બોલિવુડની આ બે સુંદર અભિનેત્રીઓ આજે પણ છે એકબીજાની કટ્ટર દુશ્મન,કારણ જાણીને તમે પણ ચોકી જશો…

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખમા તમારુ સ્વાગત કરિઍ છે મિત્રો જો એકવાર કોઈની સાથે દુશ્મની થઈ જાય, તો તે દિવસેને દિવસે વધુ ઉંડી થઈ જાય છે અને કેટલીકવાર અદાવત એટલી હદે વધી જાય છે કે લોકો જીવન માટે એકબીજાના જીવનને જોવા માંગતા નથી અને આજના આ લેખમા અમે તમને બોલીવુડના આવી જ બે અભિનેત્રીઓ વિશે પ્રતિકૂળ નો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ, જે આજકાલ સુધી એકબીજા સાથે બોલવાનું ટાળતા હતા અને એટલું જ નહીં, તેઓ એકબીજાના નામ પણ તેમની જીભ પર લાવતા નથી અને આ બીજુ કોઈ નહીં પણ બોલિવૂડ ફિલ્મ જગતની પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓ છે જે લોકોને તેમની સુંદરતાથી દિવાના બનાવવા માટે કુશળ છે પરંતુ બંને વચ્ચેનો ગુસ્સો ચરમસીમાએ છે.

મિત્રો બોલિવુડમા ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે જેઓને આજે પણ એકબીજાં ને જોવાંનુ તો ઠીક પણ વાત કરવાનુ પણ પસંદ નથી કરતી બોલિવૂડ ઉદ્યોગમાં અભિનેત્રીઓમાં દરરોજ લડાઇ જોવા મળે છે અને વર્ષોથી દુશ્મન બની રહેલી અભિનેત્રીઓને એકબીજાને જોવાનું પણ પસંદ નથી આ યાદીમાં ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન અને રાની મુખર્જીના નામ પણ શામેલ છે આ બંને એક સમયે શ્રેષ્ઠ મિત્રો બનતા હતા પરંતુ ઘણાં કારણોને લીધે અભિનેત્રીઓ વચ્ચે દુશ્મની બની હતી.

સુંદરતાની રાણી એશ્વર્યા ને કોણ ઓળખતું નથી.એશ્વર્યા એક એવી અભિનેત્રી છે કે જેણે માત્ર સુંદરતા જ નહીં પણ તેના દમદાર અભિનય વડે લોકો ના દિલો માં રાજ કર્યું છે અને ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન ના લગ્ન જુનિયર બચ્ચન એટલે કે અભિષેક બચ્ચન સાથે કરવામાં આવ્યા હતા અભિષેક અને એશ્વર્યા ની મુલાકાત વર્ષ 2000 માં થઈ હતી.

ફિલ્મ ગુરુ ના સેટ ઉપર અભિષેકે એશ્વર્યા ને પ્રપોઝ કર્યું હતું અને આજે અભિષેક અને એશ્વર્યા એક ખુશહાલ જિંદગી વિતાવી રહ્યા છે અને આરાધ્યા નામ ની નાની દીકરી પણ છે તેમજ એશ્વર્યા ઘણીવાર સોસીયલ મીડિયા માં તેની દીકરી સાથે ની તસવીરો શેર કરતી રહે છે.

પરંતુ શું તમે જાણો છો કે ઇન્ડસ્ટ્રીઝ માં એક એવી હિરોઈન પણ ઉપસ્થિત છે કે જેને એશ્વર્યા તેના પતિ ના કારણે જરા પર પસંદ કરતી નથી પરંતુ મિત્રો જણાવી દઈએ કે ઐશ્વર્યા રાય પહેલા, અભિષેકના લગ્ન કરિશ્મા કપૂર સાથે નક્કી થયા હતા પરંતુ આ બાબત લગ્ન સુધી પહોંચી નહોતી અને બંનેની સગાઈ પણ તોડી નાખવામાં આવી હતી.

અને સગાઈ તૂટ્યા પછી અમિતાભ બચ્ચન અભિષેકની સાથે અભિનેત્રી રાની મુખર્જી ના લગ્ન કરવા માંગતા હતા પરંતુ વાસ્તવમાં રાની એ અમિતાભ બચ્ચનને યોગ્ય અને સારી અભિનેત્રી દેખાતી હતી પરંતુ જયા બચ્ચને રાની અને અભિષેકના આ સંબંધને મંજૂરી આપી ન હતી. તે રાની ને બચ્ચન પરિવારની વહુ બનાવવા ઇચ્છતા ન હતા.

તેમના જણાવ્યા મુજબ અભિષેક અને રાની ની ઉંચાઈ મેળ ખાતી નથી આ કારણથી તેઓએ લગ્ન કરાવવાનો ઇનકાર કર્યો હતો અને તે સમયે, રાની અને અભિષેક એકબીજાને ખૂબ પ્રેમ કરતા હતા એટલે જ રાની મુખર્જી ઐશ્વર્યા રાયને પસંદ નથી અભિષેકના કારણે ઐશ્વર્યા રાનીની સૌથી મોટી દુશ્મન બની ગઇ હતી અને અભિષેકના કારણે આ દુશ્મનાવટ શરૂ થઇ હતી અને અત્યાર સુધી તે ચાલુ છે.

રાનીએ ઘણા સુપરહીટ ફિલ્મોમાં અભિષેક સાથે કામ કર્યું છે જેમા પ્રેક્ષકોને તેમની જોડી ખૂબ સારી રીતે ગમી પણ છે પરંતુ અભિષેક અને રાની ફિલ્મ બન્ટી ઔર બબલી,યુવા, બેસ ઇતના સા સપના અને કભી અલવિદા ના કેહના જેવી ફિલ્મોમા સાથે જોવા મળ્યા હતા.પરંતુ જ્યારે તેની મિત્રતા ઐશ્વર્યા સાથે થઈ ત્યારે તેણે રાની ને છોડવાનું શરૂ કર્યું હતુ અને આ વાત રાની ને ખટકી હતી જો કે આ બાજુ એશ્વર્યા ને ઓન આ વાત હજમ ના થઇ કે રાની અને અભિષેક નું અફેર હતું અને તેણે તેના લગ્ન ની આમંત્રણ પત્રિકા પણ રાની ને આપી ન હતી. મિડિયાની સામે, તેઓ બંને એકબીજાથી અંતર બનાવવા લાજ્ઞા હતા.

રાની મુખર્જીને આ બધુ ગમતું નહોતું, જેના કારણે રાની અને એશ વચ્ચેનો સંબંધ પ્રતિકૂળ બની ગયો અને રાનીને એશ જરા પણ પસંદ નથી તેથી રાની મુખર્જી અને ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન વચ્ચેનો આ સંબંધ હજી પૂરો થયો નથી, કારણ કે બંને એક બીજાને જોઈને ગુસ્સે થઇ જાય છે પરંતુ આ મામલો અહીં અટક્યો નહીં.પરંતુ મામલો વધુ વકર્યો જ્યારે રાનીને અભિષેકના લગ્નમાં આમંત્રણ ન અપાયું જેના કારણે રાણી ખૂબ નારાજ હતા તો ચાલો તમને જણાવી દઇએ કે એશે રાણીને આમંત્રણ આપવાની ના પાડી હતી.

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન અને રાની મુખર્જીના નામ પણ શામેલ છે અને આ બંને એક સમયે શ્રેષ્ઠ મિત્રો બનતા હતા પરંતુ ઘણાં કારણોને લીધે અભિનેત્રીઓ વચ્ચે દુશ્મની હતી અને હવે.વર્ષો પછી ઐશ્વર્યા અને રાની ફરી એકવાર મિત્રતાનો હાથ એકબીજા તરફ વધારતા દેખાયા હતા જી હા મિત્રો ઐશ્વર્યા અને રાનીનો તાજેતરનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તે એકબીજાને ગળે લગાવી રહ્યા છે.