સફેદ સાડીમાં મંદાકિનીએ આપ્યાં હતાં એટલાં બોલ્ડ શીન કે તસવીરો જોઈ મોં માં પાણી આવી જશે,જુઓ આ તસવીરો…….

મિત્રો આજે આ લેખમાં દ્વારા તમારુ સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું મિત્રો આપણા બોલિવુડમા ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે જેમની સુંદરતાની ચર્ચા હમેશા થયા જ કરે છે મિત્રો આ અભિનેત્રીઓ કરતા તેમની સુંદરતાની વધારે ચર્ચા થાય છે મિત્રો સાઉથની ફિલ્મોમાં કામ કરનારી બધી અભિનેત્રી ઓ ખરેખર ખુબજ સુંદર હોય છે પરંતુ આજે હું તમને એક એવી અભિનેત્રી વિશે જણાવીશ જે તમને જોઈને પાગલ થઈ જશો તો ચાલો આપણે તેમના વિશે જાણીએ મિત્રો આજે આપણે એક એવી અભિનેત્રી વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે જેમને ભારતની સુંદર અભિનેત્રી કહેવામા આવે છે.

મિત્રો બોલિવુડમા ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે જેમની સુંદરતાને જોઇને કોઇપણ તેમની પાછળ પાગલ થઇ જાય છે મિત્રો આ અભિનેત્રીઓ તેમની સુંદરતાને કારણે પણ ખુબજ ચર્ચામા રહે છે જો મિત્રો બોલિવુડની અભિનેત્રીઓની વાત કરવામા આવે તો તેમા માધુરી દિક્ષિત, કેટરીના કૈફ, જેક્લીન ફર્નાન્ડિઝ, આલીયા ભટ્ટ, દિપિકા પાદૂકોણ,પ્રિયંકા ચોપડા, કૃતિ શેનન,જેવી ઘણીબધી અભિનેત્રીઓનો સમાવેશ થાય છે મિત્રો બોલિવુડની અભિનેત્રીઓ તેમની સુંદરતામા ઘણોબધો મેકઅપ કરીને બહાર નિકળે છે તે પછી કોઈ ઍવોર્ડ ફંક્શન હોય કે પછી કોઈ ફિલ્મનુ શૂટિંગ કે પછી તેમની ફિલ્મોનું પ્રમોશન.

તેમજ મિત્રો બોલીવુડમાં એવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે જેમણે બોલ્ડ સ્ટાઇલથી દર્શકોના દિલમાં ઘર બનાવ્યું છે અને તેમાંથી એક ફિલ્મ રામ તેરી ગંગા મૈલી. ની મંદાકિની છે મિત્રો આ ફિલ્મ લોકોને હજી પણ તે ચમક યાદ આવે છે જે મંદાકિનીએ સફેદ સાડી પહેરીને બોલ્ડ સીન આપ્યો હતો મિત્રો અભિનેત્રી મંદાકિનીનો જન્મ 30 જુલાઇ 1963 ના રોજ ઉત્તર પ્રદેશના મેરઠમાં થયો હતો અને તેનું પહેલું નામ યાસ્મિન જોસેફ હતું પરંતુ જ્યારે યસ્મિને ફિલ્મોમાં પ્રવેશવાનું વિચાર્યું ત્યારે તેને સતત ત્રણ વખત રીજેક્ટ કરવામાં આવી હતી અને આ પછી રણજિત વિર્કે એ તેને અભિનય કરવાની તક આપી અને તેણે ફિલ્મ મજલૂમ સાથે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ભાગ લીધો અને અભિનેત્રી બનતાની સાથે જ તેનું નામ મંદાકિની થઈ ગયું હતુ.

મિત્રો ફિલ્મ રામ તેરી ગંગા મેલી માં બોલ્ડ સીન આપીને 80 ના દાયકામાં હલચલ મચાવનાર મંદાકિની હવે ગુમનામીનું જીવન જીવી રહી છે અને મંદાકિનીની ફિલ્મની મુસાફરી ખૂબ જ ટૂંકી હતી જેના કારણે તે પ્રખ્યાત ગેંગસ્ટર દાઉદ ઇબ્રાહિમના અફેર અને ફિલ્મોનુ કંઇક ખાસ કમાલ બતાવી શક્યો ન હતો જોકે મંદાકિનીએ ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું.પરંતુ રામ તેરી ગંગા મેલી માં ભજવાયેલી ગંગાની પાત્ર લોકોની જીભ પર રહ્યુ હતુ.

મિત્રો આ ફિલ્મ રિલીઝ થયા પહેલાં જ 22 વર્ષીય મંદાકિનીની ઉપર રાજ કપૂરની નજર પડી અને તેમને રામ તેરી ગંગા મેલી ફિલ્મમાં કામ કરવાની ઓફર કરી અને તે જ સમયે મંદાકિનીએ પણ આ ઓફર પર તરત જ હા પાડી દીધી અને મિત્રો આ ફિલ્મ તે સમયની સુપરહિટ ફિલ્મોમાં ગણાય છે મિત્રો આમાં મંદાકિનીનો સફેદ સાડીનો અવતાર હજી પણ લોકો ભૂલ્યા નથી અને તેમણે ફિલ્મમાં ઘણા બોલ્ડ સીન્સ આપ્યા હતા જેના કારણે તે રાતોરાત હેડલાઇન્સમાં બની ગઈ હતી અને ફક્ત એક ફિલ્મે તેનું કરિયર એટલુ ઊંચાઈ પર લઈ ગઈ કે દરેક ના દિલમાં રાજ કરવા લાગી હતી અને ત્યારબાદ તેના ફોટા દરેક અખબારો અને સામયિકમાં જોવા મળતા હતા.

મિત્રો મંદાકિની નુ ગુમ થવાનું બીજું કારણ ફિલ્મ નથી પરંતુ આ દેશના ભાગેડુ દાઉદ ઇબ્રાહિમ સાથેના જોડાણને કારણે છે જે પોતાને એક નંબરનો પંક માને છે અને લોકો કહે છે કે મંદાકિની દાઉદની ગર્લફ્રેન્ડ હતી જેના જવાબ મા મંદાકિની એ કહ્યુ હતુ કે અમે ફક્ત સારા મિત્રો હતા અને હું તેને વ્યક્તિગત રૂપે પણ ઓળખતી ન હતી પરંતુ લોકો ફરીથી કહે છે કે દાઉદને કારણે મંદાકિની ઘણી ફિલ્મોમાં લેવામાં આવી હતી અને આ બધી વાતચીત એક ફોટો દ્વારા જેમાં મંદાકિની દાઉદ સાથે જોવા મળી હતી.

મિત્રો આ દિવસોમાં મંદાકિની ફિલ્મોથી ઘણી દૂર છે અને તેની વધતી ઉંમર પણ તેના લુકને લઈને તે સંપૂર્ણપણે બદલાઈ ગઈ છે અને જો તમે ઉપર આપેલ ચિત્ર જોશો તો તમે કદાચ તેને ઓળખશો નહીં કારણ કે સમય જતાં મંદાકિનીનો અવતાર મા પણ ઘણો બદલાવ આવી ગયો છે મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે રામ તેરી ગંગા મૈલી ફિલ્મના ધોધમાં નહાવાના દ્રશ્ય દ્વારા મંદાકિની ખૂબ ચર્ચામાં હતી અને આ બોલ્ડ સીન તેને જમીનમાંથી આકાશની ઉંચાઈ ઉપર લઇ ગયુ હતુ પરંતુ જ્યારે પણ મંદાકિનીને આ દ્રશ્ય વિશે પ્રશ્નો પૂછવામાં આવે છે.ત્યારે તે ચૂપ રહેવાનું પસંદ કરે છે અને કોઈ જવાબ આપતી નથી.

મિત્રો જ્યારે 1986 માં આગ ઓર શોલા ફિલ્મમાં કામ કરતી વખતે એક પત્રકાર ખાલિદ મોહમ્મદે મંદાકિનીને તેના ધોધના દ્રશ્ય વિશે પૂછ્યું કે તમને ફિલ્મમાં આવા દ્રશ્ય આપવા બદલ કોઈ દિલગીરી છે તો મંદાકિની આ મામલે હસી પડી અને મંદાકિની ઘણીવાર વિચાર્યા પછી જવાબ આપ્યો કે મને ખબર નથી રાજ કપૂર જેવા મોટા સ્ટાર સાથે વાત કરવાની હિંમત કોણ કરી શકે અને કોઈપણ રીતે આ સવાલ યોગ્ય નથી આ પછી તેની બીજી એક હિટ ફિલ્મ આવી હતી પરંતુ પહેલી જ ફિલ્મમાં મંદાકિનીએ ખૂબ જ બોલ્ડ સીન્સ આપ્યા હતા તેમજ મિત્રો બોલિવૂડમાં મંદાકિનીની કારકિર્દી ટૂંકી અને વિવાદથી ભરેલી હતી.

મિત્રો એક સમય એવો હતો જ્યારે મંદાકિનીને બોલિવૂડની ખૂબ જ સુંદર હિરોઇનો માનવામાં આવતી હતી મિત્રો મંદાકિનીએ 1990 માં ડૉ કાગ્યુર ટી રિનપોચે ઠાકુર સાથે લગ્ન કર્યા હતા મિત્રો ઠાકુરને 1970, 80 ના દાયકામાં મર્ફી રેડિયોની પ્રિન્ટ સહાયમાં જોવામાં આવ્યા હતા અને તે બંનેને બે બાળકો પણ હતા જેમા પુત્ર રબ્બીલ અને પુત્રી રબ્જે પરંતુ રબ્બીલનું 2000 માં માર્ગ અકસ્માત માં મૃત્યુ થયું હતું અને હવે મંદાકિની અને તેના પતિ સાથે મુંબઇ માં તિબેટીયન હર્બલ સેન્ટર ચલાવે છે અને આ સિવાય મંદાકિની તિબેટ યોગ પણ શીખવે છે.