બોલીવૂડનાં દરેક કલાકારોની ઉંઘ ઉડાડવા આવી રહ્યાં સાઉથનાં આ સુપરસ્ટાર,જાણો એવું તો શું કરવાનાં છે?..

સારી ફિલ્મો જોવાની લોકોની ભૂખ વધારવાનો શ્રેય બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ બાહુબલીને આપવામાં આવે છે. આ ફિલ્મની બમ્પર સફળતા પછી, સાઉથ સિનેમા તરફ પ્રેક્ષકોનો ટ્રેન્ડ વધ્યો અને ઘણી ફિલ્મો હિન્દી વર્ઝન સાથે રિલીઝ થવા માંડી છે. આ કારણોસર, સાઉથ સ્ટાર્સને લઈને પણ ક્રેઝ વધી ગયો છે. આગામી દિવસોમાં, દક્ષિણના ઘણા સ્ટાર્સ છે જેઓ તેમની ફિલ્મ્સ દ્વારા બોલિવૂડ પર રાજ કરવાની તૈયારી કરી રહ્યા છે. તેની આગામી ફિલ્મોને લઈને દર્શકોમાં ભારે ઉત્તેજના છે. આવી સ્થિતિમાં આ સ્ટાર્સનો પ્રેક્ષકોનો ક્રેઝ અક્ષય કુમાર, સલમાન ખાન, અજય દેવગણથી લઈને રણવીર સિંહ અને અન્ય સુપરસ્ટારની ઉઘ જતી રહી છે. ચાલો તમને આની પાછળનું કારણ જણાવીએ.મિત્રો સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ આજે બોલીવુડ કરતાં પણ ઘણી આગળ નીકળી ગઈ છે હિન્દી ફિલ્મ કલાકારો હવે સાઉથ ફિલ્મમાં કામ કરવાની ઈચ્છા રાખતાં હોય છે ત્યારે એવામાં આજે અમે તમને જણાવીશું સાઉથ ના એવા સ્ટાર્સ કે જેઓ ઘસી ને કહી દીધું હતું કે તેમને બોલીવુડમાં આવવાનો કોઈ સોખજ નથી આવો જાણી તેમના વિશે.

મહેશ બાબુ.

મહેશ બાબુ પોતાના સરળ અને ડેસિંગ લૂક ને કારણે તે ખુબજ ચર્ચિત મહેશ ની એક્ટિંગ પણ ખુબજ જોરદાર છે.લગભગ બે વર્ષ પહેલા એવા સમાચાર સાંભળવામાં આવી રહ્યા હતા કે આ ફિલ્મ બિઝનેસમેન ની હિન્દી રિમેક બનવા જઈ રહી છે અને આ ફિલ્મમાં અભિનેતા મહેશ બાબુ મુખ્ય ભૂમિકા ભજવશે.પરંતુ મહેશ બાબુ એ તો ચોખ્ખું કહી દીધું હતું કે બોલીવુડની તેમને કોઈ ઈચ્છા છે નહીં.

અનુષ્કા શેટ્ટી.

અનુષ્કા ને કોણ નથી ઓળખતું તે પેહલાં થીજ ખુબજ લોકપ્રિય હતી પરંતુ બાહુબલી બાદ તે વધારે લોકપ્રિય થઈ.અનુષ્કા શેટ્ટી સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી છે.એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન અનુષ્કાને બોલિવૂડ પ્રોજેક્ટ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે અનુષ્કાએ સ્પષ્ટ ઇનકાર કરતાં કહ્યું કે હાલમાં તેની પાસે ઘણી બધી તમિલ અને તેલુગુ ફિલ્મો છે.અને અહીં લોકો નું ખુબજ પ્રેમ મળે છે માટે અન્ય સ્થાને જવાની ઈચ્છા નથી.

અલ્લુ અર્જુન.

મિત્રો અલ્લુ અર્જુન આજે કોણ નથી ઓળખતું ભલભલા બોલીવુડ સ્ટર્સ ને પણ પાછડે તેવી ફિલ્મો અલ્લુ આપે છે.અલ્લુ અર્જુન સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીનો ખૂબ પ્રખ્યાત અભિનેતા છે.તેની ફેન ફોલોવિંગ માત્ર દક્ષિણમાં જ નહીં પરંતુ આખા ભારતમાં છે.સમગ્ર ભારતમાં અલ્લુ અર્જુનના ફેન જોવા મળે છે.આજકાલના સમયમાં અલ્લુ અર્જુન ખૂબ જ લોકપ્રિય નામ બની ગયું છે.અલ્લુ અર્જુનની એક્ટિંગના બધા લોકો અને તેમના ડાન્સ મૂવ્સ ના દિવાના છે.હલમાંજ રામુલો નામથી એક સોન્ગ જે ખુબજ ફેમસ થઈ રહ્યું છે.અલ્લુ ને અત્યારે બોલીવુડમક કોઈપણ પ્રકારની બોલીવુડમાં આવાની ઈચ્છા છે નહીં.

નાગા ચૈતન્ય.

નાગાઅર્જુન ને તો તમે જાણતાં જ હશો.ચૈતન્ય સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના પ્રખ્યાત અભિનેતા નાગાર્જુનનો પુત્ર છે.આજના સમયમાં નાગા ચૈતન્ય ફક્ત ફિલ્મોમાં અને ફક્ત પ્રાદેશિક ફિલ્મોમાં જ કામ કરવા માંગે છે.હાલમાં તેની હિન્દી ફિલ્મ જગતમાં પ્રવેશ કરવાની કોઈ યોજના નથી.જોકે તેઓએ તો સાફ સાફ કહી દીધું છે કે મને અન્ય ફિલ્મ જગત માં કામ કરવાની ઈચ્છા જ નથી.

નિવિન પોલી.

મિત્રો ઘણી વખતે એવું બની શકતું હોય છે કે સાઉથ ના સુપરહિટ મુવી તમે જોતા હોય છે.પરંતુ તે હીરો ના નામ તમને ખબર હોતી નથી નીવીન નું નામ પણ એવાજ હીરો માં આવે છે.નિવીન પૌલી એ સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીનું ખૂબ જાણીતું નામ છે.નિવિન ને ઘણા લોકો પસંદ કરે છે હિન્દી સિનેમામાં ઘણા ઓછા લોકો નિવિનને જાણે છે.નીવિનનો હમણાંથી હિન્દી ફિલ્મ જગતમાં એન્ટ્રી લેવાનો પણ કોઈ ઇરાદો નથી. તે પોતાનું ધ્યાન ફક્ત પ્રાદેશિક સિનેમામાં જ કેન્દ્રિત કરવા માંગે છે.તેમને એવું પણ કહ્યું હતું કે અહીં જ એટલો પ્રેમ છે કે બીજે ક્યાંય જવાની ઈચ્છા નથી.

દક્ષિણના સુપરસ્ટોપ નાગાર્જુન, પ્રભાસ, યશ, રામ ચરણ તેજા, જુનિયર એનટીઆર અને અન્ય રજૂ થવાના છે. આ ફિલ્મોને લઈને દર્શકોમાં ઘણો ક્રેઝ છે.બાહુબલી અને સાહો જેવી ફિલ્મો બાદ તેની આગામી ફિલ્મ રાધે-શ્યામ માટે પ્રભાસમાં ભારે ઉત્સાહ જોવા મળી રહ્યો છે. એટલું જ નહીં, પ્રભાસ દીપિકા પાદુકોણ સાથે વહેલી તકે ફિલ્મનું શૂટિંગ શરૂ કરશે. આ ફિલ્મની તાજેતરની જાહેરાતથી ચાહકો દિવાના થઈ ગયા છે. દીપિકાએ આ ફિલ્મ માટે 20 કરોડ ફી માંગી છે.

કેજીએફની બમ્પર સફળતા બાદ કન્નડ સુપરસ્ટાર્સ પણ યશ ફિલ્મની સિક્વલની રાહ જોઈ રહ્યા છે. બોલિવૂડમાં પણ આ ફિલ્મના પહેલા ભાગે ખૂબ ધૂમ મચાવી હતી. તેના બીજા ભાગમાં સંજય દત્ત અને રવિના ટંડન પણ જોવા મળશે.પ્રેક્ષકો બાહુબલી ડિરેક્ટર એસ.એસ.રાજામૌલીની ફિલ્મ આરઆરઆરમાં જુનિયર એનટીઆર અને રામચરણ તેજા જોવાની આતુરતાથી રાહ જોઇ રહ્યા છે.

વેન્કુથપુરમલો ફિલ્મની બમ્પર સફળતા બાદ અલ્લુ અર્જુન તેની આગામી ફિલ્મ પુષ્પામાં વ્યસ્ત છે. આમાં હિન્દી વર્ઝનની સાથે સાથે અભિનેતા પણ બોલિવૂડમાં ધૂમ મચાવનાર છે.સાઉથના સુપરસ્ટાર નાગાર્જુન ટૂંક સમયમાં રણબીર કપૂર, અમિતાભ બચ્ચન અને આલિયા ભટ્ટ સાથે બ્રહ્માસ્ત્રમાં જોવા મળશે.અર્જુન રેડ્ડી સ્ટાર વિજય દેવરકોંડા પણ ફિલ્મ ફાઇટર સાથે અનન્યા પાંડે સાથે ધનસુખથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવાના છે. જણાવી દઈએ કે શાહિદ કપૂરે વિજયની ફિલ્મ રક્ષા સિંહના હિન્દી રિમેકમાં કામ કર્યું હતું.રણઝણાથી બોલીવુડમાં એન્ટ્રી કરનાર ધનુષની આગામી ફિલ્મ અત્રંગી રેની લોકો રાહ જોઇ રહ્યા છે. આ ફિલ્મમાં સારા અલી ખાન અને અક્ષય કુમારની સાથે ધનુષ પણ છે.