લાલા કપડાંમાં બાંધીને મૂકી દો આખાસ વસ્તુ,હીરાની જેમ ચમકવા લાગશે તમારું નશીબ…..

મિત્રો આ લેખમાં હું તમારુ સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું મિત્રો આ સંસાર મા દરેક વ્યક્તિ ને અમીર બનવુ છે પરંતુ અમીર બનવુ કોઇ ના કિસ્મત મા નથી હોતુ આપડે જીવન મા ઘણા બધા જતન કરીએ છે તેમ છતા આપડે આપણા કાર્ય મા સફળ નથી થઈ શકતા મિત્રો જીવન મા સફળ થવામા આપડુ નશીબ ખુજ મહત્વ નો ભાગ ભજવે છે પરંતુ એવુ પણ નથી કે આપડે નશીબ ના ભરોસે બેસી રહીએ અને કામ પણ ના કરીયે કોઇ કાર્ય ના કરવાથી આપડે સફળતા ની રાહ જોઈ નશીબ ના આધારે બેસી રહીએ એ ખોટુ છેસફળતા અને અસફળતા વચ્ચે એક એવું બિંદુ હોય છે જેના પર પહોંચીને તમે નથી થતાં સફળ કે નથી થતાં અસફળ. શું તમે એવી સ્થિતિ અનુભવો છો જો જવાબ હા હોય તો જાણી લો આ વાત દુનિયાના દરેક વ્યક્તિ સફળ થવા ઈચ્છે છે પણ આપણામાંથી અનેક લોકો એવા હોય છે કે જે એ નથી વિચારતા કે અસફળ થવાનું કારણ આપણામાં જ હોય છે.

Advertisement

જ્યારે આપડે કોઇ કર્મ કરવાથી પણ આપડે હમેશા અસફળ થઈએ છીએ ત્યારે આપડે ભગવાન ને યાદ કરીયે છે અને સારા થવાની કામના કરીયે જ્યારે મિત્રો તમે આવી કોઈ પરિશ્થિતિ માથી પસાર થઈ રહ્યા છો તો આ લેખ તમારા માટે જ છે આજે તમને વાત કરવા જઇ રહ્યા છે એક એવા ઉપાય વિશે જેનાથી તમે તમારા ધન વિશે ની સમસ્યા થી છૂટકારો મેળવી શકાય છે તો આવો જાણીએ.મિત્રો અત્યાર ના આજના સમયમા દરેક માણસએ રૂપિયા કમાવવા માંગે છે અને જેથી તે પોતાની અને પોતાના પરિવારજનોની જરૂરિયાતોને પૂરી કરી શકે છે મિત્રો આ સિવાય અમુક એવા લોકો એવા પણ હોય છે કે જે લોકો મહેનત કર્યા વગર જ પોતાના નાણા કમાઈ લે છે કેમ કે આમા તેમનુ નસીબ એ તેમની સાથે હોય છે પણ બધાની સાથે આવુ હોતુ નથી કારણ કે કેટલાક એવા લોકો પણ હોય છે કે જે સખત મહેનત કર્યા કરે છે પણ તેમને તેનુ ફળ મળતુ નથી.

મિત્રો તેના માટે આજના સમયમા આપણે દરેક ઘરમા વાસ્તુશાસ્ત્રનો ખૂબ જ એવો મહત્વ રહ્યું છે અને વાસ્તુને જો ધ્યાનમા રાખીને જે લોકો ઘણા બધા કામ કાજો કરે છે માટે જો વાસ્તુશાસ્ત્રનો સાચો ઉપયોગ કરવામા આવે તો તમારું ભાગ્ય બદલાઈ જાય છે માટે આજે અમે તમને કેટલીક એવી વસ્તુઓ વિશે જણાવીશુ કે જેને તમારા ઘરમા રાખવાથી તમારા નાણા ખૂંટતા નથી.મિત્રો તેના માટે જો વાસ્તુશાસ્ત્ર મુજબ જો કબૂતર અને કાગડાના પીંછા ને ઘરમા રાખવુ એ શુભ મનાય છે અને ઘરમા શાંતિ સ્થાપિત કરવા માટે તમારે સફેદ અથવા લાલ કાપડમા કબૂતર અને કાગડાના પીંછ ને લપેટી તેને કાળા રંગની દોરીમા બાંધીને તિજોરીમા રાખવાથી તમારા પર માં લક્ષ્‍મીની કૃપા હમેશા માટે રહે છે તેમજ તમારા ધંધામા પણ સફળતા મળે છે.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે જો તમે પંચમુખી હનુમાનજીની પ્રતિમાને જો તમે ઘરના દક્ષિણ અને પશ્ચિમ દિશામા રાખીને દરરોજ તેની પૂજા કરવી જો આમ કરવાથી તમારા ઘરમા સુખ અને શાંતિ આવે છે અને તમારા ધનમા પણ ઘણી વૃદ્ધિ થાય છે તેમજ મિત્રો આ ઉપાય શનિવારના દિવસે કરવામા આવે તો એવુ કહેવાય છે કે તમારા ઉપર ભગવાન હનુમાનજીની વિશેષ કૃપા ઉતરે છે અને તેમનો આશીર્વાદ પણ પ્રાપ્ત થાય છે.મિત્રો જો તમારા ઘરમા કોઈ મુશ્કેલી ના કારણે પૈસાની અછત છે અને તમે ઇચ્છતા હોવ કે તમારાઘરમા જો પૈસાની અછત ના થાય તે માટે તમારે ધાતુનો બનેલો એક કાચબો તમારા ઘરમા રાખવો કારણ કે ઘરમા કાચબો રાખવો એ શુભ માનવામાં આવે છે અને જે ઘરના બધા જ દોષોને દૂર કરવા માટે તમારે ખાસ વાસ્તુ દેવતાની તસ્વીર રાખવી જોઇએ આમ કરવાથી તમારા બધા જ દોષો એ જાતે જ દૂર થઈ જાય છે.

મિત્રો જો તમે તમારા ઘરમાં સુખ-સમૃદ્ધિ લાવવા માટે સોના-ચાંદીના થોડા સિક્કા ને લાલ કપડાંમાં બાંધેલા માટીના વાસણમાં મુકી દો અને હવે આ વાસણને ઘઉં અથવા ચોખાથી ભરો અને તેને ઘરની ઉત્તર-પશ્ચિમ દિશામાં રાખી દો મિત્રો આમ કરવાથી ઘરમાં પૈસાની તંગી રહેતી નથી તેમજ શું તમે સખત મહેનત કરીને પૈસા કમાઇ શકો છો પરંતુ તમારી પાસે પૂરતા પૈસા નથી અથવા તે ભેગા નથી થતા અને તમને પણ આવી જ સમસ્યા છે તો પછી તમે તમારા ઘરની તિજોરીમાં લાલ કાપડ મુકી અને તિજોરીમાં ગુંજાનું બીજ મુકી દો મિત્રો આમ કરવાથી પૈસા ભેગા થવા લાગે છે.

મિત્રો જો કોઈ વ્યક્તિ લાંબા સમયથી બીમાર છે તો શુક્રવારે રાત્રે મુઠ્ઠીભર કાળા ચણાને પલાળી રાખો અને શનિવાર ની સાંજે તેમને કાળા કપડાથી બાંધો અને તેમાં નેઇલ અને કોલસાના ટુકડા મૂકિ દો અને હવે તેને સાત વાર દર્દીની ટોચ પરથી ફેરવો અને તેને તળાવમાં અથવા સારી રીતે ફેંકી દો મિત્રો આમ કરવાથી બીમાર વ્યક્તિ તરત જ સાજા થઈ જશે તેમજ મિત્રો જો તમે તમારા કર્જ થી પરેશાન છો તો તેના ઉપાય માટે તમે પાંચ ગુલાબ ફૂલો લો હવે તેની સાથે બે મીટર સફેદ કાપડ લો અને આ પાંચ ફૂલોને 21 વાર ગાયત્રી મંત્રનો પાઠ કરીને કાપડમાં બાંધી દો અને ત્યારબાદ આ કપડાને વહેતા પાણીમાં મુકી દો મિત્રો આ ઉપાય કરવાથી તમે જલ્દીથી દેવાથી મુક્તિ મેળવશો.

Advertisement