સાઉથની આ સૌથી હોટ અભિનેત્રીએ કરી લીધી સગાઈ, આ તારીખે કરશે લગ્ન.

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં આપનું હાર્દિક સ્વાગત છે.આજે અમે તમારા માટે આ લેખમાં સાઉથની સુપરસ્ટાર કાજલ અગ્રવાલ ની પર્સનલ લાઈફ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે.સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી કાજલ અગ્રવાલ તેની પર્સનલ લાઇફને કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. ગયા વર્ષથી, કાજલ અગ્રવાલના લગ્નના સમાચારો મીડિયામાં ભારે છવાયેલા હતા. પરંતુ હવે સમાચાર આવી રહ્યા છે કે કાજલ ખરેખર લગ્ન કરવાનું મન બનાવી રહી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, કાજલે તાજેતરમાં જ ગૌતમ નામના ઉદ્યોગપતિ સાથે સગાઈ કરી હતી અને ટૂંક સમયમાં જ લગ્ન કરવા જઈ રહી છે.

કાજલના નજીકના મિત્ર અને અભિનેતા શ્રીનિવાસ બેલમકંડાએ અભિનેત્રીના ગુપ્ત સગાઈ સમારોહમાં ભાગ લીધો હતો. જો કે અભિનેત્રી અથવા તેના પરિવાર તરફથી આ વિશે કોઈ સત્તાવાર જાહેરાત કરવામાં આવી નથી. એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે કાજલ તેની સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ્સ દ્વારા જ આ વિશે સત્તાવાર જાહેરાત કરશે. હવે કાજલના ચાહકો આ સારા સમાચારની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે.

ગયા વર્ષે કાજલ અગ્રવાલે ખુલાસો કર્યો હતો કે તે એક એવા માણસ સાથે લગ્ન કરશે જે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી સાથે નહીં જોડાય. લક્ષ્મી માંચુના ચેટ શો ‘ફિટ અપ વિથ સ્ટાર્સ તેલુગુ’ પર, કાજલે પણ શેર કર્યું હતું કે તે 2020 માં પતાવટ કરવાની યોજના બનાવી રહી છે. પોતાના આઇડોલ મેન વિશે વાત કરતાં તેણે કહ્યું, ‘આવી ઘણી બધી બાબતો છે, પરંતુ તેમાંથી મોટાભાગની વ્યક્તિ સત્તાવાદી, સંભાળ લેનાર અને આધ્યાત્મિક હોવી જોઈએ.

કાજલ ઘણી વખત વિવાદોમાં પણ ઘેરાતી રહી છે. એક તબક્કે એફએચએમ મૅગેઝિનના કવર પર તેની ટૉપલેસ તસવીર છપાઈ હતી અને વિવાદ થયો હતો. એ વખતે કાજલે બચાવ કર્યો હતો કે મેં આવી કોઈ તસવીર ખેંચાવી જ નથી. એ પછી એક ઉત્તર ભારતીય રાજકીય નેતા સાથે તેનું નામ જોડાયું હતું. એ વખતે વિવાદ જાગ્યો હતો કે કોઈ એક પાર્ટીમાં તે એક રાજકીય નેતાને મળી હતી અને તે રાજકીય નેતા સાથે તેનો અફેર શરૂ થઈ ગયો હતો. ખાનગીમાં તે એ નેતાને મળતી હતી એવી પણ વાત બહાર આવી હતી.

કાજલ ‘બાહુબલી’ના હીરો પ્રભાસના પ્રેમમાં પડી હતી અને બન્ને વચ્ચે અફેરની શરૂઆત થઈ હતી. જોકે એ પછી બન્નેનું બ્રેકઅપ થઈ ગયું હતું, નહીં તો એક તબક્કે બન્ને લગ્ન કરવાનું પણ વિચારી રહ્યાં હતાં. બન્નેનો પ્રેમ આગળ વધ્યો હોત તો કાજલ પ્રભાસને પરણી ગઈ હોત.આજકાલ મીડિયા ઉપર બોલીવુડ અને ટેલીવિઝન વિષે અનેક પ્રકારના સમાચાર આવતા રહે છે, જેમાં કોઈ કલાકાર વિષે અજાણી વાતો, કોઈ નવા કલાકારનું બોલીવુડમાં ડેબ્યુ, કોઈ કલાકારનો જન્મ દિવસ, કોઈ કલાકારની સગાઈ, તો કોઈ કલાકારના લગ્ન વિશેના સમાચાર પણ આવતા રહે છે.

એવામાં હાલમાં જ સમાચાર આવ્યા છે કે, બોલીવુડની હિરોઈન કાજલ અગ્રવાલ ટૂંક સમયમાં લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહી છે. કાજલ પોતાના ઘરવાળાઓની પસંદગીના છોકરા સાથે આવતા વર્ષ સુધીમાં લગ્ન કરશે.સાઉથ સિનેમામાં પોતાની સારી ઓળખાણ ઉભી કર્યા પછી હિરોઈન કાજલ અગ્રવાલે બોલીવુડમાં પણ પોતાના અભિનયની છાપ છોડી દીધી છે. કાજલ અગ્રવાલ આ દિવસોમાં પોતાની ફિલ્મોમાં ઘણી વ્યસ્ત રહે છે. પરંતુ તેવામાં સમાચાર આવ્યા છે કે, તે ટૂંક સમયમાં જ લગ્નના બંધનમાં બંધાવાની છે.

પિંકવિલાના એક અહેવાલ મુજબ કાજલ અગ્રવાલ આવતા વર્ષે લગ્ન કરી રહી છે. કહેવામાં આવે છે કે, તે કોઈ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીના વ્યક્તિ સાથે નહિ પરંતુ એક બિઝનેસમેન સાથે લગ્ન કરી રહી છે. તે વાતની જાણકારી પોતે કાજલે મીડીયાને આપી છે.

કાજલ હાલના દિવસોમાં પોતાની આગામી ફિલ્મોના શુટિંગને લઈને વ્યસ્ત છે, જેને પૂરું કર્યા પછી જ તે લગ્ન કરશે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ સંબંધ કાજલે નહિ પરંતુ તેના ઘરવાળાએ કરાવ્યા છે. હાલમાં જ આપેલા એક ઈન્ટરવ્યુંમાં કાજલે જણાવ્યું હતું કે, તેને ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં લગ્ન કરવામાં કોઈ રસ નથી. તેની સાથે જ તેમણે એ પણ જણાવ્યું કે, આ પહેલા પણ તે એક સામાન્ય માણસ સાથે રીલેશનશીપમાં હતી, પરંતુ ફિલ્મોમાં વ્યસ્ત હોવાને લીધે અને સમય ન હોવાને કારણે તે અલગ થઈ ગઈ હતી.

કાજલ અગ્રવાલે તેની કારકિર્દીમાં સાબુત ઉપરાંત બોલિવૂડમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે.તેથી,કાજલ અગ્રવાલ ભારતીય ફિલ્મ નિર્દેશકોની પ્રથમ પસંદગી છે.કાજલ અગ્રવાલની સંપત્તિ 10 મિલિયન છે.19 જૂન 1985ના રોજ મુંબઈમાં જન્મેલી કાજલ અત્યારસુધી તેલુગુ તેમજ તમિલ ફિલ્મોમાં ચમકી ચુકી છે. બોલીવુડમાં ગયા વર્ષે ફિલ્મ ‘સિંઘમ’ દ્વારા આગમન કરનાર કાજલે પોતાના આત્મવિશ્વાસ પૂર્ણ અભિનયની પ્રશંસા મેળવી હતી.

કાજલ અગ્રવાલ નામની આ એક્ટ્રેસ કમ મોડેલ મુંબઈની છે તેમજ હાલમાં તે દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મોમાં પણ પોતાનું સ્થાન જમાવી રહી છે.કાજલે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત 2007માં તેલુગુ ફિલ્મ લક્ષ્મી કલ્યાનામથી કરી હતી જેના દિગ્દર્શક તેજા હતા. આ ફિલ્મ કર્યાના થોડા સમયમાં જ કાજલ કોલીવૂડ તેમજ ટોલીવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં એક જાણીતો ચહેરો બની ચુકી હતી.

કાજલ હિન્દી ફિલ્મોમાં પણ નાનકડા રોલ કરી ચુકી છે.કાજલે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત 2007માં તેલુગુ ફિલ્મ લક્ષ્મી કલ્યાનામથી કરી હતી જેના દિગ્દર્શક તેજા હતા. આ ફિલ્મ કર્યાના થોડા સમયમાં જ કાજલ કોલીવૂડ તેમજ ટોલીવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં એક જાણીતો ચહેરો બની ચુકી હતી. કાજલ હિન્દી ફિલ્મોમાં પણ નાનકડા રોલ કરી ચુકી છે.આ ઉપરાંત કાજલ વિખ્યાત મેગેઝીન એફએચએમ માટે ટોપલેસ પોઝ પણ આપી ચુકી છે.બોલિવૂડ-સાઉથ એક્ટ્રેસ કાજલ અગ્રવાલ ફિલ્મ ઈંડિયન 2ના શૂટિંગમાં બિઝી છે. ફિલ્મમાં તે સાઉથ સુપરસ્ટાર કમલ હાસનની સાથે જોવા મળશે. ફિલ્મ આવતા વર્ષે રિલીઝ થશે.