કોલગર્લ સાથે યુવક બેડરૂમ માં કરી રહ્યો હતો કામક્રીડા,પણ અચાનક આવી ગયું ત્રીજું,જાણો પછી શું થયું….

મિત્રો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છે તો આવો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

Advertisement

આ કિસ્સો પણ તેવો જ છે અને તેમજ આ શહેરના દંતેશ્વર રોડ પર આવેલા દર્શનમ એન્ટીકા બંગલામાં કોલગર્લ સાથે સેક્સ માણી રહેલા યુવકને પોલીસે ઝડપી પાડ્યો હતો તેવું સામે આવ્યું છે અને પોલીસે વધુ તપાસ કરતા મોટો ખુલાસો થયો હતો સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે કે આ પોલીસે કોલગર્લ અને યુવક સિવાય કૂટણખાનુ ચલાવતી અન્ય બે મહિલાઓને પણ પકડી પાડી હતી તેવું પણ જણાવ્યું છે.

તેમજ આગળ જણાવતા અહીંયા પોલીસે બાતમીના આધારે દંતેશ્વર રોડ પર આવેલા દર્શનમ એન્ટીકાના બંગલામાં રેડ પાડી હતી અને ત્યારબાદ કહેવામા આવ્યું છે કે ત્યાં ઊષા ચંદ્રકાંતભાઈ મોરે નામની મહિલા મળી આવી હતી અને તેની સાથે જ તેણે પોતે આ મકાન લોકડાઉન પહેલા ભાડે રાખ્યું હોવાનું જણાવ્યું હતુ અને કહેવાયુ છે કે આ પોલીસે તપાસ કરતા મકાનના પ્રથમ માળે રૂમનો દરવાજો અડધો ખુલ્લો દેખાયો હતો અને તેમજ આ બાદ પોલીસે અંદર જઈને તપાસ કરતા એક યુવક અને યુવતી કઢંગી હાલત મળી આવ્યા હતા તેવું પણ જણાવવામાં આવ્યું છે.

તેની સાથે સાથે જ આ મહિલા કોન્સ્ટેબલે કોલગર્લને કપડાં પહેરાવ્યાં હતા અને સાથે રહેલા યુવકની પૂછપરછ કરતા તેણે પોતાનું નામ ઈલેશ રાજેન્દ્રભાઇ પટેલ છે તેવું અહીંયા કહેવામા આવી રહ્યું છે અને તેની સાથે જ આ કંડારી ગામના હોવાનું જણાવ્યું હતુ તેમજ તે બીજા રૂમમાં આશા ઉર્ફે રોમા હરિશભાઈ વાઘેલા તથા અન્ય કોલગર્લ પણ મળી આવી હતી તેની પણ જાણ કરી છે.સાથે સાથે જ જણાવ્યું છે કે આશાએ પોલીસને ઉષા મોરે મારી બહેનપણી છે અને તે બહારથી કોલગર્લ બોલાવીને ધંધો કરે છે તેવી વાત પણ અહીંયા કરવામાં આવી છે અને જ્યારે આ પોલીસે ગ્રાહક ઈલેશ તેમજ દેહવિક્રયનો ધંધો કરતી ઉષા તેમજ આશાની સામે ગુનો નોંધી તેઓને કોરોનાના ટેસ્ટ માટે મોકલી આપ્યા હતા તેવું પણ જણાવ્યું છે.

તેમજ આ કિસ્સાની અંતમાં પોલીસે ત્યાંથી બે મોબાઈલ ફોન તેમજ રોકડા 4300 રૂપિયા, મોપેડ મળીને કુલ રૂપિયા 59,330નો મુદ્દામાલ જપ્ત કર્યો હતો અને તેની સાથે સાથે જ કહેવામા આવી રહ્યું છે કે આ મકાનના મૂળ માલિક ઈલેશ હર્ષદભાઈ ચોકસી પાસેથી ઉષાએ આ મકાન દેહવિક્રયના ધંધા માટે જ ભાડે રાખ્યું હતુ અને તેની સાથે જ આ બહારગામથી આવતી કોલગર્લને આ મકાનમાં જ રાખવામાં આવતી હતી હોવાના સામે આવ્યું છે અને તેમજ તેઓ ઘણીવાર આવી રીતે મળી ચુક્યા છે.તેવો જ એક બીજો કિસ્સો પણ અહીંયા બન્યો છે તો આવો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

ઉપર જણાવ્યા મુજબ અહીંયા પણ એક તેવો જ કિસ્સો બન્યો છે જેના વિશે હું તમને જણાવવાનો છું અને તેમજ જે ઉત્તરપ્રદેશના બારાબંકી વિસ્તારમાંથી હત્યાનો એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે તેવું જણાવવામાં આવ્યું છે અને તેમજ એક પ્રેમી દિયરે પહેલા પોતાની વિધવા ભાભી સાથે લગ્ન કર્યા અને જ્યારે તેણીએ આ આ શખ્સ સાથે જવા તૈયાર ન થઈ તો ત્યારબાદ આ દિયરે કુહાડીના ઘા મારી ભાભીની હત્યા કરી દીધી છે તેવી ઘટના જણાવી છે.

તેની સાથે જ જણાવ્યું છે કે આ ઘટના ઉત્તરપ્રદેશના બારાબંકી વિસ્તારના મદારપુર ગામની છે અને તેની સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે કે જ્યા કુહાડીથી દિયર દ્વારા ભાભીની હત્યા કરવામાં આવતા ગભરાટ ફેલાઈ ગયો છે અને તેની સાથે જ વાત કરતા જેની હત્યા બાદ આ ઘટનાસ્થળ પર માત્ર ખૂન ફેલાયેલું જોવા મળે છે પણ જો કે ત્યારબાદ આ વહુની હત્યા કરી અને સમગ્ર પરિવારને પણ આંચકો લાગ્યો છે તેવું જણાવવામાં આવ્યું છે.

તેની સાથે જ આગળ જણાવવામાં આવ્યું છે કે આ પોલીસના જણાવ્યા પ્રમાણે આરોપી દેવર મોહન પોતાની ભાભીને પ્રેમ કરતો હતો અને તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે તે પોતાના ભાઈના મૃત્યુ બાદ ભાભી સાથે લગ્ન પણ કરી લીધા હતા અને તેમજ આ માહિતી પ્રમાણે જણાવ્યું છે કે આરોપી મોહન પોતાની ભાભી સાથે અવાર-નવાર જબરદસ્તી કર્યા કરતો હતો. જેનો ભાભી વિરોધ કરતા એક દિવસ મોહનને એટલો ગુસ્સો આવ્યો હતો કે જેમાં આ મોહને કુહાડી વડે પોતાની ભાભીની હત્યા કરી નાખી હતી અને તેમજ જેને પોતે જ ઘટનાસ્થળ પરથી ગાયબ થઈ ગયો હતો અને તેની સાથે જ આ બારાબંકી પોલીસ અધિક્ષક અરવિંદ ચતુર્વેદીએ આ મામલે જણાવ્યું હતું કે આ આરોપી દેવર મોહન અપરાધિ પ્રવૃતિનો છે અને તેમજ કેટલાક દિવસો પહેલા આ બંનેએ લગ્ન કરી લીધા હતા અને ત્યારબાદ આરોપી મહિલાની હત્યા કરી નાખી હતી તેવો આ કિસ્સો છે.

Advertisement