પત્ની ગમતી નાં હોવાથી જીજાએ સાડી સાથે એકવાર નહીં, ત્રણ-ત્રણ વાર સંભોગ કર્યો અને ત્યારબાદ જે થયું તે જાણી ચોંકી જશો…

આજના સમયમાં સંબંધોને લોકો ધૂળમાં જતા કરી દીધા છે. કોઈ કોઈનું વિચાર કરતુ નથી.પહેલના સમયની વાત કરવામાં આવે તો સંબંધો માટે લોકો પોતાનો જીવ આપી દેતા હતા પરંતુ આજે લોકો એક જમીનના ટુકડા માટે ભાઈ ભાઈ એકબીજા સાથે ઝઘડો કરતા હોય છે.આપણા દેશમાં સંબંધોમાં પણ અનૈતિક સંબંધોનો ચાલી રહ્યા છે.

Advertisement

જેમાં તમે ઘણા કિસ્સાઓ સાંભળ્યા હશે જેમ કે ભાઈએ ભાભી સાથે, કાકાએ પડોશની કાકી સાથે, પોતાના સગા પિતાએ પોતાની જ દીકરી સાથે વગેરે જેવા તમે જોયા હશે અને સાંભળ્યા હશે.પરંતુ આજે અમે તમને આ લેખમાં એક એવી ઘટના પ્રકાશવા જઈ રહ્યા જેમાં એક જીજાજીએ તેની સાળી ને કહ્યું કે તારી બહેન નથી ગમતી આમ કહી સગી સાળી સાથે ત્રણ વાર માન્યું શારીરિક સુખ…

બનેવીએ તેની બહેન તેને ગમતી નથી અને તું ગમે છે તારી સાથે લગ્ન પણ કરીશ આવી લાલચ આપી આ સગીરાને પોતાની હવસનો શિકાર બનાવી હતી આ ઘટનામાં રાણીપ પોલીસે ગુનો નોંધીને આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. જયારે લોકડાઉન હતું ત્યારે ગુનાખોરી અને મહિલા પર પર લે સોસણ થતું હતું એનું પ્રમાણ ઘટ્યું હતું પણ ફરી લોકડાઉન ખુલતા આખાં રાજ્યમાં મહિલાઓ પર શારીરિક અને માનસિક ત્રાસની ઘટનાઓ વધારે પ્રમાણ માં સામે આવી રહી છે , હાલ અમદાવાદના રાણીપમાં એક સગીરા સાથે દુષ્કર્મ ની ઘટના સામે આવી છે છે.

આ ઘટનામાં બનેવી તેની સાળી પર જ દુષ્કર્મ આચર્યું હતું. તેની મોટી બહેન તેની સગાઇ સમાજ ના રીત રિવાજ અનુસાર એક વ્યક્તિની સાથે કરવામાં આવી હતી. તેની મોટી બહેન નો પતિ કલોલમાં અભ્યાસ કરે છે તેઓને ખાવા-પીવાની અગવડ પડતી હોવાથી છેલ્લા 7 મહિનાથી તેમના ઘરે જ રહેવા માટે આવ્યા હતા. જાણવા મળી રહ્યું છે કે , અમદાવાદના રાણીપ વિસ્તાર માં રહેતી 17 વર્ષીય સગીરા અભ્યાસ કરે છે અને તેમના ઘરે રહેવા લાગે છે 5 મહિના પહેલા સગીરાના બનેવીએ સગીરાને જણાવતાં કહ્યું કે “તું મને બહુ ગમે છે, મારે તારી બહેનની સાથે લગ્ન કરવા નથી”.

હું તારી સાથે લગ્ન કરીશ હાલમાં કોઈને કંઈ કહેવું નથી અને ભાગીને આપણે લગ્ન પણ કરી લઈશુ આવુ કહી ને સગીરાના બનેવીએ જ લગ્ન કરવાની લાલચ આપીને 3 વાર શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતાં. સગીરાને એવું જણાવવામાં આવ્યું કે, તેના 18 વર્ષ પૂરાં ન થયાં હોવાથી આ લગ્ન કરવાં શક્ય નથી પછી સગીરાએ આ બાબતની વાત પરિવારજનો કરી અને પછી તેના પરિવારજનો એ અમદાવાદના રાણીપ પોલીસ સ્ટેશનમાં આ બાબતે સગીરા ના બનેવીની સામે ફરિયાદ નોંધીને કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના વિશર જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મધ્ય પ્રદેશના આદિવાસી વસ્તી ધરાવતા જિલ્લા અલીરાજપુરમાં એક શખ્સને પોતાની સાળી સાથે સંબંધ રાખવા ભારે પડ્યાં છે. યુવકને તેના સાસરા વાળાઓએ પહેલાં ધોઇ નાંખ્યો, પછી નગ્ન કરીને આખા ગામમાં ફેરવ્યો. વીડિયો વાયરલ થયા બાદ પોલીસે તેના સાસરા તરફના 10 લોકોની ધરપકડ કરી છે.

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર આ ઘટના અલીરાજપુર જિલ્લાના ઉદયગઢ થાના ક્ષેત્રના ઉતી ગામની છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે યુવક મજૂરી કરતો હતો. તે થોડા દિવસ પહેલાં પોતાની પત્ની અને સાળી સાથે મજૂરી માટે ગુજરાત ગયો હતો. આ દરમિયાન તેણે પોતાની સાળી સાથે સંબંધ બાંધ્યા. ગુજરાતથી પરત આવ્યા બાદ બંને વચ્ચેના સંબંધની જાણકારી તેના સાસરાવાળાને થઇ.

જીજા અને સાળી વચ્ચે સંબંધની જાણકારી મળ્યા બાદ તેના સાસરાના લોકો રોષે ભરાયા. આ વચ્ચે યુવક મળી આવ્યો. રોષે ભરાયેલા સાસરાવાળાઓ અન્ય ગામવાસીઓની મદદથી તેની ધોલાઇ કરી. યુવકને ઢોર માર મારવામાં આવ્યા બાદ તેને નગ્ન કરીને ગામમાં ફેરવવામાં આવ્યો. કોઇ વ્યક્તિએ આ ઘટનાનો વીડિયો બનાવીને સોશિયલ મીડિયા પર અપલોડ કરી દીધો.

જોતજોતામં આ ઘટનાનો વીડિયો વાયરલ થઇ ગયો. વીડિયો વાયરલ થયા બાદ પોલીસે યુવકના સાસરાવાળા વિરુદ્ધ કેસ કરીને 10 લોકોની ધરપકડ કરી છે. આ અંગે અલીરાજપુરના પોલીસ અધિક્ષકે જણાવ્યું કે આ મામલે 10 લોકોની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. પોલીસ તપાસ કરી રહી છે. તેમણે જણાવ્યું કે દોષીઓ વિરુદ્ધ કાર્યવાહી કરવામાં આવશે.

Advertisement