હાલ આવી હોટ થઈ ગઈ છે જોધા, તસવીરો જોઈને ઓળખી પણ નહીં શકો, જોવો હોટ તસવીરો…

ટેલિવિઝન માં થી જાણીતી ‘જોધા’ હવે આવી દેખાય છે જુઓ તેમને હોટ અવતાર અને તેમના વિશે…નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં અપને એવી વ્યક્તિ વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તે એવી વ્યક્તિ છે જેને સોસીયલ મીડિયા માં પોતાની એક નવી ઓળખ બનાવી છે તો ચાલો તેના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ.મિત્રો જોધા અકબર જીટીવી પર પ્રસારિત ઇતિહાસિક સીરીયલ હતી જે લોકોમાં ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ, આ સિરીયલમાં જોધાની ભૂમિકા નિભાવનાર પરિઘી શર્મા ને પણ લોકોએ ખૂબ પસંદ કરી છે ઝી ટીવીના શો જોધા અકબર થી પ્રખ્યાત થઈ ગયેલી પરિઘી શર્મા કહાં આયે હૈં હમ માં અભિનય કર્યા પછી ગાયબ થઈ ગઈ છે. આજે અમે તમને તેના અંગત જીવનને લગતા એક સમાચાર જણાવીશું.પરિધિ એટલે કે ક્યાં અને કેમ છે જોધા ટીવી સીરીયલ્સ અચાનક ગાયબ થઈ ગઈ છે.

તેમનો જન્મ 15 મે 1987 ના રોજ મધ્ય પ્રદેશના ઇન્દોરના વાઘ વિસ્તારમાં થયો હતો. તેમણે મેન્ટેનન્સ એન્ડ રિસર્ચ સેન્ટરમાંથી બીબીએ પૂર્ણ કર્યું. પરિધિ શર્માએ તન્મય સક્સેના સાથે લગ્ન કર્યા છે. રક્તદાન શિબિરમાં બંને એકબીજાને મળ્યા. તે જ સમયે, બંનેને પ્રથમ નજરમાં જ પ્રેમ થઈ ગયો. એક બીજા સાથે મુસાફરી કરતા થોડા વર્ષો પછી તેઓએ લગ્ન કર્યા.આ અભિનેત્રી હવે વાસ્તવિક જીવનમાં માતા બની ગઈ છે અને જીવનના આ નવા પાસાને સંપૂર્ણ રીતે માણી રહી છે.

તેના ગર્ભવતીના સમાચાર ગયા વર્ષે સપ્ટેમ્બરમાં જ આવ્યા હતા જ્યારે બાળક સ્નાન સમારોહ દરમિયાન તેણીના ગર્ભવતી થયાના ફોટા વાયરલ થયા હતા.આટલા લાંબા સમય પછી, કેટલીક તસવીરો ફરીથી સામે આવી છે જ્યાં તેણી તેના બાળક સાથે છે અને માતા બન્યા પછી પરિમિતિના દેખાવમાં ઘણો બદલાવ આવ્યો છે, જેના કારણે તે તેના જોધા અકબર દિવસથી ઘણી જુદી લાગે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે પરિધીએ વર્ષ 2011 માં તેના કોલેજના મિત્ર એવા બિઝનેસમેન તન્મય સક્સેના સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને આ લગ્નજીવન ખૂબ જ સરળ રીતે કરવામાં આવ્યું હતું જેમાં માત્ર પરિધીના પરિવાર અને કેટલાક નજીકના મિત્રો શામેલ હતા. બાળકના જન્મ પછી પરિધિ તેના પરિવાર સાથે ઉજ્જૈનના મહાકાળેશ્વર મંદિરની મુલાકાતે ગઈ હતી.સુંદર અભિનેત્રીએ 2010 માં તેરે મેરે સપને થી ટીવી કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી અને તે પ્રખ્યાત ટીવી શો જોધા અકબર માં જોધાની ભૂમિકા માટે પ્રખ્યાત થઈ હતી.પરિધિ તેની વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ ખુશ છે અને હવે તેણીએ એક સુંદર નાનો રાજકુમાર પણ આવી ગયો છે.

આ પરિધિનું પહેલું બાળક છે જેની સાથે તે અને તેનો પતિ ખૂબ ખુશ છે.ટીવી અભિનેત્રી પરિધિ શર્મા લોકડાઉનમાં ઈંદોર સ્થિત તેના ઘરે ગઈ હતી. હવે તે મુંબઈ પરત ફરી છે.તેણે ટીવી શો મા વૈષ્ણોદેવી નું શૂટિંગ પણ શરૂ કરી દીધું છે.પતિ અને પુત્ર હજી ઈન્દોરમાં છે.પરીધિ કહે છે કે જ્યારે તે મુંબઇ પાછા ફરવાનું વિચારી રહી હતી, ત્યારે તેની માતા ગુસ્સે થઈ ગઈ હતી. તે નથી ઇચ્છતી કે પરિધિ આ સંજોગોમાં મુંબઈ પાછો આવી અને શૂટિંગ કરે.

પરીધિ કહે છે, હું પરિવારને ઘણી યાદ કરું છું. પરંતુ મુંબઈ પાછા ફરવું તેમના માટે સલામત નથી. ઈંદોરમાં મુંબઇ કરતા ઓછા કોરોના કેસ છે. અમે દરરોજ વિડિઓ કોલ્સ પર વાત કરીએ છીએ. અત્યારે હું મુંબઈમાં જાતે જ બધું મેનેજ કરી રહ્યો છું.પરીધિ કહે છે કે મારી માતા ઘણી અસ્વસ્થ હતી.તે નહોતી માંગતી કે હું મુંબઈ પાછો ફરીને કામ શરૂ કરું.પરિવારના અન્ય સભ્યોએ પણ સૂચવ્યું કે મારે થોડા મહિના રાહ જોવી જોઈએ. મેં પણ આવું જ વિચારવાનું શરૂ કર્યું, પરંતુ જ્યારે મેં સેટ પરની આખી વ્યવસ્થા જોઈ ત્યારે મને સલામતીનો અહેસાસ થયો.

પરિધિ અગાઉ પટિયાલા બેબ્સ માં બબીતા ​​સિંહની ભૂમિકામાં જોવા મળી છે. તે કહે છે, ઘણા વર્ષો પહેલા મેં બીજા પ્રોડક્શન હાઉસ સાથે મોક એપિસોડ શૂટ કર્યા હતા. તેમાં પણ મને વૈષ્ણો માતા જેવું જ પાત્ર મળ્યું. મને ખુશી છે કે આ પડકારજનક ભૂમિકા માટે મને પસંદ કરવામાં આવ્યો છે. કૃપા કરી કહો કે પરિધી શર્માએ આ ભૂમિકામાં પૂજા બેનર્જીની જગ્યા લીધી છે. પૂજાએ કેટલાક અંગત કારણોસર શો સાથે ભાગ પાડવાનો નિર્ણય લીધો હતો.

તેણે કહ્યું કે, બધા લોકોની જેમ હું પણ શૂટિંગમાં પાછા આવવા અંગે સાવધ હતો. તે એક મોટી રાહતની વાત હતી કે અમારું શૂટિંગ જે ક્ષેત્રમાં થઈ રહ્યું છે તે ગ્રીન ઝોન હેઠળ છે. ક્રૂ મેમ્બર્સ પણ ગ્રીન ઝોનથી આવી રહ્યા છે.તેણી આગળ કહે છે કે, સાવચેતી રૂપે હું મારું પોતાનો ખોરાક અને પાણી લઈ આવું છું.

સેનિટાઇઝરનો ઉપયોગ અને સામાજિક અંતરને અનુસરો. મેકઅપ કલાકારોએ પી.પી.ઇ કીટ પહેરી છે. કોઈ જોખમ ન થાય તે માટે, મેં મારી જાતે મેકઅપની શરૂઆત કરી છે.પરિધીએ તાજેતરમાં અભિનેત્રી પૂજા બેનર્જીની જગ્યા લીધી હતી. પૂજાએ અંગત કારણોસર શો છોડી દીધો હતો. આ સીરીયલના નવા એપિસોડ્સ 13 જુલાઇથી સ્ટાર ઈન્ડિયા પર પ્રસારિત થશે.

અભિનેત્રીએ ઈન્ડિયા ટાઇમ્સ’ને કહ્યું હતું કે હું તેમને પતિ અને પુત્ર ખૂબ યાદ કરું છું પરંતુ તે સૌથી સલામત નિર્ણય છે કે તેણે ઈન્દોરમાં જ રહેવું જોઈએ અને મુંબઈ ન આવવું જોઈએ. ઈંદોરમાં કોવિડ ઓછા છે મુંબઈ કરતાં 19 કેસ.અમે દરરોજ વિડિઓ કોલ્સ કરીએ છીએ.

અહીં હું ખૂબ જ વ્યસ્ત છું અને મારા સ્તરે દરેક મુદ્દાને હલ કરું છું.મુંબઇ પાછા ફરતી વખતે પરીધિ કહે છે,મારી માતાને અહીં કામ પર પાછા ફરવાની ઇચ્છા નહોતી. તે ખૂબ જ ચિંતિત હતો. કુટુંબમાંના દરેક કામ શરૂ કરવા માટે થોડા મહિના રોકવા માંગતા હતા. હું પણ ખચકાઈ રહ્યો હતો પરંતુ જ્યારે મેં સેટની ગોઠવણ જોઇ ત્યારે સલામત લાગ્યું. તે પણ તે હતું કે કોઈ દિવસ કામ શરૂ કરવું પડશે.