સુંદરતા માં મોટી મોટી અભિનેત્રીઓને પણ ટક્કર આપે છે આ ગુજરાતી અભિનેત્રી, તસવીરો જોઈને નજર નહીં હટાવી શકો..

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું તેમજ આજે હું તમને આરોહી પટેલ વિશે જણાવવાનો છું અને તેમજ તેમનો જન્મ 15 નવેમ્બર 1994 છે અને સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે કે જે એક ગુજરાતી ફિલ્મ અભિનેત્રી છે અને તે ખૂબ જ સુંદર પણ દેખાય છે.

અને જે સંદીપ પટેલની મોતી ના ચોક રે સપના માં દિથામાં બાળ કલાકાર તરીકે અભિનયની શરૂઆત કર્યા પછી કહેવામા આવ્યું છે કે તેણે વિજયગિરિ બાવાની નાટક ફિલ્મ પ્રેમજી રાઇઝ ઑફ અ વોરિયર, જેમાં શ્રેષ્ઠ ફિલ્મ સહિત 10 અગ્રણી ગુજરાત રાજ્ય એવોર્ડ જીત્યા તેની પહેલી મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી એવું અહીંયા જણાવ્યું છે.

તેની સાથે સાથે જ અહીંયા એવું પણ કહેવામા આવ્યું છે કે તેમજ તે બ્લોકસ્ટાર હિટ ફિલ્મ્સ લવ ની ભવાઈ અને ચલ જીવી લઈએમાં તેની ભૂમિકા માટે જાણીતી છે અને તેની સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે કે તેણે 17 મી વાર્ષિક ટ્રાંસમીડિયા ગુજરાતી સ્ક્રીન અને સ્ટેજ એવોર્ડ્સ 2017 અને લવ ની ભવાઇ માટે રેડિયો સિટી સિને એવોર્ડ 2017 માં બેસ્ટ એક્ટ્રેસ એવોર્ડ પણ મેળવ્યો હતો.

જેની પણ અહીંયા જાણ કરી છે અને તેમજ તે વિજયગિરી બાવા દિગ્દર્શિત તેની આગામી ફિલ્મ મોન્ટુ ની બિટ્ટુમાં જોવા મળી હતી અને તેમજ જેના માટે તેને શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રી કેટેગરીમાં 2019 નો ગિફા એવોર્ડ મળ્યો હતો.

ત્યારબાદ આ વિષય પર જણાવતા એવું પણ જણાવ્યું છે કે આ આરોહી પટેલ એક ગુજરાતી ફિલ્મ અભિનેત્રી છે અને તેમજ આ સંદીપ પટેલના મોતી ના ચોક રે સપના માં દિથામાં બાળ કલાકાર તરીકેની અભિનયની રજૂઆત પછી, તેણે વિજયગિરિ બાવાના શો ફિલ્મ પ્રેમજી રાઇઝ ઓફ ધ વોરિયર, જેમાં બેસ્ટ ફિલ્મ સહિત 10 સુસ્પષ્ટ ગુજરાત રાજ્ય એવોર્ડ જીત્યા તેની પ્રથમ ડ્રાઇવિંગ જોબ ધારણ કરી હતી અને તેમજ તેણીએ અમદાવાદ યુનિવર્સિટીના એચ.એલ. કોલેજ ઓફ કોમર્સમાંથી એકાઉન્ટ્સમાં વિશેષતા સાથે જ આ કોમર્સમાં સ્નાતક કર્યા છે.

આરોહી પટેલની છેલ્લે રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ચાલ જીવી લઈએ છે અને તેમજ આ સુપરહિટ સાબિત થઈ હતી તેની સાથે જ આ દર્શકોની સાથે સાથે ક્રિટિક્સે પણ ફિલ્મના વખાણ કર્યા હતા એટલે સુધી કે બોલીવુડની ધક ધક ગર્લ માધુરી દિક્ષીતે પણ આ ફિલ્મ જોઈને ખાસ ટ્વિટ કર્યું હતું.

અને તેમજ ત્યારે આરોહી પણ અત્યારે આ સફળતાને માણી રહી છે અને સાથે જ આ ચાલ જીવી લઈએ બાદ આરોહી પોતાની અપકમિંગ ફિલ્મ મોન્ટુની બિટ્ટુનું શૂટિંગ પૂર્ણ કરી ચૂકી છે અને કહેવામા આવ્યું છે કે આ શૂટિંગ પુરુ કર્યા બાદ હવે આરોહી ફેમિલી સાથે વેકેશન એન્જોય કરી રહી છે.

અંતે જણાવવામાં આવ્યું છે કે આ આરોહી હાલ પરિવાર સાથે કેનેડાની મુલાકાતે છે અને તેની સાથે જ આ ડિરેક્ટર પિતા સંદીપ પટેલ, રાઈટર અને એક્ટર મમ્મી આરતી પટેલ તેમજ બહેન સાથે આરોહી કેનેડામાં રજાઓ મનાવી રહી છે.

અને તેની સાથે સાથે જ આ સંદીપ પટેલે પોતાના ફેસબુક અકાઉન્ટ પરથી ફેમિલી ટ્રીપના ફોટોઝ શૅર કર્યા છે જે ખૂબ જ વાયરલ થાય છે અને જેમાં એક ફોટોમાં આરતી પટેલ, સંદીપ પટેલ, આરોહી અને તેની બહેન દેખાઈ રહ્યા છે જેમાં પણ તેઓ ખૂબ જ સુંદર દેખાય છે.

ત્યારબાદની તેની ફિલ્મ એટલે લવની ભવાઈ એ આ ફિલ્મ તેના પપ્પા દ્વારા જ ડાયરેક્ટ કરવામાં આવી હતી અને તેમજ જણાવ્યું છે કે આ આરોહી એટલે તે જ ફિલ્મની હસતી, મસ્તી કરતી, જીદંગી જીવતી એક ફેમસ થઈ ગઈ હતી.

અને તેની સાથે જ તે અંતરાના કિરદારમાં આરોહીના પોતાના સ્વભાવની ઝલક ચોક્કસ જોવા મળે છે અને કહેવામા આવ્યું છે કે આ ઉપરાંત આરોહીએ TVમાં પણ અભિનેત્રી તરીકે કામ કર્યુ હતુ અને તેની સાથે જ 2001 માં Sab TV પર આવેલી Sati Savitri સિરીયલમાં પણ અભિનય તેમજ કામ કર્યું હતું તેવું પણ અહીંયા જણાવ્યું છે.