સાંજ ના સમયે કરી લો આ 5 કામ,એટલો બધો ધન લાભ થશે કે તિજોરી પણ મોટી લાવવી પડશે…

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે જો કોઈ પણ વ્યક્તિને તેના જીવનમાં જેની જરૂર હોય તેવું પૂછવામાં આવે છે તો તે શાંતિ સુખ અને અમર્યાદિત સંપત્તિની ઇચ્છા કરશે આજના સમયમાં પૈસા વિના જીવવાનું વિચારવું પણ અશક્ય છે સંપત્તિ વૃદ્ધિ અને સંપત્તિના ઘણાં પગલાં વિશે તમે વાંચ્યું જ હશે તમે આ ઉપાયો અજમાવ્યા હશે અને તમને તેમાંથી ફાયદો થયો હશે પરંતુ આજે અમે તમને અમારા વડીલોએ આપેલી સલાહ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ આનું પાલન કરવાથી જીવનમાં સુખ-સંપત્તિ અને સુખની શરૂઆત થાય છે.

વર્તમાન સમયમાં ધનથી જોડાયેલી મુશ્કેલીઓ સામાન્ય વાત છે,દરેક વ્યક્તિ વધુમાં વધુ ધન કમાવા માંગે છે,પરંતુ તે સફળ થઈ નહિ શકતો,પરંતુ અમુક ઉપાય કરીને ધન પ્રાપ્ત કરી શકો છો,લાલચોપડીમાં અમુક ઉપાય બતાવ્યા છે,જેનો ઉલ્લેખ વ્યક્તિ કરે છે,તો ધન પ્રાપ્તિનો માર્ગ ખુલે છેઅને દેવાથી છુટકારો મળે છે,આ ઉપાય ખુબજ અસરકારક માનવા માં આવે છેઅને તે કરવાનું પણ ખુબજ સરળ છે,આજે અમે આ પોસ્ટના દ્વારા એવા કેટલા ક ઉપાય બતાવીશું.

વૃદ્ધ વડીલો કહે છે કે પૂર્વજોની તસવીરને પૂજા ઘરમાં ક્યારેય રાખવી જોઈએ નહીં તમે તમારા મકાનમાં જ્યાં પણ પૂર્વજની તસવીર મુકો છો તે ચિત્રની સામે દરરોજ સૂર્યાસ્ત સમયે એક દીવો પ્રગટાવો આ દ્વારા તમને પૂર્વજો દ્વારા આશીર્વાદ મળશે અને તમને સંપત્તિ મળશે.વડીલો કહે છે કે જ્યારે પણ તમે સૂર્યાસ્ત સમયે ઘરે આવો ત્યારે ક્યારેય ખાલી હાથ ન આવો જ્યારે તમે ઘરે પહોંચશો ત્યારે તમારે કંઇક અથવા બીજું લાવવું આવશ્યક છે આ કરવાથી વ્યક્તિને દેવી લક્ષ્મીનો આશીર્વાદ મળે છે અને વ્યક્તિને ધન લાભ મળે છે.વૃદ્ધ જણાવે છે કે ઘરમાં શંખનું શેલ રાખવું શુભ છે, આ કારણે માતા લક્ષ્મી ઘરમાં રહે છ તેથી જ ઘરમાં શંખ ​​રાખવો જ જોઇએ જો કે ધ્યાનમાં રાખો કે સૂર્યાસ્ત પછી શંખ શેલ નહીં રમે એવું માનવામાં આવે છે કે સૂર્યાસ્ત પછી શંખ શેલ વગાડવાથી પૈસાની ખોટ થાય છે.

 

વ્યક્તિએ દરરોજ સાંજે ભગવાનની પૂજા કરવી જોઈએ અને ભગવાનને ભોગ ચઢાવવો જોઈએ. તેનાથી વ્યક્તિ પર માતા લક્ષ્મીની કૃપા રહે છે અને ઘરમાં આનંદનું વાતાવરણ સર્જાય છે સાંજ પડતાં વિખવાદનું વાતાવરણ ન આવે તેનું ખાસ ધ્યાન રાખવું નહીં તો દેવી લક્ષ્મીને નારાજગીનો સામનો કરવો પડે છે.વડીલ વડીલો કહે છે કે સાંજે પૈસાના વ્યવહારથી બચવું જોઈએ ખાસ કરીને કિસ્સામાં સાંજે ધિરાણ આપવાનું ટાળવું જોઈએ કારણ કે સાંજે આપેલા પૈસા ઘરમાં પૈસાના પ્રવાહને અવરોધે છે જો કે જો કોઈ મુશ્કેલીમાં હોય તો તેને પૈસા આપી શકાય છે.

જો તમે ધન મેળવવા માંગો છો તો તે માટે તમારે ઘરમાં ભગવાનની પૂજા કર્યા પછી છેવટે ડેલી ની પૂજા કરો.તમે ડેલી ની બંને બાજુ સાથીયા બનાવીને તેની પૂજા કરો. સાથીયા ની ઉપર એક ચોખાની ઢગલી બનાવો અને 1સોપારી ઉપર કલાવા બાંધીને ઢગલી પર મુકીદો.જેમ કે તમે જાણો છો કે શુક્રવાર નો દિવસ માતા લક્ષ્મીજીનો આરાધ નાનો વિશેષ દિવસ માનવામાં આવે છે.

જો તમે તમારું કિસ્મત ચમકાવવા માંગો છો તો કોઈ પણ શુક્રવારે તાળાં ની દુકાનમાં જઈને ત્યાંથી એક સ્ટીલ નહિતર લોખંડનું બંધ તાળું ખરીદી લો,પણ તમારે એક વાતનું ધ્યાન રાખવું પડશે જે તાળું ખરીદી રહ્યા છો તે ખુલ્લું ના હોવું જોઈએ અને ના તમે તે તાળાં ને ખરીદતા સમયે ખોલો અને ના દુકાનદાર ખોલવાદો,તમે બંધ તાળાં ને જ ખરીદીને ઘેર લાવો અને શુક્રવારની રાતે તમારા સૂવાના રૂમમાં બેડની જોડે તાળું મૂકીને સૂઈ જાવ.

શનિવારની સવારે ઊઠીને નાહ્યા પછી તમે તાળાં ને ખોલ્યા વગર મંદિર કે દેવસ્થાન પર મૂકી દો,તમે તાળું મૂકતા સમયે કંઈપણ બોલો નહિ અને ના પાછા ફરીને જોવું,સીધું તમે તમારા ઘેર પાછા આવી જાવ,જેવું જ કોઈ વ્યક્તિ આ તાળાં ને ખોલશે તમારી કિસ્મત પણ ખુલી જશે આ ઉપાય ખુબજ અસરકારક માનવામાં આવે છે.