કોઈપણ જાતનો ખર્ચો કર્યા વગર કરો આ ઉપાય, રાતોરાત ચમકી જશે ભાગ્ય……

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં આપનું હાર્દિક સ્વાગત છે.આજે અમે તમારા માટે આ લેખમાં જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ કેટલાક એવા ઘરેલુ ઉપાય વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે જેન ઉપયોગ થી તમારા જીવનની ઘણી સમસ્યાઓ નો ઉકેલ આવશે.જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં, કેટલાક ઉપાય છે જે જીવનની બધી સમસ્યાઓ દૂર કરવા માટે ઉપયોગ કરી શકાય છે. ઘણા લોકોને કાં તો આ ઉપાયો વિશે ખબર હોતી નથી અથવા તે માનતા નથી. એકવાર આ ઉપાય કરવાથી, તમે માત્ર નોકરી, ધંધા સંબંધી સમસ્યાથી છૂટકારો મેળવી શકો છો.

પરંતુ તમને હંમેશાં લક્ષ્મીજીનો આશીર્વાદ મળશે. ચાલો આપણે જાણીએ જ્યોતિષની કેટલીક આવી ઉપાયો જે તમારી સમસ્યાઓ દૂર કરવામાં મદદગાર સાબિત થઈ શકે છે.વ્યક્તિને તેના દરેક સારા-ખરાબ કર્મોનું ફળ તેના ભાગ્યના રૂપમાં મળતું રહે છે. સારા કર્મો પર સારો અને ખરાબ કર્મો પર ખરાબ ભાગ્ય અસર કરે છે. આજે અહીં જ્યોતિષના કેટલાક એવા ઉપાયો આપવામાં આવ્યા છે જેનાથી વ્યક્તિ પોતે પોતાના ભાગ્યમાં પરિવર્તન લાવી શકે છે. તેને સંપૂર્ણ રીતે બદલવું ઇશ્વરના હાથમાં હોય છે.તો ચાલો જાણીએ આ ઘરેલુ ઉપચાર વિશે.

દરરોજ સવારે ઉઠ્યા પછી, સૌ પ્રથમ, તમારા બંને હાથની હથેળીને જોતા, તમારે તેને તમારા ચહેરા પર ત્રણ કે ચાર વખત ફેરવો. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, હથેળીના ઉપરના ભાગમાં માતા લક્ષ્મી, મધ્યમાં માતા સરસ્વતી અને નીચલા ભાગમાં ભગવાન વિષ્ણુનું સ્થાન છે. એવું માનવામાં આવે છે કે આ કરવાથી તમારું ભાગ્ય ચમકવા લાગે છે.

સોમવારે શિવમંદિરમાં જાઓ અને દૂધ મિશ્રિત જળને શિવલિંગ પર ચઢાવો. રૂદ્રાશ્રની માળાથી ઓમ સોમેશ્વરાય નમઃનો 108 વાર જાપ કરો. સાથે પૂર્ણિમાએ પાણીમાં દૂધ મિક્સ કરો અને ચંદ્રમાને અદર્ય આપીને ધંધામાં પ્રગતિની કામના કરો, તરત અસર દેખાશે.

અનેક કોશિશો બાદ પણ ઘરમાં રૂપિયા આવતા નથી તો એક નાનો ઉપાય કરો. સોમવાર કે શનિવારે છોડા ઘઉંમાં 11 તુલસીના પાન, 2 દાણા કેસર મિક્સ કરીને પીસી લો, બાદમાં તેને લોટમાં મિક્સ કરી લો. ઘરમાં બરકત આવશે અને લક્ષ્મી સતત પ્રગતિ કરવા લાગશે. ઘરમાં લક્ષ્મીનો સ્થાયી વાસ રહે તે માટે એક લોખંડના વાસણમાં જળ, દૂધ અને ખાંડ મિક્સ કરી લો. તેને પીપળાના ઝાડની નીચે ઊભા રહીને પીપળાના મૂળમાં નાંખો. તેનાથી ઘરમાં સ્થાયી લક્ષ્મી વાસ કરે છે.

જો તમને નોકરી મળવામાં તકલીફ પડી રહી છે તો શનિવારે શનિ મંદિરમાં સરસવના તેલનો દીવો પ્રગટાવો. આ કરવાથી નોકરી સંબંધિત તમામ સમસ્યાઓ દૂર થશે. સાથે શનિ મંત્રનો જાપ કરવાથી શનિની આડઅસર ઓછી થાય છે. બીજી બાજુ, જો તમે વ્યવસાયી માણસ છો, તો પછી તમારા કાર્યસ્થળ અથવા ઑફિસમાં વ્યવસાયિક વૃદ્ધિ ઉપકરણ સ્થાયી કરો. આ ઉપકરણની અસરથી, પૈસાની પ્રાપ્તિ, સંતોષ અને આર્થિક નુકસાનનું સંકટ દૂર થઈ ગયું છે. વ્યવસાયના વિસ્તરણમાં મદદ કરે છે.

ઘરમાં સમૃદ્ધિ લાવવા માટે માટીના સુંદર વાસણમાં સોના-ચાંદીના સિક્કાને લાલ કપડાંમાં બાંધીને રાખો, ત્યારબાદ વાસણને ઘઉં કે ચોખાથી ભરીને ઘરના ઉત્તર-પશ્ચિમ ખૂણામાં રાખો. આમ કરવાથી ઘરમાં ધનનો અભાવ રહેશે નહીં.જ્યોતિષની રીતે સાસરીમાં સુખી રહેવા માટે ક્ન્યા દ્વારા કરાતા ઉપાયો, આખા કાળા અડદમાં લીલી મહેંદી મિક્સ કરો અને જે દિશામાં પતિ-પત્નીનો રૂમ હોય ત્યાં ફેંકો. બંનેની વચ્ચેનો પ્રેમ વધે છે અને તેઓ સુખી રહે છે.

જો કન્યા હળદરની 7 ગાંઠ, પિપળનો ટુકડો, થોડો ગોળ લઇને સાસરી તરફ ફેંકે છે તો તે કન્યા સાસરીમાં સુખ મેળવે છે.જ્યારે લગ્ન બાદ કન્યા વિદાય થાય ત્યારે એક લોટામાં ગંગાજળ, થોડી હળદર, એક પીળો સિક્કો લઇને કન્યાના માથા પરથી ઉપરથી નીચે સાત વાર ઉતારોને તેની આગળ ફેંકો. કન્યાનું વૈવાહિક જીવન સુખી રહેશે.

રોગોથી મુક્તિ મેળવવાના કેટલાક ઘરેલૂ ઉપાયો જે જ્યોતિષમાં કહ્યા છે, જ્યારે સૂર્ય મેષ રાશિમાં પ્રવેશે ત્યારે લીમડાની તાજી કૂંપળો, ગોળ અને મસૂરની સાથે પીસીને ખાવાથી વ્યક્તિ આખું વર્ષ નિરોગી અને સ્વસ્થ રહે છે.જો વ્યક્તિ ચીડિયા કરતું હોય અને વાતવાતમાં ગુસ્સો કરતું હોય તો તેની ઉપરથી રાઇ અને મરચું ઉતારી લો. તેને કોઇ પીડિત વ્યક્તિને જોવા માટે કહો.

સવારે નયણા કોટે પાણી, દૂધ કે ચા ન પીઓ. ઉઠતાં સૌ પહેલાં બંને હથેળીના દર્શન કરો. તે સ્વાસ્થ્ય સારું રાખે છે અને ભાગ્યને પણ ચમકાવે છે.જો કોઇની સાથે વારેઘડી દુઘટના થાય છે તો શુક્લ પક્ષના પહેલા મંગળવારે 400 ગ્રામ દૂધથી ચોખાને ધોઇને વહેતી નદી કે ઝરણાંમાં પ્રવાહિત કરો, આ ઉપાય સાત મંગળવાર કરો. દુર્ઘટનાઓ બંધ થઇ જશે.

જો કોઇ જૂનો રોગ ઠીક નથી થતો તો તમે ગોમતી ચક્ર લો અને તેને એક ચાંદીના તારમાં પરોવીને પલંગની સાથે બાંધો. રોગ જલ્દી ભાગી જશે.કોઇ રોગ અસાધ્ય બને અને દવાઓ કામ કરવાનું બંધ કરી દે તો તમે પીડિત વ્યક્તિના ઓશિકા નીચે એક તાંબાનો સિક્કો રાખો અને સવારે તેને શ્મશાનમાં ફેંકી દો. દવાઓ અસર શરૂ કરી દેશે અને રોગ જલ્દી દૂર થઇ જશે.

જો કુંડળીમાં રાહુ-કેતુ અથવા શનિ દોષ હોય તો કાળા કૂતરાને દરરોજ રાત્રે અંતિમ રોટલી પર તેલ ચઢાવી ખવડાવો, આમ કરવાથી બધી દોષો દૂર થઈ જાય છે. વળી, ઘરમાં શાંતિ અને શાંતિ રહેશે. જો શક્ય હોય તો, દરેક નવા ચંદ્ર પર ચોખાની ખીર બનાવો અને તેમાં બ્રેડના નાના નાના ટુકડા મૂકો.