માત્ર આ ઉપાય કરવાથી થશે ધનની દેવી મા લક્ષ્મી પ્રસન્ન, થશે અપાર ધનવર્ષા જાણીલો આજે જ….

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખમા તમારુ સ્વાગત છે આજના યુગમાં પૈસા મેળવવાનું કાર્ય સૌથી મહત્વપૂર્ણ છે અને ઘણા લોકો એવા હોય છે કે કોઈ અજાણ્યા કારણોસર તેમની સંપત્તિમાં અવરોધ આવે છે. પરંતુ આ પગલાંથી નિયમિત તમે તમારા ઘરે લક્ષ્મીનું કાયમી નિવાસ કરી શકો છો અને જો કોઈના જીવનમાં પૈસામાં વારંવાર અવરોધ આવે છે.

તો નિશ્ચિતરૂપે આ ઉપાય એકવાર કરી જુઓ અને થોડા દિવસોમાં પૈસાની અંદરના બધા બંધ દરવાજા તમારા માટે ખુલશે અને દરેક વ્યક્તિની ઇચ્છા છે કે તેના જીવનમાં ક્યારેય પૈસા સંબંધિત કોઈ સમસ્યા ન આવે અને તેની પાસે પૂરતા પૈસા હોય અને તે આ માટે પ્રયત્નશીલ રહે છે પરંતુ કેટલાક લોકોના કેટલાક પ્રયત્નો નિષ્ફળ જાય છે અને આવી સમસ્યામાં આ ઉપાયો અજમાવો અને તમારા મુજબના બધા કામ શરૂ થઈ જશે.

મિત્રો જક તમારા ઘરના મુખ્ય દ્વાર એ એવી જગ્યા છે જ્યાંથી સકારાત્મક અને નકારાત્મક ઉર્જા આવે છે અને જ્યારે તમે સવારે ઉઠો ત્યારે આ દરવાજો ખોલો ત્યારે સૌ પહેલાં મા લક્ષ્મીનું સ્મરણ કરો અને પછી દરવાજો ખોલો અને જો તમે ઘરના દરવાજા પર કલર કરાવો છો તો લાલ કે મરૂન કલર કરાવો કારણ કે તેનાથી આર્થિક સમસ્યા દૂર થશે.તેમજ જો તમે ઘરના દ્વાર પર લાભ કે શુભ સ્વસ્તિક કે ઓમનો ઉપયોગ કરો છો તો તે શુભ માનવામાં આવે છે અને ઘરના દરવાજા પર ભગવાન ગણેશની મૂર્તિ રાખવું શુભ રહે છે અને જો તમે સવારે જલ્દી ઉઠો અને દરવાજો ખોલો તો તમારે થોડું નમી અને માતા લક્ષ્મીને યાદ કરવા જેથી તમારા ઘરમાં સુખ સમૃદ્ધિ આવશે અને માતા લક્ષ્મીની કૃપા બની રહેશે.

તે સિવાય જો તમે કોઈની પાસેથી રૂપિયા લીધા છે અને તમે તેને પાછા આપી શકતા નથી તો આ કેસમાં તમારે ઉધાર ચૂકવવા માટે મંગળવાર સારો રહેશે જેથી તમારું આર્થિક સંકટ દૂર થશે અને સાથે લક્ષ્મી માતાની કૃપા તમારા પર બની રહેશે અને આ સિવાય ઉત્તર પૂર્વ દિશામાં સાત ક્રિસ્ટલ હોવાથી ઘરમાં સકારાત્મક ઉર્જાનો સંચાર થશે અને ધન પણ આવશે.મિત્રો આ સિવાય સવારે જલ્દી ઉઠો અને સાથે તમારી દિનચર્યા ખતમ કરો અને મા લક્ષ્મીની પૂજા કરો અને ગુલાબનું અત્તર લગાવો અને હવે તેને તમારી નાભિ પર પણ લગાવો આમ કરવાથી તમારી સામે આવનારી નાણાંકીય સમસ્યા અને સંકટ દૂર થશે તેમજ તમારા ઘરમાં વાસ્તવિક લક્ષ્મીનો નિવાસ થશે.

જો તમ્ક્રા ઘરમાં આર્થિક સમૃદ્ધિ લાવવા માટે તમારી પાસે લાફિંગ બુદ્ધાની મૂર્તિ હોવી જરૂરી છે કારણ કે કહેવાઈ રહ્યું છે કે તેમને ઘરે રાખવાથી તમારી તમામ નાણાંકીય સમસ્યાઓ દૂર થાય છે અને વાસ્તુ અનુસાર તમારા પર ઉધારી વધી ગઈ છે અને તમે તેને ચૂકવી શકતા નથી તો તમે ઘર કે ધંધાના સ્થાને પાણીની દિશા બદલો તે ઈચ્છનીય છે.તેમજ ધનવાન બનવા માટે તમારે તમારી હસ્તકલા અને નાસ્તાના મકાનોનું આર્કિટેક્ચર બદલવું જોઈએ અને લક્ષ્મી માતાની પૂજા માટે વાંસની ધૂપ લાકડીઓનો ઉપયોગ ન કરવો જોઈએ વાંસ સળગાવવાથી નસીબ ખરાબ થાય છે તેમજ સમૃદ્ધ બનવા માટે તમારે લીમડાના લાકડાથી બ્રશ કરવું જોઈએ તેમજ રસોડામાં સ્ટોક કરેલા જુઠા વાસણ સાથે ઉઘશો નહીં. ઉત્તર તરફ વળીને ખાશો નહીં.

જો તમે ખરેખર સમૃદ્ધ બનવા માંગો છો અને તમે ઘમંડી છો તો ત્યાં ઉચ્ચ સંભાવના છે કે તમે શ્રીમંત નહીં બનો અને આ કારણોસર ગૌરવથી અંતર બનાવવું જરૂરી છે અને યાદ રાખો કે આળસુ લોકો હંમેશાં કંઈક સારું થવાની રાહમાં બેઠા હોય છે અને તેનાથી મા લક્ષ્મી તેમનાથી ખૂબ દૂર જાય છે અને જો તમે ખર્ચમાં સ્વાર્થી છો તો તે સારી વસ્તુ નથી પૈસા ખર્ચ કરવાના મામલે મનસ્વી ન બનો.

જો તમને લાગે છે કે તમે ક્યારેય ધનવાન નહીં બનો અને નાની આંખોથી બધું જુઓ તો હવેથી આ વિચાર બદલો અને ધનિક બનવા માટે, સૌથી અગત્યની બાબત એ છે કે ધનિક લોકોની જેમ વિચારવું અને આ માટે,મ તમારે તમારી જીવનશૈલી, કપડાં અને તમારી વિચારસરણી બદલવી પડશે અને જો તમારી વિચારસરણી મોટી છે, તો જ તમે દૂર નુ વિચાર કરી શકશો અને તે મુજબ નિર્ણય લઈ શકશો અને એટલા માટે તે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે કે તમે આજ અને આ ક્ષણથી તમારા વિચારને બદલો.

જો સંપત્તિની દેવી લક્ષ્મી જ તમારી ઉપર ગુસ્સે છે તો પછી તમે ધનિક બનવાની સંભાવના બહુ ઓછી છે અને આ માટે જરૂરી છે કે તમે દેવી લક્ષ્મીને પ્રસન્ન કરો અને આ માટે તમે લક્ષ્મીની મૂર્તિને ઘરે રાખો અને પરિવારના તમામ સભ્યો સાથે દરરોજ તેની પૂજા કરો અને જો તમે ઇચ્છતા હો તો લક્ષ્મી માને પ્રસન્ન કરવા માટે તમે ઘરે યજ્ઞ પણ કરી શકો છો અને જો માતા તમારી સાથે ખુશ છે, તો પછી તમે ચોક્કસપણે તમારા માટે બધા દરવાજા ખોલી દેશે.