ક્યારેક આ વ્યક્તિ કચરાના ડબ્બામાંથી શોધીને ખાવાનુ ખાતો હતો, આજે 2 કલાકમાં જ કમાય છે લાખો રૂપિયા.

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું તેમજ આજે હું તમને આ લેખમાં હું તમને એક એવી વ્યક્તિ વિશે જણાવવાનો છું કે જે 2 કલાકમાં જ ઓછામાં ઓછા 5 લાખ રૂપિયા કમાય છે તેવું આ લેખમાં જણાવવામાં આવ્યું છે અને તેમજ આ નસીબ એક મોટી વસ્તુ છે અને અમુક લોકોનું નસીબ અમુક સમયે એવું પલટાઈ જતું હોય છે કે જેને પોતાને પણ ખબર નથી હોતી કે તે કઈ પહોંચી જાય છે.

તેમજ આ જમાનામાં કોઈનું કંઇ કહી શકાતું જ નથી અને તેમજ આ બ્રિટનમાં રહેતા જ આ વ્યક્તિનું એવું જ ભાગ્ય ઉભું થયુ અને તેમજ એક સમયે બ્રિટનના રસ્તાઓ પર સૂતો માણસ, ડસ્ટબીનથી ખોરાક ખાતો હતો. કેટલાક દિવસો તે ભોજન વિના પણ રહેતો. પરંતુ અચાનક તેનું જીવન એવું થઈ ગયું કે આજે તે બે કલાકમાં લાખોની કમાણી કરી રહ્યો છે. વ્યક્તિની વાર્તા લોકોને ખૂબ પસંદ આવે છે. આ માણસે કોઈ પણ લોટરી વગર પોતાની મહેનતથી પોતાનું જીવન બદલી નાખ્યું. આજે તેને બ્રિટનનો કાર વોશ કિંગ કહેવામાં આવે છે. ચાલો તમને જણાવીએ કે આ વ્યક્તિએ કેવી રીતે પોતાનું મન મૂકીને જીવન બદલી નાખ્યું છે.

તેમજ આગળ વાત કરતા કહેવામા આવ્યું છે કે જેમાં બ્રિટનમાં રહેતા લોકો ક્યારેક રસ્તાઓ પર સૂતા લોકોને જોયા જ હશે પણ એ જ વ્યક્તિ એક દિવસ કરોડ પતિ પણ બની જતા હોય છે તેવા ઘણા બધા દાખલા જોવા મળી આવે છે અને તમને પણ આ વાતની ખબર હશે.આજે તેનું નામ વિશ્વના સૌથી મોટા કાર ક્લીનર્સમાં લેવામાં આવ્યું છે અને તેની સાથે જ આ એક વ્યક્તિ કાર સાફ કરવાના બદલામાં 5 લાખ 70 હજાર રૂપિયા લે છે જેના વિશે આજે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છું.

તેમજ આ એ વ્યક્તિ વિશે વાત કરતા અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે કે જે 45 વર્ષીય બ્રાયન હન્ટ હવે બ્રિટનની ઓળખની જરૂર નથી તેમજ આ વ્યક્તિ હાલમાં 2 કલાકમાં જ ઘણા રૂપિયા કમાય છે તેવું જણાવવામાં આવ્યું છે અને આ બ્રાયનના ક્લાયન્ટ્સ, જેમણે એકવાર રસ્તાઓ પર રાત પસાર કરી હતી તેવું પણ કહેવામા આવ્યું છે અને તેમજ તેમાં ઘણી પ્રખ્યાત હસ્તીઓ શામેલ છે. તેઓ હોલીવુડના જાણીતા કલાકારોથી લઈને ઉદ્યોગપતિ સુધીના છે તેવી પણ જાણ કરી છે.તેમજ આ ઉપરાંત કહેવામા આવ્યું છે કે આ બ્રાયનની પ્રતિભાને ફક્ત એ હકીકત પરથી જ અંદાજ લગાવી શકાય છે અને તેની સાથે જ એવું પણ જણાવ્યું છે કે અવામાં આ પ્રખ્યાત ઉદ્યોગપતિએ તેની સુપરિયાટ સાથે તેની કારને સાફ કરવા માટે તેને પનામા બોલાવ્યો હતો તેવું પણ કહેવામા આવ્યું છે.

બ્રાયન કાર સાફ કરવા માટે પેરિસ, જર્મની, હોલેન્ડ અને દુબઈની યાત્રા કરી છે. તેઓ ફક્ત આટલું આગળ ગયા પછી જ કારને સાફ કરે છે.એવું નઈ તેના ગ્રાહકોમાં વિશ્વની અનેક હસ્તીઓ શામેલ છે.બ્રાયન માત્ર સુપરકાર સાફ કરે છે. તેઓ ફેરારીથી લઈને બેન્ટલી અને જગુઆર સુધીની છે. આ કારો ખૂબ કિંમતી છે. આવી સ્થિતિમાં, લોકો તેને કોઈ જાતજાતથી સાફ કરવાનું પસંદ કરે છે.

પોતાના જૂના સમયને યાદ કરતાં બ્રાયને કહ્યું કે રસ્તામાં જીવવું એકદમ મુશ્કેલ હતું. ઘણી વાર તેમને ભૂખ્યા સૂવું પડ્યું. પરંતુ તેણે તેના જીવનમાં કંઇક કરવાનું નક્કી કર્યું. તેણે ડોલ અને સ્પોન્જથી કારની સફાઈ શરૂ કરી.તેની સાથે સાથે જણાવ્યું છે કે સાબુ અને સ્પોન્જથી તેનું જીવન બદલાઈ ગયું છે અને તેમજ એવું પણ માનવામાં આવે છે કે આ તેના કામથી પ્રભાવિત થઈને તેને ગેરેજમાં નોકરી મળી હતી અને આ પછી તેણે ફેરારી ગેરેજમાં કામ શરૂ કર્યું હતું તેવું કહેવામા આવ્યું અને અહીંથી તેની જિંદગી બદલાઈ ગઈ.

બ્રાયન અને જેમણે 1999 થી કાર વોશિંગ શરૂ કરી હતી તેવું પણ કહ્યું છે અને તે આજે ખૂબ પ્રખ્યાત છે. તેમણે કહ્યું કે સુપરકાર્સ ધોવાથી તે સમૃદ્ધ થતો નથી કારણ કે તેમને ધોવા માટે વપરાતી સામગ્રી ખૂબ જ ખર્ચાળ છે અને તેમજ તેમના કાર્ય વિશે આ બ્રાયને સમજાવ્યું કે સુપરકાર ધોવા માટે કલાકો લાગે છે. આમાં તેને સાફ કરવા માટે કારના આંતરિક ભાગને ફીણથી સાફ કરવું શામેલ છે. તેઓને મોટા પાયે સાફ કરવું પડશે તેવું પણ જણાવ્યું છે અને તે ખૂબ સખત મહેનત લે છે પરંતુ તેમને તેમનું કાર્ય ખૂબ ગમે છે.