ફેમસ સિરિયલ સસુરાલ સીમર કા ની આ એક્ટ્રેસ ના બોલ્ડ અવતાર જોઈ ને પાણી પાણી થઈ જશો….

ફેમસ સિરિયલ સાસુરાલ સીમર કા ની આ એક્ટ્રેસ ના બોલ્ડ અવતાર જોઈ ને પાણી પાણી થઈ જશો….નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ના લેખ માં આપણે ચર્ચા કરવા જઈ રહયા છે તે ઓ એ સોશિયલ મીડિયા માં બૂમ પડાવી દીધી છે તો ચાલો તેમના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ મિત્રો ક્રિસ્ન નો જન્મ 3 ઓક્ટોબર 1991 મુંબઇમાં થયો હતો. તેણીની રાશિ તુલા રાશિ છે. તેણે મુંબઈના બાંદ્રામાં એપોસ્ટોલિક કાર્મેલ હાઇ સ્કૂલમાં અભ્યાસ કર્યો. તેણે સેન્ટથી બેચલર ઓફ આર્ટ્સ પૂર્ણ કર્યું મુંબઈની ઝેવિયર્સ કોલેજ. બાદમાં, તે મુંબઇની સરકારી લો કોલેજમાં જોડાઈ હતી, પરંતુ તે તેની અભિનય કારકીર્દિને આગળ વધારવા માટે છોડી દીધી હતી.

તે એક ખ્રિસ્તી પરિવારનો છે. તે મુંબઇના તેના બંગલામાં તેના પિતા બોસ્કો બેરેટ્ટો અને માતા લિંટેટ બેરેટ્ટો સાથે રહે છે. તેની એક મોટી બહેન છે, અને તેનું નામ ફે એંટોઇન બેરેટ્ટો છે.તેની બેગમાં હંમેશાં બૌદ્ધ ધર્મ પરનું એક પુસ્તક છે.તે પેપ્સીની બાંગ્લાદેશી જાહેરાતમાં દેખાઇ હતી અને એસક્યુએસ હાલ સનમ ના મ્યુઝિક વીડિયો ‘બેહકા’ 2013 માં દેખાઇ હતી.તેનો બોયફ્રેન્ડ અભિનેતા અને મોડલ છે આધિશ ખન્ના તેઓએ પ્યાર તુને ક્યા કિયા 2015 અને એસ ઓફ સ્પેસ 2,2019 સહિતની કેટલીક ટીવી સિરિયલોમાં સાથે કામ કર્યું છે.તેને તેની કમર પર એક ટેટૂ શાહી મળ્યો જે તેના નૃત્ય માટેના પ્રેમને રજૂ કરે છે. તે પ્રોફેશનલ હિપ-હોપ ડાન્સર છે.

તેણે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત ચેનલ વી, ધી ફાઇટબેક ફાઇલો 2014 અને યે હૈ આશિકી 2014 પર પ્રસારિત હીરોઝ 2014 જેવી એપિસોડિક સિરીયલોથી કરી હતી. મુખ્ય ભૂમિકામાંના એક તરીકેની તેની શરૂઆત એમટીવી સીરિયલ ‘કૈસી યે યારિયન’ 2014 માં થઈ હતી. તેણે એમટીવી કેમ્પસ ડાયરી પણ હોસ્ટ કરી છે. 2017 માં, તેણીને લોકપ્રિય ટીવી સીરિયલ ‘સસુરલ સિમર કા’ માં ભૂમિકા મળી, જ્યાં તેણે સિમરની પુત્રીનું પાત્ર ભજવ્યું. 2019 માં, તેણીએ એમટીવીના રિયાલિટી ગેમ શો, ‘એસ ઓફ સ્પેસ 2, 2019 માં સ્પર્ધક તરીકે ભાગ લીધો હતો.

બેરેટ્ટોએ હીરોઝ, ફાઇટબેક ફાઇલો અને યે હૈ આશિકી જેવા એપિસોડિક્સમાં અભિનય કરીને તેની ટેલિવિઝન કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. એમટીવી ઇન્ડિયાના કૈસી યે યારિઆન સાથે તેને 2014 માં તેની સફળતા મળી હતી જ્યાં તેણે અલ્યા સક્સેનાની ભૂમિકા ભજવી હતી. તેણે ટીવીની કહાની હમારી દિલ દોસ્તી દિવાનપાન કી અને તાપસ્યા એમટીવી ઈન્ડિયાની ગર્લ્સ ટોપ પર માં કિયા કપૂરની ભૂમિકા ભજવી હતી. 2016 થી 2017 સુધી, તેણે સ્ટાર પ્લસના ઇશ્ક બા આઝ માં રોમીની ભૂમિકા ભજવી હતી.

2017 માં, તેણે એએલટી બાલાજીના 2017 ના વર્ગમાં સારાહ અને સાયબરસ્ક્વાડમાં પાયલની ડિજિટલ પ્રવેશ કર્યો હતો. 2017 થી 2018 સુધી, તેણે કલર્સ ટીવીની સાસુરલ સિમર કામાં સંજના ભારદ્વાજની ભૂમિકા ભજવી હતી. 2018 માં, તે તુ આશિકીમાં રંગોળી રાય ભજવી હતી. 2019 માં, બેરેટ્ટોએ એમટીવી ઇન્ડિયાના એસ ઓફ Spaceફ સ્પેસ 2 માં ભાગ લીધો હતો જ્યાં તેણી ફાઇનલિસ્ટ તરીકે સમાપ્ત થઈ હતી.રિતિક રોશન તેનો ફેવરિટ એક્ટર છે.દીપિકા પાદુકોણ તેની પ્રિય અભિનેત્રી છે.નૃત્ય એ તેનો પ્રિય શોખ છે.ગુલાબી તેનો પ્રિય રંગ છે.ફ્રોઝન, ટીંકરબેલ અને સિન્ડ્રેલા એ તેની પ્રિય હોલીવુડ મૂવીઝ છે.સલીમ-સુલેમાન તેના પ્રિય સંગીતકાર છે.પાસ્તા, ચોકલેટ્સ, મારક્રોન અને કપ કેક તેણીનું પ્રિય ખોરાક છે.બાલી તેણીનું પ્રિય લક્ષ્ય છે.તે તેની અભિનય કારકીર્દિ બનાવવા માટે લો કોલેજમાંથી બહાર નીકળી ગઈ.

તેણીએ “હીરોઝ” જેવા એપિસોડિક શોથી અભિનયની શરૂઆત કરી હતી, જે ચેનલ વી, યે હૈ આશિકી, ફાઇટબેક ફાઇલો અને ઘણું બધું પ્રસારિત થયું હતું. તેમ છતાં, તેને શો “કૈસી યે યારિયન” થી તેની સફળતા ભૂમિકા મળી, જ્યાં તેણે પાર્થ સમથન અભિનિત સહ કલાકારના પાત્રની ભૂમિકા ભજવી.આ અભિનેત્રી બ્રાન્ડ પેપ્સીની બાંગ્લાદેશની જાહેરાતમાં પણ જોવા મળી છે.તે એસક્યુએસ સુપરસ્ટાર્સ દ્વારા બનાવાયેલ મ્યુઝિક વીડિયો બેહકાનો ભાગ રહી ચૂકી છે જે હવે બેન્ડ “સનમ” તરીકે ઓળખાય છે.

તેણીનો જન્મ મુંબઇમાં એક મધ્યમ વર્ગના ખ્રિસ્તી પરિવારમાં થયો હતો. તેના પરિવાર વિશે કોઈ માહિતી ઉપલબ્ધ નથી કારણ કે અભિનેત્રી સોશિયલ ડોમેન પર તેના અંગત જીવન વિશે બહુ અવાજ ઉઠાવી શકી નથી. તે પોતાની પર્સનલ લાઈફને લાઈમલાઈટથી દૂર રાખવાનું પસંદ કરે છે. તેમ છતાં તે તેના પરિવારની ખૂબ નજીક છે જેણે તેને મનોરંજન ઉદ્યોગમાં કારકિર્દી બનાવવા માટે પ્રેરણા આપી છે.