કૈટરીનાં થી ચાર ઘણી વધારે સુંદર છે તેની બહેન, તસવીરો જોશો તો નજર નહીં હટે…

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કેટરીના કૈફની સુંદરતા અને સ્ટાઇલ વિશે વાત કરવામાં આવે તો દરેક તેના માટે દિવાના છે. બોલીવુડની સુપરહિટ અભિનેત્રીએ દરેકના દિલમાં આ રીતે રાજ કર્યું છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે કેટરિના કૈફની એક બહેન છે જે હંમેશાં ચર્ચાનો વિષય બની રહે છે. જી હા, વાત કરીએ કેટરિના કૈફની નાની બહેન ઇસાબેલ કૈફ વિશે.

ખરેખર કેટરીનાને સાત બહેનો છે. ઇસાબેલ કેટરિનાની નાની બહેન છે. ઇસાબેલ પણ તેની બહેન કેટરીનાના પગલે ચાલે છે. તે હંમેશા તેના મોહક ફોટાઓને કારણે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર રહે છે.કેટરીના કૈફની બહેન ઇસાબેલ કૈફ, કરણ ભૂટાનીની ફિલ્મ ‘ક્વથા’ વડે આગામી વર્ષમાં ડેબ્યૂ કરવા જઇ રહી છે. સૈનિક પૃષ્ઠભૂમિ પર આધારિત આ ફિલ્મમાં સલમાન ખાનના બનેવી આયુષ શર્મા પણ છે.

ઇસાબેલ તેની બહેન કેટરીના કૈફ સાથે ખૂબ સમાન લાગે છે. ઇસાબેલ 14 વર્ષની વયે મોડેલિંગ શરૂ કરી હતી. તેણે કેરોની રોમેન્ટિક ફિલ્મ ડો.કબીથી પોતાની કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. આ ફિલ્મના નિર્માતા સલમાન ખાન હતા. તમને જણાવી દઇએ કે ઇસાબેલની બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂની અટકળો ઘણા સમયથી ચાલી રહી છે. થોડા સમય પહેલા એવી ચર્ચા થઈ હતી કે ઇસાબેલ તેની બોલિવૂડની પહેલી નૃત્ય ફિલ્મ ‘ટાઇમ ટૂ ડાન્સ’ કરવા જઇ રહી છે.

આમાં તેના એક્ટર સૂરજ પંચોલી દર્શાવશે. પરંતુ હવે સમાચાર મળી રહ્યા છે કે આ ફિલ્મ થોડા સમય માટે મુલતવી રાખવામાં આવી છે.કેટરીના કૈફની બહેન ઇસાબેલ કૈફને જોઇએ તો તે ઘણી બાબતોમાં કેટરીના જેવી લાગે છે તો કેટલીક બાબતોમાં સાવ અલગ છે. કેટરીનાને બીજા લોકો સાથે ઓપન થવામાં થોડો સમય લાગે છે, જ્યારે ઇસાબેલ ખૂબ જ વાતો‌ડિયણ છે. તે ૨૦૧૪માં કેનેડિયન ફિલ્મ ‘ડા.કેબી’માં જોવા મળી હતી.

હવે તે સૂરજ પંચોલીની ઓપોઝિટ ‘ટાઇમ ટુ ડાન્સ’ના માધ્યમથી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરી રહી છે. તે કહે છે કે ‘ડા.કેબી’ બાદ મારી પાસે થોડી ઓફર આવી હતી, પરંતુ મને તે પસંદ ન હતી. કેટલીક એવી પણ ઓફર હતી કે જેને નિર્માતાઓ તરત શરૂ કરવા ઇચ્છતા હતા, પરંતુ મારા માટે તે શક્ય ન હતું. હું બધું જ છોડીને એક મહિનામાં અહીં શિફ્ટ થાઉં તે પોસિબલ ન હતું.

લાંબા સમયથી ઇસાબેલ હિંદી ફિલ્મમાં કામ કરે તેવી અફવાઓ ચાલી રહી છે. તે કહે છે કે ક્યારેક હું પણ વિચારું છું કે હું કઇ ફિલ્મ કરી રહી છું. ઇસાબેલે તાજેતરમાં એક્ટિંગનો કોર્સ પણ પૂરો કર્યો છે. તે કહે છે કે મને એક્ટિંગ ગમતી, પરંતુ હું શરમાળ હતી તેથી કેટરીનાએ મને કહ્યું કે મારે કોલેજ જવું જોઇએ અને એક્ટિંગ કોર્સ કરી લેવો જોઇએ.

મીડિયા સુત્રોના જણાવ્યા અનુસાર ઇસાબેલની શરૂઆત હવે સલમાન ખાનની બનેવી ‘આયુષ શર્મા’ સાથે થશે. ફિલ્મનું નામ છે ‘કવાથ’. આ ફિલ્મના નિર્દેશક કરણ બટાણી છે, જ્યારે આ ફિલ્મનું નિર્માણ ખુદ સલમાન ખાન કરશે. તમને જણાવી દઈએ કે કવાથ મૂળભૂત રીતે ભારત અને મ્યાનમારની સરહદમાં આવેલું એક ગામ છે અને આ ફિલ્મની વાર્તા સાચી ઘટનાઓના આધારે કહેવામાં આવી રહી છે. ફિલ્મ વિશે માહિતી આપતાં આયુષે કહ્યું કે આ ફિલ્મ ભારતીય સૈન્યની ખૂબ જ અલગ ભૂમિકા બતાવશે.

ફિલ્મ ‘લવયાત્રી’માં ઇમ્પ્રેસિવ ડેબ્યૂ કરનાર આયુષ શર્મા હવે ‘ક્વાથા’ નામની ફિલ્મમાં જોવા મળશે. તેની સાથે ઇસાબેલ કૈફ આ ફિલ્મમાં જોવા મળશે. જે તેના માટે બોલિવૂડ ડેબ્યૂ હશે. આ ફિલ્મ ઇન્ડિયન આર્મી સાથે બનેલા ઘટનાક્રમ પર આધારિત છેઆર્મી ઓફિસર તરીકેના રોલની પ્રિપરેશન કરવા માટે આયુષે ખૂબ જ મહેનત કરી છે.

તેણે તેના ફીઝિક અને લૂક પર પણ ખૂબ જ મહેનત કરી છે. ઇસાબેલે પણ ચાર વર્ષ સુધી ન્યૂ યોર્કની લી સ્ટ્રાસબર્ગ થિએટર એન્ડ ફિલ્મ ઇન્સ્ટિટ્યૂટમાં એક્ટિંગની ટ્રેનિંગ લીધી છે. તેના રોલની ડિટેઇલ્સ તો હજી બહાર નથી આવી. પણ, સોર્સિસે જણાવ્યું હતું કે આ કેરેક્ટર તેના માટે ટેઇલરમેડ રીતે તૈયાર કરાયું છે.

આ ન્યૂઝને કન્ફર્મ કરતાં ડાયરેક્ટર કરણ લલિત બુતાનીએ જણાવ્યું હતું કે, ‘અમે અમારી ફિલ્મમાં આયુષ શર્મા અને ઇસાબેલ કૈફની લીડ પેર તરીકે જાહેરાત કરતા આનંદ અનુભવીએ છીએ. ક્વાથા ભારત અને મ્યાનમારની બોર્ડર પર આવેલું એક ગામ છે. આ ફિલ્મ સત્ય ઘટનાઓ પર આધારિત છે.

 

પણ તેનો પ્લોટ અનકન્વેન્શનલ છે. આયુષ અને ઇસાબેલ આ રોલ માટે એકદમ પરફેક્ટ છે.’કલ્ટ એન્ટરટેઇનમેન્ટના પ્રોડ્યૂસર આદિત્ય જોશી જણાવે છે કે, ‘જ્યારે અમે પહેલી વાર ક્વાથા વિશે સાંભળ્યું ત્યારે અમને ખ્યાલ આવી ગયો હતો કે આ અલગ ફિલ્મ છે.

જેમાં ઇન્ડિયન આર્મીની સ્પિરિટ દર્શાવવામાં આવી છે.’ અત્યારે આ બન્ને યંગ એક્ટર્સ રીડિંગ સેશન્સ અને ઇન્ટેન્સિવ વર્કશોપ્સમાં વ્યસ્ત છે. ફિલ્મ નોર્થ ઇસ્ટમાં શૂટ થશે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ ફિલ્મ પણ સલમાનની બનેવી આયુષ શર્માની બીજી ફિલ્મ છે. પહેલી ફિલ્મ ‘લવાયાત્રી’ ફ્લોપ થઈ હોવાથી આયુષને આ ફિલ્મની ઘણી આશા છે. તે જ સમયે, ઇસાબેલ પણ બોલીવુડમાં પોતાનું કરિયર બનાવવા લંડનથી મુંબઇ શિફ્ટ થઈ છે.

ઇસાબલે તેની પ્રથમ ફિલ્મ માટેની તૈયારી શરૂ કરી દીધી છે. તે હમણાં હેડલાઇન્સમાં આવવા માટે શક્ય તેટલું કરી રહી છે. આ જ કારણ છે કે ઇસાબેલ તેની બહેન કેટરીના સાથે બોલિવૂડ પાર્ટી અને એવોર્ડ ફંક્શનમાં વધારે જોવા મળે છે.