બાહુબલીનાં આ અભિનેતાની પત્ની દેખાય છે ખુબજ હોટ,સુંદર તસવીરો જોઈ તમારું પણ મન મોહી જશે……

નમસ્કાર મિત્રો આજે અમે તમારા માટે એક નવુ આર્ટીકલ લઈને આવ્યા છે જે સબંધીત છે સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીથી મિત્રો તમે બાહુબલિ ફિલ્મના ભલ્લાલદેવને તો જાણતા જ હશો મિત્રો તેમનુ નામ રાણા દગ્ગુબત્તી છે જમને બાહુબલિના ભલ્લાલદેવ નામથી ખુબજ લોકપ્રિયતા મેળવી હતી મિત્રો હમણા થોડાક સમય પહેલા જ રાણા દગ્ગુબત્તીએ મિહિકા બજાજ નામની યુવતી સાથે સગાઇ કરી હતી અને તેમણે પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ ઉપર તેમના બન્નેના રોકા સેરેમનીના ફોટા ખુબજ વાઇરલ થયા હતા.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે રાણા દગ્ગુબતી એક તેલુગુ ફિલ્મ અભિનેતા છે અને તેની સાથે સાથે તેઓ વિઝ્યુઅલ ઇફેક્ટ્સના નિર્માતા અને ફોટોગ્રાફર પણ છે અભિનેતા રાણા દગ્ગુબતી અને મિહિકા બજાજના લગ્નની તૈયારી જોરશોરથી ચાલી રહી છે કેમ કે તમે જાણો છો કે તાજેતરમાં જ અભિનેતા રાણા દગ્ગુબતીએ સોશિયલ મીડિયા પર પોતાના સંબંધો વિશે ખુલ્લેઆમ કહ્યું હતું જ્યારે આ સમાચાર લોકો સુધી પહોંચ્યા ત્યારે લોકોએ તેના પર વિશ્વાસ કરવો થોડો મુશ્કેલ બની ગયો હતો જ્યારે તેમના સંબંધો જાહેર થયા ત્યારે લોકો એકદમ થી આશ્ચર્યચકિત થયા.

મિત્રો ભલ્લાલદેવ એટલે કે બાહુબલી ફિલ્મના રાણા ડગ્ગુબતીએ મિહિકા બજાજ સાથે લગ્ન કરી લીધા છે મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે શનિવારે હૈદરાબાદના રામાનાઇડુ સ્ટુડિયોમાં તેના લગ્નની વિધિ પૂર્ણ થઈ હતી અને આ કપલના પરિવારના સભ્યો, કેટલાક સંબંધીઓ, મિત્રો અને ફિલ્મ ઉદ્યોગના કેટલાક લોકો આ નજીકના સમારોહમાં સામેલ થયા હતા જેમા જો વાત કરિએ તો સમન્તા અક્કીનેની નાગા ચૈતન્ય, રામ ચરણ અને અલ્લુ અર્જુન રાણા અને મિહિકાને અભિનંદન આપવા લગ્નમાં પહોંચ્યા હતા મિત્રો સાત ફેરા લેતા પહેલા રાણાએ તેની સગાઈની વીંટી પહેરાવી હતી આ વીંટી પહેરીને તે તેની દુલ્હનના ચહેરા પરથી આંખો પણ ફેરવી શક્યો ન હતો.

લગ્નની ધાર્મિક વિધિઓ દરમિયાન પણ રાણા અને મિહિકા એક બીજામાં ખોવાઈલા હતા તેમજ રાણા દગ્ગુબતીએ લગ્ન માટે સફેદ ધોતી કુર્તા પહેરી હતી અને તે જ સમયે મિહિકા બજાજ અનમિકા ખન્ના દ્વારા ડિઝાઇન કરેલા લહેંગામાં જોવા મળી હતી અને તે લેહેંગા સાથે સ્તરવાળી ઝવેરાત પહેરતી હતી ડિઝાઇનર અનમિકાએ જણાવ્યું હતું કે મિહિકાની લહેંગા કલાકો સુધી સખત મહેનત કરતા 10 હજાર જેટલા કારીગરો દ્વારા તૈયાર કરવામાં આવ્યો હતો તેમજ ગ્રીમ અને ગુલાબી રંગ આ ઝરદોશીની સાથે ચિકાકારી અને ગોલ્ડ વર્ક્નુ કામ પણ કરવામા આવ્યુ હતુ તેમજ દુપટ્ટામા પણ સોનાનું ભારે કામ કરવામા આવ્યુ હતુ.

મિત્રો થોડાક સમય પહેલા જ આ બંનેના રોકા સેરેમનીના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા હતા અને તેમની રોકા સીરીમાનીની તસ્વીરો લોકડાઉન દરમિયાન બહાર આવી હતી પરંતુ હવે રાણા દગ્ગુબતી અને મિહિકા બજાજના લગ્ન પહેલાના સમારંભોને લગતા ફોટાથી સોશિયલ મીડિયા છલકાઇ રહ્યું છે તેમજ સોશિયલ મીડિયા પર મીહિકાની તાજેતરની સુંદર તસવીરો લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહી છે.

મિત્રો એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે લગ્નમાં 30 થી ઓછા લોકો હાજર રહ્યા હતા અને અહીં આવે તે પહેલાં બધાના કોવિડ 19 ટેસ્ટ કરવામાં આવ્યા હતા તેમજ લગ્નની બધી વિધિ કર્યા પછી રાણા અને મિહિકાએ આખા પરિવાર અને મિત્રો સાથે ઉગ્ર પોઝ આપ્યો હતો તમને જણાવી દઈએ કે મિહિકા હૈદરાબાદની છે જ્યારે રાણાનો જન્મ ચેન્નાઇમાં થયો છે અને મિહિકાએ ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનમાં ડિપ્લોમા મેળવ્યો છે અને તે એક ઇવેન્ટ પ્લાનર છે અને મુંબઇમાં ડ્યૂ ડ્રોપ ડિઝાઇન સ્ટુડિયોની માલિકન પણ છે અને એટલું જ નહીં મિહિકાએ લંડનની ચેલ્સિયા યુનિવર્સિટીમાંથી આર્ટ એન્ડ ડિઝાઇનમાં એમ એ પણ કર્યુ છે.

દોસ્તો આપને જણાવી દઈએ કે અભિનેતા રાણા દગ્ગુબતીએ 8 ઑગસ્ટ ના રોજ મિહિકા બજાજ સાથે લગ્ન કરી લીધા હતા અને આ લોકડાઉનના કારણે તેમની લગ્નમા કેટલાક નજીકના મિત્રો અને પરિવારના સભ્યોએ જ હાજરી આપી હતી અને ત્યારબાદ બંનેએ તેમના મિત્રો અહેવાલો અનુસાર એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ બંનેના લગ્નની તૈયારીઓ ખૂબ જ જોરશોર થી શરૂ થઈ હતી તેમજ મિહિકા બજાજે તેના લગ્ન ના સમારોહની કેટલીક સુંદર તસવીરો તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરી છે.

મિત્રો જેમ તમે આ ચિત્ર જોઈ રહ્યા છો જેમાં તમને મિહિકા બજાજ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે અને તે એક દુલ્હનની જેમ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે તો ચાલો આપણે જણાવી દઈએ રાણા દગ્ગુબત્તી અને મિહિકા બજાજે 8 ઓગસ્ટે આ બંને લગ્નના બંધનમાં બંધાઇ ગયા છે મિત્રો આ તસવીરો શેર કરતી વખતે મિહિકા બજાજે તેના ચાહકોને માહિતી આપી હતી તેમના દ્વારા શેર કરેલી આ તસવીરો તેમજ ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલા મિત્રો ખૂબ જ પસંદ આવી રહ્યા છે અને આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી બની રહી છે તેમનો લુક બધા લોકોને આકર્ષિત કરી રહ્યો છે તે સુંદર ટ્રેડિશનલ ડ્રેસમાં તૈયાર જોવા મળી રહી હતી અને તેમના ચાહકો તેમની તસવીરો પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

મિત્રો અહેવાલો અનુસાર એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પરિવારના સભ્યો અને કેટલાક નજીકના સંબંધીઓ કોરોના વાયરસને કારણે તમામ નિયમોને ધ્યાનમાં રાખીને લગ્નમાં જોડાયા હતા અને તેમા કેટલાક ફોટામાં મિહિકા બજાજે લહેંગા સાથે મેચિંગ માસ્ક પણ પહેર્યો હતા જેમ તમે આ ચિત્રમાં જોઈ રહ્યા છો કે માસ્કમાં પણ તે ખૂબ જ સુંદર લાગે છે મિત્રો હવે આપણે જો આપણે રાણા દગ્ગુબતીના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તે કોરોના વાયરસ ઇન્ફેક્શનની રજૂઆતને કારણે જ ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ હાથી મેરે સાથીમાં દેખાવા જઈ રહ્યા છે. પરંતુ તે દર્શકો સામે આવતા થોડો સમય લાગશે.