આ 5 અભિનેત્રીઓ શુદ્ધ શાકાહારી છે, માંસને હાથ પણ નહીં લગાવતી, જાણો તેમના વિશે વધુ

મિત્રો આ લેખમાં હું તમારું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું.સમગ્ર વિશ્વમાં આજના દિવસ 1 ઓક્ટોબર વિશ્વ શાકાહારી દિવસ ઉજવામાં આવે છે. જો તમે શાકાહારી છો તો મારા પર વિશ્વાસ કરો કે તમે ખૂબ જ સ્વસ્થ વ્યક્તિ છો. અમને વેજ ફૂડમાંથી તમામ પ્રકારના પોષક તત્વો મળે છે. આ આપણને ઘણા પોષક તત્વો આપે છે. તો આજે અમે તમને આ ખાસ પ્રસંગે બોલીવુડની ટોચની અભિનેત્રીઓ માટે સ્લિમ, ફીટ, હેલ્થી રહેવાનું રહસ્ય જણાવી રહ્યા છીએ.

બોલીવુડની ટોચની અભિનેત્રી કરીના કપૂર ખાનને ફીટ અને સ્લિમ રહેવાનું રહસ્ય તે શાકાહારી છે. કરીનાએ કહ્યું હતું કે તેને બહારના ભોજન કરતાં ઘરનું સ્વસ્થ જમવાનું પસંદ છે. તે મોટે ભાગે બહારનું ખાવાનું ટાળે છે. તેનો આહાર આજની અભિનેત્રીઓને આ ઉંમરે પણ સ્લિમ અને ફિટનેસની દ્રષ્ટિએ હરાવી શકે છે. એક બાળકની માતા હોવા છતાં, કરીના હજી પહેલાની જેમ સેક્સી અને સ્લિમ લાગી રહી છે. કરીના કપૂર ખાનને ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની સૌથી ફીટ અને હેલ્થી એક્ટ્રેસ માનવામાં આવે છે.

અનુષ્કા શર્માએ ફિલ્મ ‘રબ ને બના દી જોડી’ થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી, ત્યારબાદ તેણે તેની કારકિર્દીમાં ક્યારેય પાછું જોયું નહીં. અનુષ્કા શર્માએ એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે તે શાકાહારી છે. દરેક વ્યક્તિ તેની ફિટનેસ અને સ્લિમનેસથી ડૂબેલા છે. અનુષ્કા પણ તેની શૈલીથી તેના ચાહકોની રોલ મોડેલ છે. તેની ફિટનેસનું રહસ્ય એ છે કે તેણે પોતાને શાકાહારી જાહેર કર્યા છે.અનુષ્કા પેટા સાથે મળીને પ્રાણીઓ માટે પણ કામ કરે છે. અનુષ્કાએ લાંબી રિલેશનશિપ બાદ ક્રિકેટર વિરાટ કોહલી સાથે લગ્ન કર્યા, પરંતુ હજી પણ તેની ફિટનેસમાં કોઈ ઘટાડો થયો નથી, તે પહેલા જેટલી ફિટ હતી એટલી આજે પણ ફિટ અને સ્લિમ છે.

લાખો યુવા દિલની પસંદગી આલિયા ભટ્ટનું નામ સેક્સી, સ્લિમ અને ફીટની સૂચિમાં શામેલ છે. જોકે આલિયા શરૂઆતથી શાકાહારી નથી. પરંતુ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં થોડા સમય પછી, તેમણે શાકાહારી ડાયેટ અપનાવ્યો. આલિયાએ જણાવ્યું કે તેને આ પ્રેરણા તેના પિતા મહેશ ભટ્ટ પાસેથી મળી છે.આલિયા એ ઇન્ડસ્ટ્રીની સૌથી સેક્સી અભિનેત્રી છે, જેમણે “સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર” થી પ્રવેશ કર્યો હતો અને આજે એક ઉચ્ચ દરજ્જો મેળવ્યો છે. આલિયા એ ઇન્ડસ્ટ્રીની સૌથી સ્ટાઇલિશ અભિનેત્રી છે.

અવાર નવાર પોતાના નિવેદનોથી હેડલાઇન્સ કરતી અભિનેત્રી કંગના રાનાઉત પણ શાકાહારી બનવાની યાદીમાં શામેલ છે. તમને જણાવી દઈએ કે કંગના શરૂઆતથી જ શાકાહારી નહોતી, પછીથી તેણે વેજ ડાયટ પીવાનું શરૂ કર્યું.કંગનાએ જણાવ્યું હતું કે શાકાહારી બન્યા બાદ તેને તેની ભાવનામાં શાંતિ મળી છે અને તેના જીવનમાં એક હળવી પરિસ્થિતિ આવી ગઈ છે. કંગના તેના શરીરને પણ ફીટ રાખે છે. કંગનાની સેક્સી અને સ્લિમ બોડીએ લાખો ચાહકોને દિવાના બનાવ્યા છે.

બોલિવૂડની સેક્સી અભિનેત્રી જેક્લીન ફર્નાન્ડિઝ શાકાહારી છે. જેક્લીનને ઓર્ગેનિક ફૂડ પસંદ છે. તેણી પોતાની ફિટનેસનું રહસ્ય જાતે શાકાહારી હોવાનું કહે છે. જેકલીન ફિટ અને હેલ્થી રહેવા માટે યોગ પણ કરે છે. જેક્લીને તેની તંદુરસ્તીનું રહસ્ય હેલ્થી ફૂડ ફોર હેલ્થી લાઇફને કહ્યું છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે જેક્લીન પ્રાણીઓની સુરક્ષા માટે પણ એનજીઓની સાથે કામ કરે છે.

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર