9 વર્ષ બાદ શનિ ની સીધી ચાલ,આ 8 રાશિઓ બનવાની છે માલામાલ,જાણો એમાં તમારી રાશિ તો નથી ને….

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે ન્યાયાધીશ દેવ શનિ 29 સપ્ટેમ્બર મંગળવારે માર્ગી શનિ માર્ગી 2020 બનશે શનિ સવારે 1045 વાગ્યે પાછો આવશે જ્યોતિર્વિદ કમલ નંદલાલ કહે છે કે શનિદેવની ચાલને પલટાવવાથી રાશિના મૂળ લોકોની રાશિ ખુશીથી ભરાઈ જશે અને તેઓ આર્થિક રીતે મજબૂત પણ બનશે શનિ પસાર થયા પછી આગામી 142 દિવસ સુધી ઘણી રાશિ રાશિ પર શનિ અસરો ના લાભોથી સમૃદ્ધ લાભ મળશે.

મેષ રાશિ.શનિ તમારા દસમા ઘરમાં છે કરિયર સંબંધિત સમસ્યાઓનો અંત આવશે રોજગાર માટેની શોધ આગામી 6 મહિનામાં સમાપ્ત થઈ શકે છે 10 મો ઘર કર્મની ભાવના છે અને શનિ પણ કર્મના દેવ છે. ઓક્ટોબરથી ડિસેમ્બરની વચ્ચે ઘણા વધઘટ જોવા મળી શકે છે તમારી આર્થિક સ્થિતિ પણ સુધરી શકે છે. જો કે જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય વિશે ચિંતા વધી શકે છે.

વૃષભ રાશિ.શનિ વૃષભ રાશિના નવમા ઘરમાં સીધા જ આગળ વધશે આ ભાવના એ ભાગ્યની ભાવના છે અને શનિ પણ તમારા કર્મનો મુખ્ય છે લાંબા સમયથી ચાલતી ખરાબ પરિસ્થિતિમાં સુધારો થઈ શકે છે વર્ષના છેલ્લા ત્રણ મહિનામાં માતા-પિતા સાથે થોડા વિવાદો ઉભા થઈ શકે છે ભાઇ-બહેન સાથે સંપત્તિને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે વાણી ઉપર નિયંત્રણ રાખીને પરિસ્થિતિ સુધારી શકાય છે.

મિથુન રાશિ.મિથુન રાશિના આઠમા મકાનમાં શનિ બનવા જઈ રહ્યા છે શનિની પથારી આ રાશિમાં આગળ વધી રહી છે 10 મા ઘર એટલે કે પૈસા પર શનિનો વધારે પ્રભાવ રહેશે. સમય બહુ સારો રહેશે નહીં આવતા 6 મહિનામાં ઘણો સંઘર્ષ કરવો પડી શકે છે પરંતુ પૈસાના કિસ્સામાં, પરિસ્થિતિ વધુ સારી હોઇ શકે છે પિતાની તબિયત લથડી શકે સંપત્તિને લગતા વિવાદોનું સમાધાન થઈ શકે છે.

કર્ક રાશિ.શનિ તમારી રાશિના સાતમા ઘરમાં રહેશે જીવનમાં આળસ રહેશે. સુસ્ત હોવાને કારણે ઘણી મોટી તકો હાથમાંથી નીકળી શકે છે હમણાં સુધ અમુક અંશે અટકેલી રોકડમાં ઘટાડો થઈ શકે છે જો તમે વધુ તાણ લઈ રહ્યા છો તો શનિની છાયા દાન કરવાથી લાભ થશે. શનિની આંખોમાં ઝેર છે તેથી તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

rashi

સિંહ રાશિ.શનિ લીઓના છઠ્ઠા ઘરમાં રહેશે 8 અને 12 ના ઘરે શનિની પૂર્ણ દ્રષ્ટિ રહેશે દુશ્મનો પર જીત મેળવશે. ખર્ચમાં કાપ આવશે કોઈ પણ કાર્યમાં મોટી સફળતા મળવાની સંભાવના છે તમને આગામી છ મહિનામાં સખત મહેનતનાં સારાં પરિણામો મળી શકે છે તમને લાંબા સમયથી ચાલતા રોગોથી રાહત મળશે નોકરી બદલનારા લોકો માટે ડિસેમ્બરથી માર્ચ વચ્ચેનો સમય ખૂબ જ શુભ રહેશે.

કન્યા રાશિ.કન્યા રાશિના પાંચમા ઘરમાં શનિ રહેશે જે વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ કરશે અને લખશે તેમને મોટો ફાયદો થશે. બાળકોના શિક્ષણ માટે સમય સારો રહેશે નવી નોકરી અથવા ધંધો શરૂ થવાની સંભાવના છે માતાપિતા અથવા સંબંધીઓ પાસેથી આર્થિક સહાય લઈ શકાય છે કોઈપણ કાર્યમાં કોઈ હાથ મૂકતા પહેલા કૃપા કરીને શુભેચ્છકોની સલાહ લો.

rashi

તુલા રાશિ.તુલા રાશિના ચોથા ઘરમાં શનિ રહેશે માનસિક સ્થિતિ થોડી નબળી રહેશે નાણાકીય રીતે આપણે થોડી નબળા રહીશું આવતા 6 મહિનામાં ભાઈ-બહેન સાથે મતભેદ થઈ શકે છે સ્વાસ્થ્ય અંગે પણ ચિંતા થઈ શકે છે. ડિસેમ્બર પછી દેશ-વિદેશની યાત્રા ઉંભી થઈ શકે છે. ચાર શનિવાર ગરીબ વ્યક્તિને નાળિયેરનું માથું આપવાથી લાભ થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.શનિ તમારી રાશિના ત્રીજા ગૃહમાં રહેશે દોઢવર્ષ સુધી દુખ ભોગવ્યા પછી શનિ પૂર્વવર્તી બની જેનાથી તમારું ઘણું નુકસાન થાય છે પણ હવે તમારા માથા પરથી ખરાબ સમય વીતી ગયો છે સમસ્યાઓ સમાપ્ત થવાની છે અને તમને નિશ્ચિતરૂપે આર્થિક લાભ મળશે આગામી 6 મહિના તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેવા જઈ રહ્યા છે.

ધનુ રાશિ.શનિ ધનુ રાશિના બીજા ઘરમાં રહેશે તમને મળતા પરિણામો સખત મહેનત પર આધારીત છે શનિના માર્ગથી તમને લાભ મળી શકે છે પૈસા કડક થઈ શકે છે. જો કે બાળકોના શિક્ષણ જમીન અને સંપત્તિની દ્રષ્ટિએ ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે જો કે અહીં પણ નફોની સ્થિતિ રહેશે તમને પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

મકર રાશિ.શનિની ભાભી મકર રાશિમાં આગળ વધી રહી છે. ત્રીજા સાતમ અને કર્મમાં શનિની દ્રષ્ટિથી તમારી મુશ્કેલીઓ હજી ઓછી થશે નહીં સાડા ​​સાત એ સતીનો બીજો તબક્કો છે મોટાભાગના સ્વાસ્થ્યને નુકસાન થશે જો કે, વધારે આર્થિક સમસ્યાઓ થશે નહીં ઓફિસમાં તમારા કામની પણ પ્રશંસા થશે.

કુંભ રાશિ.શનિ તમારી નિશાનીના 12 મા ઘરમાં રહેશે શનિ કુંભ રાશિનો સ્વામી છ શનિની નજર સંપત્તિ શત્રુ અને નસીબ પર હોય છે આ સમય ચર્ચાઓથી ભરપુર રહેશે અંગત જીવનમાં અશાંતિ રહેશે કોઈ મોટો ખર્ચ રોકાણ અથવા કાર ખરીદવાનું ટાળો નાણાકીય પરિસ્થિતિ પણ ઘણી સારી રહેવાની સંભાવના નથી.

rashi

મીન રાશિ.મીન રાશિના 11 માં મકાનમાં શનિ માર્ગી હશે શનિની સીધી હિલચાલ તમને નફો અને નુકસાન બંને આપશે. કરિયર ચમકવાનો સમય આવી ગયો છે શનિ સુસ્તીનો ત્યાગ કરીને અને સ્વચ્છતાની વિશેષ કાળજી લઈ અપાર લાભ આપશે દાઢી-નખ ઉગાડવાનું ટાળો. સ્વાસ્થ્યના મામલે વધારે મુશ્કેલીઓ નહીં આવે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. ડિસેમ્બર પછી સમય તમારા માટે ખૂબ સારો રહેશે.