વિધર્મી હવશખોર યુવકે ઓળખ છુપાવી અને યુવતીને ફસાવી પ્રેમ જાળમાં, પછી આચર્યું દુષ્કર્મ.

દોસ્તો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે.

આ કિસ્સો પણ તેવો જ બન્યો છે જે બનાસકાંઠાના ડીસામાં યુવતી સાથે દુષ્કર્મની ફરીયાદ નોંધાઇ છે તેવું અહીંયા પ્રકાશમાં આવ્યું છે અને સાથે જ જણાવ્યું છે કે આ યુવકે યુવતીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી દુષ્કર્મ આચર્યું હતું તેવું જાણવા મળ્યું છે અને તેમજ આટલું જ નહીં પણ આ યુવકે યુવતીના ફોટા પાડી અને ત્યારબાદ ફોટા વાયરલ કરવાની ધમકી આપી હતી અને તેમજ દુષ્કર્મ આચર્યુ હતું તેવો કિસ્સો અહીંયા સામે આવ્યો છે તો આવો જાણીએ આ વિશે.

તેમજ આગળ વાત કરતા કહેવામા આવ્યું છે કે આ ફેસબુકમાં યુવકે પોતાની ઓળખ છુપાવી નકલી આઇડી બનાવી હતી અને તેમજ આ વાતની તેને કોઈને જાણ પણ કરી ન હતી અને તેમજ તે સોશિયલ મીડિયાના માધ્યમથી યુવકે યુવતીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી કહેવામા આવ્યું છે કે આ મામલે ડીસા ઉત્તર પોલીસે ફરીયાદ નોંધી કાર્યવાહી હાથ ધરી છે તેવું જાણવા મળી આવ્યું છે અને આ ધારાસભ્ય સહીત હિન્દુ સંગઠનો પોલીસ મથકે પહોંચ્યા હતા સાથે જ આ હિન્દુ નામ ધારણ કરી હિન્દુ છોકરીઓને ફસાવવવાનો કારસો આ યુવક છે તેવું કહેવામા આવ્યું છે.

તેની સાથે જ તે ડીસામાં યુવકે ઓળખ છુપાવી યુવતીને પ્રેમજાળમાં ફસાવાનો મામલો ધારાસભ્ય શશીકાંત પંડ્યાએ નિવેદન આપ્યું હતું તેવું કહેવામા આવ્યું છે અને તેમજ જેમાં તેમણે કહ્યું હતું કે આ હિન્દુ નામ ધારણ કરી હિન્દુ છોકરીઓને ફસાવવવાનો કારસો હતો અને તેની સાથે જ તે વિધર્મીઓને હિન્દૂ છોકરીઓને ફસાવવા ગલ્ફ કન્ટ્રીમાંથી પૈસા મળે છે અને તેમજ તે છોકરી સાથે મંદિરમાં લઇ જઇ વિધર્મીએ લગ્ન કર્યા હતા અને જે છોકરી સાથે મારઝૂડ કરતા આખરે ફરીયાદ નોંધાઇ હતી.

અંતે કહેવામા આવ્યું છે કે તેમણે કહ્યું હતું કે તે આ હિન્દૂ સમાજ હવે નહીં જાગે તો પરિસ્થિતિ ખૂબ ખરાબ હશે અને તેમજ તે હિન્દૂ સમાજને માયકાંગલો ન સમજો પરિણામ ખરાબ આવશે તેવું જણાવ્યું છે અને હિન્દુસ્તાનમાં રહેવું હોય ખાવુ હોય તો વફાદાર થઈને રહેવું પડશે સાથે જ આ સરકારે ક્યારેય ધર્મ પરિવર્તનને સ્વીકાર્યું નથી તેવુ જણાવ્યું છે.તેવો જ એક બીજો કિસ્સો પણ અહીંયા સામે આવ્યો છે તો આવો જાણીએ તેના વિશે.

ઉપર જણાવ્યા મુજબ એક કિસ્સો અહીંયા પણ સામે આવ્યો છે અને તેમજ આ કિસ્સામાં કહેવામા આવ્યું છે કે આ પોલીસે ચારેય આરોપીઓની ઓળખ થઈ ગઈ છે અને તેમજ હાલમાં આ આરોપી ફરાર થઈ ગયો છે અને તેમની શોધખોળ કરવામાં આવી રહી છે તેની સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે કે આ એડિશનલ પોલીસ અધિક્ષક સુનિતા રાવતે ગુરુવારે જણાવ્યું હતું કે આ ઘટના એક એવા સમયે બની હતી કે આ સમય દરમિયાન ત્યાં આસપાસ પણ કોઈ દેખાતું ન હતું જેના કારણે તેને આ મોકો સારો મળ્યો હતો.

તેની સાથે જ આ બરુફાકાકા ગામ નજીક પોલીસે 30 વર્ષીય મહિલાને તેના પતિ સામે ગેંગરેપ કરવા માટે ચાર આરોપીઓ વિરુદ્ધ ગુનો નોંધ્યો હતો તેવું જાણવા મળ્યું છે અને તેમજ આ પોલીસે જણાવ્યું હતું કે ચારેય આરોપીઓની ઓળખ થઈ ગઈ હતી અને ત્યારબાદ હાલમાં જ આ આરોપી ફરાર છે અને તેમની શોધખોળ કરવામાં આવી રહી છે કહેવામા આવ્યું છે કે આ એડિશનલ પોલીસ અધિક્ષક સુનિતા રાવતે ગુરુવારે જણાવ્યું હતું કે આ ઘટના 14 જુલાઇની બપોરે બની હતી અને તેમજ તેણે જણાવ્યું છે કે આ જુલવાનિયા નજીકના ગામની 30 વર્ષીય મહિલા કાટનીપુરાથી ગોરવાડી, જુલવાનિયા જઇ રહી હતી તેવું કહેવામા આવ્યું છે.

ત્યારબાદ આગળ વાત કરવામાં આવે તો જણાવ્યું હતું કે જ્યારે આ મહિલા લાંબા સમય સુધી પાછી ફરી ન હતી ત્યારે મહિલાના પતિએ જંગલ તરફ જોયું હતું અને ત્યારબાદ ચાર શખ્સોએ મહિલાને ઘેરી લીધી હતી. ચારેએ મહિલાના પતિને પકડી ત્યાં બાંધી દીધો હતો અને ત્યારબાદ આ ચારેય શખ્સોએ મહિલા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને દંપતી પાસે રાખેલ રૂ .24,000 ની લૂંટ ચલાવી ફરાર થઈ ગયા હતા અને તેની સાથે જ જણાવ્યું છે કે આ આરોપીઓ ભાગતા પહેલા દંપતીને ધમકાવતા હતા અને પોલીસમાં ફરિયાદ કરે તો જાનથી મારી નાખવાની ધમકી પણ આપી હતી.

તેની સાથે સાથે જ કહ્યું છે કે આ મહિલાની ફરિયાદના આધારે પોલીસે ચારેય શખ્સો વિરુદ્ધ સામુહિક બળાત્કાર, લૂંટ અને હુમલોનો ગુનો નોંધ્યો હતો તેવું કહેવામા આવ્યું છે અને તેમજ આ પછી ગુરુવારે ખારગોન ઝોનના ડેપ્યુટી ઈન્સ્પેક્ટર જનરલ અને ઈન્દોર ઝોનના પોલીસ મહાનિરીક્ષકએ પણ સ્થળનું નિરીક્ષણ કર્યું હતું અને તેની સાથે જ આ રાવતે જણાવ્યું હતું કે પોલીસે આરોપીની ઓળખ કરી લીધી છે અને ત્યારબાદ આ પોલીસ જલ્દીથી ચારેય આરોપીની ધરપકડ કરશે તેવું જણાવ્યું છે.