મિસ્ટર 360 નાં નામથી પ્રખ્યાત આ ક્રિકેટરની પત્ની લાગે છે ખુબજ હોટ તસવીરો જોઈ,ચોંકી જશો..

ક્રિકેટ વિશ્વમાં, એક દિગ્ગજ ખેલાડી દક્ષિણ આફ્રિકાથી રમી રહ્યો છે અને આજે પણ રમે છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે આપણે દક્ષિણ આફ્રિકાના આવા આશાસ્પદ ખેલાડી એબી ડી વિલિયર્સની વાત કરી રહ્યા છીએ. મેદાનમાં પોતાના બેટથી બધાને આશ્ચર્ય આપનારા એબી ડી વિલિયર્સે તેની ક્રિકેટ કારકીર્દિમાં ઘણા રેકોર્ડ બનાવ્યા છે. ડી વિલિયર્સની પર્સનલ લાઇફ વિશે વાત કરો, તો પછી તેની પત્નીનું નામ ડેનિયલ છે. તેમના લગ્ન 2013 માં થયા હતા.

ડી વિલિયર્સ અને તેની પત્નીના પ્રેમની વાર્તા ખૂબ જ ફિલ્મી અને રોમેન્ટિક છે. ડી વિલિયર્સ અને ડેનિયલ 2008 માં મળ્યા હતા. ડી વિલિયર્સે પોતાની આત્મકથામાં તેની લવ સ્ટોરી કહી છે કે તે પ્રથમ નજરમાં ડેનિયલ સાથે કેવી રીતે પ્રેમમાં પડી ગયો.IPL 2018માં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરૂનો બેટ્સમેન એબીડી વિલિયર્સ શાનદાર ફોર્મમાં છે. ડી વિલિયર્સેપોતાની પત્ની સામે લગ્નના પ્રસ્તાવ રાખવાની પુરી વાર્તા કહી છે.યૂ ટ્યૂબ ટોક શો પર ડી વિલિયર્સે જણાવ્યુ કે કઇ રીતે તેને ફિયાન્સી ડેનિયલને પ્રપોઝ કરી ચોકાવી હતી. ડી વિલિયર્સે ડેનિયલને આગ્રાના તાજ મહેલ સામે પ્રપોઝ કર્યુ હતું.

ડી વિલિયર્સે ડેનિયલ કહ્યું હતું જૂઠ્ઠુંડી વિલિયર્સે ડેનિયલને જૂઠ કહ્યું હતું અને ફોટોગ્રાફર્સ તેમજ વીડિયો ગ્રાફર્સ સાથે લઇને ગયો હતો જેથી તે બધુ રેકોર્ડ કરી શકે. ડી વિલિયર્સે કહ્યું, આઇપીએલ શરૂ થયાના આશરે 2 મહિનાપહેલા હું પ્લાનિંગ કરી રહ્યો હતો. મે અંગુઠી લઇ લીધી હતી અને તાજ મહેલમાં પ્રપોઝ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો.

હું જ્યારે આઇપીએલમાં પહોચ્યો ત્યારે મે સિક્યુરિટી ગાર્ડ્સને બોલાવ્યો જે અસલમાં તસવીરો અને વીડિયો લઇ રહ્યો હતો.ડી વિલિયર્સે જણાવ્યુ, ‘મે ડેનિયલને જણાવ્યુ કે મારે સિક્યુરિટી ગાર્ડ્સ સાથે ટ્રાવેલ કરવુ પડશે માટે તે અમારી સાથે આવ્યો છે. આ રીતે એક સરપ્રાઇઝ રહ્યું અને મે તેને કેમેરામાં કેદ કરી લીધુ’ અલગ અંદાજમાં બેટિંગ માટે જાણીતા ડી વિલિયર્સે 2013માં ડેનિયલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. આ કપલને બે બાળક છે.

ડી વિલિયર્સ ક્રિકેટના મેદાનમાં તોફાની બેટ્સમેન તરીકે દેખાય છે. તે પોતાના અંગત જીવનમાં ખૂબ જ ફિલ્મી અને રોમેન્ટિક વ્યક્તિ છે. સમજાવો કે ડી વિલિયર્સે તેની પત્ની ડેનિયલને તાજ મહેલની સામે 2012 માં પ્રસ્તાવ આપ્યો હતો. તે દિવસોમાં, વિભાજન ભારતમાં આઈપીએલ મેચ રમતા હતા. 212 કિલોમીટરની મુસાફરી કરીને આ ક્ષણ માટે તેની મેચ પૂર્ણ કર્યા પછી તે દિલ્હીથી આગ્રા આવ્યો હતો.

ડી વિલિયર્સ અને ડેનિયલના લગ્ન વર્ષ 2013 માં થયા હતા. આજે તેમને પણ બે બાળકો છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે ડેનિયલ હજી પણ તેટલી જ સુંદર લાગે છે જેટલી તે લગ્ન પહેલાં દેખાતી હતી. ડેનિયલ હંમેશા તેના પતિ ડી વિલિયર્સને રમત તરફ પ્રોત્સાહિત કરે છે. આઈપીએલ દરમિયાન ડી વિલિયર્સ અને તેની ટીમ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરને ટેકો આપવા માટે તેણે ઘણી વખત ભારતની મુલાકાત પણ લીધી છે.

આ એક ખાસ ક્ષણ હતી.મિ.360ના નામથી જાણીતા ડી વિલિયર્સે કહ્યું, ‘તે મારા જીવનની ઘણી ખાસ ક્ષણ હતી. મે ડેનિયલને પુરી રીતે ચોકાવી દીધી હતી, તેને આ મામલે કઇ ખબર નહતી. મને યાદ છે જ્યારે હું પરત આવ્યો ત્યારે વિરાટ કોહલીએ મને શું કહ્યું. તે કહી રહ્યો હતો કે ‘તમે અમારૂ માથુ ઘણુ ઉંચુ કરી નાખ્યુ છે’ પરંતુ મને લાગે છે કે તેને અનુષ્કા શર્મા સાથે લગ્ન કરીને સારૂ કર્યુ છે.’

ટોક શોમાં કર્યા ખુલાસા.આ ટોક શોમાં એબી સાથે તેના બાળપણના હીરો અને દક્ષિણ આફ્રિકાના દિગ્ગજ ખેલાડી જોન્ટી રોડ્સ પણ હાજર હતા. જોન્ટી માટે ડી વિલિયર્સે કહ્યું, ‘હું હંમેશા તેમના જેવો બનવા માંગતોહતો અને મારી પાસે એક લીલી જોન્ટી કેપ હતી જેની પર પીળા રંગથી જોન્ટી લખેલુ હતું. મે આ ટોપી સુપરસ્પોર્ટ પાર્કમાં પ્રથમ ટેસ્ટ લાઇવ જોતા ખરીદી હતી. તે એક સારા ગુરૂ હોવાનીહાલમાં થોડાં દિવસો પહેલાં એબી અને વિરાટ એ લાઈવમાં વાત કરી હતી.કોરોના વાયરસને કારણે દુનિયાભરના ક્રિકેટ ટૂર્નામેન્ટ સ્થગિત થઇ ગયા છે, આ વચ્ચે ક્રિકેટર્સ પોતાના ઘરે સમય પસાર કરી રહ્યા છે. ક્રિકેટર્સ હાલમાં સોશ્યલ મીડિયાના પ્લેટફોર્મથી લાઇવ ચેટ કરી રહ્યા છે, આ વચ્ચે વિરાટ કોહલી અને સાઉથ આફ્રિકાની સ્ટાર ખેલાડી એબી ડિવિલયર્સ ઇન્સ્ટાગ્રામ લાઇવ વીડિયો ચેટના માધ્યમથી જોડાયા હતા.

આ ચેટમાં બંને ખેલાડીઓએ લોકોને કોરોના વાયરસથી સતર્કતા વધારવાની અને લૉકડાઉનનું પાલન કરવાની અપીલ કરી હતી. આ દરમિયાન એબી ડિવિલિયર્સે જણાવ્યુ કે, તેઓ પોતાના બેટ અને કિટને નીલામ કરશે, જેની મદદથી IPL 2016 માં વિરાટ કોહલીની સાથે મળીને સેન્ચુરી ફટકારી હતી.તો બીજી તરફ ટીમ ઇન્ડિયાના કેપ્ટન વિરાટ કોહલી પણ સોશ્યલ મીડિયા પર શૅર કરતા જાણકારી આપી છે કે, ”તે પોતાનું બેટ અને ગ્લવ્સને નીલામ કરશે.” વિરાટે આ ચેટમાં કીધુ હતુ કે તે આગળ પણ કોરોની સામે લડવા માટે મદદ કરશે. ઉલ્લેખનીય છે કે, અનુષ્કા અને વિરાટે કોરોના સામેની જંગમાં સરકારની મદદ માટે આર્થિક સહાય પણ કરી છે. તેમણે પીએમ રિલીફ ફંડ અને મહારાષ્ટ્ર સીએમ રિલીફ ફંડમાં યોગદાન આપ્યું છે.