કચ્છી ગીત દ્વારા આખા ગુજરાતમાં ફેમસ થનાર વનિતા પટેલ આ ગામ ના છે..શુ તમે જાણો છો?

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું અને તેમજ હું આજે તમને આ લેખમાં વનિતા પટેલ વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છે જેમણે ટૂંક જ સમયમાં તેમનું નામ બનાવી ડીધુ છે અને તેઓ આજે એક પ્રસિદ્ધ કલાકાર પણ બની ગયા છે તેની સાથે જ વાત કરવામાં આવે તો આજે તેઓના ગીતો પણ ટોપ જવા લાગ્યા છે અને લોકો તેમને ખૂબ જ દિલથી સાંભળે છે તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે આ કલાલર ડાયરામાં વધુ જોવા મળે છે તેમજ આવો જાણીએ તેમના વિશે વધુ માહિતી.

Advertisement

ત્યારબાદ વનિતા પટેલ વિશે આગળ વાત કરવામાં આવે તો કહેવામા આવ્યું છે કે જે દેખાવમાં પણ ખૂબ જ સુંદર છે અને તેમજ તે આજે એક પ્રખ્યાત ગાયક કલાકાર બની ગયા છે અને લોકો તેમણે ખૂબ જ દિલથી સાંભળે પણ છે અને તેમજ ગુજરાતના પ્રખ્યાત કલાકારમાં વનિતા પટેલનું નામ આવે છે અને તેની સાથે જ વાત કરવામાં આવે તો વનિતા પટેલના ઘણા બધા એવા ગીતો છે કે લોકોને તે ખૂબ જ પસંદ છે અને તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે વનિતા પટેલ આજે ખૂબ જ પ્રસિદ્ધ થઈ ગયા છે તેવું પણ જણાવ્યું છે.

તેની સાથે જ જણાવ્યું છે કે વનિતા પટેલ ગુજરાતની પ્રખ્યાત ગાયિકા છે અને તેમજ તેમના જન્મ અને જન્મ સ્થળની વાત કરવામાં આવે તો અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે કે આ ગાયક વનિતા પટેલનો જન્મ 20 એપ્રિલ 1992 ના રોજ ભારતના ગુજરાતમાં થયો હતો તેવું અહીંયા જણાવ્યું છે અને તેમજ તેઓને બાળપણથી જ ગાવામાં રસ હતો અને તેમજ તેઓ જ્યારે સ્કૂલમાં ભણતી હતી ત્યારથી જ ગીતો ગાવાનું પસંદ કરતી હતી અને તેમજ તેમને ગીતો ગાવાનું ખૂબ જ પસંદ છે.

ત્યારબાદ કહેવામા આવ્યું છે કે આજકાલ લોકો તેના ગીતોને સાંભળવાનું ખૂબ જ પસંદ કરે છે અન તેમજ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ફોલોઅર્સની સંખ્યા પણ ઘણી મોટી છે અને તેમજ દિવસે દિવસે તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટની સંખ્યા ખૂબ જ વધી રહી છે તેવું પણ જણાવ્યું છે તેની સાથે જ આગળ વાત કરવામાં આવે તો આ વનિતાએ આજ સુધી તેના માતાપિતા અને તેના અંગત જીવન વિશે કોઈ ખુલાસો કર્યો નથી.

અને કહેવામા આવ્યું છે કે તેણે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા કહ્યું નથી પણ આપણે ચોક્કસપણે કહી શકીએ કે તેના પરિવારમાં તેના માતાપિતા અને એક ભાઈ છે અને તેમજ તેના ભાઈનું નામ હરેશ ભૂષણ છે તેવું પણ અહીંયા જણાવ્યું છે.

તેમજ તેમની ઉંમર આશરે 27 વર્ષની છે અને તેમજ તેઓ એક પ્રોફેશન લોક ગાયક છે અને સાથે જ જણાવ્યું છે કે તેઓનું જન્મ સ્થળ ગુજરાતમાં જ છે અને તેઓએ કોલેજ પણ કરેલી છે અને તેમજ તેમની ઉચ્ચાઈની વાત કરવામાં આવે તો 5.3 તેમની ઉંચાઈ છે અને 54 કિલો તેમનું વજન છે અને તેમજ તેઓને ફરવાના એવા વધારે શોખ છે અને તેમજ તેઓ લાઈવ પણ ઘણીવાર જોવા મળી આવ્યા છે અને તેઓ તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પણ ઘણીવાર તેમની તસવીરો શેર કરતા જોવા મળી આવ્યા છે.

તેની સાથે સાથે જ આગળ વાત કરવામાં આવે તો અહીંયા એવું પણ જણાવવામાં આવ્યું છે કે આ વનિતા પટેલે તેની કારકીર્દિ શાળાના દિવસોથી જ શરૂ કરી હતી તેવું પણ જણાવ્યું છે અને તેમજ તે મોટાભાગે લોકગીતો, લાઇવ પ્રોગ્રામ્સ, સંતવાણી અને ગરબા જેવા ગીતો ગાય છે અને તેઓ મોટા ભાગે ડાયરાઓમાં જોવા મળી આવે છે અને તેની સાથે જ અહીંયા જણાવ્યું છે કે તે એક સમાજ સેવક પણ છે અને તેઓ સમાજ સેવા કરતા પણ ઘણીવાર જોવા મળ્યા છે.

તેમજ વનિતા પટેલ વિશે આગળ વાત કરતા જણાવ્યું છે કે તેણીનું પહેલું ગીત કાનો આયો ઢોલીડા ના વેશ મા છે અને તેનું પ્રખ્યાત ગીત સોના ની નગરી નો રાજા છે એ ગીત ગાયું હતું અને તેમજ જણાવવામાં આવ્યું છે કે તેઓને ગીતો ગાવાનું ખુબજ પસંદ છે તેમજ જણાવ્યું છે કે તેણે ઘણા લાઇવ પ્રોગ્રામ શો પણ કર્યા છે અને તેમજ તેણે લોકવાર્તા, ગરબા અને સંતવાણી જેવા ઘણા કાર્યક્રમો કર્યા છે અને જેમાં તેમણે લોકચાહના મળી છે.

ત્યારબાદ કહેવામા આવ્યું તેણી તેના હોટ વ્યક્તિત્વ, સુંદર સ્મિત અને મધુર અવાજ માટે સૌથી પ્રખ્યાત છે તેવું કહેવામા આવી રહ્યું છે અને તેમજ તેમના ચાહકો પણ મોટા પ્રમાણમાં છે જે તેમના દરેક ગીતોને સાંભળે છે અને સાથે જ જણાવ્યું છે કે વનિતા પટેલ પરિણીત છે અને તે ગુજરાતની એક પ્રખ્યાત ગાયિકા છે. અને તેમજ વનિતા પટેલને પ્રાણી અને પક્ષીઓનો પ્રત્યે ઘણો પ્રેમ છે અને તેમજ તે મોટાભાગે લાઇવ પ્રોગ્રામ કરતી જોવા મળી આવી છે તેમજ તે ધૂમ્રપાનને ધ્યાનમાં લે છે અને તેમજ તેમનો પ્રિય ખોરાકની વાત કરવામાં આવે તો તેમને પંજાબી થાળ પસંદ છે.

Advertisement