પોતાનાં હોટ લુક ને કારણે અનેક વાર ચર્ચામાં આવી ચૂકી છે આમિર ખાનની લાડલી, જુઓ તસવીરો……

આમિર ખાન પોતે એક મોટો સ્ટાર છે અને તેના કારણે તેમનો પરિવાર આપમેળે સેલિબ્રિટી પરિવાર બની જશે પછી ભલે તે ફિલ્મોમાં હોય કે નહીં અને આવતીકાલના દિવસોમાં ઇરા ખાન સાથે પણ આવું જ કંઈક થઈ રહ્યું છે. તમારે ઇરા ખાનને પણ જાણવી જ જોઇએ.ઇરા આમિર ખાનની પુત્રી છે અને તાજેતરમાં તેણે પોતાને પણ ખૂબ ધ્યાન આપ્યું છે. ઇરા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ છે અને તે તેની ઘણી સુંદર તસવીરો પણ શેર કરે છે, જેમાં તે આકર્ષક લાગી રહી છે.

ઇરાનો જન્મ મુંબઇમાં થયો હતો અને જો હવે તેની વાત કરવામાં આવે તો તે 23 વર્ષની છે. ઇરા સુંદર છે, પરંતુ તે જે રીતે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીથી દૂર રહે છે, તેવું લાગે છે કે .નની અભિનેત્રી બનવાનો કોઈ ઇરાદો નથી.

સોશિયલ મીડિયામાં જાણે સ્ટાર કિડ્સને લઈને ટ્રેન્ડ ચાલી રહ્યો હોઇ એવું લાગી રહ્યું છે. અવાર-નવાર સ્ટાર કિડ્સને લઈને ખબરો આવતી હોય છે ,ત્યારે હવે આમિર ખાન દીકરીની તસવીરો ખૂબ ધૂમ મચાવી રહી છે, ઇરા ખાનની આ તસ્વીરો જોઈને તમે પણ ચોકી જશો. ખાસ વાત એ છે કે આ તસવીર પર એક અભિનેત્રીએ કોમ્મેંટ્સ કરી છે, જેના લીધે ખૂબ ચર્ચામાં છે.

આમિર ખાનની દિકરી ઇરા ખાન સામાન્ય રીતે કેમેરાની પાછળ રહેવાનું પસંદ કરે છે પરંતુ વચ્ચે-વચ્ચે તે એવા ફોટોશૂટ પણ કરાવતી રહે છે જેમાં તેનો ગ્લેમરસ અવતાર જોવા મળે છે. આ વખતે પણ તેને જે ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે તેમાં તે ઘણી બોલ્ડ પોઝ આપતી નજરે આવી રહી છે.

આમીર ખાનની લાડલી ઇરા ખાને ટ્રી હાઉસની તસવીરો પોતાના ફેન્સ સાથે શેર કરી છે.આ ફોટો શેર કરતાં તેણે લખ્યું કે તેને હંમેશાથી ટ્રી હાઉસ પસંદ છે.ઇરા ખાન રેડ સિલ્ક ગાઉનમાં ખૂબસુરત લાગી રહી છે.ઇરા ખાનના આ ફોટો પર એક્ટ્રેસ અદિતિ રાવ હૈદરીએ પણ કમેન્ટ કરી છે.

બ્લૂ સિલ્ક ગાઉનમાં ઇરાનો બોલ્ડ અંદાજ.ઇરા અવારનવાર ફોટોશૂટ કરીને તેની તસવીરો ફેન્સ સાથે શેર કરતી રહે છે.ઇરા અવારનવાર રેડ ડ્રેસમાં નજરે આવે છે જે આ રંગ માટે તેનો પ્રેમ છતો કરે છે. આ વખતે તે સેક્સી રેડ ગાઉનમાં નજરે આવી રહી છે, જેમાં તેનું કિલર ફિગર નજરે આવી રહ્યું છે.

આમ તો આ ગાઉન પ્લેન હતું પરંતુ તેનું સ્વીરહાર્ટ નેક પેટર્ન અને ફ઼લ તથા બેક ડિઝાઇન તેને સેક્સી બનાવે છે.ઇરાના ગાઉનનો અપર પોર્શન કોર્સેટ ડિઝાઇનમાં હતુ. આ કારણે તેનો બેક લુક ખૂબ જ હૉટ લાગી રહ્યો હતો.બ્લૂ ગાઉનમાં પણ ઇરા જબરદસ્ત લાગી રહી છે. તેનો સેક્સી સ્લિટ અને શાનદાર ફિટિંગ તેની ટોન્ડ બોડીને હાઇલાઇટ કરી રહી હતી.

ઇરાના બ્લૂ ગાઉનમાં અન્ય એક તસવીર છે જેમાં તે ડ્રેસનો બેકલેસ લુક ફ્લેશ કરતી નજરે આવી રહી છે.ગોલ્ડન ડીપ ફ્રન્ટ નેક વાળા ટૉપ સાથે ઇરા બ્લેક નેટ સ્કર્ટમાં નજરે આવી રહી છે.હંમેશાની જેમ ઇરા આ વખતે પણ બોલ્ડ અંદાજમાં જોવા મળી રહી છે. જો કે ઇરાએ પોતે જણાવ્યું કે તે ગાઉન્સને તેના માટે સ્પેશિયલી ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યાં હતા.

હવે બોલીવૂડના દરેક કલાકારોના સંતાનો કેમરામાં કેદ થઈ જાય છે અને સાથે અતિયારથી લોકો તેમનાં દિવાના થઈ ગયા છે. આ સાથે સોશિયલ મીડિયામાં પોતના લૂક અને ફ્રેન્ડ્સને લઈને અવાર-નવારા ટ્રોલ થતી રહે છે. ત્યારે જાણે સોશિયલ મીડિયામાં હવે સ્ટાર કિડ્સનું રાજ ચાલી રહ્યું હોઇ.

બૉલીવુડના મિસ્ટર પરફેક્ટનિસ્ત આમિર ખાનની દીકરી ઇરા ખાન ફરી એકવાર ચર્ચામાં આવી છે. ઇરા ખાન અવારનવાર સોશ્યલ મીડિયામાં પોતાની તસવીરો અને વીડિયો શેર કરીને ફેન્સને ચોંકાવે છે. હવે ઇરાને પોતાની હૉટ લૂક વાળી તસવીરો શેર કરીને ફેન્સને ચોંકાવી દીધા છે.

ઇરા ખાને પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એકદમ હૉટ તસવીરો શેર કરી છે, જે ફેન્સને ખુબ પસંદ આવી રહી છે.આ તસવીરોમાં ઇરા ખાન બ્લેક કલરનો ડ્રેસ પહેરીને બેઠી છે, આ તસવીરોમાં તેનો બૉલ્ડ અને સેક્સી લૂક દેખાઇ રહ્યો છે.

ઇરા ખાનની કેરિયરની વાત કરીએ તો ડાયેરેક્શનની દુનિયામાં થિએટર પ્રૉડક્શન ‘યુરિપિડિસ મેડિયા’માં ડેબ્યૂ કરી ચૂકી છે.આમાં ઇરા ખાનની સાથે ભારતના પૂર્વ ક્રિકેટર યુવરાજ સિંહની પત્ની અને બૉલીવુડ એક્ટ્રેસ હેજલ કીચ જોવા મળી હતી.બોલીવૂડનકાલકારોના સ્ટાર કિડ્સ જેમાં સોશિયલ મીડિયામાં ખૂબ મોખરે છે. તેમાં ન્યાસા દેવગન, આર્યન ખાન, સુહાના, તૈમુર,અયાન, આ લોકોની સાથે હવે આમિર ખાનની દીકરી ઇરાનું નામ પણ જોડાયું છે. ઇરા ખાન સોશિયલ મીડિયામાં ખૂબ એક્ટિવ રહે છે.

હાલમાં ઇરા ખાને તેના ઇનસ્ટા પર તસવીર શેર કરી છે, જેના લીધે તે ખૂબ ચર્ચામાં છે. હાલમાં સોશિયલ મીડિયામાં તેની તસવીરો ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. ઇરાની આ બીચ પરની તસ્વીરો ખૂબ વાઇરલ થઈ રહી છે. ધૂપમાં લાલ રંગનું ટોપમાં એકદમ હોટ લાગી રહી છે. આ સાથે તેનું ટેટૂ પણ ખૂબ વાઇરલ થઈ રહ્યું છે. લોકોએ તેના તસવીર ખૂબ કોમેટ્સ કરી છે જેમાં દંગલ ફિલ્મની ફાતિમાએ પણ hottie લખ્યું છે.

આ તસવીરમાં ફાતિમાએ કોમટેસ કરવાથી ખૂબ ચર્ચામાં છે. ઇરાને લાખો લોકો ફોલો કરે છે જેના લીધે તેના ચાહકો ઘણા છે. ઇરાએ થોડા દિવસ પહેલા તસવીર શેર કરી હતી જેમાં તેને ટેટૂ દેખાડ્યું હતું, આ સાથે તેની આવી દરેક હોટ તસવીરો ખૂબ ચર્ચામાં છે. આમિર ખાનની દીકરી ઇરા પણ હવે લાઈમલાઇટની દુનિયામાં સામેલ થઈ ગઈ છે. ઇનસ્ટામાં તે તેની તસવીરો શેર કરતી રહે છે,.

હાલમાં સુહાના પણ ખૂબ ચર્ચામાં છે, ત્યારે હવે તેની સાથે ઇરાનું નામ પણ સામેલ થઈ ગયું છે. સોશિયલ મીડિયામાં હાલમાં સુહાના ખાન, ન્યાસા દેવગન અને હવે ઇરાએ પણ તેની હોટેસ્ટ તસવીરોથી સૌ કોઈને તેના દિવાના બનાવી દીધા છે.

હા, તે ચોક્કસપણે પિતાનો પિતા છે, તેથી તમને તમારા પિતા સાથે પણ ઇન્ટરનેટ પર ઇરાની ખૂબ સરસ અને મનોહર ચિત્રો મળશે. બંને માટે ઘણી પ્રશંસા છે. હવે કારણ કે આમિર ખાન વ્યાપક દિમાગનો અભિનેતા છે, તેથી તે તેની પુત્રીને કંઇપણ કરવા અથવા પહેરવાનું બંધ કરતો નથી.

અને આ તે છે જે બંનેને વધુ ગાઢ કડી બનાવે છે. માર્ગ દ્વારા, ઇરાનું ઇન્સ્ટાગ્રામ નીચેનું ખૂબ જ મજબૂત છે અને તેના બધા ચાહકો જોવા મળી રહ્યા છે.ઇરા ખાન પોતાની જાતને એક પ્રખ્યાત સોશ્યલ મીડિયા આઇકનના રૂપમાં લાવી છે, તે ફક્ત પ્રશંસા તરીકે કહી શકાય. બાકી છે ત્યાં. ઇરા ખાન વખતોવખત ચર્ચામાં આવતી રહે છે અને લોકો તેમની ઘણી વાર વાત કરે છે.