દુબઈના ક્રાઉન પ્રિન્સની કરોડ રૂ.ની કાર પર એક પક્ષીએ આપ્યા ઈંડા તો પ્રિન્સે કર્યું એવું કે જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો…..

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું તેમજ આજે હું તમને એક કરોડપતિ એવા દુબઈના ક્રાઉન પ્રિન્સ વિશે જણાવવાનો છું અને તેમજ દુનિયામાં એક વણલખ્યો નિયમ છે કે જ્યારે કોઈ પક્ષી તમારા ઘરમાં કોઈક જગ્યાએ કે તમારી કોઈ વસ્તુ પર માળો બનાવે અને જો તે પક્ષી તેમાં ઈંડા મુકે તો તે માળાને ત્યાં જ રહેવા દેવામાં આવે છે અને તેમજ આપણે પણ ઘણીવાર તેવું જોયું હશે અને તેમજ તેમને હેરાન કરવાને બદલે એકલા છોડી દેવામાં આવે છે.

Advertisement

ત્યારબાદ આગળ વાત કરવામાં આવે તો કહેવામા આવ્યું છે કે આ જ નિયમ દુબઈ ક્રાઉન પ્રિન્સ અને કાર્યકારી પરિષદના અધ્યક્ષ શેખ હમદાન બિન મોહમ્મદ બિન રાશિદ અલ મકતૂમે પણ અનુસર્યો છે તેવું પણ અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે અને તેમજ જેને કારણે લોકો તેમના વખાણ કરી રહ્યા છે સાથે જ આ ક્રાઉન પ્રિન્સ શેખ હમદાને પોતાની કારની વિંડશીલ્ડ પર કબૂતના એક જોડાએ માળો બનાવ્યા હતા અને તેમજ બાદમાં તેમણે પોતાની Mercedes SUVનો ઉપયોગ કરવાની ના પાડી દીધી છે તેવી પણ અહીંયા વાત કરવામાં આવી રહી છે તેની સાથે સાથે જ હવે તેમણે પોતાની કારનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે તેવી વાત અહીંયા કરવામાં આવી છે અને તેમજ જેમાં કબૂતરે બચ્ચાંને જન્મ આપ્યો છે અને તેમજ તે પોતાના બાળકોની દેખરેખ કરતું દેખાઈ રહ્યું છે એવું અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે.

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવેલા એક વીડિયોમાં ક્રાઉન પ્રિન્સે પક્ષી અને તેના બાળકોને બતાવ્યા છે અને સાથે કહેવામા આવ્યું છે કે આ શેખ હમદાને ક્લિપને શેર કરતા લખ્યું, ક્યારેક-ક્યારેક જીવનમાં નાની-નાની બાબતો પર્યાપ્ત કરતા વધુ હોય છે. પ્રિન્સ દ્વારા શેર કરવામાં આવેલા આ વીડિયોને 24 કલાકમાં જ 1 મિલિયન કરતા વધુ વ્યુઝ મળી ચુક્યા છે. વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે તેમજ ઈંડામાંથી બચ્ચા બહાર નીકળે છે અને પોતાની માતાની સાથે રમવા માંડે છે તેવું પણ જણાવવામાં આવ્યું છે તેમજ થોડી જ વાર બાદ માતા પોતાના બાળકોને ખાવાનું ખવડાવે છે.

તેમજ આ કબૂતરે ક્રાઉન પ્રિન્સની કાર પર માળો બનાવવાનો નિર્ણય કર્યો છે અને તેમજ જેવી આ વાત ક્રાઉન પ્રિન્સને જાણવા મળી કે તેમણે પોતાની ગાડીએ એક તરફ પાર્ક કરાવી દીધી હતી અને તેમજ આ કારને ચારેબાજુએ ટેપ લગાવી દીધી હતી અને જેથી જ આ પક્ષી શાંતિથી રહી શકે અને તેમના બાળકોને કોઈ મુશ્કેલી ના પડે સાથે જ જણાવ્યું છે કે આ ગત અઠવાડિયે ક્રાઉન પ્રિન્સે કારના બોનેટ પર માદા પક્ષીનો વીડિયો પોતાની ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર શેર કર્યો હતો અને જણાવ્યું હતું કે જેમાં તેઓ ત્યાં સુધી આ કારનો ઉપયોગ નહીં કરશે જ્યાં સુધી બાળકો ઈંડામાંથી બહાર ના નીકળી આવે તેવું કહેવામા આવી રહ્યું છે.

તેમજ અંતે વાત કરવામાં આવે તો કહેવામા આવ્યું છે કે આ લોકો ક્રાઉન પ્રિન્સના ખૂબ જ વખાણ કરી રહ્યા છે અને તેમજ તે એક યુઝરે લખ્યું છે કે તમે સાચા અર્થમાં પ્રિન્સ છો અને તેની સાથે જ આ પક્ષીઓ માટે તમારા દિલમાં ખૂબ જ પ્રેમ છે એવુ જણાવ્યું છે અને તેમજ જ્યારે આ બીજા યુઝરે લખ્યું હતું કે તમારું દિલ સોનાનું છે અને તેમજ આજના જમાનામાં કોઈ આટલી નાનકડી વાત વિશે ક્યાં વિચારે છે સાથે જ જણાવ્યું છે કે તમે જે કર્યું છે તેને કારણે મારું દિલ ભરાઈ આવ્યું અને તેમજ તમને ઘણો બધો પ્રેમ તેનાથી મળતો હોય છે.

Advertisement