ખૂબ જ હોટ અને બોલ્ડ દેખાય છે નાગીન ફેમ, હોટ તસવીરો જોઈને થઈ જશે દિલ ખુશ

નાગીન 5, ની આ એક્ટ્રેસ ના હોટ ફોટો શૂટ ને જોઇ ને આપ ચોકી જશો…નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં અપને એવી વ્યક્તિ વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તે એવી વ્યક્તિ છે જેને સોસીયલ મીડિયા માં પોતાની એક નવી ઓળખ બનાવી છે તો ચાલો તેના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ મિત્રો સુરભી ચંદના એક ભારતીય ટેલિવિઝન અભિનેત્રી છે. તે મુખ્યત્વે નાના સ્ક્રીન ઉદ્યોગમાં તેના કામ માટે જાણીતી છે.

Advertisement

11 સપ્ટેમ્બર 1989 ના રોજ જન્મેલી, તેણે સ્કૂલનું શિક્ષણ મહારાષ્ટ્રના મુંબઇથી કર્યું હતું. તેણે અથર્વ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ મેનેજમેન્ટ સ્ટડીઝમાંથી ગ્રેજ્યુએશન પૂર્ણ કર્યું છે.અભિનેત્રી નકુલ મહેતાની સાથે સ્ટાર પ્લસની સિરિયલ ઇશ્કબાઝ માં અનિકા ની ભૂમિકા માટે પ્રખ્યાત થઈ. આ સિરિયલે તેને ઘરના નામથી કામના મોરચે તેને ખૂબ પ્રિય લોકપ્રિયતા આપી હતી. તે તેની સુંદરતા અને અભિનયની શ્રેષ્ઠ કુશળતા માટે તેના ચાહકોમાં લોકપ્રિય છે. તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેના લાખો ફોલોઅર્સ છે.

ઇશ્કબાઆઝ અભિનેતા તાજેતરમાં જ તેની નાગિન 5 સેટની ઝલક શેર કરવા માટે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર ગયો. અભિનેતાએ તરત જ પોતાની તરફ કેમેરો ફેરવ્યો અને આવનારા એપિસોડમાંથી તેનો દેખાવ શેર કર્યો. તે પ્રિન્ટેડ કુર્તાની રમતમાં જોવા મળી શકે છે અને કમરની નીચે અભિનેતાએ તેનું નાગીન પોશાક દાન કર્યું છે.

તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્માહ અભિનેતાએ કહ્યું કે તે નાગિનમાં ફેરવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. તે એક નાટકીય અને રમુજી અભિવ્યક્તિ આપતી વખતે અર્ઘ અવાજને બદલીને તેના ચાહકોને નકલી બનાવવાનો પ્રયાસ પણ કરે છે. અભિનેતા દ્વારા શેર કરેલી વિડિઓ પર એક નજર નાખો.

સુરભી ચાંદના અલૌકિક નાટક નાગિન 4. માટે ખૂબ જ પ્રેમ મેળવતો રહ્યો છે. આ અભિનેતા આ શોમાં એક આકાર-ફરતા નાગ, નાગેશ્વરી ભજવે છે, જેમાં મોહિત સહગલ અને શરદ મલ્હોત્રા પણ મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. તે સિવાય, અભિનેતા શોના સેટ પરથી બીટીએસની મનોરંજક તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતો રહે છે અને તેની તાજેતરની પોસ્ટ માત્ર સાક્ષી આપવા માટે આનંદી નથી, પણ શોના આગામી એપિસોડની આસપાસના ઉત્સાહમાં પણ વધારો કરશે.

આ સપ્ટેમ્બરના રોજ સુરભી નો અભિનેતા મોહિત નાગિન 5 નો પ્રોમો વીડિયો શેર કરવા માટે તેના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર ગયો હતો. વીડિયોમાં મોહિત અને સુરભિનાં પાત્રો, જય અને બાની વૂડ્સમાં ઉભા રહીને જોઇ શકાય છે કારણ કે તેઓ ફ્લેશબેક્સ મેળવતા રહે છે. તેમના અગાઉના જીવન.

પ્રોમોએ સંકેત આપ્યા હતા કે સુરભી અને મોહિતના પાત્રોને તેમની જિંદગીની જલ્દી યાદ આવે છે. પ્રોમોના દેખાવને ધ્યાનમાં રાખીને, સુરભી, શરદ અને મોહિતના પાત્રોની રચના આજકાલના સમયમાં કરવામાં આવશે. ત્રણેય પાત્રોને તેમના પાછલા જોડાણો વિશે કોઈ વિચાર હશે નહીં, પરંતુ તેમનું લક્ષ્ય પહેલાથી જ નક્કી થઈ ગયું છે.

નાગિન 5 માં, સુરભી, શરદ અને મોહિતના પાત્રો પ્રેમ, નાટક અને બદલાની જાળીમાં પડેલા જોવા મળશે, જે પ્રેક્ષકોને જોવા માટે ખૂબ જ રોમાંચક મોસમ બનાવશે. સુરભીના પાત્રના પાછલા જન્મની ભૂમિકા હિના ખાન દ્વારા નિબંધિત હતી. અલૌકિક શોના તાજેતરના પ્રોમો પર એક નજર નાખો.તેનો જન્મ દિલ્હીમાં પંજાબી પરિવારમાં થયો હતો.

તેના માતાનું નામ શશી ચંદના અને પિતાનું નામ સી.પી.ચંદના છે. પ્રણવી ચંદના નામની તેની એક મોટી બહેન છે. તેના જન્મ પછી તેમનો પરિવાર મુંબઇ શિફ્ટ થઈ ગયો અને તેથી તેણે મુંબઈથી જ પોતાનું શિક્ષણ પૂરું કર્યું. અભિનેત્રી તેના પરિવારની ખૂબ જ નજીક છે અને તેમને તેની શક્તિનો આધારસ્તંભ માને છે. અભિનેત્રી બનવાના સ્વપ્નાને આગળ ધપાવવા માટે તેના પરિવારે તે તમામ રીતે સહકાર આપ્યો છે.

તે તેના લાંબા સમયના બ્યુ કરણ શર્માને ડેટ કરી રહી છે.તે એક એવી વ્યક્તિ તરીકે ઓળખાય છે જે કોર્પોરેટ ઓફિસમાં કામ કરે છે. આ દંપતી એકબીજા સાથે ખૂબ જ પ્રેમમાં છે અને લાંબા સમયથી સંબંધમાં છે.કરણ તો સુરભીના ઉદ્યોગ મિત્રો સાથે પણ મિત્રો છે.આ દંપતી ઘણીવાર એકબીજા સાથે ફરવા જતું રહે છે.જોકે અભિનેત્રીએ ક્યારેય તેના રિલેશનશિપ સ્ટેટસ વિશે વાત કરી નથી પરંતુ તે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી સ્પષ્ટ થાય છે કે તે કરણ શર્માને ડેટ કરી રહી છે.

તેણે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત અનેક એડ-શૂટ અને ટીવી કમર્શિયલથી કરી હતી. અભિનયની કોઈ પૃષ્ઠભૂમિ ન હોવા છતાં, તેણે નાની ભૂમિકાઓ લેવાનું શરૂ કર્યું. વર્ષ 2009 માં, તેણે એસએબી ટીવીના લોકપ્રિય શો તારક મહેતા કા ઓલતા ચશ્મા માં કેમિયો કર્યો. આ પછી તેણે લોકપ્રિય ટેલિવિઝન સિરીયલોમાં કેટલાક અન્ય કેમિઓઝ કર્યા.

પરંતુ અભિનેત્રી તેના શો ઇશ્કબાઝ થી ખ્યાતિ મેળવી. આ શોએ તેને ખૂબ જ લોકપ્રિયતા આપી અને તે દરેકની પસંદનું બની ગયું. તેણી જે સિરીયલોનો ભાગ રહી છે તેની સૂચિ અહીં છે.તેણે 2014 માં ફિલ્મ બોબી જાસુસ સાથે ફિલ્મની નાની ભૂમિકા સાથે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં તેની કારકીર્દિ ખરેખર નસીબદાર રહી નથી. તેની ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર સફળ બની. જોકે અભિનેત્રીનું ધ્યાન ગયું અને તે ટેલિવિઝન સિરિયલ માટે ઘસી ગઈ.

જો તમે સુરભીનું ઇન્સ્ટાગ્રામ જોયું હશે તો તમે નોંધ્યું હશે કે સુરભિ ખૂબ ઓછી સાડી પહેરે છે. પરંતુ જ્યારે પણ તે સાડી પહેરે છે ત્યારે તે પોતાનો દેખાવ અન્ય લોકોથી દૂર રાખવાનું સ્ટાઇલ કરવાનું ભૂલતી નથી. સુરભીએ સીધી સાદી વિમાનની સાડી પહેરી છે તે શૈલી તેની શૈલી વર્ણવવા માટે પૂરતી છે. શિવાની શિરાલીના સંગ્રહની આ સાદા જ્યોર્જિટ લાલ સાડી એક નાઇટ પાર્ટી અને ઓફિસના ઇવેન્ટ માટે યોગ્ય છે. મિનિમલ મેકઅપ, ટૂંકા વાળ અને ન્યૂડ બ્રાઉન લિપ કલર આ સાડીથી તેનો લૂક પૂર્ણ કરે છે.

Advertisement