ભાગેડું નિત્યાનંદનું વધુ એક કૃત્ય આવ્યું સામે, કર્યું એવું કૃત્ય કે જાણી ચોંકી જશો…….

હવે ભગોડુ નિત્યાનંદ બાબાએ જે કામ કર્યુ તે વાંચીને આપ ઊભાં થઈ જશો.નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું સ્વાગત છે મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપને વાત કરવા જઈ રહ્યા છે તે છે મિત્રો દુષ્કર્મનો આરોપી ભાગેડુ બાબા નિત્યાનંદ હવે પોતાની કેન્દ્રિય બેન્ક રિઝર્વ બેન્ક ઓફ કૈલાસા શરૂ કરવાની ફિરાકમાં છે. આ પહેલા પણ તેણે કૈલાસા નામનો દેશ બનાવ્યાનો દાવો તેની કેબિનેટ કરી ચૂકી છે.

રેપનો આરોપી બાબા નિત્યાનંદની શોધખોળ ભારતની તપાસ એજન્સી કરી રહી છે પરંતુ નિત્યાનંદ તેના અજ્ઞાત સ્થાન ઉપરથી નવી નવી ઘોષણા કરી રહ્યો છે. ઇન્ટરનેટ પર તેનો એક વીડિયો વાયરલ થયો છે, જેમાં નિત્યાનંદે એલાન કર્યુ છે કે આ 22 ઓગસ્ટે ગણેશ ચતુર્થીના દિવસે તે રિઝર્વ બેન્ક ઓફ કૈલાસા તરફથી ઓપચારિક મુદ્રા બહાર પાડશે.

મલયાલમ ભાષાના આ વીડિયોમાં નિત્યાનંદ કહી રહ્યો છે કે, હાલમાં રિઝર્વ બેન્ક ઓફ કૈલાસાની આર્થિક નીતિઓ તૈયાર કરી લેવામાં આવી છે. વધુમાં તેણે કહ્યું કે, ગણપતિની કૃપાથી જલ્દી જ રિઝર્વ બેન્ક ઓફ કૈલાસાનું વિવરણ સામે આવશે. નિત્યાનંદે વધુમાં જણાવ્યું કે, તેની સંપૂર્ણ અર્થવ્યવસ્થા અને આર્થિક નીતિ માટે 300 પેજના દસ્તાવેજ તૈયાર કરી લેવામાં આવ્યા છે. દુનિયાના બાકીના દેશોની જેમ કૈલાસા પણ દરેક પ્રકારની નીતિઓ બનાવશે.

તમને જણાવી દઇએ કે, ગયા વર્ષે નિત્યાનંદનો એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો જેમાં તેણે કૈલાસાના ગઠણની ઘોષણા કરી હતી. આ દેશ ક્યાં છે તે વિશે કોઇને પણ જાણકારી નથી. કૈલાસાની એક વૅબસાઇટ છે જેમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે આ દેશ સીમારહિત દેશ છે.

અત્યાર સુધીમાં લોકોએ આવા ઘણા બાબાઓ વિશે સાંભળ્યું હશે. પરંતુ એક બાળક જેણે પોતાનું સામ્રાજ્ય બનાવ્યું છે. આ કોઈ મજાક નથી પણ તે વાત સાચી છે કે જાતીય શોષણના આરોપોથી ઘેરાયેલા આ બાબાએ ભારતથી ભાગીને લગભગ 16 હજાર કિલોમીટર દૂર એક નવો દેશ સ્થાપવાની જાહેરાત કરી છે. આ નવા દેશ માટે દેશના બંધારણ અને કાયદાની રૂપરેખા પણ નક્કી કરવામાં આવી છે.

સમજાવો કે પોલીસ ભારતમાં તેની શોધ કરી રહી છે. અને આ બાબા પોતાનો એક અલગ દેશ બનાવી રહ્યા છે. જ્યાં તે માલિક છે. આ રાષ્ટ્રપિતાનો ભગવાન છે. જેનું નામ એ. રાજશેખરન ઉર્ફે સ્વામી નિત્યાનંદ મહારાજ છે. ભારતની પોલીસ અને તેની ધરપકડના ડરથી એક અલગ જ દુનિયા .ભી થઈ છે. દુનિયા જેનું નામ કૈલાસા છે.

તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે આ કોઈ આશ્રમ કે આધા નથી, પણ એક આખું રાષ્ટ્ર જાતે જ છે, જેનો પોતાનો પાસપોર્ટ, બંધારણ, વડા પ્રધાન, કેબેનેટ, તેની સૈન્ય છે. ભારતનો ફરાર ગુનેગાર અને આ રાષ્ટ્રના માલિકનો દાવો છે કે વિશ્વના કોઈ પણ હિન્દુને અહીં નાગરિકત્વ નથી મળી શકતું. આ બાબા અહીં સનાતન ધર્મના રક્ષક હોવાનો દાવો કરી રહ્યા છે.

પોતાની સાધ્વીની સાથે સેક્સ ટેપ દ્વારા વિશ્વભરમાં પ્રખ્યાત થયેલા સ્વામી નિત્યાનંદે લેટિન અમેરિકન દેશ ઇક્વેડોર નજીક એક ટાપુ ખરીદ્યો છે અને તેને નવો દેશ જાહેર કર્યો છે. જેનું નામ કૈલાસા છે. તે પોતાને સ્થાનનો દેવ માને છે, આ ટાપુની જગ્યા પર પણ, તેનો નકશો કેવો છે, તે તે વિશે ખૂબ સારી રીતે જાણે છે.જણાવી દઈએ કે કૈલાસ રાષ્ટ્ર બળાત્કારના આરોપી નિત્યાનંદને જ જાણે છે, તે ક્યાં છે તે કોઈને ખબર નથી. દુનિયાના એકમાત્ર હિન્દુ રાષ્ટ્ર કૈલાસાનું સ્થાન સ્પષ્ટ ન હોઇ શકે. પરંતુ આ સિવાય નિત્યાનંદે તેની વેબસાઇટ પર બધી બાબતોનો ખુલાસો કર્યો છે.

 

આ ક્ષણે જે માહિતી મળી છે. તેમના કહેવા મુજબ, નિત્યાનંદનો દાવો છે કે તેણે કૈલાસ રાષ્ટ્રની રચના માત્ર સનાતન ધર્મની રક્ષા માટે જ નહીં, પણ વિશ્વભરના દલિત હિંદુઓને આશ્રય આપવા માટે કરી છે.હિંદુસ્તાનથી હિન્દુ રાષ્ટ્ર નિત્યાનંદનું અંતર લગભગ 16,000 કિમી અથવા તેથી વધુ હોઈ શકે છે. તે છે, જીવન જે મંદિરની આસપાસ અને તેની પ્રવૃત્તિઓની આસપાસ ફરે છે.