હસ્ત-મૈથુન કરતી વખતે છોકરીઓ કરે છે આવી વસ્તુ નો ઉપયોગ, જાણીને તમારા પણ ઉડી જશે હોશ….

આજના સમયમાં ફક્ત છોકરાઓ જ નહીં, પરંતુ છોકરીઓ પણ તેમની જીગસ ઇચ્છાને શાંત કરવા માટે હેન્ડમ્યુટિંગનો ઉપયોગ કરે છે. છોકરીઓ હસ્ત-મૈથુનમાં ઘણી વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરે છે. જો તમે નથી જાણતા તો હવે તમને ખબર પડશે કે તમે કઈ કઈ વસ્તુઓ થી હસ્ત-મૈથુન કરી શકો છો.

Advertisement

તમે પહેલાથી જ જાણો છો કે પુરૂષોની જેમ મહિલાઓ પણ પોતાની ઉત્તેજના શાંત કરવા માટે હસ્ત-મૈથુન કરે છે. જ્યારે તે એકલી હોય અથવા તેનો પાર્ટનર તેની સાથે ન હોય, ત્યારે તે ઘણી વખત હસ્ત-મૈથુનનો આશરો લે છે જેથી તે તેની ઉત્તેજના શાંત કરી શકે. માત્ર છોકરાઓ જ નહીં છોકરીઓ પણ હસ્ત-મૈથુન કરે છે. છોકરીઓ હસ્ત-મૈથુનમાં ઘણી વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરે છે.

જો તમે નથી જાણતા તો હવે તમને ખબર પડશે કે તમે કઈ કઈ વસ્તુઓ થી હસ્ત-મૈથુન કરી શકો છો. તમે પહેલાથી જ જાણો છો કે પુરૂષોની જેમ મહિલાઓ પણ પોતાની ઉત્તેજના શાંત કરવા માટે હસ્ત-મૈથુન કરે છે. જ્યારે તે એકલી હોય અથવા તેનો પાર્ટનર તેની સાથે ન હોય, ત્યારે તે ઘણી વખત હસ્ત-મૈથુનનો આશરો લે છે.

જેથી તે તેની ઉત્તેજના શાંત કરી શકે.મહિલાઓ પણ હસ્ત-મૈથુન માટે શાકભાજીનો ઉપયોગ કરે છે.ભલે તે થોડું અજુગતું લાગતું હોય પણ વાત સાચી છે.મહિલાઓ કાકડી,ગાજર,લીલા રીંગણ કે મૂળાની મદદથી હસ્ત-મૈથુન કરે છે.

મહિલાઓ ખૂબ જ સે@ક્સી અને કામુક રીતે કેળા ખાય છે.મહિલાઓ કાચા કેળાની મદદથી હસ્તમૈથુન કરે છે.આ તેમનું મનપસંદ હસ્ત-મૈથુન સાધન છે.મીણબત્તી ફળ કરતાં સખત હોય છે.તેના કારણે હસ્ત-મૈથુનમાં તેનો ઉપયોગ મહિલાઓને વધુ આનંદ આપે છે.

તેથી ઘણી વાર તેઓ મીણબત્તીનો ઉપયોગ કરે છે જેથી તેઓ વધુ આનંદ માણી શકે.મોટાભાગની મહિલાઓ દારૂ પીધા પછી બોટલમાંથી હસ્ત-મૈથુન કરે છે.જો કે હસ્ત-મૈથુનની આ રીત ખતરનાક સાબિત થઈ શકે છે.પરંતુ તેમ છતાં મહિલાઓ તેનાથી બચતી નથી.

પોતાની જાતને ખુશ કરવા માટે, છોકરીઓ તેના હાથની વચ્ચેની આંગળીથી સ્નેહ કરે છે, તેને ફિંગરિંગ પણ કહેવાય છે.મહિલાઓએ આ વાતનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ કે હસ્તમૈથુન કરતા પહેલા પોતાના હાથને સારા સાબુ કે હેન્ડ વોશથી ધોવા જોઈએ, કારણ કે આમ કરવાથી તેમની યોનિમાર્ગમાં કોઈ બળતરા થશે નહીં અને ઈન્ફેક્શન પણ થશે નહીં.

છોકરીઓ હસ્ત-મૈથુન કરવા માટે ગાજર, મૂળા, કેળા, કેળા, લાંબા રીંગણ, આવી ઘણી વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરે છે. પરંતુ આમ કરવું તમને મોંઘુ પડી શકે છે, તેથી જ માર્કેટમાં વાઇબ્રેટર ડીલ્ડો જેવી ઘણી બધી વસ્તુઓ ઉપલબ્ધ છે. જો તમે આ શાકભાજી અથવા ફળોનો ઉપયોગ કરવા માંગતા હોવ, તો તમે કો-ન્ડોમનો ઉપયોગ કરીને તેને યોનિમાર્ગમાં મૂકી શકો છો.

આમ કરવાથી તમને કોઈ લુબ્રિકન્ટની જરૂર નહીં પડે અને તમારી યોનિ પણ સાફ રહેશે અને તમને આનંદ પણ આવશે, તમે ડોટેડ કો-ન્ડોમનો પણ ઉપયોગ કરી શકો છો.આજકાલ મહિલાઓના કો-ન્ડોમ પણ બજારમાં ઉપલબ્ધ છે.

કોઈપણ મેડિકલ અને મેડિકલ ખરીદવામાં શરમાવાની જરૂર નથી જો તમે પરિણીત નથી તો તમારે હસ્ત-મૈથુન જ કરવું જોઈએ, હસ્ત-મૈથુન કરવાથી તમારી યોનિમાર્ગને સંપૂર્ણ આરામ મળે છે. જ્યાં સુધી તમારી યોનિ શાંત ન થાય ત્યાં સુધી તમારે હસ્ત-મૈથુન કરવાનું ચાલુ રાખવું જોઈએ.

જો તમે હસ્ત-મૈથુન નહીં કરો તો તમારા શરીરને સંપૂર્ણ આરામ નહીં મળે, તમે ક્યારેય એવું કર્યું જ હશે કે હસ્ત-મૈથુન કર્યા પછી શરીર સંપૂર્ણ રીતે રિલેક્સ થઈ જાય. થોડા દિવસો પછી હસ્ત-મૈથુન કરવાથી તમારો માનસિક તણાવ પણ દૂર થઈ જાય છે, જેથી તમે જે પણ કાર્ય કરો તેમાં સફળતા મળે છે.

જો તમે કોઈ બિન-પુરુષ સાથે સં@ભોગ કરો છો, તો તમારે તેના બદલે હસ્ત-મૈથુન કરવું જોઈએ જેથી કરીને તમે કોઈ બહારના પુરુષ સાથે અવૈધ સંબંધો ન બાંધો. અને તમને હસ્ત-મૈથુન કરવાથી પણ મજા આવશે. હસ્ત-મૈથુન કરવાથી તમે બિલકુલ ગર્ભવતી નથી થતા, તેથી હસ્ત-મૈથુન કરવું ખૂબ જ યોગ્ય અને સારું છે.

Advertisement