ખૂબ જ સુંદર દેખાય છે રોનિત રોય ની બીજી પત્ની,તસવીરો જોઈને જોતા રહી જશો….

રોનિત રોયની લવ લાઇફ: પહેલું લગ્ન તૂટી ગયું, દિલ આવી ગયું બીજી પત્ની પર,ટીવી સ્ટાર રોનિત રોય અને તેની પત્ની (નીલમ સિંહ) ની લવ સ્ટોરી ઘણી રસપ્રદ છે. આ જાણીને, તમે ‘પ્રથમ નજરમાં પ્રેમ’ માં વિશ્વાસ કરવાનું પ્રારંભ કરશો. તો ચાલો જાણીએ આ વિશે.રોનિત રોય ટીવી વિશ્વના સૌથી જાણીતા અને સફળ સ્ટાર્સમાંના એક છે. આટલા મોટા કલાકાર થયા પછી પણ તે પોતાના નમ્ર સ્વભાવ માટે જાણીતા છે. તે પ્રથમ ટીવી જગતમાં ‘કસૌટી જિંદગી કી’ સિરીયલના ‘શ્રી બજાજ’ તરીકે લોકપ્રિય થયો હતો. રોનિત રોયે અભિનેત્રી અને મોડેલ નીલમ સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા, જેમને તે ઉડો પ્રેમ કરે છે. અહીં અમે તમને આ બંનેની લવ સ્ટોરી વિશે જણાવી રહ્યાં છીએ, એ જાણ્યા પછી કે તમને પણ પ્રથમ નજરમાં જ પ્રેમની ખાતરી મળશે.

પ્રથમ લગ્ન તૂટી ગયા છે, આ રીતે તે તેની બીજી પત્નીને મળ્યો,રોનિત રોય સાથેના તેના પહેલા લગ્નથી જ તેમને ઉના નામની એક પુત્રી હતી. છૂટાછેડા પછી, તેની ભૂતપૂર્વ પત્ની તેની પુત્રી સાથે યુ.એસ. આ પછી, જ્યારે નીલમ સિંહને મળ્યો ત્યારે પહેલી દૃષ્ટિએ રોનિત રોયે તેનું હૃદય આપ્યું. બંનેએ લગ્ન પહેલાં લગભગ સાડા ત્રણ વર્ષ એકબીજાને ડેટ કરી હતી. આ દરમિયાન બંનેએ એકબીજા સાથે ઘણો સમય પસાર કર્યો. છેવટે, 25 ડિસેમ્બર 2003 ના રોજ, તેના પરિવાર અને મિત્રોની હાજરીમાં, તેઓએ નાતાલના પ્રસંગે એકબીજાને તેમના આત્મા સાથી તરીકે સ્વીકાર્યા.

ભવ્ય લગ્ન
તેણે મુંબઈની મડ આઇલેન્ડ સ્થિત ‘ધ રિસોર્ટ હોટલ’માં લગ્ન કર્યા, જેમાં લગભગ 200 મહેમાનો ઉપસ્થિત રહ્યા હતા. આમાં ફિલ્મ અને ટીવીની દુનિયાના ઘણા પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ શામેલ છે. લગ્નના દિવસે રોનિતનો નાનો ભાઈ રોહિત રોય અને તેની પત્ની માનસી જોશી ખુદ ઉભા રહીને મહેમાનોનું સ્વાગત કરતા જોવા મળ્યા.રોનિત રોયે આ સમયગાળા દરમિયાન ગોલ્ડન કલરની શેરવાની પહેરી હતી, જ્યારે નીલમની સુંદરતા ઘાઘરા-ચોલીમાં જોવા મળી રહી હતી. તેમણે આર્ય સમાજ કાયદા સાથે લગ્ન કર્યા. તેમના લગ્ન સાંજે પાંચ વાગ્યે શુભ હતા અને સાંજે સાડા સાત વાગ્યા સુધીમાં તેમના લગ્ન થઈ ગયા હતા.

આ લોકો લગ્નમાં જોડાયા હતા
રોનીત રોય અને નીલમના લગ્નમાં ઝરીના વહાબ અને તેના પતિ આદિત્ય પંચોલી, કરિશ્મા તન્ના, અભિનેતા પ્રેમ ચોપડા, અપૂર્વ અગ્નિહોત્રી અને તેની પત્ની શિલ્પા સકલાની, અલી અસગર, વિકાસ ભલ્લા, ફિલ્મ ડિરેક્ટર સુભાષ ઘાઈ અને ગાયક સોનુ નિગમ જેવા લોકપ્રિય ચહેરાઓ જોવા મળ્યાં હતાં. . રોનીત અને નીલમના લગ્નની ઘણી તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ પણ થઈ હતી.

ખૂબ જ સુંદર અને સામાન્ય જીવન
રોનિત રોય અને નીલમને જોતા, તમે વિચારશો કે તેઓ ખૂબ જ વૈભવી જીવન જીવે છે, પરંતુ નીલમે એકવાર આ વિશે પોતાને કહ્યું હતું. તેમણે કહ્યું કે આપણું જીવન ખૂબ વ્યસ્ત છે. સવારે હું ઝડપથી રોનિટ માટે નાસ્તો તૈયાર કરું છું અને પછી અડધા કલાકમાં અમે સાથે નાસ્તો કરીએ છીએ. બાળકોને રાત દરમિયાન, રાત્રિભોજન દરમિયાન સૂવા પછી, હું મીણબત્તી પ્રગટાવીને આપણા જીવનમાં ફરીથી રોમાંસ બનાવવાનો પ્રયત્ન કરું છું.નીલમે એમ પણ કહ્યું હતું કે અમારે હંમેશા મીડિયાનો સામનો કરવો પડે છે, જે ઘણી વખત મુશ્કેલ હોય છે, અને કેટલીક વાર આપણે તેનો આનંદ માણીએ છીએ. મારું આખું જીવન મારા બાળકો અને રોનિતની આસપાસ ફરે છે. આપણા જીવનમાં ઘણા ઉતાર ચઢાવ આવ્યા છે. આપણું જીવન પણ ખૂબ વ્યસ્ત છે. તેમ છતાં તે ખૂબ સારું છે.

બંને એક બીજા માટે સમય કાઢે છે
નીલમ કહે છે કે આપણે દરરોજ એક બીજા માટે ચોક્કસપણે સમય કાઢીએ છીએ. જ્યારે અમે શૂટિંગ નથી કરતા ત્યારે અમને બાળકો સાથે સમય પસાર કરવો ગમે છે. અમે સાથે રાત્રિભોજન. આપણે પણ હાથ જોડીને ચાલીએ. જ્યારે રોહિતનું શૂટિંગ ચાલી રહ્યું છે, ત્યારે હું બપોર પછી તેને કાળજીપૂર્વક ટિફિન મોકલીશ. હું રજાઓનો ખૂબ જ આનંદ માણું છું. જ્યારે મને ખબર પડી કે આવનારા ઘણા દિવસોનો વિરામ થવાનો છે, ત્યારે અમે લોનાવાલા જવાની યોજના બનાવીએ છીએ. મને લાગે છે કે આપણા બંને માટે એક બીજા સાથે સમય પસાર કરવો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.

બંને એક બીજા વિશે શું કહે છે?
તેમાં કોઈ શંકા નથી કે બંને એકબીજા માટે બનાવવામાં આવ્યા છે, પરંતુ જ્યારે આપણે આ દંપતીની અત્યાર સુધીની યાત્રા જોઈએ ત્યારે તે સાબિત થાય છે કે બીજી શરૂઆત પણ આટલી સુંદર હોઈ શકે છે.પત્ની નીલમ સાથે, રોનિતે એકવાર કહ્યું હતું કે, “નીલમ શ્રેષ્ઠ મહિલા, શ્રેષ્ઠ માતા અને શ્રેષ્ઠ માણસ છે”. તે જ સમયે, નીલમે રોનિત વિશે કહ્યું છે કે, “રોનિત બાળકોને ખૂબ જ ચાહે છે. હું માનું છું કે તે આ પૃથ્વીનો શ્રેષ્ઠ વ્યક્તિ છે. તે ખૂબ સારો શ્રોતા છે. તે બકવાસની વાત પણ સાંભળે છે. તેમણે હું મારા પતિ પ્રત્યે સંપૂર્ણ પ્રતિબદ્ધ છું.

રોનિત અને નીલમ રોય છેલ્લાં 17 વર્ષથી મેરિડ છે. તેઓ ફીલ કરે છે કે, પ્રેમને પરિવારની સાથે ક્ષણો પસાર કરીને સેલિબ્રેટ કરાય છે. રોનિત કહે છે કે, ‘વેલેન્ટાઇન્સ ડે હવે માર્કેટિંગ ગિમિક જેવું વધારે છે. લોકો ગિફ્ટ્સ અને ફૂલો પાછળ ખર્ચ કરે છે, પરંતુ મારી વાઇફ અને બાળકોની સાથે પસાર કરેલો દરેક દિવસ મારા માટે વેલેન્ટાઇન્સ ડે છે. ઘણાં વર્ષો પહેલાં નીલમ અને હું અમારાં બાળકોને મૂકીને એક રોમેન્ટિક હોલિડે માટે લાસ વેગાસ ગયા હતા. જોકે, અમે તેમને એટલા બધા મિસ કર્યા હતા કેઅમે તેમના વિના કોઈ ડેટ્સ, ડિનર કે હોલિડે પર ક્યારેય નહીં જવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. આટલાં વર્ષોમાં હું શીખ્યો છું કે, મેરેજની સક્સેસનો આધાર કપલ દ્વારા એકબીજા માટે કરવામાં આવતાં એડ્જસ્ટમેન્ટ્સ અને બલિદાન પર રહેલો છે.

પરસ્પર સમજ પણ ખૂબ જરૂરી છે. પરિવાર પ્રત્યે પ્રેમ અને રોમાન્સ એટલે સાથે ક્વોલિટી ટાઇમ સ્પેન્ડ કરવો. તમારે એકબીજાના સાથને સેલિબ્રેટ કરવા માટે વેલેન્ટાઇન્સ ડેની જરૂર નથી.પહેલી બે સીઝનની શાનદાર સફળતા બાદ, બહુ જ લોકપ્રિય સીરિઝ કહેને કો હમસફર હૈ 3 ની ત્રીજી સીઝન આવી ગઈ છે. જેનું ટ્રેલર રિલીઝ થઈ ગયું છે. દર સીઝનની સાથે આ વેબસીરીઝની લોકપ્રિયતા વધતી જઈ રહી છે. આ વખતની સીઝન વધુ અને જબરદસ્ત હીટ સાબિત થવાની છે. જેને કારણે શોના મેકર્સ સીઝન 3 લાવવી પડી. આ સીઝન પરિણીત રોનિત રોય અને મોના સિંહ ના પ્રેમ પર આધારિત છે. તે સંબંધોની વચ્ચે યોગ્ય અને ખોટાની કહાની બતાવે છે.

વેબસાઈટ બોલિવુડ લાઈફ ડોટકોમ અનુસાર, ટ્રેલર વિશે જણાવતા અભિનેતા રોનિત રોય કહે છે કે, મને લાગી રહ્યું હતું કે, આ શો દર્શકોને જરૂરથી પસંદ આવશે. અમે તેની સફળતાની આવી કલ્પના ક્યારેય કરી ન હતી. અમારી પહેલી બે સીઝનને પોપ્યુલર બનાવવા માટે અને ત્રીજી સીઝનને શક્ય બનાવવા માટે દર્શકોનો આભાર.

ગુરુદીપ કોહલી એ કહ્યું કે, આ સીઝનમાં દર્શકોને એક નવી પૂનમ અને તેના અનેક શેડ્સ જોવા મળશે. મને ખુશી છેકે, મેં એવી ભૂમિકા ભજવી છે, જેમાં મારું પાત્ર ત્રણ સીઝનમાં બહુ જ બદલાઈ ગયું છે. શોમાં એકવાર ફરીથી સંબંધો અને લાગણીઓને આટલા પરિપક્વ રીતે બતાવવામાં આવ્યું છે. મને વિશ્વાસ છએ કે, દર્શકો તેને જરૂર પસંદ કરશે.