બોલિવૂડની આ અભિનેત્રીએ બોલ્ડ શીન આપવામાં નથી રાખી કોઈ કસર,તસવીરો જોઈ તમે પણ શરમાઈ જશો…….

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં આપનું હાર્દિક સ્વાગત છે.આજે અમે તમારા માટે આ લેખમાં એવી અભિનેત્રી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે જે બોલીવુડમાં પોતાની હોટ અને ન્યૂડ તસવીર માટે જાણીતી છે.મલાઇકા અરોરાનો જન્મ મહારાષ્ટ્રના થાણેમાં થયો હતો. તેના માતાપિતાએ 11 વર્ષની ઉંમરે છૂટાછેડા લીધા હતા અને તે તેની માતા અને બહેન અમૃતા સાથે ચેમ્બુર ચાલ્યો ગયો હતો. તેની માતા જોયસ પોલિકાર્પ મલયાલી કેથોલિક છે અને તેના પિતા અનિલ અરોરા મર્ચન્ટ નેવીમાં ફરજ બજાવતા ભારતીય સરહદના શહેર ફાજિલકાના વતની હતા.

મલ્લિકા શેરાવત નું નામ બોલીવુડ ની સૌથી હોટ અભિનેત્રીઓ માં આવે છે. જો કે તે આજકાલ બોલીવુડ થી દુર છે પરંતુ તેમની જગ્યા આજ સુધી કોઈ હિરોઈન નથી લઇ શકી અને કદાચ જ ભવિષ્ય માં કોઈ લઇ શકશે. પરંતુ તે વાત પણ સાચી છે કે બોલીવુડ માં જે જગ્યાએ પહોચવાનું મલ્લિકાનું સ્વપ્ન હતું તે ત્યાં હજુ સુધી પહોંચી નથી શકી.મલ્લિકા શેરાવતની ફિલ્મ મર્ડર એ ઘણી જ ચર્ચામાં રહી હતી. મલ્લિકા શેરાવત તો બોલિવૂડની ઓલ ટાઈમ ફેવરિટ આઈટમ ગર્લ છે.

બોલિવૂડમાં બોલ્ડ અને હોટ હીરોઈનમાં જેનું નામ ટોપ પર લેવામાં આવે એવી મલ્લિકા 24 ઓક્ટોબરે પોતાનો જન્મદિવસ હતો. જાટ પરિવારમાં તેનો જન્મ અને બોલિવૂડની સફર મલ્લિકા માટે જરાય સહેલી નહોતી. પરંતુ પોતાના સપના માટે મલ્લિકાએ ઘરને પણ બાય બાય કહી દીધું. તે ઘણી વાતોના લીધે ચર્ચામાં રહી. ક્યારેક ફિલ્મો તો ક્યારેક પર્સનલ લાઈફનાં કારણે.

મલ્લિકાએ 2015માં ડર્ટી પોલિટિક્સ નામની ફિલ્મ કરી હતી. અનોખી દેવીનું કિરદાર કરીને તે ખુબ ચર્ચામાં આવી હતી. આ ફિલ્મમાં ઓમ પુરી લીડ રોલમાં હતો. ફિલ્મમાં મલ્લિકા ઓમ પુરી સાથે એકદમ બોલ્ડ સીન આપે છે અને એ સીન એટલા હોટ અને બોલ્ડ હોય કે જેનાં કારણે વિવાદ થાય છે. 2015માં આવેલી ડર્ટી પોલિટિક્સમાં જ મલ્લિકા શરીર પર તિરંગો લપેટીને બેસી ગઈ હતી. આ સીન પર લોકોએ તેને ખુબ ખરાબ ખરાબ શબ્દો સંભળાવ્યા હતા અને ટ્રોલ કરી હતી.

મલ્લિકા શેરાવતે પોતાની પહેલી જ ફિલ્મ ખ્વાઈશમાં એક એવી બિન્દાસ છોકરીનો રોલ કર્યો કે જેમાં તે હીરો માટે કોન્ડોમ ખરીદે છે. ફિલ્મનાં આ સીન પર પણ ખુબ વિવાદ થાય છે. ત્યારે મલ્લિકાએ એવું પણ કહ્યું હતું કે જો ભારતની બધી યુવતીઓ મારા જેવી હોય તો જનસંખ્યા આજે એટલી ન વધી હોય.

એક ફિલ્મના પ્રમોશન દરમિયાન તેણે ભારતને અપ્રગતિશીલ કહ્યો હતો. આ બયાન પછી હીરોઈનને ખુબ ટ્રોલ કરવામાં આવી હતી. તેણે એવું કહ્યું હતું કે ભારત દેશ કોઈ મહિલાની તરક્કી નથી જોઈ શકતો. અહીંયાના લોકો રૂઢિવાદી પરંપરામાં માનનારા છે અને આવું ઘણું બધું બોલી હતી. કે જેનાં કારણે તે વિવાદમાં આવી હતી.વર્ષ 2006માં એક ન્યૂ યરની પાર્ટીમાં મલ્લિકાએ અશ્લીલ ડાન્સ કર્યો હતો અને વિવાદ એટલો વધ્યો હતો કે મામલો કોર્ટ સુધી પહોંચ્યો હતો.

મલાઇકા અરોરાનો જન્મ મહારાષ્ટ્રના થાણેમાં થયો હતો. તેના માતાપિતાએ 11 વર્ષની ઉંમરે છૂટાછેડા લીધા હતા અને તે તેની માતા અને બહેન અમૃતા સાથે ચેમ્બુર ચાલ્યો ગયો હતો. તેની માતા જોયસ પોલિકાર્પ મલયાલી કેથોલિક છે અને તેના પિતા અનિલ અરોરા મર્ચન્ટ નેવીમાં ફરજ બજાવતા ભારતીય સરહદના શહેર ફાજિલકાના વતની હતા.

તમને જણાવી દઈએ કે, અર્જુન સાથેના તેના સંબંધો ઉપરાંત મલાઈકા તેની ફિટનેસને લઈને પણ ચર્ચામાં છે. આ ઉંમરે પણ તેને ફિટનેસ ને મેન્ટેન રાખી છે, જે દરેક છોકરીની ઇચ્છા હોય છે. વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો, મલાઇકાને તાજેતરમાં ‘ભારતની શ્રેષ્ઠ ડાન્સર’ અને ‘સુપર મોડલ ઓફ ધ યર’માં જજ તરીકે જોવા મળી હતી. તે જ સમયે, અર્જુન આગામી દિવસોમાં દિબાકર બેનર્જીની ફિલ્મ ‘સંદીપ ઓર પિંકી ફરાર’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં તેની વિરુદ્ધ પરિણીતી ચોપડા હશે.

મર્ડર થી પહેલા તે ‘ખ્વાઇશ’ નામ ની એક ફિલ્મ માં નજર આવી હતી. આ ફિલ્મ માં તેમની સાથે હિમાંશુ મલિક હતા. આ ફિલ્મ માં બહુ બધા બોલ્ડ સીન હતા. બોલીવુડ માં મલ્લિકા પહેલી એવી હિરોઈન હતી જેમને આટલા બોલ્ડ સીન આપ્યા હતા. પરંતુ જો હવે તમને પૂછવામાં આવે કે મલ્લિકા ક્યાં છે અને શું કરી રહી છે તો શું તમે બતાવી શકશો.

કદાચ નહિ, કારણકે મલ્લિકા ઘણા સમય થી ફિલ્મો થી દુર છે. એવું લાગે છે માનો તેમને ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી ને અલવિદા કહી દીધું છે.બતાવી દઈએ મલ્લિકા શેરાવત મલ્લિકા નું અસલી નામ નથી. પરંતુ તેમનું અસલી નામ રીમા લાંબા છે. બોલીવુડ માટે તેમને પોતાનું નામ રીમા થી મલ્લિકા કરી દીધું.

મલ્લિકા હરિયાણા ના ગામ હિસાર ના એક નાના ગામ મોથ માં જન્મી છે. આમ તો મલ્લિકા ને હંમેશા હોટ લુક માં દેખવામાં આવી છે. તેમને આ દેસી અવતાર માં ઓળખવી ઘણી મુશ્કેલ થઇ રહી હતી.કદાચ જ કોઈ એ ઓળખી હશે કે બોલીવુડ ની આ એક મોટી હિરોઈન આ રીતે રસ્તા પર ગોળો ખાવા માટે ભટકી રહી છે.ફિલ્મો માં ન્યુડ સીન આપી ચુકેલી મલ્લિકા સલવાર કમીજ માં ઘણી સંસ્કારી નજર આવી રહી છે.