સાઉથની આ અભિનેત્રી મેકઅપ વગર પણ લાગે છે એટલી સુંદર,કે તસવીરો જોઈ તમે દીવાના થઈ જશો…….

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં આપનું હાર્દિક સ્વાગત છે.આજે અમે તમારા માટે આ લેખમાં સાઉથ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની થોડી એવી હિરોઇનો સાથે પરિચય કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે મેકઅપ વગર ઘણી સુંદર તથા આકર્ષક દેખાય છે. તેમને સુંદર દેખાવા માટે ભારે મેકઅપની જરૂર નથી પડતી.તમે બધા જાણતા જ હશો કે બોલીવુડ અને સાઉથ ઇન્ડિન ઈનડસ્ટ્રીઝ બંને એકદમ સમાન છે. હાલમાં જ બોલિવૂડની ઘણી અભિનેત્રીઓએ વગર મેકઅપ લૂકમાં આ પડકાર લીધો હતો.જો તમે આ હિરોઇનો ને મેકઅપ વગર જોશો તો તેમની ઓરખ મેળવવી પણ મુશ્કેલ થઈ જશે. પણ કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓ પણ છે થોડાક મેકઅપમાં પણ ઘણી આકર્ષક દેખાય છે.

Advertisement

બોલીવુડની બંને અભિનેત્રીઓ, કરીના કપૂરથી લઈને કેટરીના કૈફ સુધીની, જેઓ તેમના મેકઅપ વગરના લુકને લઇને ખૂબ ચર્ચામાં છે, તે મેકઅપ લુક વિના ખૂબ જ સુંદર છે.ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે બોલીવુડ જ નહીં પરંતુ સાઉથની અભિનેત્રીઓ પણ પોતાનો મેકઅપ લૂક લોકો સમક્ષ લાવ્યાં હતાં અને સાદગી પર વધારે ભાર આપીને પોતાને બતાવ્યાં હતાં.ફિલ્મોમાં મેકઅપની ભૂમિકા ખૂબ મહત્વની હોય છે. કરીના કપૂરથી લઈને કેટરિના કૈફ સુધીની, તે તેની ફિલ્મોમાં મેકઅપની સાથે જોવા મળે છે, જોકે મેક અપ વગરનો લુક આ અભિનેત્રીઓને પણ ખૂબ અનુકૂળ કરે છે. સાઉથની ઘણી અભિનેત્રીઓ છે જે પોતાની સરળતા પર ભાર મૂકે છે. આટલું જ નહીં, આ અભિનેત્રીઓ પણ ફિલ્મોમાં ખૂબ જ ઓછા મેકઅપનો ઉપયોગ કરે છે. ચાલો જણાવીએ કે આ અભિનેત્રીઓ કોણ છે.

સાંઇ પલ્લવી.

સાઈ પલ્લવી સાઉથ ઈન્ડિયાની એક ખુબ જ જાણીતી અભિનેત્રી છે અને કેટલાક એવોર્ડો પોતાના નામે કર્યા છે. પરંતુ આ અભિનેત્રી તેના સ્વભાવ અને સાદા લૂકના કારણે ખુબ જ ફેમસ છે. તેણે પોતાના અભિનયથી કરોડો લોકોના જીવનમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે અને લોકોને કાયલ કર્યા છે. છતાં તે મેકઅપથી ખુબ દુર દુર રહે છે અને તેને લગતી જાહેરાતોની ઓફર પણ ઠુકરાવી દે છે.20 કરોડ ફેરનેસ ક્રીમની જાહેરાત કરવાનો ઇનકાર કરીને ચર્ચામાં આવેલા સાઇ પલ્લવીનું માનવું છે કે લોકો સરળતાને વધારે મહત્વ આપે છે. પલ્લવી પોતાનો ચહેરો જેવો છે તે રીતે રજૂ કરવાનું પસંદ કરે છે. તે વધારે મેકઅપમાં માનતી નથી અને તેથી જ તે સિને પ્રેમીઓમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. સાઈએ ઘણી લોકપ્રિય ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

તમન્ના ભાટિયા.

તમન્ના ભાટિયા એ દક્ષિણની લોકપ્રિય અભિનેત્રી છે. તેણે કેટલીક બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. જોકે, તેને બોલિવૂડમાં દક્ષિણની જેટલી લોકપ્રિયતા મળી નહોતી. તમન્ના બાહુબલી, બળવાખોર, રા નરસિંહ રેડ્ડી, અયાન, પરા, સિરુથાઇ, ધર્મો દુરાઈ જેવી ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે. એ કહેવું ક્યારેય ખોટું નહિ હોય કે, તમન્ના ભાટિયા સાઉથ મૂવીમાં ઈન્ડસ્ટ્રીની સૌથી આકર્ષક અભિનેત્રી છે. તમન્નાએ બોલીવુડની પણ થોડી ફિલ્મોમાં હાથ લગાવ્યો છે. તમન્નાએ સાઉથની બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ ‘બાહુબલી’ માં ‘અવંતિકા’ નું પ્રખ્યાત પાત્ર નિભાવ્યું હતું. તમન્ના ભાટિયા સાઉથ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની એક એવી હિરોઈન છે, જેની સ્કીન એટલી ચોખ્ખી છે કે તેણે સુંદર લાગવા માટે કોઈ પ્રકારના મેકઅપની જરૂર નથી પડતી.

સમન્તા અક્કીનેની.

સમન્તા રુથ પ્રભુ, એક ભારતીય ફિલ્મ અભિનેત્રી અને મુખ્યત્વે તેલુગુ અને તમિલ ફિલ્મ ઉદ્યોગોમાં કામ કરતી મોડેલ, ચેન્નઇમાં ઉછર્યા અને કિશોર વયે તેની મોડલિંગ કારકિર્દીની શરૂઆત કરી. સમન્તા અક્કિનેની નાગાર્જુનના પુત્ર નાગા ચૈતન્ય સાથે સગાઈ કરી છે સમન્તા રૂથ પ્રભુ સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના સુપરસ્ટાર નાગાર્જુનના પુત્ર નાગા ચૈતન્ય સાથે લગ્ન કરેલા છે.સાઉથ ફિલ્મના સુપરસ્ટાર નાગાર્જુનની પુત્રવધૂ અને ટોલીવુડની અભિનેત્રી સમન્તા રૂથ પ્રભુ પણ ફિલ્મોમાં ખૂબ ઓછી મેકઅપ કરે છે. મેકઅપ વગર ચાહકોએ તેની તસવીરો પણ જોઇ છે. આ ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રીને મેકઅપની જરૂર નથી.

તાપસી પન્નુ.

તાપસી પન્નુનો જન્મ 1 ઑગસ્ટ 1987માં દિલ્હીમાં થયો.તાપસી પન્નુએ પાતોનું ગ્રેજ્યુએશન દિલ્હીમાં આવેલી ગુરુ તેગ બહાદૂક નગર ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજીમાંથી કૉમ્પ્યુટર સાયન્સમાં ઇન્જિન્યરિંગ કર્યું.અનેક તામિલ અને તેલુગુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યા બાદ અભિનેત્રીને બોલીવુડમાં પણ ફિલ્મ ઑફર કરવામાં આવી.તાપસી પન્નુ હાલના સમયમાં ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની પસંદનું બની ગયું છે. મહાન અમિતાભ બચ્ચન સાથેની તેની બંને ફિલ્મોને સારી પ્રશંસા મળી હતી. આ સિવાય દક્ષિણની ફિલ્મોમાં પણ તેના અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. તાપસી ઘણી ફિલ્મોમાં મેકઅપ વગર જોવા મળી છે.અભિનેત્રી તાપસી પન્નુ ચશ્મે બદ્દૂર બાદ બેબી ફિલ્મમાં જોવા મળી. તેમ છતાં અભિનેત્રી એવી ફિલ્મની રાહ જોઇ રહી હતી જે તને બોલીવુડમાં એક આગવી ઓળખ અપાવવામાં મદદ કરી શકે.

નયનતારા.

નયનતારા એ દક્ષિણની સૌથી મોંઘી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. 2003 માં મલયાલમ ફિલ્મ માનસિનાકડેથી પદાર્પણ કરનાર નયનતારા ક્યારેય અભિનેત્રી બનવા ઇચ્છતા નહોતા. સાઉથ સિનેમાની હોટ એક્ટ્રેસ ગણાતી નયનતારા આજની સૌથી મોંઘી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. નયનતારા તાજેતરમાં ‘સાંઈ રા નરસિંહ રેડ્ડી’માં જોવા મળ્યો હતો. નયનતારા પણ સરળતા તરફ ધ્યાન આપે છે.સાઉથ એક્ટ્રેસ નયનતારાનો જન્મ 18 નવેમ્બર 1984નાં રોજ બેંગલુરૂમાં થયો હતો. ‘વેલઇક્કરન’, ‘ઇમઇક્કા નોડિગલ’, ‘કોલાઇથુર કાલમ’, ‘જય સિમ્હા’, ‘કોકો’ જેવી ફિલ્મોમાં શાનદાર અભિનય કરીને પોતાની છાપ છોડી છે અને તેણે એકથી એક સફળ ફિલ્મો આપી છે. એટલે સુધી કે નયતારાની ગણનાં હાઈએસ્ટ પેઇડ એક્ટ્રેસમાં થાય છે. તે એક ફિલ્મ માટે 4થી 5 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કરે છે. તેણે એક 50 સેકેન્ડની ટીવી એડ માટે 5 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કર્યો હતો. નયનતારાએ પોતાના કેરિયરની શરૂઆત 2003માં આવેલી મલયાલમ ફિલ્મ ‘મનાસીકાડે’થી કરી હતી. નયનતારાનું અસલી નામ ડાયના મરિયમ કુરિયન છે.

Advertisement