શુક્ર નું સૌથી મોટું રાશિ પરિવર્તન, જાણો તમારી રાશિ પર શુ અસર થશે…

શુક્ર કરશે કન્યા રાશિમાં ગોચર,આ 12 રાશિના જાતકો પર કેવી થશે તેની અસર, અને ચમકશે ભાગ્ય જાણો.નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો જ્યોતિષશાસ્ત્ર મુજબ જાતકના જીવનમાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવનાર મહાન ગ્રહ શુક્ર કર્ક રાશિની યાત્રા સમાપ્ત કરીને સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરી રહ્યા છે. આ રાશિ તે બાદ કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. સિંહ રાશિ સૂર્યની રાશિ છે. જેનો શુક્રથી પરસ્પર શત્રુત્વ સંબંધ છે.જેથી કોઇપણ રાશિના જાતકની જન્મકુંડલીમાં જો શુક્ર સિંહ રાશિમાં રહે છે તો સારુ ફળ આપી શકતું નથી.

જાતકના જીવનમાં, તેઓ શારીરિકતા અને ઉદાસીનતાનો અભાવ લાવવાનો પ્રયાસ કરે છે, પરંતુ જો કુંડળીમાં સૂર્યની સ્થિતિ સારી હોય, તો શુક્રની આડઅસર એટલી નહીં થાય. શુક્ર, વૃષભ અને તુલા રાશિનો સ્વામી છે, તેને કન્યા રાશિમાં નીચલા રાશિ અને મીન રાશિમાં નિશાની કહેવામાં આવે છે. તેમના સિંહ રાશિમાં ગોચર કાળનો કેવી રીતે રાશિચક્રને અસર કરશે તે જાણીએ.

સિંહ રાશિ.rashi

આ તમારી રાશિમાં શુક્રનો સંક્રમણ અનપેક્ષિત પરિણામો આપી શકે છે, જો કે આ રાશિમાં શુક્રનો ગોચર પરેશાન કરે છે, તેથી તમારે પણ ક્યાંકથી માનસિક અશાંતિનો સામનો કરવો પડશે. માંગલિક કાર્યની તકો આવશે. લગ્નજીવનની વાતો પણ સફળ થશે, પરંતુ વિવાહિત જીવનમાં કડવાશ ન આવવા દો.શાસક વહીવટ તરફથી સહાય આપવામાં આવશે. મહાનુભાવો સાથે સમાધાન પણ વધશે. સ્પર્ધામાં બેઠેલા વિદ્યાર્થીઓ અથવા વિદ્યાર્થીઓએ સારા માર્ક્સ માટે વધુ પ્રયત્નો કરવા પડે છે.

કુંભ રાશિ.

આ રાશિચક્રથી સાતમા ગૃહમાં શુક્રનો ગોચર વેપારની દ્રષ્ટિએ ખૂબ ફળદાયક રહેશે, પરંતુ સામાન્ય વેપાર કરવાનું ટાળો. કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકાર સાથે જોડાયેલા વિભાગોમાં કામનો નિકાલ કરવામાં આવશે. દૈનિક વેપારીઓ માટે વધુ સમય અનુકૂળ છે. વૈવાહિક વાતોમાં સફળતા મળશે. વિવાહિત જીવનમાં કડવાશને મંજૂરી ન આપો. સાસરિયાઓ સાથેના સંબંધોને પણ બગડે નહીં.

મિથુન રાશિ.

આ રાશિ ત્રીજા ગૃહમાં શુક્ર તમારી હિંમત વધારશે અને તમારી ક્રિયાઓ અને લીધેલા નિર્ણયની પણ પ્રશંસા કરશે. ભાઈઓમાં પરસ્પર તફાવત વધી શકે છે, તેને કોઈ ગ્રહો યોગ તરીકે વધવા ન દો. ભાગ્ય પ્રત્યેની તેમની દ્રષ્ટિના પરિણામ રૂપે, ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતાના ક્ષેત્રમાં ઉંડો રસ રહેશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા વિદેશી નાગરિકત્વ માટે અરજી કરવી સફળ રહેશે. વૈવાહિક વાતોમાં સફળતા મળશે.નવા દંપતી માટે બાળક પ્રાપ્તિ અથવા ઉત્ક્રાંતિનો સરવાળો.

કર્ક રાશિ.

આ રાશિ માં શુક્ર સંક્રમણ તેની આર્થિક બાજુને મજબૂત બનાવશે. આકસ્મિક નાણાંની પ્રાપ્તિનો સરવાળો પણ રચવામાં આવશે અને આપેલ નાણાં પરત કરવામાં આવશે. સમાપ્ત વસ્તુઓ પર વૈભવી ખર્ચ કરવામાં આવશે. જો તમારે ઘર, વાહન વગેરે ખરીદવા માંગતા હોય, તો તક અનુકૂળ છે અને લાભ લો. નવું કાર્ય અથવા વ્યવસાય શરૂ કરવાના દૃષ્ટિકોણથી પરિવહન પણ અનુકૂળ રહેશે.

મેષ રાશિ.

આ રાશિચક્રથી પાંચમાં ગૃહમાં શુક્રનો ગોચર ફળદાયી પરિબળ રહેશે. તે શિક્ષણની સ્પર્ધાના દૃષ્ટિકોણથી અનુકૂળ રહેશે, પરંતુ પ્રેમ અથવા લગ્ન સંબંધિત બાબતોમાં કહેવામાં આવશે નહીં. બાળકો સાથેની ચિંતા પરેશાન કરી શકે છે. નફા પર તેમની સારી દૃષ્ટિ હોવાના પરિણામે, આવકનાં સાધનોમાં વધારો થશે. આપેલા પૈસા પાછા મેળવવાની નિશાની. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યોનો સહયોગ મળશે. સરકારી શક્તિનો ઉપયોગ કરો, ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધો જાળવો.

કન્યા રાશિ.

આ કર્ક રાશિમાંથી બારમા ઘરમાં શુક્રનું પરિવહન થવું એ જ્યોતિષવિદ્યાને ખૂબ ઉચ્ચ પરિબળ કહેવામાં આવે છે, પરંતુ હૃદય અને આંખના રોગને ટાળો. આસપાસ ફરવા અને લક્ઝરી વસ્તુઓ ખરીદવામાં વધુ ખર્ચ થશે. લેણદેણના મામલામાં વધુ કાળજી લેવી, કોઈને વધારે નાણાં આપવું નહીં, અન્યથા પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના રહેશે.

વૃષભ રાશિ.

આ રાશિના ચતુર્થભાવમાં શુક્રનું ગોચર કરવું માતાપિતા માટે સ્વાસ્થ્યની ચિંતાઓમાં વધારો કરી શકે છે, પરંતુ તમારા પ્રતીક્ષિત કાર્ય સમાધાન થશે. ઘર કે વાહન ખરીદવાનો સંકલ્પ પૂરો થઈ શકે છે, પરંતુ કોઈ કારણોસર તમને માનસિક અશાંતિનો સામનો કરવો પડશે. મિત્રો અને સબંધીઓનો સહયોગ પણ મળશે. કાળજીપૂર્વક મુસાફરી કરો. સામાન ચોરી થવાથી બચાવો.

તુલા રાશિ.rashi

આ શુક્ર રાશિ માં પરિવર્તન થવું તે દરેક રીતે ફાયદાકારક રહેશે, તમારું કામ થવાનું અટકી શકે છે પરંતુ નિરાશ ન થશો આખરે તમે સફળ થશો. આપણી શક્તિ અને શક્તિના જોરે આપણે પણ વિચિત્ર પરિસ્થિતિને સામાન્ય બનાવીશું. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે વિચારશીલ બનો, જો તમે કોર્ટના કેસો બહારથી ઉકેલી લેશો તો તે સારું રહેશે. તેના પાંચમા મકાન પર પૂર્ણ દ્રષ્ટિની શુભ અસર સાથે, શિક્ષણ સ્પર્ધામાં સારી સફળતા મળશે. બાળકની જવાબદારી નિભાવવામાં આવશે. નવા દંપતી માટે સંતાન મેળવવાનો યોગ છે.

વૃશ્ચિક રાશિ.

આ રાશિ થી કર્મભાવમાં શુક્રનું ગોચર દરેક રીતે લાભકારક રહેશે. પૂર્વજોની સંપત્તિથી મળતા લાભના સરવાળો. નોકરીમાં બઢતી અને માન મળશે. જો તમે નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવાનો અથવા તમારી નોકરી બદલવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો, તો પ્રયત્ન કરો અને સમય અનુકૂળ છે. શુક્રના ચોથા ઘરના પરિણામે ઘરનું વાહન ખરીદવાનું સ્વપ્ન પરિપૂર્ણ થઈ શકે છે.

ધન રાશિ.

આ કર્ક રાશિના ભાગ્યમાં શુક્રનું ગોચર આધ્યાત્મિક પ્રગતિની સાથે આધ્યાત્મિક પ્રગતિની બાબતમાં પણ રસ વધારશે. વિદેશ પ્રવાસ અથવા વિદેશી નાગરિકતા માટે અરજી કરવી એ બંનેનો સરવાળો છે. નવા લોકોનો વિકાસ થશે અને સહયોગ મળશે. શુક્રની શક્તિને ધ્યાનમાં રાખીને, તમે તમારી કાર્યક્ષમતાના બળ પર વિચિત્ર પરિસ્થિતિને પણ સામાન્ય બનાવશો. તમારા નિર્ણયની પણ પ્રશંસા થશે. જો તમારે પણ નવો ધંધો શરૂ કરવો હોય તો સમય અનુકૂળ છે.

મકર રાશિ.

આ રાશિ આઠમા રાશિવાળા જાતક સાથે શુક્રનો ગોચરર ખૂબ જ મિશ્રિત ફળનો કારક હશે. સ્વાસ્થ્ય પર થતી વિપરીત અસરોથી સાવચેત રહેવું. સામાજિક પદની પ્રતિષ્ઠા વધશે. કાર્યસ્થળમાં કાવતરાના શિકાર બનવાનું ટાળો. સંપત્તિ અંગેના તેમના સંપૂર્ણ દૃષ્ટિકોણથી આર્થિક બાબતોમાં પ્રગતિ થશે. સમાપ્ત વસ્તુઓ પર વૈભવી ખર્ચ કરવામાં આવશે. ઘણા દિવસો આપેલા પૈસા પણ પાછા આવવાના સંકેત છે.

મીન રાશિ.rashi

આ રાશિ થી છઠ્ઠા શત્રુભાવમાં શુક્રના મિશ્ર પરિણામ આપશે. ઉચ્ચ દેવાની લેણદેણથી દૂર રહો. સ્વાસ્થ્યની ચિંતા વધશે. ગુપ્ત શત્રુઓ પણ વધારે હશે. તમારા પોતાના લોકો સાવચેતી રાખો જો અદાલત કોર્ટ પણ બાબતોનું સમાધાન લાવે તો સારું રહેશે.