમા માટે વાત કરીએ તો જે લોકો તેને જોવે છે તે “સાચી ભારતીય ખુબસુરતી” કહે છે. મિત્રો શ્રીમા લાઇમલાઇટથી બને એટલી દુર રહે છે, પરંતુ તે સોશિયલ મીડિયામાં ખુબ જ એક્ટીવ રહે છે.સોશિયલ મીડિયામાં તેની સુંદર તસ્વીરો ખુબ જ જોવા મળે છે. શ્રીમા એક હાઉસવાઈફ તરીકે પરિવાર સાથે રહે છે. પરંતુ તે સાથે સાથે ફેશન બ્લોગિંગનું પણ કામ કરતી જાય છે.શ્રીમાની સુંદરતા પાસે મોટી મોટી હિરોઈનો પણ ટૂંકી પડે તેવી સુંદરતા તે ધરાવે છે. તે ખુબ જ સ્ટાઈલ વાળા અંદાજમાં જોવા મળે છે. ઐશ્વર્યા રાય પણ ઘણી વાર સોશિયલ મીડિયામાં પોતાની ભાભી સાથે ફોટોઝ સ્ગેર કરતી હોય છે. પરંતુ ઐશ્વર્યા અને શ્રીમા વચ્ચે ખુબ જ સારું એવું બોન્ડીંગ જોવા મળે છે.

શ્રીમા રાય એશ્વર્યા રાયના ભાઈ આદિત્યની પત્ની છે અને આ પ્રમાણે તે તેની ભાભી બની હતી અને એશ્વર્યા શ્રીમાના સંબંધોમાં ભાભી હોવાનું લાગી રહ્યું છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે બંને વચ્ચે ખૂબ સરસ ટ્યુનિંગ છે અને એમ કહેવાય છે કે બંને વચ્ચે કોણ વધારે સુંદર છે.
આપણે ફિલ્મી પડદે અને અલગ અલગ એવોર્ડ્સ શો દરમિયાન અનેક ફિલ્મી કલાકારોને તો જોઈ લઈએ છીએ પરંતુ તેમના પરિવારના સભ્યો કેવા છે, કેવા દેખાય છે તેના વિષે આપણે જાણી શકતા નથી. આપણે કેમેરા ની સામે જે પણ આવી જાય છે તેનો ચહેરો જોઈને તેને જજ કરી લેતા હોય છીએ. બોલીવુડ અને હોલીવુડ માં પણ ઐશ્વર્યા રાય ને ખુબસુરત અભિનેત્રીઓ માંની એક અપ્સરા ગણવામાં આવે છે. પરંતુ શું તમે તેમના પરિવારના સભ્યોને જોયા છે? અમે વાત તેમના સસુરાલની નહી પરંતુ તેમના પિયરના પરિવારની કરવા જઈ રહ્યા છીએ. ઐશ્વર્યા રાય થી પણ ખુબસુરત અને સ્ટાઇલીસ્ટ લાગે છે તેમની ભાભી, તેમને કદાચ જ તમે ક્યાંક જોયા હશે.

બોલીવુડ અને હોલીવુડ ની ખુબસુરત અભિનેત્રી ઐશ્વર્યા રાયના પરિવારમાં તેને એક ભાઈ છે અને તેનું નામ છે આદિત્ય રાય. તે મર્ચેન્ટ નેવી માં એન્જીનીયર હતા અને તેમને ફિલ્મ દિલ કા રિશ્તા ને પ્રોડ્યુસ પણ કરી હતી. આ ફિલ્મ ઐશ્વર્યા રાય ની સફળ ફિલ્મો માંથી એક ફિલ્મ ગણવામાં આવે છે. ઐશ્વર્યા રાયની ભાભીનું નામ છે શ્રીમા રાય છે. લોકો કહે છે કે ઐશ્વર્યા રાય ની ભાભી તેના કરતા પણ ખુબસુરત અને સ્ટાઇલીસ્ટ છે.

શ્રીમા રાયને ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચનની દીકરી આરાધ્યા ના છઠ્ઠા જન્મદિવસ માં જોવા મળ્યા હતા. આ અવસર પર ઐશ્વર્યા રાયનો આખો પરિવાર એકસાથે જોવા મળ્યો હતો અને ખાસ કરીને કેમેરો તેમના ભાઈ અને ભાભી પર ટક્યો હતો. આદિત્ય રાય અને શ્રીમા રાય એ લવ મેરેજ કર્યા હતા અને આજે પણ બન્ને બહુ પ્રેમ અને ખુશીથી જીવન જીવે છે. તેમની બોન્ડીંગ ઐશ્વર્યા રાયના કોઈ પારિવારિક ફંક્શનમાં જોઈ શકાય છે. શ્રીમા રાય આમ તો હાઉસવાઈફ છે પરંતુ તે ફેશન બ્લોગીંગનું કામ પણ કરે છે.

ત્યાંરે વાત ઐશ્વર્યા રાયની કરીએ તો તે અમિતાભ બચ્ચનના એક ના એક દીકરા અભિષેક બચ્ચનની સાથે લગ્ન કર્યા છે. વર્ષ ૨૦૦૭ માં અભિષેક બચ્ચન અને ઐશ્વર્યા રાય એ લગ્ન કર્યા અને વર્ષ ૨૦૧૧ માં તેમના ઘરે એક સુંદર દીકરી આરાધ્ય નો જન્મ થયો હતો. ઐશ્વર્યા રાય વિશ્વ ની સૌથી ખુબસુરત અભિનેત્રીઓ ની યાદીમાં પોતાનું નામ પહેલા સ્થાન પર નોંધાવી ચુકી છે અને તે હોલીવુડ માં પણ કામ કરી ચુકી છે. તમને એ પણ જણાવી દઈએ કે ઐશ્વર્યા રાય એ હિન્દી ફિલ્મ જગતમાં માં વર્ષ ૧૯૯૬ માં ફિલ્મ “ઓર પ્યાર હો ગયા” થી ડેબ્યુ કર્યું હતું અને ત્યારબાદ “હમ દિલ દે ચુકે સનમ”, “દેવદાસ”, “જોધા અકબર”, “મોહબ્બતે”, “આ અબ લૌટ ચલે”, “ગુરુ”, “ગુજારીશ”, “તાલ”, “રોબોટ”, “એ દિલ હે મુશ્કિલ”, “રાવણ”, “ઉમરાવ જાન”, “ફ્ન્ને ખાં”, “દિલ કા રિશ્તા”, “સરકાર રાજ”, “સરબજીત”, “જજ્બા”, “કુછ ના કહો” અને “ખાકી” જેવી સફળ ફિલ્મો માં કામ કરી ચુકી છે.

આ જોઈને, લોકો એક વખત માટે મૂંઝવણમાં મૂકે છે. હા, એ એટલું મહત્વનું છે કે એશ એ અભિનેત્રી છે અને જો તે સાર્વજનિક વ્યક્તિ છે, તો વધુ લોકો તેને ઓળખે છે, પરંતુ સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ શ્રીમા પણ પાછળ નથી. તે ગૃહિણી તેમજ ફેશન બ્લોગર છે, તેથી એવું નથી કે શ્રીમા રાયની ઓળખ જરાય નથી.બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ ઐશ્વર્યા રાયની સુંદરતાની દુનિયા દિવાની છે. જોકે, એશના ભાઈ આદિત્ય રાયની પત્ની અંગે ભાગ્યે જ કોઈને જાણ થશે. ઐશ્વર્યા રાયની ભાભીનું નામ શ્રીમા રાય છે. લગ્ન બાદ શ્રીમા રાય હાઉસ વાઈફ બની ગઈ છે. જોકે, એ પહેલાં તે એક સફળ મોડલ હતી.

હાલમાં ફેશન બ્લોગર તરીકે કરે છે કામઃ

હાલમાં શ્રીમા રાય ફેશન બ્લોગર કરીકે કામ કરે છે. 2009માં શ્રીમા રાય મિસિસ ઈન્ડિયાની ફર્સ્ટ રનર-અપ રહી હતી. શ્રીમા મેંગ્લોરિયન છે. તેનો પરિવાર અમેરિકામાં રહે છે.

ભાભી-નણંદ વચ્ચે ખાસ બોન્ડિંગઃ

એક ઈન્ટરવ્યૂમાં શ્રીમાએ કહ્યું હતું કે તે ઐશ્વર્યાને સુપરસ્ટાર તરીકે જોતી નથી. તે સૌ પહેલાં તેની નણંદ છે. તેઓ કામને લઈને ક્યારેય વાત નથી કરતાં પરંતુ એકબીજાને મોડલિંગ તથા રૅમ્પના અનુભવો તથા ટિપ્સ શૅર કરે છે.

બે દીકરાઓઃ

આદિત્ય તથા શ્રીમાને બે દીકરાઓ છે. શ્રીમા લાઈમ-લાઈટથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે પરંતુ તે સોશ્યિલ મીડિયામાં ઘણી જ એક્ટિવ છે. એશનો ભાઈ પહેલાં મર્ચન્ટ નેવીમાં કામ કરતો હતો. આદિત્યે બહેન એશ માટે ફિલ્મ ‘દિલ કા રિશ્તા’ પ્રોડ્યુસ કરી હતી.

તે પોતાની ઓળખ પણ બનાવી રહી છે અને જગ્યા બનાવવા માટે થોડો સમય લાગે છે, આ આપણાથી વધુ કોણ સમજી શકે? શ્રીમા રાયની તુલના એશ સાથે કરવામાં આવી રહી છે, તે કહેવા માટે પૂરતી છે કે તે ખરેખર સુંદર છે. હા, જો તે ફિલ્મોમાં આવે છે, તો તે કદાચ કંઈક આશ્ચર્યજનક કરી શકે, લોકો તમને સોશ્યલ મીડિયા પર આ કહેતા જોશે. બાકી છે ત્યાં. શ્રીમા રાયનું વધતું કદ અને તેની લોકપ્રિયતા જોઈને ઘણા લોકોએ તેને અનુસરવાનું શરૂ કર્યું છે.

Advertisement