બોલીવૂડ ની આ અભિનેત્રી એ એટલા બધા હોટ અને સેક્સી ફોટો, શેર કરી દીધા કે ના દેખાવાનું પણ દેખાઈ ગયું…

રાધિકા આપ્ટે પોતાની બોલ્ડનેસ અને એક્ટિંગને કારણે હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે. આ વખતે પણ પેડમેન અભિનેત્રી એ કંઈક એવું જ કર્યું છે જેને કારણે તેની ચારે તરફ ચર્ચા થઇ રહી છે. રાધિકા આપ્ટેએ સોશ્યિલ મીડિયા પર એક ફોટો પોસ્ટ કરી છે, જેને કારણે સોશ્યિલ મીડિયા પર લોકો તેને ટ્રોલ કરી રહ્યા છે. આ પહેલીવાર નથી જયારે રાધિકા આપ્ટેએ આવી કોઈ ફોટો શેર કરી હોય. રાધિકા આપ્ટે હંમેશા સોશ્યિલ મીડિયા પર બોલ્ડ ફોટો શેર કરતી જ રહે છે. રાધિકા આપ્ટેએ પેર્ચીડ ફિલ્મમાં ન્યૂડ સીન પણ આપી ચુકી છે.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ રાધિકા આપ્ટે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે.રાધિકા આપ્ટે તેના બોલ્ડ અને ગ્લેમરસ અંદાજ માટે સોશિયલ મીડિયા પર પોપ્યુલર છે. અભિનેત્રી તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સતત તસવીરો અનો વીડિયો પોસ્ટ કરતી હોય છે.જે તરત જ વાયરલ થઈ જાય છે.રાધિકા આપ્ટેનો જન્મ 7 સપ્ટેમ્બર 1985એ તમિલનાડુના વેલ્લોરમાં થયો હતો.અર્થશાસ્ત્ર અને ગણિતમાં ગ્રેજ્યુએટ રાધિકા આપ્ટેને બાળપણથી એક્ટિંગ અને ડાન્સનો શોખ હતો, એને 8 વર્ષ સુધી રોહિણી ભાટે સાથે કથ્થક શીખ્યું.

રાધિકા આપ્ટેને વર્ષ 2005માં ફિલ્મ વાહ! લાઇફ હો તો એસી થી બોલીવુડમાં ડેબ્યૂ કર્યું. એને હિંદી ઉપરાંત તમિલ, તેલુગૂ, મલયાલમ, બંગાળી, મરાઠી અને અંગ્રેજી ભાષામાં ફિલ્મો કરી છે. રાધિકા આપ્ટે ફિલ્મો ઉપરાંત વેબસીરિઝમાં પણ ચર્ચામાં રહે છે. રાધિકાએ નેટફ્લિક્સ પર એક બાદ એક ત્રણ સીરિઝ ‘લસ્ટ સ્ટોરિઝ’,’સેક્રેડ ગેમ્સ’ અને ‘ઘોલ’ કરી.

રાધિકાએ અત્યાર સુધીમાં બંગાળી, તેલુગુ, તમિલ, મરાઠી, અને હિન્દી ભાષામાં અનેક જાણીતી ફિલ્મો કરીને એક અલગ જ ઇમેજ બનાવી છે. પણ તે નાટકો પણ કરી ચૂકી છે.પુનાની રહેવાસી તેવી રાધિકાએ ફિલ્મોમાં જોડાવા પહેલા અનેક નાટકોમાં પોતાની એક્ટિંગનો પારો બતાવ્યો છે.રાધિકા આપ્ટે આજના સમયની એવી એક્ટ્રેસમાંથી એક છે જે ઘણા મુદ્દા પર ખુલીને વાત કરે છે.

ગ્લેમરની દુનિયા બહારથી જેટલી સારી લાગે છે અંદરથી અહીંયા ઘણી વખત અંધારું દેખાય છે. બોલીવુડની ઘણી એક્ટ્રેસને અહીંયા કાસ્ટિંગ કાઉચનો સામનો કરવો પડે છે. રાધિકા આપ્ટેને પણ ફિલ્મમાં રોલ માટે સેક્શુઅલ ફેવરની ડિમાન્ડ કરવામાં આવી હતી. જો કે એક વાત છે કે રાધિકા ભલે મોર્ડન રોલ ભજવે કે ટેડ્રિશ્લ અને ટિપીકલ કેરેક્ટર રોલ તે તમામ રોલમાં પોતાની એક છાપ અને સુંદરતા છોડી જાય છે.જો કે વોટ્સઅપ પર તેના ન્યૂડ ફોટો વાયરલ થતા તે એક વિવાદનો પણ ભોગ બની ચૂકી છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે, રાધિકા આપ્ટેએ પાચ્રડ, માંઝી ઝ માઉન્ટેન, શોર ઈન ધ સિટી, લસ્ટ સ્ટોરીઝ, સેક્રેડ ગેમ્સ અને લાઈફ હો તો ઐસી જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. એક ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન રાધિકા આપ્ટેએ કહ્યું હતું કે ‘હું કાસ્ટિંગ કાઉચની ઘણી બધી ઘટનાઓ માટે જાણું છું. ઘણા લોકોને એનો સામનો પણ કરવો પડ્યો છે. એક વખત એક સાઉથના એક્ટરે મને મારા રૂમમાં ફોન કર્યો અને ફ્લર્ટ કરવાનો પ્રયત્ન કર્યો. જ્યારે મે એને ખખડાવ્યો તો બાદમાં એને મારી સાથે ઝઘડો કર્યો.

રાધિકા આપ્ટે જણાવ્યું કે ‘એક વખત એક પ્રોડ્યૂસરનો મારી પર ફોન આવ્યો. એે કહ્યું કે અમે એક બોલીલુડ ફિલ્મ કરી રહ્યા છે અને તમે ફિલ્મના હીરો સાથે મીટિંગ કરી લો પરંતુ તમે એની સાથે સૂઇ તો જશો ને. પ્રોડ્યૂસર ની વાત સાંભળીને મે એે ના પાડી દીધી.એક્ટ્રેસ રાધિકા આપ્ટેએ ઘણા સારા રોલ નિભાવીને દર્શકોના દિલ જીતી લીધા છે. હાલમાં તેણે એક શોમાં પોતાના બ્યૂટી સિક્રેટ સાથે જોડાયેલી દિલચસ્પ વાતો કરી હતી. તેણે કહ્યું કે, હું પોતાને હાઈડ્રેટ રાખવા માટે પુષ્કળ પ્રમાણમાં પાણી પીવું છું. શોકિંગ થવાવાળી વાત તો એ છે કે, રાધિકા 4000 રૂપિયાની કિંમત ધરાવતા પાણીથી પોતાના દિવસની શરૂઆત કરે  છે.

રાધિકાએ કહ્યું કે, હું બેરોકા પાણી પીવું છું. બેરોકા એક મલ્ટિનેશનલ કંપની છે, જે વિટામિન સી અને વિટામિન બીની ટેબ્લેટ બનાવે છે. આ ટેબ્લેટ ત્રણ ફ્લેવર ઓરેન્જ, બેરી અને મેંગો-ઓરેન્જમાં ઉપલબ્ધ છે. 12 વર્ષની ઉંમરની કોઈ પણ વ્યક્તિ રોજ એક ટેબ્લેટ લઈ શકે છે. તેમાં 260 Mg સોડિયમ હોય છે. રાધિકા પણ આ જ ટેબ્લેટનો ઉપયોગ કરે છે. આ વિટામિનથી ભરપૂર ટેબ્લેટની કિંમત 4000 રૂપિયાથી શરુ થાય છે. ટેબ્લેટને રાધિકા પાણીમાં મિક્સ કરે છે, આથી રાધિકાનું બેરોકા વોટર સામાન્ય વોટર કરતાં મોંઘુ છે.