બોલિવૂડ ની ભલભલી હિરોઈનો સાઉથની આ અભિનેત્રી આગળ ફીકી પડે છે, ફિગર જોઈ તમે પણ દિવાનાં થઈ જશો….

કરીના કેટરિના આ સાઉથની અભિનેત્રી સામે નિષ્ફળ ગઈ, લોકો આ ફિગર જોઇને દિવાના થઈ ગયા,આપણે બધાં આ વાત જાણીએ છીએ કે જ્યારે પણ સુંદરતાની વાત આવે છે, ત્યારે લોકો ઘણી વાર ફક્ત બોલિવૂડમાં જ જુએ છે અને આવું કેમ છે? આ વાત આપણે બધા જાણીએ છીએ કારણ કે જે પ્રકારની પરિસ્થિતિ અસ્તિત્વમાં છે તે પોતે જ આશ્ચર્યજનક છે, લોકોએ એક તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું છે, પરંતુ આજે અમે તમને એવી અભિનેત્રીનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ.

જે પછી, કદાચ તમારું ધ્યાન બોલીવુડને બાદ કરતાં, મોટા ભાગે ખૂબ જ મીઠી અને સુંદર છે, એમ કહીને પણ કે તે કોઈપણ કિંમતે ખોટું નહીં લાગે. અમે અહીં એવી અભિનેત્રી વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ, જેને બધા જાણે છે અને તે છે રાશી ખન્ના. તમે તેમને ફક્ત નામ દ્વારા ઓળખવા જોઈએ.

રાશી ખન્ના દક્ષિણના ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં એક ખૂબ જ મોટું અને જાણીતું નામ બની ગયું છે, જે પોતાનામાં ખૂબ મહત્વનું છે. આ સિવાય આ અભિનેત્રીની ફિલ્મો પણ કરોડો રૂપિયાની કમાણી કરે છે.

સતત ભાર એક જબરદસ્ત રીતે આગળ વધતો હોય તેવું લાગે છે, જે સૂચવે છે કે રાશી ખન્ના પોતામાં એક ખૂબ મોટું નામ છે, જે દેખીતી રીતે લોકો માટે હજી પણ બાકી રહ્યું છે. રાશી ખન્નાની ઉંમર આજે 29 વર્ષ છે.

અભિનેત્રી રાશી ખન્નાએ વર્ષ ૨૦૧૩ માં ફિલ્મ મદ્રાસ કૈફેથી બોલીવુડમાં ડેબ્યુ કર્યું હતું. આ ફિલ્મમાં તે જોન એબ્રાહીમની સાથે જોવા મળી હતી. રાશી ખન્ના ઘણી વખત પોતાની તસ્વીરોના કારણે ચર્ચાઓમાં રહે છે. તાજેતરમાં રાશી ખન્નાએ પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર કેટલીક તસ્વીરો શેર કરી છે. આ તસ્વીરોમાં રાશી ખન્ના ખુબ જ સુંદર જોવા મળી રહી છે.

અને તે દેશની રાજધાની નવી દિલ્હીથી આવે છે, જે કોઈ પણ રાશિને જાણવા માંગે છે, તેઓએ તેમના ચિત્રો જોઈને સમજી લીધું છે કે રાશિ ખરેખર સુંદર દેખાતી હોય છે. આ વાતનો કોણ ઇનકાર કરી શકે છે, જે રાશિ સ્વીકારી શકે છે અને તેમની ફિલ્મો જોઈ શકે છે, તે મોટા પ્રમાણમાં તે જ કહેશે.

હિન્દી અને તમિલ ફિલ્મોની એક્ટ્રેસ રાશી ખન્નાએ વર્ષ 2010માં મોટા પરદા પર ડેબ્યૂ કર્યુ હતું. તેલુગુ ફિલ્મ Oohalu Gusagusaladeમાં તેના કામની પ્રશંસા થઇ હતી. તેલુગુ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં રાશી સૌથી વધુ ડિમાન્ડિંગ એક્ટ્રેસિસમાંથી એક છે. રાશી ખન્ના પસંદગીની સ્ક્રિપ્ટ પર જ કામ કરે છે. રાશી ખન્ના 2 વર્ષમાં 70થી વધુ ફિલ્મોને ઠુકરાવી ચુકી છે.

રાશીએ 2013માં મદ્રાસ કેફેથી બોલિવૂડમાં કર્યુ હતું ડેબ્યૂ રાશી ખન્નાએ 2013માં ફિલ્મ ‘મદ્રાસ કેફે’થી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કર્યુ હતું. આ ફિલ્મમાં તેના વિરૂદ્ધ જોન અબ્રાહમ હતો અને રાશીએ તેની પત્નીનો રોલ પ્લે કર્યો હતો. તે બાદ રાશીએ કેટલીક તેલુગુ, તમિલ અને મલયાલમ ફિલ્મમાં કામ કર્યુ છે. જેમાં ઓહાલુ ગુસાગુસાલડે, જોરૂ, શિવમ, બંગાળ ટાઇગર, સુપ્રીમ, હાઇપર, જય લવ કુશ, રાજા ધ ગ્રેટ, વિલન અને ઓક્સીજન મુખ્ય ફિલ્મ છે.

સ્ટાર ક્રિકેટર જસપ્રીત બુમરાહ આજકાલ ક્રિકેટ અને તેની લવ લાઇફને લઈને ચર્ચામાં છે.ઈન્ડિયન બૉલર જસપ્રિત બુમરાહને સાઉથની એક્ટ્રેસે ક્લિન બૉલ્ડ કર્યો છે. જેનું નામ છે અનુપમા પરમેસવરન. મલયાલમ એક્ટ્રેસ અનુપમા પરમેસવરન સાથે બુમરાહનું નામ જોડાયું છે. સુત્રો મુજબ બુમરાહ-અનુપમા એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. બુમરાહ અનુપમાને ટ્વિટર પર ફોલો કરે છે, આ પહેલા બુમરાહે કોઈ એક્ટ્રેસને ફોલો નથી કરી. અનુપમા પરમેસવરને 2015માં મલયાલમ ફિલ્મ પ્રેમમથી ડેબ્યૂ કરેલું. 2016માં તેલુગુ ફિલ્મમાં એન્ટ્રી કરી. હાલ આસિસ્ટન્ટ ડાયરેક્ટર તરીકે પ્રોડક્શનમાં કામ કરે છે.

બોલીવુડ અને ક્રિકેટનો પહેલાથી જ ગાઢ સંબંધ રહેલો છે, પહેલા પણ ઘણા ક્રિકેટ ખેલાડીઓ અને બોલીવુડની હિરોઈનો વચ્ચે સંબંધો જોવા મળ્યા છે, જેમાં અમુક સંબંધ તો ઘણા સારા જોવા મળ્યા છે અને અને લોકો આજે પણ તેમના નામના ઉદાહરણ આપે છે. અને અમુક સંબંધ થોડા સમય માટે જ ચાલ્યા હતા.

હાલમાં જ એક એવા ક્રિકેટ ખેલાડીના સમાચારો મીડિયા ઉપર ખુબ જ ધૂમ મચાવી રહ્યા છે, તે ખેલાડી છે જસપ્રીત બુમરાહ જેનું નામ સાઉથની એક હિરોઈન સાથે ચર્ચામાં રહેલું છે, તો આજે અમે તમને તે ખેલાડી અને તે હિરોઈનની રીલેશનશીપ વિષે વિગતવાર જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

જસપ્રીત બુમરાહ વિષે વાત કરીએ તો તે ભારતની ક્રિકેટ ટીમમાં ફાસ્ટ બોલર તરીકે હાલમા એક આધારભૂત બોલર માનવામાં આવે છે. અને તેની બોલિંગ પણ એટલી જ અસરકારક છે. હાલના સમયમાં ફાસ્ટ બોલરની યાદીમાં તેમનું નામ ઘણું આગળ છે.સાઉથની એક હિરોઈને ટીમ ઇન્ડિયાના ઝડપી બોલર જસપ્રીત બુમ્રાહને પ્રેમની પીચ ઉપર બોલ્ડ કરી દીધો છે. મીડિયામાં ચાલી રહેલા સમાચારો મુજબ બુમરાહનું નામ સાઉથની હિરોઈન અનુપમા પરમેસવરન સાથે જોડવામાં આવી રહ્યું છે.

અહેવાલ મુજબ જસપ્રીત બુમરાહ અને અનુપમા પરમેસવરન બન્ને એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. બન્નેના સંબંધની જાણ ત્યારે થઇ ગઈ છે, જયારથી જસપ્રીત બુમરાહે અનુપમા પરમેસવરનને ટ્વીટર ઉપર ફોલો કરવાનું શરુ કર્યું છે.અનુપમા પરમેસવરને ૨૦૧૫માં મલયાલમ ફિલ્મ પ્રેમમથી પ્રવેશ કર્યો ત્યાર પછી અનુપમાએ ૨૦૧૬માં તેલુગુ ફિલ્મમાં પ્રવેશ કર્યો. તે દિવસે તે આસીસ્ટેન્ડ ડાયરેક્ટર તરીકે એક પ્રોડક્શન હાઉસ સાથે કામ કરી રહી છે.

તે પહેલા પણ જસપ્રીત બુમરાહનું નામ રાશી ખન્ના સાથે જોડવામાં આવ્યું હતું. બન્નેની રીલેશનશીપમાં હોવાના સમાચારો આવ્યા હતા. પરંતુ તેના વિષે રાશીએ કહ્યું હતું કે હું બસ એટલું સમજુ છું કે બુમરાહ ઘણો સારો ખેલાડી છે. તેનાથી વધુ હું તેને નથી ઓળખતી.જસપ્રીત બુમરહ વિશ્વ કપ ૨૦૧૯માં અત્યાર સુધી બોલીંગના સારો દેખાવ કરી રહ્યા છે. ઓસ્ટ્રેલીયા વિરુદ્ધ તેમણે સુંદર બોલિંગ કરીને ત્રણ વિકેટ લીધી હતી.