કોરોનાં કાળમાં આ નવ દિગ્ગજ કલાકારોએ વસાવી લીધું પોતાનું ઘર જુઓ તસવીરો…..

આ 9 તારાઓએ કોરોનાના પાયમાલ વચ્ચે પોતાનું ઘર સ્થાપિત કર્યું છે, બેન્ડ બાજા બારાત લગ્ન વિના લગ્ન કરી લીધાં,છેલ્લા 9 મહિનામાં આ 9 સ્ટાર્સના લગ્ન થયાં છે,સમગ્ર દેશમાં કોરોના વાયરસ ઝડપથી ફેલાઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં લોકો તેમના ઘરોથી પણ કંટાળી રહ્યા છે. તે જ સમયે, કેટલાક તારાઓ છે જે કોરોના વાયરસથી બધાથી ડરતા નથી. તેથી જ આ તારાઓએ કોરોના વાયરસના પ્રકોપ દરમિયાન સાત ફેરા લીધા છે. આ અહેવાલમાં, અમે તમને આવા 9 સ્ટાર્સ વિશે જણાવીશું.

રાણા દગ્ગુબતી

રાણા દગ્ગુબતીએ કોરોના વાયરસ લોકડાઉન દરમિયાન ખુલાસો કર્યો હતો કે તેણે તેની ગર્લફ્રેન્ડ મિહિકા બજાજ સાથે સગાઈ કરી હતી. થોડા સમય પહેલા જ રાણા દગ્ગુબતી અને મિહિકા બજાજે હૈદરાબાદના રામનાયડુ સ્ટુડિયોમાં લગ્ન કર્યાં હતાં. રાણાના લગ્ન સમારોહમાં પરિવારના ફક્ત 30 સભ્યો હાજર રહ્યા હતા. આ બોલીવુડ અને સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના કલાકારો રાણા દગ્ગુબતી અને મિહિકા બજાજે શનિવારે હૈદરાબાદના રામનાયડુ સ્ટુડિયોમાં લગ્ન કર્યા. આ લગ્ન સમારોહમાં ફક્ત 30 લોકો હાજર રહ્યા હતા.લગ્ન બાદ આ દંપતીનો પહેલો ફોટો સામે આવ્યો છે, જે અભિનેતા રામચરણ તેજાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે. રાણા અને મિહિકાની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.આ ફોટામાં રાણા અને મિહિકા સાથે રામચરણ તેજા અને તેની પત્ની ઉપસના પણ જોવા મળી રહ્યા છે. ફોટો શેર કરતા રામચરણે કેપ્શનમાં લખ્યું કે, આખરે મારા હલ્કના લગ્ન થયા. રાણા દગ્ગુબતી અને મિહિકા બજાજને શુભકામનાઓ. ”રાણા દગ્ગુબતીના લગ્નમાં રામચરણ તેજા ઉપરાંત વેંકટેશ, સમન્તા અન્નિકેની, અલ્લુ અર્જુન, નાગા ચૈતન્ય જેવા સ્ટાર્સ હાજર રહ્યા હતા.

પૂજા બેનર્જી

ટીવી એક્ટ્રેસ પૂજા બેનર્જીએ પણ તેના બોયફ્રેન્ડ કુણાલ વર્મા સાથે કોરોના વાયરસ લોકડાઉન દરમિયાન સાત ફેરા લીધા હતા. બંનેના લગ્ન 15 એપ્રિલના રોજ થવાના હતા પરંતુ કોરોનાને કારણે તે થઈ શક્યું નહીં. આવી સ્થિતિમાં પૂજા બેનર્જીએ લગ્નની તારીખના એક મહિના પહેલા જ કૃણાલ સાથે લગ્ન કરી લીધાં હતાં.

નતાશા સ્ટેનકોવિચ

અભિનેત્રી નતાશા સ્ટેનકોવિચ અને હાર્દિક પંડ્યા તેમના લગ્નના સમાચારથી ચોંકી ગયા હતા. નતાશા સ્ટેનકોવિચ અને હાર્દિક પંડ્યાએ જાહેરાત કરી હતી કે કોરોના વાયરસ લોકડાઉન દરમિયાન લગ્નની જાણ કર્યા પછી બંને ટૂંક સમયમાં માતાપિતા બનશે.

મનીષ રાયસિંગ

ગયા મહિને ‘સસુરલ સિમર કા’ ફેમ મનીષ રાયસિંગ અને સંગીતા ચૌહાણે ગુરુદ્વારામાં લગ્ન કર્યાં હતાં. આ દંપતી કોરોના વાયરસને બાયપાસ કરીને કાયમ માટે એક બની ગયું છે. મનીષ રાયસિંગ અને સંગીતા ચૌહાણનાં લગ્નની તસવીરોએ સોશિયલ મીડિયા પર ધમાલ મચાવી દીધી છે.ટીવીની જાણીતી સીરિયલ ‘સસુરલ સિમર કા’ ના સ્ટાર મનીષ રાયસિંઘન અને સંગીતા ચૌહાણ બંને 30 જૂન, 2020 ના રોજ લગ્ન બંધનમાં બંધાઈ ગયા હતા. દંપતીના લગ્નમાં મહેંદી અને સંગીત જેવી મોટાભાગની વિધિઓ વર્ચુઅલ માધ્યમથી થઈ હતી. તેમના લગ્ન માટે ઓનલાઇન માધ્યમથી સંગીત સમારંભ ગોઠવવામાં આવ્યો હતો. ત્યાં સુધી કે મનીષ રાયસિંગ અને સંગીતા ચૌહાણે પોતાના નજીકના મિત્રો અને પરિવારના સભ્યોને ઓનલાઇન માધ્યમથી સાથે જોડ્યા હતા.હાસ્ય અને રમૂજ તો બરાબર છે અને આ સમય દરમિયાન મન થોડું હળવું પણ બની જાય છે, પરંતુ કોરોના વાયરસને હળવાશથી ન લો. આ રોગચાળો કોરોના મુખ્યત્વે એક વ્યક્તિથી બીજા વ્યક્તિમાં ત્યારે ફેલાય છે જ્યારે ચેપગ્રસ્ત વ્યક્તિના ખાંસી લેવાથી અથવા છીંકવાથી તેના મોઢા કે નાક માંથી નીકળતા પાણીના ટીપાં અન્ય વ્યક્તિ સુધી પહોંચે છે. જ્યારે ઘણા દેશોના વૈજ્ઞાનિકોની વિચારસરણી તેનાથી અલગ છે.

નિખિલ સિદ્ધાર્થ

ઇકાદિકી ફિલ્મ દ્વારા જાહેર વખાણ મેળવનાર તેલુગુ સ્ટાર નિખિલ સિદ્ધાર્થનું પણ કોરોના વાયરસ ફાટી નીકળવાની વચ્ચે પલ્લવી વર્મા સાથે લગ્ન થયાં. આવી સ્થિતિમાં, પલ્લવી વર્મા અને નિખિલ સિદ્ધાર્થ રાજકીય કહેર સમાપ્ત થયા બાદ તેમના લગ્નના ભવ્ય સ્વાગતની તૈયારી કરી રહ્યા છે.

પ્રાચી તેહલાન

‘દિયા ઓર બાતી હમ’ સ્ટાર પ્રાચી તેહલાને પણ કોરોના વાયરસ ફાટી નીકળતા દિલ્હીના ઉદ્યોગપતિ રોહિત સરોહા સાથે સાત ફેરા લીધા છે. થોડા સમય પહેલા પ્રાચી તેહલાને તેના લગ્નના ફોટા સોશ્યલ મીડિયા પર શેર કર્યા હતા. પ્રાચી તેહલાનના લગ્નમાં પણ કોરોના વાયરસ માર્ગદર્શિકાની કાળજી લેવામાં આવી હતી.

નીતિન રેડ્ડી

તેલુગુ સુપરસ્ટાર નીતિન રેડ્ડીએ પણ લાંબા ગાળાની ગર્લફ્રેન્ડ શાલિની સાથે કોરોના વાયરસને બાયપાસ કરીને એક ભવ્ય સમારોહમાં લગ્ન કર્યા. બંનેના પહેલા એપ્રિલમાં લગ્ન થવાના હતા, પરંતુ લોકડાઉન સમાપ્ત થયા પછી, દંપતીએ 26 જુલાઈએ સાત ફેરા લીધા હતા. સાઉથ સુપર સ્ટાર નિથિને કોરોના મહામારીના સમયમાં તેની લાંબા સમયની ગર્લફ્રેન્ડ શાલિની સાથે 22 જૂલાઇનાં રોજ સગાઇ કરી હતી અને ત્યાર બાદ 26 જુલાઇનાં રોજ હૈદરાબાદમાં ગણતરીનાં લોકો હાજરીમાં લગ્ન થયા. સાઉથના સુપરસ્ટાર નીતિન રેડ્ડી અને તેની ગર્લફ્રેન્ડ શાલિની કંડુકુરીના લગ્ન રવિવારે પૂર્ણ વિધિ સાથે હૈદરાબાદના તાજફલકનુમા પેલેસ ખાતે સંપન્ન થયા હતા.નીતિન અને શાલિનીના લગ્નની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

અંકિત શાહ

સીરિયલ દિલ તો હેપી હૈ જીમાં જોવા મળેલા અભિનેતા અંકિત શાહ પણ કોરોના વાયરસ દરમિયાન લગ્ન કરવામાં સંકોચ કરતા નહોતા. અંકિત શાહે 30 જૂને આશિમા નાયર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. અંકિત શાહે અચાનક કોરોના વાયરસને કારણે લગ્નની આખી યોજના બદલવી પડી.અંકિત અને આશિમા‘દિલ તો હૈપી હૈ જી’માં જોવા મળેલો એક્ટર અંકિત શાહ ફિઆન્સે આશિમા નાયર સાથે 11 જૂને મુંબઈમાં સાત ફેરા લેવાનો હતો. પરંતુ કોવિડ-19 મહામારીના કારણે લગ્નની તારીખ પાછળ ઠેલાઈ છે. હવે અંકિત અને આશિમા 30 જૂનના રોજ સાદાઈથી લગ્ન કરશે.

આશુતોષ કૌશિક

બિગ બોસ 2 અને રોડીઝ -5 માં વિજેતા બનેલા આશુતોષ કૌશિકે પણ કોરોના વાયરસ લોકડાઉન વચ્ચે એપ્રિલમાં લગ્ન કર્યાં હતાં. લોકડાઉનને કારણે આશુતોષે નોઈડામાં આવેલા તેના ઘરની છત પર અર્પિતા તિવારી સાથે કોઈપણ સરઘસ કાઢાયા વિના સાત ફેરા લીધા હતા.બિગ બોસ 2 અને એમટીવી રોડીઝ 5ના વિનર આશુતોષ કૌશિકે લોકડાઉનમાં લગ્ન કરી લીધા છે. જો કે, આ લગ્ન ધામધૂમથી કરવામાં આવ્યા નથી. સહારનપુરમાં રહેતા આશુતોષના લગ્ન સાદગીથી થયા.હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો દરેક મહત્વના સમાચાર, અમારી ચેનલ સબસ્ક્રાઈબ કરવા ક્લિક કરો:આ લગ્ન માત્ર 4 લોકોની ઉપસ્થિતિમાં થયા.આશુતોષે અલીગઢની અર્પિતા સાથે નોઈડા સેક્ટર 100 સ્થિત પોતાના ઘરે સાત ફેરા લીધા હતા. તેણે લગ્નમાં થનારા ખર્ચને કોરોના વાયરસ સામે લડવા માટે પીએમ કેર્સ ફંડમાં દાન કરી દીધા છે. લોકડાઉન પહેલા આશુતોષના લગ્ન અર્પિતા સાથે નક્કી થયા હતા. બંનેનો પરિવાર લગ્નની તૈયારીમાં લાગી ગયો હતો અને 26 એપ્રિલ તારીખ ફિક્સ કરાઈ હતી.