મહિલાઓને આ સમય દરમિયાન તીવ્ર સમાગમની ઈચ્છા થતી હોય છે જાણો….

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં આપનું હાર્દિક સ્વાગત છે.આજે અમે તમારા માટે આ લેખમાં એવી મહિલાઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે જેમને અમુક સમયે મહિલાઓને સમાગમ કરવાની તીવ્ર ઈચ્છા થાય છે. મહિલાઓને પણ પુરુષોની જેમ જાતીય સંબંધની ઇચ્છા રાખે છે, પરંતુ ઘણી વાર સ્ત્રીઓ આ કહેતા શરમાવે છે. મહિલાઓ શારીરિક સંબંધ પ્રત્યે એટલી સંકોચ રાખે છે કે તેઓ તેમની ઇચ્છા સારી રીતે વ્યક્ત કરવામાં અસમર્થ હોય છે.

પરંતુ શું તમે જાણો છો કે મહિનાના કેટલાક દિવસો હોય છે જ્યારે મહિલાઓને સેક્સ માણવાની સૌથી વધુ ઇચ્છા હોય છે. પરંતુ આ વિષય પર વિજ્ઞાનના અભાવને કારણે, પુરુષો આ ઇચ્છા પૂરી કરવામાં અસમર્થ છે. ચાલો અમે તમને જણાવીએ કે મહિનાના કયા દિવસો છે જ્યારે સ્ત્રીઓમાં સમાગમ હોર્મોન્સ ટોચ પર હોય છે.

મહિલાઓ જ્યારે પ્રેગનેન્ટ હોય છે ત્યારે તેમણે સમાગમ ન કરવું જોઇએ તે સિવાય એવું પણ માનવામાં આવે છે કે જ્યારે મહિલાઓ પ્રેગ્નેન્ટ હોય છે તો તેની અંદર સમાગમ કરવાની ઇચ્છા ઓછી થઇ જાય છે કે પછી થતી જ નથી.પરંતુ હાલમાં થયેલી એક શોધમાં જણાવવામાં આવ્યું છે કે મહિલાઓ જ્યારે ગર્ભવતી હોય છે ત્યારે તેમણે સમાગમ કરવાની ઇચ્છા વધી જાય છે. રિસર્ચમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે ગર્ભાવસ્થા દરમિયાન મહિલાઓમાં સમાગમ કરવાની ઇચ્છા વધી જાય છે કે પછી પહેલા જેવી જ રહે છે.

તે સિવાય રિસર્ચમાં આ વાત પણ સામે આવી છે કે મહિલાઓને માસિક ધર્મ હોવા પર પણ સમાગમની ઇચ્છા થાય છે. આ દરમિયાન તેમને સમાગમમાં ચરમનો અનુભવ સામાન્ય દિવસ કરતા વધારે હોય છે. શોધમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે જ્યારે મહિલાએમાં માસિક ધર્મ હોય છે તો ઠીક પહેલા તેમને સમાગમનો સુખદ અનુભવ થાય છે.આ દરમિયાન મહિલાઓ સમાગમનો આનંદ લેવા માંગે છે.

આજ કારણ છે કે પીરિયડ્સ દરમિયાન મહિલાઓમાં યોનિમાં લોહીનું સંચરણ વધી જાય છે અને આજ કારણ છે કે આ દરમિયાન સમાગમ કરવાની વધારે ઇચ્છા હોય છે.આ દરમિયાન મહિલાઓના શરીરમાં ટેસ્ટોસ્ટેરોનનું લેવલ પણ ઘણા હદ સુધી વધી જાય છે. જેનાથી તે સમાગમને વધારે સારી રીતે એન્જોય કરે છે. કેટલાક લોકનું એવું પણ માનવું છે કે આ દરમિયાન મહિલાઓ બાકીના દિવસોની તુલનામાં જલદી ઓર્ગેજ્મ હાંસલ કરે છે.

સ્ત્રીઓમાં પીરિયડ્સ આવે છે તે સમયગાળા પછીના લગભગ બે અઠવાડિયા પછી સ્ત્રીઓમાં પ્રજનન ક્ષમતા વધે છે. આ તે સમય છે જ્યારે તેમનામાં જાતીય ઇચ્છા પણ વધે છે. આ સમય દરમિયાન મહિલાઓ સમાગમ માણવા માટે ખૂબ ઉત્સુક બને છે. અને જ્યારે સ્ત્રીઓ પીરિયડ્સ દરમિયાન દારૂનું સેવન કરે છે ત્યારે આ ઇચ્છામાં વધારો થાય છે. દારૂ પીધા પછી, તેણી સમાગમ પ્રત્યેની ઉત્તેજના વધારે છે અને તે સંબંધ બાંધવા માટે પોતાનો પ્રતિકાર કરી શકતી નથી. હકીકતમાં, આલ્કોહોલને કારણે, સ્ત્રીઓ અવરોધ છોડી દે છે અને સમાગમનો આનંદ માણે છે.

હકીકતમાં પીરિયડ્સ દરમિયાન, સ્ત્રીઓના શરીરમાં ચોક્કસ હોર્મોન્સ વિકસિત થવાનું શરૂ થાય છે, જે તેમને અસ્થિર બનાવે છે. અને આને કારણે શારીરિક સંબંધ વિશેના મોટાભાગના વિચારો તેના મગજમાં આવે છે. એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે જે છોકરીઓને પીરિયડ્સ જલ્દી આવે છે તે અન્ય છોકરીઓની તુલનામાં જાતીય ઇચ્છા વધારે હોય છે.

કેટલીક સ્ત્રીઓ પીરિયડ દરમિયાન પણ જાતીય ઈચ્છા રાખે છે. પીરિયડ્સ દરમિયાન થતા પરિવર્તનને કારણે મહિલાઓને પીરિયડ દરમિયાન સેક્સ માણવાની પણ ઇચ્છા હોય છે. પરંતુ તે તેની અવગણના કરવામાં ખચકાટ કરે છે. જે આ સમયમાં તેમને ચીડિયાપણું આપી શકે છે.