મુંબઈના પોશ એપાર્ટમેન્ટમા રહે છે ટીવી જગતના દિગ્ગજ સ્ટાર રોનિત રોય જુઓ તેમના આલિશાન ઘરની અંદરની તસવીરો….

નમસ્કાર મિત્રો આજે આ લેખમા તમારુ સ્વાગત કરિએ છે મિત્રો આજે આપણે આ લેખમા વાત કરીશુ ટીવી જગતના બાદશાહ કહેવાતા રોનિત રોય વિશે મિત્રો રોનીત રોયે ટીવી ની ઘણી સિરિયલોમા કામ કર્યુ છે રોનીત રોય એક ભારતીય ફિલ્મ અને ટેલિવિઝન અભિનેતા છે જે તેમના પાત્રો ડી પાઠક, રુષભ બજાજ, મિહિર વિરાણી, અપારાજીથ દેબ માટે ખૂબ જાણીતા છે અને તે સોની ટીવી પરની હિન્દી સીરીયલ અદાલતમાં કે ડી પાઠક છે અને મુજે ઇતના પ્રેમ ના કરો મા ડો.નચિકેત ખન્નાના પાત્રમાં જોવા મળી રહ્યો છે તેમજ તેમનો પોતાનો સિક્યોરિટી બિઝનેસ છે જે બોલીવુડ સ્ટાર્સ અને પ્રોડક્શન હાઉસને સુરક્ષા સેવાઓ પ્રદાન કરે છે અને તેને અનેક વખત અનેક એવોર્ડથી પણ સન્માનિત કરવામાં આવ્યા છે.

મિત્રો રોનિતનો જન્મ નાગપુરમાં થયો હતો અને તે ઉદ્યોગપતિ બ્રોથિન્દ્રનાથ અને ડૉલી બોઝ રોયનો મોટો પુત્ર છે અને તેનો નાનો ભાઈ રોહિત રોય પણ એક ટીવી એક્ટર છે અને રોનિતે તેનું બાળપણ ગુજરાતના અમદાવાદમાં વિતાવ્યું હતુ અને 2003 માં રોનિતે અભિનેત્રી નીલમ બોઝ સાથે લગ્ન કર્યા હતા નીલમ રોનીતની બીજી પત્ની છે અને આ બંનેના લગ્ન 17 વર્ષ પૂર્ણ થયા છે. ટીવી ઉદ્યોગના પાવર યુગલોમાં રોનિત અને નીલમનો સમાવેશ થાય છે અને આ બંને વચ્ચે એક અદભુત કેમિસ્ટ્રી છે તેમજ રોનિત અને નીલમને બે બાળકો છે પુત્રી આદોર અને પુત્ર અગસ્ત્ય.

મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે રોનિત તેની નાની હેપ્પી હેમિલી સાથે મુંબઇના પોશ વિસ્તાર, વર્સોવામાં એક હાઇકલાસ સોસાયટીમાં રહે છે અને બિલ્ડિંગના ફ્લોર પર રોનીત અને નીલમનું સુંદર એપાર્ટમેન્ટ છે 2005 માં રોનિત અને નીલમે પોતાનું એપાર્ટમેન્ટ ખરીદ્યું હતુ જેને પાછળથી નજીકના એપાર્ટમેન્ટની ખરીદી કરીને તેને એક લક્ઝરી લૈવિશ એપાર્ટમેન્ટમાં ફેરવીને બંનેએ પરિવર્તન કર્યું હતું તેમજ રોનિત અને નીલમે પોતાનું ઘર સુંદર રીતે સજ્જ કર્યું છે જે ઘરે આવનારા મહેમાનોને લવિશની અનુભૂતિ આપે છે.

મિત્રો રોનિતે સ્કૂલનું શિક્ષણ પૂરું કર્યા પછી હોટલ મેનેજમેન્ટ કર્યું હતું અને અભ્યાસ પૂરો કર્યા પછી તે મુંબઈ ચાલ્યો ગયો અને ફિલ્મ નિર્માતા સુભાષ ઘાઇના ઘરે રહેવા લાગ્યો હતો રોનિત ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કામ કરવા માંગતો હતો, પણ ઘાઈએ તેમને ફિલ્મોમાં કામ કરવા વિશે ચેતવણી આપી અને તેને લગતી સમસ્યાઓ વિશે પણ જણાવ્યું હતુ તેમજ રોનિત મુંબઇની સી રોક હોટલમાં મેનેજમેન્ટ ટ્રેની તરીકે કામ કરતો હતો.

અને જુદા જુદા સ્તરે અનુભવ મેળવવા માટે, રોનિતે ડીશ ધોવા અને સાફ કરવાથી લઈને ટેબલ અને બાર ટેડિંગ પર સેવા આપવાનું કામ કર્યું હતુ મિત્રો આ કપલના લિવિંગ રૂમ ની વાત કરીએ તો રૂમની એક દિવાલ પર એક સુંદર સ્ટ્રેકચર પ્રિન્ટ કરાવવા માં આવ્યું છે અને બાકીની દિવાલો ક્રીમ રંગની છે જેમાં લિવિંગ રૂમ ની દિવાલ પર ખૂબ મોટો મિરર છે.

જે રૂમને ખૂબ જ અલગ દેખાવ આપે છે સીંટીંગ એરિયા ખુબજ શાનદાર છે અને ઓરડામાં લાઇટિંગનું પણ ખાસ ધ્યાન રાખવામાં આવ્યું છે અને તેની સામે એક મોટી બારી છે જ્યાંથી સીધી રીતે સૂર્યપ્રકાશ આવે છે તેમના ઘરને સજાવટ કરતી વખતે રોનિત અને નીલમે ખાસ કાળજી લીધી કે લિવિંગ રૂમ માં ઓછામાં ઓછો વસ્તુઓ હોવી જોઈએ જેથી મહેમાનોને ત્યાં ભીડ ન લાગે.

ટીવીમાં સફળતા ચાખ્યા પછી રોહિત સર્પન્ટિંગ રોલ્સ જેવી બોલિવૂડની વધુ ફિલ્મોમાં દેખાવા લાગ્યો હતો અને 2010 માં તેમણે ટીકાત્મક વખાણાયેલી ફિલ્મ ઉડાનમાં અભિનય કર્યો જેમાં તેમના કામની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી અને આ માટે તેમને સહાયક અભિનેતા તરીકેના અનેક એવોર્ડ મળ્યા હતા અને ઉડાન પછી.

તે અનુરાગ કશ્યપની ધ ગર્લ ઇન યલો બૂટ, કરણ જોહરની સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર, દીપા મહેતાની મિડનાઈટ ચિલ્ડ્રન, સંજય ગુપ્તાની શૂટઆઉટ એટ વડાલા એકતા કપૂર દ્વારા નિર્માણ અને અનુરાગ કશ્યપની આગામી અનેક ફિલ્મોમાં દેખાયા હતા અને તે અક્ષય કુમાર સાથે ફિલ્મ બોસ સાથે તેમજ ફિલ્મ 2 સ્ટેટ્સમાં અર્જુન કપૂરના પિતા તરિકે ફિલ્મમાં દેખાયો હતો, જેમાં તેમના અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.

મિત્રો જો રોનિતના ઘરના લિવિંગ રુમ વિશે વાત કરિએ તો લિવિંગ રૂમ ની પાસે એક નાનું મંદિર પણ બનાવ્યું છે જે ઘરમાં સકારાત્મક ભાવના આપે છે તેના ઘરનો ડાઇનિંગ એરિયા પણ ખૂબ જ સુંદર છે તેમજ ડાઇનિંગ ટેબલની પાસે મોટી વિંડોઝ છે જ્યાં બહારથી લીલો નજારો દેખાય છે રોનિતને મળેલા તમામ એવોર્ડની ટ્રોફીથી ઘરનો લાઉન્જ વિસ્તાર સજ્જ છે અને આ ટ્રોફી રોનીતની સફળ કારકિર્દીની જુબાની તરીકે જોવામાં આવે છે નીલમ અને રોનિતે તેમના ઘરની ક્લાસી આર્ટપીસનો ઉપયોગ કર્યો છે અને તે મોટી મીણબત્તી સ્ટેન્ડ મેટલ અથવા લેમ્પ શેડ્સથી બનેલી છે.

તેમજ આ ઘરમા ગણપતિ બાપ્પા અને ભગવાન બુદ્ધની ઘણી મૂર્તિઓ પણ ઘરમાં રાખવામાં આવી છે રોનિત અને નીલમે પણ તેમના ઘરની હરિયાળીનું વિશેષ ધ્યાન રાખ્યું છે અટારીનો વિસ્તાર ઇન્ડોર પ્લોટ્સથી સજ્જ છે તેમજ રોનિતને સંગીતનો ખૂબ શોખ છે અને તાજેતરમાં રોનિતે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર કેટલીક વિડિઓઝ શેર કરી છે જેમાં તે સેક્સોફોન વગાડતા નજરે પડે છે અને આ સિવાય રોનીત પણ પરફેક્ટ વગાડે છે અને તેની આ પ્રતિભાને કારણે રોનિતને સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી પ્રશંસા મળે છે.

રોનિત ટેલિવિઝન સીરિયલ કમાલમાં ભાગ લેવા બાલાજી ટેલિફિલ્મસ આવ્યો હતો અને તે સમયે ફિલ્મોમાં કામ ન હોવાને કારણે તેમણે બાલાજીની ઓફર સ્વીકારી હતી અને કમાલના પદાર્પણ પહેલા બાલાજીએ કસોટી જિંદગી કી માંના ઋષભ બજાજના પાત્ર માટે રોનિતને 8 અઠવાડિયાનો કેમિયો પણ ઓફર કર્યો હતો ઋષભ બજાજ એક બિઝનેસ ટાયકૂન હતા મીસ્ટર બજાજ તરીકેની તેમની કામગીરી આત્મવિશ્વાસથી ભરેલી હતી અને તે પ્રેક્ષકોને પ્રેરણા આપી હતી અને ત્યારબાદ બાલાજી ટેલિફિલ્મસે રોનીતને કસોટી જિંદગી કીનો કાયમી ભાગ બનાવ્યો અને તે પછી તે ટીવી જગતના સ્ટાર બની ગયા હતા.