ઘરમાં ગરોળી દેખાતીની સાથેજ કરીલો આખાસ કામ, અત્યારે જ જાણીલો આ ઉપાય વિશે……

મિત્રો નમસ્કાર આજે હુ આ લેખ દ્વારા તમારુ સ્વાગત કરુ છુ મિત્રો આપણે ઘણી વાર જોયુ છે કે આપણા ઘરોમાં એવું બને છે કે લોકો ગરોળી જુએ છે અને પછી લોકો તેને ખરાબ શુકન માને છે પરંતુ એવું નથી ઘણા લોકો ગરોળી જુએ છે અને તેને દૂર ભગાડવા નો પ્રયાસ કરે છે પરંતુ તેઓ જાણતા નથી કે તે એવું પ્રાણી નથી કે જે આપણને કંઈક નુકસાન પહોંચાડે પરંતુ ગરોળી જો આપણા ઘરમાં દેખાય તે સામાન્ય હોય છે અને તેઓ ફક્ત એક જીવ છે પરંતુ પ્રાણીઓ અને પ્રાણીઓ પ્રકૃતિનો મહત્વપૂર્ણ ભાગ માનવામાં આવે છે તેમજ હિન્દુ શાસ્ત્રોમાં ગરોળીના દેખાવ અને પ્રવૃત્તિઓ વિશે વિસ્તૃત માહિતી આપવામાં આવી છે.

મિત્રો આપણા શાસ્ત્રોમાં પ્રચલિત શકુન ગ્રંથ મુજબ કોઈ ચોક્કસ સમયે ગરોળીનો દેખાવ જમીન પર અથવા શરીર પર પડવું એ ભવિષ્યની શુભ ઘટનાઓનું નિશાની છે તેમજ આ સિવાય ગરોળી શરીરના કયા ભાગ પર પડી છે તેના પર ભવિષ્ય માટે સારી શુભતા પણ છે મિત્રો શાસ્ત્રો મુજબ દિવાળીની રાત્રે જો ગરોળી જો ઘરમાં જોવા મળે તો તે લક્ષ્મીનું પ્રતિક માનવામાં આવે છે તેમજ એવું કહેવામાં આવે છે કે તેના આગમન પછીના વર્ષો સુધી તે ઘરની ખુશી અને સમૃદ્ધિ પ્રાપ્ત કરે છે.

મિત્રો જો તમે દિવાળીની રાત્રે તમારા ઘરમાં ગરોળી જોશો તો પછીના વર્ષે તમારી પાસે કોઈ પણ પ્રકારનો પૈસા નહીં આવે અને સુખ હંમેશાં તમારા જીવનમાં રહેશે અને જો તમે ભોજન કરી રહ્યા છો અને તમે ગરોળીનો અવાજ સાંભળો છો તો તે ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે અને તે તમને કેટલાક સારા સમાચાર આવવાના સંકેત આપે છે અથવા તમને જલ્દી જ કેટલાક શુભ પરિણામો મળવાના છે અને જો તમે ગરોળી જોશો તો એવુ કહેવાય છે કે તમને ચોક્કસપણે એક જૂનો મિત્ર મળશે.

સમગ્ર સંસાર મા જ્યાં પણ ઘર હશે ત્યાં આ તમામ ઘરો ગરોળી તો અચૂક જોવા મળે જ છે. આપણે સવ કોઈએ આ ગરોળી ને તો જોઈ જ હશે પણ તેને જોઇને કોઈ વ્યક્તિ તેને ધ્યાન મા નથી લેતા અને તેને એક સામાન્ય ઘટના માની ને નજર અંદાજ કરતા હોઈએ છીએ તેમજ મિત્રો આ વાત કદાચ બહુ ઓછા વ્યક્તિઓ જાણતા હશે કે શાસ્ત્રો મા આ પ્રાકૃતિક દરેક જીવ-જંતુઓ વિશે સૂચવવા મા આવ્યું છે તેમજ માણસ ની જેમ આ જીવ જંતુ ને પણ શુભ અશુભ જેવી ઘટનાઓ સાથે જોડવામાં આવે છે અને આવી જ એક માન્યતા ગરોળી સાથે પણ સંકળાયેલી છે તો મિત્રો ચાલો આજે આ આર્ટીકલ દ્વારા જાણીશું ગરોળી ની શુભ અશુભ બાબતો વિશે.

મિત્રો શાસ્ત્રો મા સૂચવ્યું છે કે જો ભીત ગરોળી દિવાળી ની રાતે ઘર મા દેખાઈ તો તેને માં લક્ષ્મી સ્વરૂપા મનાય છે અને તે શુભ માનવામા આવે છે અને આ સાથે એવું પણ મનાય છે કે દિવાળી ની રાતે ઘર મા ગરોળી આવવાથી સુખ સમૃદ્ધિ મા વધારો થાય છે તેમજ આર્થિક મુશ્કેલીઓ પણ દુર થાય છે તેમજ મિત્રો આખું વર્ષ ઘર મા પૈસા ની પ્રાપ્તિ થતી રહે છે તેમજ મિત્રો જ્યારે ગરોળી આપણા શરીરની ઉપર ચઢી જાય છે ત્યારે વ્યક્તિ પ્રગતિ કરે છે અને જો શરીર નીચે પડે છે તેમ વ્યક્તિ પણ નીચે પડે છે કા તો કોઈ નુકસાન થઈ શકે છે તેમજ મિત્રો જમણા ખભા પર ગરોળીના પડવાનો અર્થ એ છે કે સમાજમાં તમારું સન્માન અને ગૌરવ ખૂબ વધશે અને જો ગરોળી તમારા ડાબા ખભા પર પડે છે તો તે બતાવે છે કે તમને આર્થિક નુકસાન થશે

મિત્રો શાસ્ત્રો મા આ પણ જણાવવા મા આવ્યું છે કે જયારે ઘર ની ભીત પર ગરોળી દેખાઈ તો તરત જ ઘર ના મંદિર મા રાખેલું કંકુ તેમજ ચોખા લઈને આ ગરોળી ઉપર છાંટી તેના સામે પોતાની જે કઈ ઈચ્છા હોય તે મન મા વ્યક્ત કરી દેવી મિત્રો કહેવાય છે કે આવું કરવાથી મન ની તમામ ધારેલી મનોકામનાઓ જલ્દી થી પૂરી થાય છે તેમજ મિત્રો આ સાથે જ આ શાસ્ત્રોનુસાર જણાવેલ પ્રયોગ કરવાથી ઘર મા પૈસા ની કમી થતી નથી અને આ સાથે તેની વિપરીત અસર એવી પણ થાય છે કે જો કોઇપણ વ્યક્તિ આ ગરોળી ને જોઇને તેને ઘર માંથી બહાર કાઢવાનું કરે તો એવા વ્યક્તિ ના ઘર મા આખું વર્ષ પૈસા થી લગતી મુશ્કેલીઓ રહે છે અને તેમનું આખું વર્ષ અશુભ ગણવામા આવે છે તો આજ થી ક્યારેય ઘર મા ગરોળી દેખાઈ તો તેને બહાર ન કાઢવી નહી.

મિત્રો જો તમે નવું મકાન ખરીદવા જઇ રહ્યા છો અને ત્યાં તમે મૃત ગરોળી જોઇ જાવ છો તો તે ઘર ન ખરીદશો કારણ કે વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ તે ઘરમા નકારાત્મક શક્તિઓ હોય છે જે વ્યક્તિને પ્રગતિ કરાવી શકતી નથી જો તમે ક્યાંકથી આવી રહ્યા છો અથવા કોઈના ઘરે મુલાકાત લીધી હોય અને તમે ઘરમાં પ્રવેશતાની સાથે જ એક ગરોળીને જીવંત જોશો તો તેના વિશે કોઈને કહો નહીં અને સમજો કે તમને આજે ઘણો ફાયદો થવાનો છે અને જ્યારે તમે નવી નોકરી શરૂ કરી રહ્યા છો તો તમે કોઈને લોન આપી છે, તો તમે તે પૈસા જલ્દી મેળવી શકો છો.