એકજ ઓડિશનથી ખુલી ગઈ આ કલાકાર ની કિસ્મત,આજે આપે છે એવા હોટ શીન કે તસવીરો જોઈ પાણી પાણી થઈ જશો……

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં આપનું હાર્દિક સ્વાગત છે.આજે અમે તમારા માટે આ લેખમાં વેબ સિરીઝ ગંદી બાત 2 ની એક્ટર અન્વેષી જૈન વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે જે ખૂબ જ હોટ અને આકર્ષક ફિગર ધરાવે છે તે ગંદી બાત 2 થી રાતોરાત ફેમસ થઈ હતી.એકતા કપૂરની વેબ સિરીઝ ગંદિ બાત ફેમની અભિનેત્રી અન્વેષી જૈન સોશિયલ મીડિયાની સનસનાટીભર્યા બની ગઈ છે.

સોશ્યલ મીડિયા પર અન્વેષીની ફેન ફોલોઇંગનો અંદાજ એ પરથી લગાવી શકાય છે કે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેના 28 લાખથી વધુ ફોલોઅર્સ છે.અન્વેષી અભિનેત્રી હોવા સાથે, ત્યાં મોડેલો અને શો હોસ્ટ્સ છે, પરંતુ ઘણા ઓછા લોકો જાણે છે કે અન્વેષી ભોપાલની રાજીવ ગાંધી ટેક્નોલનોજી યુનિવર્સિટીમાંથી ઇલેક્ટ્રિકલ અને ઇલેક્ટ્રોનિક એન્જિનિયરિંગ કરી ચૂકી છે.

તમને લોકોને વેબ સિરીઝ “ગંદી બાત”માં લેસ્બિયન બનનારી અભિનેત્રી અન્વેષી તો યાદ જ હશે. અન્વેશીને લઈને હવે મોટા સમાચાર સામે આવ્યા છે. માત્ર એક ઓડિશનથી તેની જિંદગી રાતોરાત બદલાઈ ગઈ. “ગંદી બાત-2”માં નજર આવનાર અન્વેષીના સિતારા આજકાલ બુલંદ છે.

તાજેતરમાં આવેલા એક રિપોર્ટ પ્રમાણે, ગત મહિનામાં ગૂગલ પર સૌથી વધુ સર્ચ થનાર હસ્તિઓમાં અન્વેષીનો સમાવેશ થયો છે.અન્વેષીની વિડિયોને યુટ્યુબ પર મોટા પ્રમાણમાં જોવામાં આવી રહ્યું છે. વાયરલ વીડિયોમાં અન્વેષી જણાવી રહ્યા છે કે તેઓ એન્જિનિયરિંગ કોલેજમાંથી સ્નાતક થયા છે.

કોલેજ પછી મોડેલિંગ કારકિર્દી શરૂ કર્યા પછી અન્વેષીએ એન્કર તરીકે પણ કામ કરવાનું શરૂ કર્યું. આ સાથે અન્વેષીએ મોટી સંખ્યામાં કાર્યક્રમો, લગ્ન સમારોહ, પાર્ટીઓ અને અન્ય કાર્યક્રમોનું પણ આયોજન કર્યું છે.આ અંગે પ્રાપ્ત વિગતો પ્રમાણે, અન્વેષી છેલ્લા 25 દિવસોમાં ડેસ્કટોપ પર 20 મિલિયન સર્ચ ઈમ્પ્રેશનને પ્રાપ્ત કરી છે.

જ્યારે મોબાઈલ ફોન પર અન્વેશીને 10 મિલિયન વખત સર્ચ કરવામાં આવી છે. આ સંખ્યા ખરેખર ઘણી મોટી છે.જણાવી દઈએ કે, અન્વેષી જૈન હવે સોશિયલ મીડિયામાં પણ છવાઈ ગઈ છે. માત્ર એક મહિનાની અંદર જ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ ફોલોવર્સ 18 હજારથી વધીને 1.90 લાખ સુધી પહોંચી ગયા છે. આટલા ટૂંકા સમયમાં આટલા ફોલોવર્સ પ્રાપ્ત કરવા એ કાંઈ નાનીસૂની વાત નથી.

અન્વેષી મૂળ મધ્ય પ્રદેશના ખજૂરાહોની વતની છે. તેણે ભોપાલમાં એન્જિનિયરિંગનું શિક્ષણ પ્રાપ્ત કર્યું. અભિનયમાં કેરિયર બનાવતા પહેલા અન્વેષીને જે કામ મળતું તે કરીને પોતાનો ખર્ચો નીકાળતી હતા. અન્વેષી અભિનેત્રી હોવાની સાથે-સાથે એક ગાયિકા પણ છે. આ ઉપરાતં તે મોટિવેશનલ સ્પીકર તરીકે પણ કામ કરે છે.

અન્વેષીના આગામી પ્રોજેક્ટની વાત કરીએ તો, તે જલ્દી એક ગુજરાતી ફિલ્મમાં જોવા મળવાની છે. આ સાથે જ અન્વેષી બોલિવૂડમાં પણ ફિલ્મ “ઘોસ્તાના”માં જોવા મળશે.અન્વેષી કહ્યું હતું કે “હું તે સમયગાળાને યાદ કરવા માગતી નથી. મને એમ લાગ્યું કે ગંદી બાત વેબ સિરીઝ મારા શહેરમાં જોવા મળશે નહીં કે મારા પરિવારને પણ આ શો વિશે ખબર નહિ પડે.

પરંતુ મારો અંદાજ ખોટો પડ્યો. મારા પરિવારને આ વિશે જાણ થઈ ગઈ અને મને કોલ કર્યા આ સમયે હું જીમમાં હતી. જેવી તેમણે આ વિશે વાત શરૂ કરી, હું તરત જ રડવા લાગી.અન્વેષીએ વધુમાં કહ્યું કે મારો પરિવાર ખૂબ જ સમજદાર છે. જેના કારણે તેણે મારી તરફેણ સાંભળી અને આખી વાત સાંભળ્યા પછી અમારી વચ્ચે બધુ બરાબર થઈ ગયું.

હવે મારું કુટુંબ બધું સમજે છે અને મારા નિર્ણયો દ્વારા મારી સાથે ઉભા રહે છે. તેમને મારા પર પૂરો વિશ્વાસ છે અને તે મારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં તેમનો સંપૂર્ણ સમર્થન આપી રહ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે અન્વેષી જૈન જલ્દીથી મોટા પડદા પર જોવા મળશે. અન્વેષી આજકાલ ગુજરાતી ફિલ્મોમાં ડેબ્યૂ કરવાની તૈયારી કરી રહ્યો છે. તે ‘જી’ મૂવીમાં કામ કરી રહી છે.

અલ્ટ બાલાજીની ગંદી બાત સિરીઝ ફેમ અન્વેષી જૈન હવે ગુજરાતી ફિલ્મમાં ડેબ્યુ કરવા જઈ રહી છે. મૉડલિંગથી પોતાની કરિયરની શરૂઆત કરનારી અન્વેષી જૈન અલ્ટ બાલાજીની વેબ સીરીઝ ‘ગંદી બાત 2′ના કારણે વધારે ચર્ચામાં આવી હતી.

આ વેબ સીરીઝમાં દેખાઈ તે પહેલાં અન્વેષી ઘણાં મૉડલિંગ પ્રોજેક્ટ્સ અને ઈમોશનલ એજન્સી સાથે કામ કર્યા છે. અન્વેષી સોશિયલ મીડિયા પર સારી એવી ફેન્સ ફોલોઅિંગ છે. અન્વેષી જૈન ‘જી’ નામની એક્શન થ્રિલર ફિલ્મથી ગુજરાતી સિનેમામાં ડેબ્યુ કરી રહી છે.

જી એ આવનારી ગુજરાતી ફિલ્મ છે જે ડ્રાય સ્ટેટમાં ગેરકાયદેસર દારૂના થતા ધંધા પર આધારિત છે. આ ફિલ્મ એક એવી નાની પ્રેમ કથા છે જે હીરો અને વિલનના પરિવારને નષ્ટ કરી નાખે છે.

આઈપીએસ અધિકારી એસીપી સમ્રાટ અને સ્પેશિયલ એક્શન ટીમને ડ્રાય સ્ટેટમાં ગેરકાયદે દારૂનો ધંધો કરનાર લિકર માફિયા ગજરાજને પકડવા માટે વિશેષ મિશન સોંપ્યું હોય છે જે એસીપી અને લિકર માફિયા વચ્ચે મોટું યુદ્ધ શરૂ કરાવે છે.

જેના પરિણામો સ્વરૂપ ફિલ્મમાં ડ્રામા, રોમાંચક અને એક્શનની સાથે રોમાન્સ અને કૉમેડી જોવા મળે છે. ગુજરાતી સિનેમાના ઇતિહાસમાં બનેલી આ સૌથી મોટી એક્શન એંટરટેઈનર ફિલ્મ છે.