ગરમ મસાલાની અભિનેત્રીએ કહી હતી ખાસ વાતો શુટિંગ બાદ થયું હતું એવું કે જાણી ચોંકી જશો.

ગરમ મસાલાની અભિનેત્રી નીતુ ચંદ્રાએ પીડાદાયક કથા વર્ણવ્યું, આ ફિલ્મ પછી જે બન્યું તે આઘાતજનક હતું,બોલિવૂડ અભિનેત્રી નીતુ ચંદ્રાએ કહ્યું કે તેમને ફક્ત ત્રણ વર્ષ કામ કરવાની તક મળી, ત્યારબાદ તેને લઈ જવામાં આવી.બોલીવુડ અભિનેત્રી નીતુ ચંદ્રાને આજકાલ બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કામ મળતું નથી. ગરમ મસાલા મૂવી 2005 માં રિલીઝ થઈ હતી. તેણે ફિલ્મ ‘ગરમ મસાલા’ થી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. જે પછી નીતુ ચંદ્રાએ ક્યારેય પાછળ વળીને જોયું ન હતું. તેણે બોલિવૂડથી લઈને હોલીવુડની ફિલ્મો સુધીની સફર કરી હતી. જો અભિનેત્રીએ ચાર વર્ષ સુધી બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં કામ ન કર્યું હોત, તો હવે તેને કામ મળ્યા પછી પણ કોઈ કામ મળતું નથી.

તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન, તેમની ફિલ્મી કારકિર્દી વિશે મૌન તોડતાં, તેમણે કહ્યું કે, તેમને બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં માત્ર ત્રણ વર્ષ કામ કરવાની તક મળી, ત્યારબાદ તેમની પાસેથી સતત છ ફિલ્મો લેવામાં આવી.તમને જણાવી દઇએ કે આ અભિનેત્રીએ અક્ષય કુમાર અને જોન અબ્રાહમની ગરમ મસાલા સાથે બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરીને ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. ગરમા- મસાલાએ ફિલ્મમાં અક્ષય કુમાર, જોન અબ્રાહમ અને પરેશ રાવલ જેવા સ્ટાર્સ સાથે કામ કર્યું હતું. આ ફિલ્મમાં તેમના પાત્રને દર્શકોમાં ખૂબ પસંદ મળ્યો હતો. પરંતુ આજે તેને બોલિવૂડ સંસ્થામાં કોઈ ફિલ્મ મળી રહી નથી.

ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન અભિનેત્રી નીતુની પીડાથી રાહત મળી હતી,ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન નીતુએ કહ્યું હતું કે વર્ષ 2005 માં મારી ફિલ્મ ગરમ મસાલા રિલીઝ થઈ હતી. આ ફિલ્મના ચાર વર્ષ પછી, મેં ફરીથી 2009 માં મારી કારકિર્દી શરૂ કરવા વિશે વિચાર્યું. આ સમય દરમિયાન કેન્સરને કારણે મારા પિતાનું મોત નીપજ્યું હતું. તેમના મૃત્યુથી મને અંદરથી કંપાવી દે છે. જ્યારે હું આ અકસ્માતથી સ્વસ્થ થઇ, ત્યારે હું ઉદ્યોગમાં પાછી ફરી ,ત્યારબાદ મેં એક પછી એક છ ફિલ્મો સાઇન કરી.તે મને તેની ફિલ્મોમાંથી કેમ હાંકી કાઢતો હતો તે અંગે કોઈની પાસે કોઈ જવાબ નહોતો. તે સમય દરમિયાન કોઈ મારો ફોન ઉપાડતો ન હતો, કે કોઈ જવાબ આપી રહ્યો ન હતો. આવી સ્થિતિમાં મને સમજાયું કે બહારના કલાકારો લાચાર છે. ‘

માથું ગૌરવ સાથે ઉપાડાતું હતું, મૂવીઝ લેવામાં આવતાં તે જ માથું શરમથી નમી ગયું,આગળ, અભિનેત્રી નીતુએ વધુમાં કહ્યું કે – ‘સફળતાને લીધે, જે માથુ એક સમયે ગૌરવ સાથે ઉભરી રહ્યું હતું, તે જ માથા જ્યારે ફિલ્મ્સમાં લેવામાં આવતું નથી ત્યારે શરમથી નમી રહ્યો છે, કારણ કે તે ફિલ્મોના વર્કશોપ માટે મેં બીજી ઘણી ફિલ્મો કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો. સમાપ્ત કરી હતી જો તમે રાતોરાત તમારી મૂવીઝ છીનવી લેશો તો તમને કંઈપણ સમજાતું નથી, પાછળથી તે અન્ય ફિલ્મોમાં અન્ય હિરોઇનોને કાસ્ટ કરવામાં આવ્યું હોવાનું બહાર આવ્યું છે. હું એવી ફિલ્મોથી છૂટી ગઇ હતી જેમાં ઉદ્યોગના ટોચના 3 સુપરસ્ટાર્સ મારી સાથે કામ કરવાના હતા. ત્યાં સુધીમાં મેં તમામ ટોચના ડિરેક્ટર સાથે કામ કરી લીધું હતું. ‘

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે – નીતુચંદ્રે મધુર ભંડારકર, દિબાકર બેનર્જી, પ્રિયદર્શન, અનીસ બઝમી, સૂર્ય, વિશાલ, માધવન, જેએમ રવિ, નાગરજુન અને રામ ગોપાલ વર્મા સહિત ઘણા દિગ્ગજ કલાકારો સાથે કામ કર્યું છે. નીતુ ચંદ્રા બોલિવૂડ સિવાય હોલીવુડની ફિલ્મોમાં પણ કામ કરી ચુકી છે. તે હોલીવુડની શોર્ટ ફિલ્મ ‘ધ વર્સ્ટ ડે’માં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મનું નિર્દેશન બલ્ગેરિયન ફિલ્મ નિર્માતા સ્ટેનિસ્લાવા આઈ.વી. એ કર્યું હતું.

બોલિવૂડથી હોલિવૂડ સુધીની સફર કરનારી હિરોઈન એટલે નીતુ ચંદ્રા. નીતુ આજે પોતાનો 35મો જન્મ દિવસ ઉજવી રહી છે. થોડા દિવસો પહેલા જ તે પોતાની ફિટનેશને લઈને ચર્ચામાં આવી છે. એટલું જ નહીં પણ હોલિવૂડમા આવવાની ખબર પણ નીતુ માટે ચર્ચામાં રહી છે.નીતુ માટે ખુશીના સમાચાર એ હતા કે અમેરિકામાં વેલનેસ પોસ્ટ કોનક્લેવ એન્ડ એક્સપો 2019નાં બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર માટે નીતુની પસંદગી કરવામાં આવી. અક્ષય કુમારની ગરમ મસાલા ફિલ્મ એ નીતુ માટે બોલિવૂડમાં ડેબ્યુ ફિલ્મ હતી.ઉલ્લેખનીય છે કે નીતુએ મોડલ કૃષિકા સાથે બેસબિયન ફોટોશુટ કરાવ્યું હતું કે જેના પછી નીતુનું નામ ઘણા વિવાદોમાં ફસાયું હતું. જો મળતા સમાચાર પ્રમાણે વાત કરીએ તો રણદીપ હુડા સાથે નીતુનું નામ જોડાઈ ચૂક્યું છે. જુઓ તેનાં કેટલાક ફોટો.

અભિનેત્રી નીતુ ચંદ્રાનો જન્મ 20 જૂન 1984ના રોજ બિહારના પટનામાં થયો હતો. તે બોલિવૂડ ઉપરાંત હોલિવૂડમાં પણ અભિનય કરી ચૂકી છે. તે હોલિવૂડની શોર્ટ ફિલ્મ ‘ધ વર્સ્ટ ડે’માં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મનું નિર્દેશન બલ્ગેરિયન ફિલ્મ નિર્માતા સ્તાનિસ્લાવા આઈ.વી.એ કર્યું હતું. નીતુ ચંદ્રાએ 2005માં અક્ષય કુમાર અને જોન અબ્રાહમની ગરમ મસાલા ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. તે ફિલ્મમાં તેણે સ્વીટી નામનો એક એરહોસ્ટેસ રોલ ભજવ્યો હતો.

ભોજપુરી સિનેમામાં નિર્માતા તરીકે ફાળો આપનાર નીતુ ચંદ્રા વિવાદોમાં પણ ફસાઈ ચૂકી છે. મેચ ફિક્સિંગના આરોપી પાકિસ્તાનના ક્રિકેટર મોહમ્મદ આસિફ સાથે તેનું નામ જોડાયું હતું. પાકિસ્તાની અભિનેત્રી વીણા મલિકે દાવો કર્યો હતો કે આસિફ અને નીતુ ચંદ્રા બંને એકબીજા સાથે અવારનવાર વાતો કરતા હતા. હાલમાં નીતુંના કેટલાક હોટ ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

બોલીૂવડની અભિનેત્રી હોલીવૂડમાં સક્રિય છે તે સાંભળવા મળે કે તરત જ પ્રિયંકા ચોપરા અને દીપિકા પદુકોણના ચહેરા નજર સામે તરવીરે. પરંતુ આ બે અભિનેત્રીઓ ઉપરાંત નીતુ ચંદ્રા પર હોલીવૂડના એક પ્રોજેક્ટ સાથે સંકળાઇ હોવાની ચર્ચા છે. એટલું જ નહીં તે લોસ એન્જલસમાં પોતાનું ઘર લેવાનો વિચાર કરી રહી છે.

નીતુ ચંદ્રા લાંબા સમયથી હોલીવૂડના પ્રોજેક્ટમાં વ્યસ્ત છે. તે હવે પોતાના માટે લોસ એન્જલસમાં ઘર શોધી રહી છે. રિપોર્ટના પ્રમાણે નીતુ ત્યાં ઘર શોધી રહી છે. નીતુએ હાઉસની સાથેસાથે ઘણા એપાર્ટમેન્ટ પણ જોયા છે. જોકે તે હાલ આ વિશે વધુ વાત કરવા માંગતી નથી.નીતુ એક મ્યુઝિક આલબનું પણ શૂટિંગ કરી રહી છે જેને અનુપમા રાય દિગ્દર્શન કરી રહ્યા છે. આ ઉપરાંત તે સુનીલ શેટ્ટી અને રણદીપ હુડાની ફિલ્મમાં પણ નજરે ચડવાની છે.