વર્ષો થી પતિ આંખો હોવા છતાં પોતાની પત્ની સામે આંધળો બનીને રહ્યો,પણ તમે એનું કારણ જાણશો તો નહીં રોકી શકો તમારા આંસુ

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે આજના સમયમાં દરેક વ્યક્તિ ગોરા રંગ ને પ્રેમ કરતા હોય છે.પણ હકીકતમાં કહેવામાં આવે છે કે પ્રેમ ગોરા રંગ સાથે નહીં પરંતુ સાચા હૃદય સાથે કરવામાં આવતો હોય છે. અને આજે અમે આપને બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ એવી જ એક કહાની કે જે તમને આંખોમાં આંસુ લાવી દેશે સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે કે જે સામાન્ય રીતે આજના સમયમાં દરેક વ્યક્તિ એ ચહેરાને જોઈને પ્રેમ કરતા હોય છે પણ જણાવ્યું છે કે ઘણા લોકો એવા પણ હોય છે કે જે સાચા દિલથી પોતાના પાર્ટનરને પ્રેમ કરતા હોય છે અને તેઓ હંમેશા તેની સાથે જ રહેવા પણ માગતા હોય છે.

Advertisement

તેવી જ એક લવ સ્ટોરી અહીંયા આપવામાં આવી છે અને તેમજ આજે અમે જે લવ સ્ટોરી વિષય આપને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ તે લવ સ્ટોરી હકીકતમાં છે સાથે જ જે બેંગ્લોરના એક ખેડૂતના દીકરીની બેંગ્લોર ની અંદર એક રહીશ પરિવારનો દીકરો જયારે કોઇ જગ્યાએ જઈ રહ્યો હતો અને તેમજ ત્યારે રસ્તામાં તેણે ખેડૂત પરિવારની આ દીકરી તરફ જોયું અને જોતાંની સાથે જ તેને પહેલી નજરનો પ્રેમ થઈ ગયો હતો અને ત્યાર પછી તેણે તે છોકરી વિશે જાણકારી મેળવી તો ખબર પડી કે તે એક ખેડૂત ની દીકરી છે પણ ત્યારબાદ તેઓ દેખાવમાં પણ ખૂબ સુંદર હતી સાથે સાથે ખુબ સમજદાર અને પ્રેમાળ સ્વભાવની હતી તેવું અહીંયા જણાવ્યું છે.

જ્યારે પહેલી વખત શિવમ ખેડૂતની તે પ્રેમાળ દીકરી પાસે ગયો ત્યારે તેને પ્રપોઝ કરવાનું નક્કી કર્યું હતું અને તેમજ તે છોકરીએ તરત જ તેના પ્રપોઝલને ઠુકરાવી દીધું અને તેની સાથે જ લગ્ન કરવા માટેની ના પાડી દીધી હતી અને તેમજ તેને જણાવ્યું કે તે પોતે એક ગરીબ ખેડૂત ની દીકરી છે અને તેમજ આ રીતે અમીર વ્યક્તિ સાથે નહીં રહી શકે કહેવા આવ્યું છે કે જેથી કરીને તેણે શિવમના પ્રેમને ઠુકરાવી દીધો હતો અને તેમજ આ શિવમ પણ એકનો બે ન થયો હતો અને તેણે હાર ન માની લગ્નનો પ્રસ્તાવ લઈ લીધો છે તેમજ તે છોકરી ના પપ્પા પાસે જતો રહ્યો અને તેના ઘર પરિવારના લોકો આ સંબંધ માટે રાજી થઈ ગયા.

ત્યારબાદ તે બંનેના લગ્ન થઈ ગયા અને તેનું લગ્નજીવન ખૂબ જ સુંદર રીતે ચાલી રહ્યું હતું. પરંતુ અચાનક જ થોડા સમય બાદ તે છોકરીને સ્કીન ઉપર અમુક પ્રકારની સમસ્યા થવા લાગી. તેનો અનેક પ્રકારનો ઇલાજ કરાવવા છતાં તે છોકરીની સ્કિનમાં પણ પ્રકારનો ફાયદો થયો નહિ. અને તેની બીમારી વધુને વધુ આગળ વધતી ગઈ. તે છોકરી ખૂબ જ સરળ સ્વભાવની અને પ્રેમાળ સ્વભાવની હતી. જેથી કરીને પોતાના શરીર ઉપર આ પ્રકારની બીમારી જોઈ અને તે પોતે મનદુઃખ અનુભવવા લાગી. અને તેને થયું કે તે દિવસે ને દિવસે તેની સુંદરતા ઓછી થતી જઈ રહી છે. અને આ ચિંતામાં ને ચિંતામાં તે છોકરી ખૂબ જ નબળી થવા લાગી.

કહેવામા આવ્યું છે કે જ્યારે અચાનક એક દિવસ સમાચાર આવ્યા કે શિવ નું એક્સિડન્ટ થયું છે અને તેમજ તે તેની બન્ને આંખો ની રોશની જતી રહી છે સાથે જ જ્યારે શિવ નું એક્સિડન્ટ થયું ત્યારબાદ છોકરી તેની દેખભાળ વધારે કરવા લાગે અને કહેવામા આવ્યું છે કે જ્યારે તેને ખબર પડી કે તે પોતાના પતિની આંખો જતી રહી છે અને તેમજ જેથી કરીને તે છોકરીની સ્ટીકર થઈ ગઈ અને પોતાની સુંદરતા વિશે વિચારવાનું છોડી દીધું અને તે છોકરાની વધારે દેખભાળ કરવા લાગી અને તેમજ જણાવ્યું છે કે આમ બંને વ્યક્તિઓ ફરીથી પોતાનું જીવન સુખદ રીતે વિતાવવા લાગ્યા પણ ત્યારબાદ જ્યારે થોડા સમય બાદ છોકરીની તબિયત વધારે ને વધારે ખરાબ થતી જઈ રહી હતી અને તેની સાથે જ તે એક વખત છોકરીની તબિયત ખૂબ ખરાબ થવાના કારણે તેમનું નિધન થઈ ગયું અને તે છોકરો એકદમ એકલો થઈ ગયો હતો.

તેમજ આ સ્ટોરીની અંતમાં જણાવ્યું છે કે આથી શિવમ શહેર છોડી અને બહાર જવાનું નક્કી કરી લીધું હતું અને ત્યારે જ તેના પાડોશી એ તેને પૂછ્યું કે તું આવી અંધ હાલતમાં શહેર છોડીને ક્યાં જઈશ પણ ત્યારબાદ તે શિવમે કહ્યું કે હકીકતમાં હું આંધળો નથી અને સાથે જ તે પોતાની પત્ની સામે તે નાટક કરતો હતો અને જેથી કરીને તેની પત્ની પોતાની સુંદરતાને લઈને મને દુઃખ ન અનુભવે અને તેણે તેની પત્ની સામે કાયમી માટે અંદર રહેવાનું નાટક કર્યું હતું પણ ત્યારબાદ જ્યારે પાડોશીએ આજ વાત સાંભળી ત્યારે તે પણ તમને ભેટી પડ્યા અને તેના પ્રેમ માટે તેને સાબાસી આપી હતી અને તેમજ આમા જે સમાજની અંદર ઘણા ઓછા લોકો એવા હોય છે કે જે સાચા પ્રેમની કદર કરતા હોય છે.

Advertisement