“ભાભીજી ઘર પર હે”ની આ અભિનેત્રીના હોટ ફોટોસૂટ જોઈને તમે થઈ જશો દીવાના, જોઈ લો તસવીરો….

ભાભીજી ઘર પર હે,ની ગુલફામ કલી નામ ની આ એક્ટ્રેસ ના ફોટોસૂટ જોઈ ને આપ પણ ચોંકી જશો.નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપણે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તે જાણી ને આપ ચોકી જશો મિત્રો તેમનો રોલ એટલો રોચક છે તે જનતાજ હશો જી હા મિત્રો આપણે વાત કરવા જઈ રહયા છે મશહૂર શોવ ભાભી જી ઘર પે હે ની ગુલ્ફામ કલી જેમનું સાચું નામ ફાલ્ગુની રાજાની છે તો ચાલો તેમના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ.

Advertisement

ફાલ્ગુની રાજાણીનો જન્મ 5 ફેબ્રુઆરી 1975 ના રોજ 44 મુંબઇ, મહારાષ્ટ્ર, ભારત માં થયો હતો. તેણે મહારાષ્ટ્રની વસઇ વેસ્ટની ન્યૂ ઇંગ્લિશ સ્કૂલમાંથી અભ્યાસ કર્યો હતો. તેમણી જ્યારે 11 માં ધોરણમાં હતી ત્યારે તેના પિતાનું અવસાન થયું હતું અને તેણીએ તેના પરિવાર સાથે ટેકો આપવા માટે અભ્યાસ સાથે નોકરી પણ શરૂ કરી હતી. બાદમાં, તેમણે બી.એ. કરવા માટે વસઈની વર્તક કોલેજ માં પ્રવેશ મેળવ્યો હતો.

એકવાર, તે એક જાહેરાત એજન્સી પાસે તેના મિત્રનું ચિત્ર સોંપવા ગઈ, ત્યાં જ તેને ટીવી ઉદ્યોગમાં કામ કરવાની .ફર મળી. તેણે આ ઓફર સહેલાઇથી સ્વીકારી લીધી અને તે અભિનય તરફનું તેનું પ્રથમ પગલું હતું. ત્યારબાદ, તેણીએ માસ્ટર ઓફ બિઝનેસ એડમિનિસ્ટ્રેશન એમ બી એ પૂર્ણ કર્યું.

તે હિન્દુ પરિવારની છે. તેની માતાનું નામ દેવયંશી છે.ફાલ્ગુનીને બે નાની બહેનો છે,પાયલ અને શીતલ છે.ફાલ્ગુનીએ પોતાની અભિનય કારકીર્દિની શરૂઆત ગુજરાતી ફિલ્મ ગુજ્જુભાઈ ધ ગ્રેટ 2015 થી કરી હતી.તેણે 2015 માં યારા સિલી સિલી સાથે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. ત્યારબાદ, તે બિવી.કોમ અને કેશ ઓન ડિલિવરી માં દેખાઇ હતી.ટીવી કોમેડી શો ભાબીજી ઘર પર હૈમાં ગલ્તમમ કાલીની ભૂમિકા ભજવનારી અભિનેત્રી ફાલ્ગુની રજની તેની વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ સુંદર છે.

તાજેતરમાં જ ફાલ્ગુની રજનીએ તેની સુંદર તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે, આ તસવીરોમાં ફાલ્ગુની શેખ ખૂબ સુંદર લાગી રહી છે.આ ફોટાને ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે, ચાહકો આ ફોટાને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.તમને જણાવી દઇએ કે અભિનયમાં આવતા પહેલા ફાલ્ગુની રજની કૃત્રિમ ઘરેણાંની દુકાનમાં કામ કરતો હતો.ફાલ્ગુની રજનીએ ટીવી સિરીઝ સિવાય ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે ફાલ્ગુની રજનીએ હિન્દી સિવાય ગુજરાત અને મરાઠી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે.

અને આ બધા સંવાદોને લીધે, આજે ભાબી જી ઘરે છે, દરેક ઘરની જેમ, તેઓ એક કરતાં વધુ કલાકારો, ગુલમ કાલી જેવા હલચલ મચાવવામાં વ્યસ્ત છે, જાણે એવી કોઈ વસ્તુ હોય કે ઉપરની વાત ઝડપથી થઈ ગઈ હોય.પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં કોણ છે ગુલફામ કાલી, આજે અમે તમને જણાવી રહ્યા છીએ.ફાલ્ગુની રજની એ ગુલ્તામ કાલી જીનું સાચું નામ છે, અને તે પછી હેગો દાદાથી એમબીએની ડિગ્રી પણ મેળવી છે. જે પછી તે થિયેટરમાં જોડાયો, 2005 માં, ફાલ્ગુનીએ પ્રવેશ કર્યો.

તે ગુજરાતી ફિલ્મ ગુજ્જુભાઈ’ માં જોવા મળી હતી. એક-બે મરાઠી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું. તે ટીવી શો મોટી દૂર સે આયા હૈ’માં ઈલા મૌસીની ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળી હતી. જોકે, ભાબીજી ઘર પર હૈં માં કામ કર્યા પછી તેને ઓળખ મળવાનું શરૂ થયું. અંગૂરી અને અનિતા ભાભીની સાથે સાથે ગુલફામ કાલીનું નામ પણ ભાભી જી જોતા શ્રોતાઓની જીભ પર દેખાય છે.

ભાબીજી ઘરે છે ખૂબ જ ઓછા સમયમાં લોકોના હૃદયમાં સ્થાન બનાવ્યું છે. આ શોના તમામ પાત્રોએ તેમની કોમેડીથી લોકોનું દિલ જીતી લીધું છે. શોનું દરેક પાત્ર મહત્વપૂર્ણ છે. અંગૂરી ભાભી અને અનિતા ભાભી સિવાય પણ આ શોની એક બીજી મહિલા છે જે એકદમ પ્રખ્યાત છે.

અમે વાત કરી રહ્યા છીએ ગલ્ફામ કાલીની, જે આ શોમાં વેશ્યાલયની ભૂમિકા નિભાવી રહી છે. આ ભૂમિકા અભિનેત્રી ફાલ્ગુની રાજને ભજવી છે. કૃપા કરી કહો કે ફાલ્ગુનીએ એમબીએ કર્યું છે અને તે પછી તે થિયેટરમાં જોડાયો. ચાલો જાણીએ ફાલ્ગુની એટલે કે ગુલ્તામ કાલીના જીવન સાથે સંબંધિત રસપ્રદ વાતો.

રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ફાલ્ગુની પાસે એમબીએ છે અને તે પછી તે થિયેટરમાં જોડાયો. ફાલ્ગુનીએ 2005 માં અભિનય કારકિર્દી ની શરૂઆત કરી હતી. તે ગુજરાતી ફિલ્મ ગુજ્જુભાઈ’ માં જોવા મળી હતી. આ સિવાય તેણે એક-બે મરાઠી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. તે ટીવી શો બડી દૂર સે આયા હૈ માં ઈલા મૌસીની ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળી હતી. જોકે, ભાબીજી ઘર પર હૈં માં કામ કર્યા પછી તેને ઓળખ મળવાનું શરૂ થયું. ફાલ્ગુની આ શોમાં ગુલફામ કાલીની ભૂમિકા ભજવે છે અને દરેક એપિસોડ માટે 20,000 રૂપિયા લે છે.

Advertisement