જાણો કોણ છે આ છોકરો જે શાહરુખ ખાનની બાજુમાં બેઠો છે,જાણી લેશો તો તમને પણ ઝાટકો લાગશે.

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું તેમજ આજે હું તમને એક છોકરા વિશે જણાવવાનો છું જે એક આઈપીએલ બનવાના હોય છે તે લોકોની ઉત્સુકતા પણ વધી રહી છે અને તેમજ જે લોકો પણ બોલિવૂડના કિંગ શાહરૂખ ખાનની નજીક બેસવા માંગતા નથી અને તેમજ તેઓ તેમની સાથે ફોટો લેવા ઇચ્છતા હોય છે તેવું અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે.

આઈપીએલ બનવાનું છે અને તેમજ લોકોની ઉત્સુકતા પણ વધી રહી છે અને જે લોકો પણ બોલીવુડના કિંગ શાહરૂખ ખાનની નજીક બેસવા માંગતા નથી તેઓ તેમની સાથે ફોટો લેવા ઇચ્છતા હતા અને તેમજ દુનિયાના ઘણા લોકો શાહરૂખ ખાનની પાસે બેસવાની ઇચ્છા રાખે છે પણ દરેકને આવી તક મળતી નથી. છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે અને જેમાં એક છોકરો શાહરૂખ ખાનની બાજુમાં બેઠો જોવા મળ્યો હતો, જે દેખાવમાં ખૂબ જ સરળ છે અને દરેકના મનમાં જે સવાલ ઉભો થયો તે હતો અને તેમજ આ શાહરૂખ ખાનની બાજુમાં આ છોકરો કોણ છે અને લોકો તેના વિશે જાણવા માટે ઉત્સુક છે પરંતુ જ્યારે સત્ય જાણી શકાય છે ત્યારે બધા ચોંકી જાય છે.

 

તેની સાથે જ આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી અને તેમજ અહીંયા કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સ અને ચેન્નાઈ સુપરકિંગ્સ વચ્ચે એમ.એ. આ છોકરો ચિદમ્બરમ સ્ટેડિયમ ખાતેની મેચ દરમિયાન શાહરૂખ ખાન સાથે બેઠો હતો અને સાથે જ આ વાયરલ થયેલી આ તસવીરમાં શાહરૂખ કરતા વધારે આ છોકરાની પાછળ વાયરલ થયા હતા અને તેથી તે આ વિશેની વાયરલ સત્ય જાણવા તે ભયાવહ હતો.

તેમજ આગળ વાત કરતા જ આ શાહરૂખ ખાનની બાજુમાં બેઠેલો આ માણસ સામાન્ય માણસ નથી અને તેમજ તે છોકરો છે જેના વિશે જાણીને તમે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો અને ખરેખર આ છોકરો કાળો રંગનો છે જેના કારણે ઘણી મસ્તી કરવામાં આવી છે પણ તેની સાથે જ તમને જણાવી દઈએ કે આ કોઈ સામાન્ય છોકરો નથી અને તેમજ આ સ્ટેડિયમના વીઆઈપી સ્ટેન્ડમાં શાહરૂખ ખાનની બાજુની સીટ પર બેઠો છોકરો એટલી કુમાર છે.

જણાવ્યું છે કે એટલીનો જન્મ તમિલનાડુના મદુરાઇમાં થયો હતો અને તેમજ તેનું અસલી નામ અરુણ કુમાર છે. તે તામિલ ફિલ્મોમાં ડિરેક્ટર અને પટકથા-લેખકની ભૂમિકા નિભાવે છે અને તેણે વર્ષ 2013 માં ફિલ્મ રાજા-રાનીથી ડેબ્યૂ કર્યું હતું અને ત્યારબાદ અનેક તામિલ ફિલ્મોનું નિર્દેશન કર્યું છે અને તેની સાથે જ આ તમિળમાં લોકપ્રિય તારા છે.

અંતે કહેવામા આવ્યું છે કે આ શાહરૂખ ખાનના ચાહકોની કોઈ કમી નથી અને તેમજ તે જ સમયે જ્યારે એટલી કુમાર સાથે શાહરૂખ ખાનની આ તસવીર વાયરલ થઈ ત્યારે આવી ઘણી ટિપ્પણીઓ આવી જેમાં લોકોએ લખ્યું કે આપણે ખરાબ છીએ અને તેમજ આ શાહરૂખ ખાન આખી દુનિયામાં પ્રખ્યાત છે. જો તેની ટીમ કેકેઆરની વાત કરીએ તો શાહરૂખ ખાનની ટીમ કેકેઆરએ આઈપીએલમાં સારૂ પ્રદર્શન કર્યું છે અને આ ટીમમાં ગૌતમ ગંભીરની અધ્યક્ષતામાં 2 આઈપીએલ ટ્રોફી છે.