એઇ સમયે ભૂખ્યા રહીને દિવસો કાઢવા પર મજબુર હતી આ અભિનેત્રી,પણ આજે છે કરોડો ની માલકીન,જોવો લાઈફ સ્ટાઇલ.

આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું.આજકાલ મીડિયા ઉપર ઘણા કિસ્સાઓ બહાર આવતા રહે છે, જેના વિષે આપણેને રસપ્રદ જાણકારી મળતી હોય છે, જેમાં અમુક કિસ્સા એવા પણ હોય છે જેના વિષે જાણીને આપણેને નવાઈ લાગે છે, અને અમુક કિસ્સા એવા પણ હોય છે જે જાણીને આપણેને ધૃણા પણ ઉપજે છે. જેના વિષે લોકો એકદમથી અજાણ હોય છે.જીવનક્યારે અને ક્યાં લઈ જશે,તે કહી શકાતું નથી. જેમનું બાળપણ અને યુવાની મુશ્કેલીઓમાંથી પસાર થઈ છે, તેના જીવનમાં એટલી ખુશીઓ હશે કે તે એકઠી ન થઈ શકે. ભગવાન કોઈના જીવનમાં ગમે ત્યારે કંઈ પણ કરી શકે છે, આ જીવનતેનું આપેલ છે અને તે તેની સાથે કંઇ પણ કરી શકે છે. જો આપણે વધુ દૂર ન જઇએ. તો પછી આપણે એક અભિનેત્રી વિશે વાત કરીશું, આજે તે ખૂબ પ્રખ્યાત છે.

પરંતુ એક સમય એવો હતો જ્યારે તેણે ગરીબી નજીકથી જોઇ છે . તે સિરિયલથી એટલી લોકપ્રિય થઈ ગઈ, પરંતુ તે પછી તે તેના પરિવારમાં સગાઈ કરી, છતાં આજે તેની પાસે સારી સંપત્તિ છે. અભિનેત્રીને એક સમયે ભૂખ્યા પેટે દિવસ પસાર કરવાની ફરજ પડી હતી, ચાલો તમને જણાવીએ કે આ અદભૂત અભિનેત્રી કોણ છે.કેટલીકવાર આ અભિનેત્રીને ભૂખ્યા રહીને દિવસ પસાર કરવાની ફરજ પડી હતી.

દરેકના જીવનમાં સંઘર્ષ આવે છે અને એવું કહેવામાં આવે છે કે સંઘર્ષના દિવસો પણ સરળતાથી નીકળી જાય છે, પરંતુ સંઘર્ષના દિવસો કાપવામાં કેટલા કઠિન હોય છે તે તો જેને એ દિવસો કાપ્યા હોય તે લોકો જ સમજી શકે છે. ટીવીની લોકપ્રિય અભિનેત્રી દીપિકા સિંહ જેણે એક જ સીરીયલથી રાતોરાત હેડલાઇન્સ બનાવી . દીપિકા સિંહે પણ ગરીબીમાં ઉદાસીભર્યા દિવસો વિતાવ્યા છે, તેણીએ પોતાના સંઘર્ષના દિવસોમાં આર્થિક સંકટ પણ જોયું હતું અને તે દરમિયાન તેને ઘણું સહન કરવું પડ્યું હતું.દીપિકા સિંહ જ્યારે કારકીર્દિ બનાવવા માટે દિલ્હીથી મુંબઇ આવી હતી ત્યારે અચાનક તેના પિતા ધંધો ખૂબ નુકશાનીમાં ચાલવા લાગ્યો અને તેના કારણે તેના ઘરની આર્થિક સ્થિતિ ખૂબ ખરાબ થઇ ગઈ હતી.

આને કારણે દીપિકા સિંહે આર્થિક સંકડામણમાંથી પણ પસાર થવું પડ્યું હતું. તેના પિતા એક સારા ઉદ્યોગપતિ છે, પરંતુ દરેકને ખરાબ દિવસો જોવાના હોય છે અને તે દિવસ તેની જિંદગીમાં આવ્યો હતો. દીપિકાએ ખૂબ જ આરામનું જીવન જીવ્યું, પરંતુ તે દિવસોમાં તેને ખાવા પીવાની સમસ્યાઓ થવા લાગી. ખરેખર, જ્યારે તેના પિતાની આર્થિક સ્થિતિ કથળી હતી, ત્યારે દીપિકા તેના પિતા પાસે પૈસા માંગતી નહોતી.

આવી સ્થિતિમાં દીપિકા પૈસા બચાવી મુંબઈ રહેવા લાગી. પૈસા બચાવવા માટે, દીપિકાને આ સંઘર્ષના દિવસોમાં ઘણી વાર ભૂખ્યા સૂવું પડ્યું હતું, અને તે જ સંઘર્ષ અને મહેનતને કારણે દીપિકા ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી બની છે. તેની ટીવી ની દુનિયામાં લોકો સંધ્યાના નામ થી ઓળખે છે . દીપિકા સિંઘ સંધ્યાના નામથી ઘર-ઘર માં જાણીતી થઈ અને લોકો તેમને ખૂબ ચાહવા લાગ્યા .
તેમના વિશેની સૌથી અગત્યની વાત એ છે કે ધનવાન થયા પછી પણ તેમને કોઈ ગર્વ નહોતો અને તેનામાં ક્યારેય અમીરનું ગૌરવ જોવા મળ્યું નથી, તેઓ હંમેશાં દરેક સાથે પ્રેમથી વાત કરતા હતા અને તેનો પુરાવો તેમના ઇન્ટરવ્યુમાં જાણી શકાય છે. ચાલો એક સામાન્ય પરિવારમાંથી આવતી દીપિકાએ ક્યારેય તેની સેલિબ્રિટી વર્તણૂક બદલી નથી. આપણે જણાવી દઈએ કે દીપિકા એક ખૂબ સારી માતા પણ છે, તેણે વર્ષ 2017 માં એક પુત્રને જન્મ આપ્યો હતો. 2014 માં તેણે દિયા અને બાતી સિરિયલના ડિરેક્ટર રોહિત રાજ ગોયલ સાથે લગ્ન કર્યા. આ પછી, તેઓ હજી પણ ટીવીથી દૂર છે.

સ્ટાર પ્લસની પ્રખ્યાત સીરિયલ ‘દિયા ઔર બાતી હમ’ થી પ્રસિદ્ધ થયેલી અભિનેત્રી દીપિકા સિંહ આજકાલ નાના પડદાથી દૂર છે. દીપિકાએ વર્ષ 2014 માં રોહિત રાજ ગોયલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તે વર્ષ 2017 માં માતા બની હતી અને માતા બન્યા પછી, તેણે ટીવી ઉદ્યોગથી થોડા દિવસો માટે વિરામ લીધો હતો.

દીયા ઔર બાતી હમ સિરિયલમાં તેણે સંધ્યાની ભૂમિકા ભજવી હતી, જેણે તેને ઘરે ઘરે પ્રખ્યાત કરી દીધી હતી. આ સિરિયલ દીપિકાની કારકિર્દીની પહેલી સિરિયલ હતી અને તેણે પહેલી સિરિયલથી જ સફળતા મેળવી હતી ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પ્રવેશ કરતી વખતે તેણે વિચાર્યું પણ ન હતું કે તેની પહેલી સિરિયલ જ સુપરહિટ થશે અને તે સફળતાની ઊંચાઈએ પહોંચી જશે. દીપિકાની ઉંમર 30 વર્ષની છે. તેનો જન્મ 26 જુલાઈ 1989 ના રોજ થયો હતો.

 

દીપિકાએ હાલમાં જ તેની છઠ્ઠી લગ્નની વર્ષગાંઠ ઉજવી છે. દીપિકા અને રોહિતના લગ્નના 6 વર્ષ પૂરા થયા છે. લોકડાઉનને કારણે બંનેએ આ વખતે તેમના લગ્નની વર્ષગાંઠ ઘરે જ ઉજવી હતી. દીપિકાએ તેના લગ્નનો એક ફોટો સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ ઉપર શેર કરીને ચાહકોને તેની જાણકારી આપી હતી. દીપિકાએ જે તસ્વીર શેર કરી છે તેમાં યુગલો એક બીજાને પ્રેમાળ નજરથી જોઈ રહ્યા છે.તસવીર શેર કરતા દીપિકાએ કેપ્શન આપ્યું, 6 વર્ષ, મારા અદ્ભુત પતિદેવને લગ્નની વર્ષગાંઠની શુભેચ્છા. મને કાયમ માટે સારી રીતે સાંભળવા બદલ આભાર. “જેવી હું છું તેવી જ મને સ્વીકારવા બદલ આભાર. હું તમને મેળવીને ધન્ય છું અને તમને ખૂબ પ્રેમ કરું છું.”તમને જણાવી દઈએ કે, દીપિકાએ 2 મે 2014 ના રોજ રોહિત સાથે લગ્ન કર્યા હતા. રોહિત ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીનો જાણીતો ડિરેક્ટર છે. દીપિકા એક ફિટનેસ ફ્રીક છે અને તે તેના સ્વાસ્થ્યનું ખૂબ ધ્યાન રાખે છે. આ દિવસોમાં તે ક્લાસિકલ ડાન્સની ટ્રેનિંગ પણ લઈ રહી છે.

વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો છેલ્લી વખત તે ‘કવચ’માં દેખાઇ હતી. દીપિકાએ ‘કવચ’ની બીજી સીઝનમાં મુખ્ય અભિનેત્રી તરીકે કામ કર્યું હતું. લોકડાઉન હેઠળ હોવા છતાં પણ દીપિકા તેના ચાહકોનું મનોરંજન કરવાનું ભૂલતી નથી.દીપિકા સોશિયલ મીડિયા ઉપર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે અવાર નવાર પોતાના વિડીયોઝ અને તસ્વીરો ચાહકો સાથે શેર કરતી રહે છે. દીપિકાના ચાહકોને તેના દ્વારા શેર કરવામાં આવેલી પોસ્ટ્સ ખૂબ ગમે છે. લગ્નની તસવીર શેર કર્યા પછી પણ ચાહકોએ તેમને વર્ષગાંઠ માટે ઘણા બધા અભિનંદન આપ્યા હતા.જો તમને અમારો લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો તેને લાઈક કરી અન્ય મિત્રો સાથે શૅર કરો અને તમારો અભિપ્રાય અમને જણાવો ધન્યવાદ