ટિક ટોક ની આ સુપરસ્ટાર જીવે છે આવી લાઇફ સ્ટાઇલ,તસવીરો જોઈને મો માં આંગળીઓ નાખી દેશો…

ટિક ટોકની સુપરસ્ટાર અવનીત કૌર ચાહકોને તેના કિલર લૂક, ફોટો વાયરલ થતાં હંગામો મચી ગયો હતો.નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું સ્વાગત છે મિત્રો આજે આ પોસ્ટ માં આપણે ટિક ટોક ની સુપર સ્ટાર અવનીત કૌર વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તો ચાલો તેમના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ બાળ કલાકાર તરીકે ટીવી કારકિર્દીની શરૂઆત કરનારી અભિનેત્રી અવનીત કૌર આજે ટિક ટોકની સુપરસ્ટાર બની છે.

ટિક ટોક માં 1.5 કરોડથી વધુ લોકો તેને અનુસરે છે.બીજી બાજુ, જો તમે ઇન્સ્ટાગ્રામની વાત કરો તો અહીં પણ તેના 70 લાખથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. અભિનિત કૌર ઉપરાંત સોશિયલ મીડિયામાં પણ ઘણી એક્ટિવ રહે છે.તે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાના ફોટા શેર કરતી રહે છે.તેના ફોટોગ્રાફ્સ પણ જોરદાર રીતે વાયરલ થયા છે. તસવીરોમાં અવનીત અત્યંત આત્મવિશ્વાસપૂર્ણ લાગે છે.તેની નવીનતમ તસ્વીરોમાં, તે તેના સ્વેગ અને કિલર લુકથી ચાહકોને ઇજા પહોંચાડી રહી છે.

અવનીત આ દિવસોમાં દુબઇમાં છે. ત્યાંથી તેણે આ તસવીર શેર કરી. આ ફોટામાં અવનીત તેનો કિલર લૂક બતાવી રહી છે. તસવીર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે.અવનીત કૌરની લગભગ દરેક તસવીર પર લાખો લાઇક્સ અને હજારો કમેન્ટ્સ આવે છે.અવનીત તેના પ્રશંસકોને નિરાશ પણ કરતી નથી અને તેને તેના સ્વેગથી નુકસાન પહોંચાડતી રહે છે.અવનીત કૌર રાની મુખર્જીની સાથે ફિલ્મ મરદાનીમાં પણ જોવા મળી છે. આ ફિલ્મમાં તેણે મીરાનું પાત્ર ભજવ્યું હતું.

ટીવી વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે એસએબી ટીવી શો અલાદિનમાં પ્રિન્સેસ યાસ્મિનનું પાત્ર ભજવી રહી છે.અવનીત પહેલી વાર ઝી ટીવીના રિયાલિટી શો ડાન્સ ઈન્ડિયા ડાન્સ લિટલ ચેમ્પ્સમાં જોવા મળ્યો હતો.અવનીત કૌર એક ભારતીય ટેલિવિઝન અને ફિલ્મ અભિનેત્રી છે. અવનીત કૌરે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત સ્પર્ધક તરીકે ડાન્સ ઈન્ડિયા ડાન્સ લિલ માસ્ટર્સથી કરી હતી. તેણે ડાન્સના સુપરસ્ટાર્સ નામના બીજા ડાન્સ પ્રોગ્રામમાં પણ ભાગ લીધો હતો. કૌર મેરી મા સાથે ઝિલમિલ પાત્ર ભજવીને અભિનયની શરૂઆત કરી હતી.અવનીત કૌર એ મનોરંજન જગતની શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે.

તેણે નાના પડદા પર વિવિધ ભૂમિકામાં પોતાની અભિનય કુશળતા દર્શાવી છે. તે અભૂતપૂર્વ અભિનેત્રી અને એક સુંદર ફેશનિસ્ટા છે.અવનીત તેના વશીકરણ અને સુંદરતા માટે જાણીતી છે. તે દર વખતે અદભૂત જોવાનું સંચાલન કરે છે અને અમને મુખ્ય ફેશન લક્ષ્યો પ્રદાન કરે છે.

આ પણ વાંચો: અવનીત કૌરના સેક્સી ફોટોએ ઇન્ટરનેટને આગ ચાંપી દીધી, કનિકા મનાએ ટિપ્પણી કરી યુવા અભિનેત્રીએ ઘણા લોકોનું દિલો જીત્યો છે અને તે તેની આકર્ષક ડ્રેસિંગ શૈલી અને પોતાને પ્રસ્તુત કરવાની રીત માટે જાણીતી છે. તેની સુંદરતા અને વ્યક્તિત્વ તેને ઉદ્યોગમાં અને તેના ચાહકોમાં સૌથી પ્રિય અભિનેત્રી બનાવે છે.

તેણીએ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરેલા અદભૂત ફોટોગ્રાફ્સ અને ફિટનેસ વિડિઓઝને કારણે બ્યૂટી ઘણીવાર ચર્ચાનો વિષય બને છે. તાજેતરમાં અભિનેત્રીએ હોટ બ્લેક ક્રોપ ટોપમાં સેક્સી ફોટા શેર કર્યા હતા. ચાહકોને અવનીતનો નવો અવતાર ગમ્યો.યુવા અને પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રી અવનીત કૌરે પોતાની મહેનતથી ઉદ્યોગમાં સફળતાપૂર્વક સ્થાન મેળવ્યું છે.અભિનેત્રી મ્યુઝિક વીડિયોમાં તેના અદભૂત અભિનયથી તેના ફેન બેઝનું મનોરંજન કરતી રહે છે. તેણીએ તેની શાનદાર પ્રદર્શનથી દર્શકોનું દિલ જીતી લીધું છે.

અવનીત તેની વંશીય શૈલીથી અમને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. અભિનેત્રી તેની અભિનય કુશળતા ઉપરાંત તેના કપડા સંગ્રહ માટે પણ પ્રખ્યાત છે. અવનીતને તેના ખુશ વાઇબ્સ અને ખુશખુશાલ સ્વભાવ માટે ચાહકો દ્વારા પણ પ્રેમ છે.આ પણ વાંચો અવનીત કૌરનું નવું ગીત ચોકલેટે ઇન્ટરનેટને આગ લગાવી.

અવનીતે તેના પહોંચેલું છતાં સુંદર દેખાવથી ચાહકોનું હૃદય ચોર્યું. યુવા અભિનેત્રી ખૂબ મોટી ચાહક છે. અભિનેત્રી તેના ચાહકોનું મનોરંજન કરવા માટે તેના માટે મનોરંજક વિડિઓઝ બનાવે છે.તાજેતરમાં જ તેણે સેક્સી બ્લુ ક્રોપ ટોપમાં તેની હોટ પિક્ચર શેર કરી હતી અને તે લુકને સંપૂર્ણ રીતે રોક કરી રહી છે. નેહા કક્કરને અવનીતનું આ અવતાર હોટ લાગ્યું અને એક ટિપ્પણી આપી. અહીં જુઓ.

ટીવી સીરિયલ અલાદિન ફેમ અભિનેત્રી અવનીત કૌરે તાજેતરમાં જ તેની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરી હતી.અવનીત કૌર તેની સ્ટાઇલિશ શૈલીથી સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર મોહિત થઈ ગઈ છે.અવનીત કૌર ઘણી વાર ઈંસ્ટાગ્રામ પર તેની ગ્લેમરસ તસવીરો પોસ્ટ કરે છે.અલનીન નામ તો સુના હોગા સીરીયલમાં અવનીત કૌરે યાસ્મિનની ભૂમિકા નિભાવી હતી.

ટીક ટોક પર અભિનેત્રી અવનીત કૌરની ફેન ફોલોઇંગ ખૂબ જ વધારે હતી આ સિવાય અભિનેત્રી અવનીત કૌરે ચંદ્ર નંદિની, મેરી મા, સાવિત્રી અને અમારી બહેન દીદી જેવી ઘણી પ્રખ્યાત ટીવી સિરિયલો કરી છે.વળી,અવનીત કૌર બોલિવૂડ ફિલ્મ મરદાની 2 માં પણ જોવા મળી છે.