છોકરાંઓને જોતા જ મહિલાઓના મનમા આવવા લાગે છે આવા વિચારો,જાણીને તમે પણ દંગ રહી જશો…….

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખમા તમારુ સ્વાગત કરિએ છે આ દુનિયામાં સ્ત્રી અને પુરુષ બંને એક બીજા વિના અધૂરા છે અને પુરુષને સ્ત્રીની એટલી જ જરૂર હોય છે જેટલી પુરુષને સ્ત્રીની જરૂર હોય છે અને ઘણી વાર એવું કહેવામાં આવે છે કે સ્ત્રીઓને સમજવું મુશ્કેલ છે પરંતુ વાસ્તવિકતામાં એવું નથી જો તમે કોઈ છોકરીને પ્રભાવિત કરવા માંગતા હોવ તો અમુક વસ્તુઓ નુ ધ્યાન રાખો અને જો તમને લાગે છે કે છોકરીઓ તમારી આર્થિક સ્થિતિ માટે વાંધો છે તો તમે ખોટા છો ખરેખર તમે સમજી શકતા નથી કે છોકરીને શું વાંધો હોય છે.

Advertisement

મિત્રો પ્રેમ એ એક સુંદર લાગણી છે અને જે દરેક માનવમનના કોઈક ખૂણામાં રહેલી છે મોટે ભાગે, છોકરાઓ એક સુંદર છોકરી જોવાનું સ્વપ્ન શરૂ કરે છે પરંતુ આ માત્ર પુરુષો જ નહીં પરંતુ મહિલાઓને પણ લાગુ પડે છે સ્ત્રીઓ કટિબદ્ધ છે કે કોઈ હેન્ડસમ પુરુષ લગ્ન કરે છે, આ બધી બાબતો તેના મગજમાં આવવા માંડે છે અને જો કોઈ સ્ત્રી કુંવારી છે તો તે વિચારે છે કે જ્યારે તે એક સુંદર પુરુષને જુએ છે ત્યારે તે મારો બોયફ્રેન્ડ હોત.

તો કેટલીક સ્ત્રીઓ હેન્ડસમ અથવા સ્માર્ટ પુરુષોને જોતાં સંભોગ વિશે વિચારવાનું શરૂ કરે છે છોકરી પ્રતિબદ્ધ હોઈ શકે છે પરંતુ ઉદાર છોકરાને જોઇને તે મિત્રતા વિશે ચોક્કસ વિચારે છે અને આ માટે તે આગળ આવે છે અને તેની સાથે મિત્રતાનો હાથ લંબાવે છે અને ઘણી મહિલાઓ પણ ઉદાસી અનુભવે છે કે તેમને પહેલાં જે હેન્ડસમ મળ્યો ન હતો.

મિત્રો મહિલાઓ સ્માર્ટ અને ગુડલુકિંગ પુરુષોને પસંદ કરે છે અને દિવસમા ખુલી આંખો થી તેમના સ્વપનો જોવા લાગે છે પરંતુ તેમના મનમાં શું થાય છે તે કોઈ કહી શકતું નથી અને શારીરિક રૂપે તે છોકરાને મજબૂત અને ખુશ ખુશાલ થવું આનંદકારક છે અને આ વયની છોકરીઓ છોકરાઓની ચુંબન શૈલીમાં ખૂબ રસ લે છે.

મિત્રો જ્યારે પણ કોઈ હેન્ડસમ યુવક યુવતીની પાસેથી પસાર થાય છે ત્યારે યુવતીની નજર સૌથી પહેલા તેના ચહેરા પર આવે છે અને તે તેની પર્સનાલિટી અથવા તેના હેન્ડસમ હોવા વિશે વિચારે છે અને હેન્ડસમ યુવકના પાસેથી પસાર થવા પર યુવતીઓના મનમાં એ ખ્યાલ આવે છે તે કાશ તેનો બોયફ્રેન્ડ પણ આટલો જ હેન્ડસમ હોય અને આ ખ્યાલ મોટાભાગે દરેક યુવતીના મનમાં આવે છે.

યુવકોને લાગે છે કે ફક્ત તે જ કોઈ યુવતીને જોઈને એક્સાઈટ થાય છે અને કમેન્ટ્સ કરે છે પરંતુ એવું નથી આજકાલની યુવતીઓ ખુબ જ ફાસ્ટ ફોર્વડ થઈ ગઈ છે અને કોઈ હેન્ડસમ યુવકોને જોઈને તેની સાથે વાત કરવા પણ તેમનું મન કરે છે જો કે યુવતીઓ પણ કોઈ હેન્ડસમ યુવકને જોઈને લપસી જાય છે અને કોઈ પણ હેન્ડસમ યુવકની પાસેથી પસાર થવા પર યુવતીઓના મનમાં એટલા બધુ પ્રશ્નો ઉઠે છે કે કદાચ તેને વિચારી પણ શકવું ખુબ મુશ્કેલ છે.

તે જરૂરી નથી કે પુરુષોના સારા દેખાવ, સંપૂર્ણ વ્યક્તિત્વ, તેમના મંતવ્યો અને મેનોરને સ્ત્રીઓ એક નજરમાં ગમી શકે મહિલાઓને લાગે છે કે પુરુષો ઘણી હદ સુધી આ ચીજોનો ઢોંગ કરે છે.અને તેથી પોતાને પુરુષોની જેમ પ્રસ્તુત કરે છે અને આજના સમયમાં, કોઈ પણ સ્ત્રી તેના જીવનસાથી સાથે કોઈ બંધનમાં બંધાયેલ રહેવા માંગતી નથી અને તેથી તે મહત્વપૂર્ણ છે કે પુરુષો હંમેશાં તેમની ભલાઈની પ્રશંસા ન કરે અને તેનું વ્યક્તિત્વ એવું છે જે તેને વધુ વિકસિત કરે અને આ કરવાથી સ્ત્રીઓ પોતાની તરફ આકર્ષિત થશે.

મહિલાઓ જૂની વસ્તુઓ અને પ્રસંગોમાં બહુ રસ લેતી નથી અને આવી વાતો સાંભળીને તે કંટાળી જાય છે તેમજ મહિલાઓને આકર્ષિત કરવાનો સૌથી સહેલો રસ્તો પોતાને શાંત રાખવો અને તેમને બોલવાની સંપૂર્ણ તક આપવી છે પુરુષો હંમેશાં તેમના વિશે બોલવાનું પસંદ કરતા નથી અને આ ઉપરાંત તેઓ એવા માણસોને પસંદ નથી કરતા જેઓ તેમની ભૂલો સુધારતા નથી અને તેઓ તેમને પુનરાવર્તિત કરતા રહે છે. કોઈની સાથે સંબંધ રાખવાનો અર્થ એ નથી કે તમે સ્માર્ટનેસ અને તમારા સારા દેખાવ પર હંમેશા ધ્યાન આપશે.

મિત્રો સામાન્ય રીતે સ્ત્રીઓ પુરુષોની નિષ્કપટતા, પુરુષોની બુદ્ધિ અને વિચારવાની શક્તિ જેવી કેટલીક બાબતો પુરુષોમાં લે છે તેમજ સ્ત્રીઓ મોટે ભાગે પુરુષોની જેમ પસંદ કરે છે જે સ્ત્રીઓનો આદર કરે છે અને મનમાં ભેદભાવની લાગણી નથી કરતા અને સ્ત્રીઓ મોટે ભાગે સંવેદનશીલ અને વધુ પ્રેમાળ પુરુષોને પસંદ કરે છે અને મોટાભાગની સ્ત્રીઓને આવા સાથીની ઇચ્છા હોય છે જે તેમને સમજે અને તેમના કામનો આદર કરે.

ઘણી મહિલાઓ તેમના જીવનસાથીને ખુશ કરવાનો પ્રયત્ન કરે છે પરંતુ મહિલાઓ તેમના જીવનસાથી તેમના માટે કંઇક વિશેષ કરે તેવું ઇચ્છે છે અને સ્ત્રીઓ હંમેશાં અપેક્ષા રાખે છે કે તેનો જીવનસાથી તેમને આશ્ચર્યચકિત કરશે અથવા આશ્ચર્યજનક યોજના બનાવશે ઘણી સ્ત્રીઓ સંભોગ દરમિયાન તેમના પાર્ટનરથી સંતુષ્ટ હોતી નથી, તેવા સંજોગોમાં તેઓ અપેક્ષા રાખે છે કે તેમના પાર્ટનર સંભોગ દરમિયાન તેમને સંપૂર્ણ રીતે ખુશ કરશે.

Advertisement