વાયરલ થયા શાહરુખ ખાનની લાડળીનાં હોટ ફોટા તસવીરો જોઈ મોં માં પાણી આવી જશે,જુઓ તસવીરો….

નમસ્કાર મિત્રો આજે આપણે આ લેખમા વાત કરીશુ બોલિવુડના કિંગ તરિકે ઓળખાતા શાહરૂખ ખાનની છોકરી સુહાના ખાન વિશે મિત્રો બોલિવુડના કિંગ ખાન તરિકે ઓળખાતા શાહરૂખ ખાનની દિકરી સુહાના ખાન નો જન્મ 22મે 2002ના રોજ મુંબઈમા થયો હતો મિત્રો શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સ્ટારડમ તરફ ધીમે ધીમે વધી રહી છે તેમજ તેના ચાહકો તેમના ચિત્રો જોવા માટે હમેશા ઉત્સુક રહે છે.

Advertisement

તેમની જીવન શૈલી અને મૂળ સુંદરતા પણ પસંદ છે મિત્રો તાજેતરમાં સુહાનાની તેના જન્મદિવસ પર લખેલી પોસ્ટ ઘણી બધી હેડલાઇન્સ મેળવી રહી હતી જેમાં સુહાનાએ લખ્યું છે કે 10 વર્ષ પછી હું ત્રીસ વર્ષની થઈશ અને તમને જણાવી દઈએ કે સુહાના ખાન ઘણીવાર મેકઅપ વગર જોવા મળે છે. તો ચાલો જોઈએ સુહાનાની કેટલીક ન જોઈ શકાય તેવી તસવીરો જેમાં તે મેકઅપની વિના સુંદર લાગે છે.

મિત્રો કોરોનાના ડરના કારણે સામાન્ય લોકોની જેમ બોલીવુડ સેલેબ્સ પણ જરૂર હોય તો જ બહાર નીકળે છે અને એવામાં સેલેબ્સ સાથે જોડાયેલા કિસ્સા-કહાનીઓ, ફોટોઝ અને થ્રોબેક વીડિયોઝ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે અને આ વચ્ચે શાહરુખ ખાનની દીકરી સુહાના ખાને પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પરથી કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જેમાં તેનો લૂક જોવા જેવો છે મિત્રો સુહાનાના નવા ફોટોસ જોઈને ફેન્સ પણ ક્રેઝી થઈ ગયા છે અને તેની ખૂબસૂરતી અને સ્ટાઈલ પર કમેન્ટ્સ કરી રહ્યા છે મિત્રો હાલ સુહાના પરિવાર સાથે સમય વિતાવી રહી છે.

મિત્રો સુહાનાએ જે બ્લેક પોલકા ડોટ્સ વાળો શોર્ટ ડ્રેસ પહેરી છે અને તેના વાળ ખુલ્લા છે અને તિરછી નજરોથી જોઈ રહી છે અને તેના હાથમાં એક નાનું પર્સ પણ છે અને આ સાથે સુહાનાએ ફોટો શેર કરતા લખ્યું કે-અંડર આર્મમાં એક બેબી લુઈ વિતોન બેગની સાથે મિત્રો ચાહકોએ તેના વખાણ કરતા લખ્યું- પ્રીટી ગર્લ. અન્ય લોકોએ પણ તેના વખાણ કર્યા છે તેમજ અન્ય એક ફોટોમાં સુહાના અરીસા સામે ઉભી રહીને પોતાને નિહારી રહી છે મિત્રો ઉલ્લેખનીય છે કે સુહાનાએ હાલમાં જ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ડેબ્યૂ કર્યું છે અને તેણે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામમાં પાપા શાહરુખને છોડીને પરિવારના દરેક સભ્યનો ફોટો શેર કર્યો હતો.

મિત્રો સુહાનાને ડાન્સિંગ અને સ્પોર્ટ્સ ખૂબ જ પસંદ છે અને તે સ્કૂલના અનેક સ્પોર્ટ્સ ઈવેન્ટમાં સામેલ થતી રહી છે તેમજ પાપા શાહરુખ ઈચ્છે છે કે તે સારી ડાન્સર બનીને દુનિયામાં નામ રોશન કરે આજે સુહાના પણ પાપાની જેમ જ એક્ટિંગ ફિલ્ડમાં પોતાનું કરિયર બનાવવા માંગે છે અને તેણે સ્કૂલમાં અનેક પ્લેમાં ભાગ લીધો છે મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે સુહાના તેના પાપાની ખૂબ જ નજીક છે મિત્રો શાહરુખે એકવાર કરણ જોહરના શો કોફી વિથ કરણ માં દીકરીના સવાલ પર કહ્યું હતું કે, જો કોઈ છોકરો મારી દીકરીના હોઠ પર કિસ કરશે તો હું તેના હોઠ ઉખાડીને ફેંકી દઈશ.

મિત્રો કેટલાક વર્ષ પહેલા શાહરુખ ખાને જાણીતા મેગેઝિન ફેમિનાને આપેલા ઈન્ટરવ્યૂમાં કહ્યું હતું કે દીકરી સુહાનાને જે છોકરો ડેટ કરવા માંગે છે તેના માટે અમે કેટલીક શરતો નક્કી કરી છે તેમજ મિત્રો લોકડાઉન શરૂ થયા પછી કદાચ બધી છોકરીઓ અને મહિલાઓએ ડ્રેસિંગ કરવાનું બંધ કરી દીધું હતું.

અને તેના બદલે મોટાભાગની સ્ત્રીઓ ફક્ત તેમના વ્યવસાયિક શર્ટ અને તેમના ઝૂમ મીટિંગ માટે સરસ ટાઇ-અપ વાળમાં જોવા મળે છે જો કે જ્યારે પણ સ્ટાર કિડ્સની વાત આવે છે ત્યારે તેઓ હંમેશા તેમની શૈલીથી ચાહકોનું દિલ જીતી લે છે અને તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ્સ આનો પુરાવો છે મિત્રો સ્ટાર કિડ્સ મોટેભાગે સ્ટાઇલિશ અવતારમાં તેમના ફોટા શેર કરે છે.

મિત્રો આ દરમિયાન તાજેતર માં જ બોલિવૂડ એક્ટર શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાને તેના સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો અને પિક શેર કરીને તેના ચાહકોને તેના ઘરેણાં નો સંગ્રહ બતાવ્યું છે તેમજ મિત્રો શાહરૂખ ખાનની પ્રિય સુહાના ખાન તેના પ્રશંસકોને સ્ટાઇલિશ લુક આપવાનું ક્યારેય ભૂલતી નથી પરંતુ આજકાલ સ્ટારલેટ્સની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વધુને વધુ હેડલાઇન્સ મળી રહી છે મિત્રો સુહાના ખાને તેના ઇન્સ્ટાગ્રામને સાર્વજનિક કર્યા ત્યારથી જ તે પોતાની બોલ્ડ શૈલીથી દરેક માટે ચર્ચાનો વિષય બની રહી છે મિત્રો આવી સ્થિતિમાં ચાલો એક નજર કરીએ સુહાના ખાનની સ્ટાઇલિશ તસવીરો ઉપર.

મિત્રો તેના પિતાની જેમ સુહાના ખાન પણ બોલિવૂડની સૌથી લોકપ્રિય સેલિબ્રિટી સ્ટારકીડ્સ માંની એક છે અને તે જે કરે છે અથવા જે પહેરે છે તે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થવા માટે વધારે સમય લેતુ નથી તેમજ મિત્રો સુહાનાએ તેના શોલ્ડર ઓફ ટોપમાં પોતાનું એક ફોટો શેર કર્યો હતો મિત્રો સુહાના એ પોતાના ઝવેરાતનો એક નજીકનો દેખાવ બતાવ્યો છે.

અને તેથી જ તેણે વિડિઓના કેપ્શનમાં વિગત લખી છે તેમજ સુહાનાના આ સંગ્રહમાં કાર્ટીઅર અને લૂઇસ વીટનના કાંડા અને રિંગ્સ જોવા મળે છે અને આ જોઈને એવું લાગે છે કે 20 વર્ષિય સ્ટાર કિડની કસોટી ખૂબ જ વિસ્તરતી છે.મિત્રો પિંકવિલાના રિપોર્ટ મુજબ સુહાનાએ પોતાની રિંગ આંગળીમાં બે કાર્ટીઅર રિંગ્સ પહેરેલી છે

Advertisement