આ છે ભારત ની હોટ મહિલા ગોલ્ફર, સુંદરતા માં મોટી મોટી અભિનેત્રીઓને પણ આપે છે ટક્કર,જોવો તસવીરો…

નમસ્કાર દર્શક મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે દોસ્તો આજે આપણે એવી મહિલાઓ વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે જેઓ માત્ર ભારત માં જ નહીં પણ આખી દુનિયા માં તેમનો રુઆબ છે અને આજે તેમને સફળતા ની દરેક સીડીઓ પર કરી દિઢી છે અને આજે તેઓ એક નવી ઉંચાઈઓ ઉપર છે પણ શું આપ જાણો છો કે તેની સાથે સાથે એઓ ની બ્યુટી પણ એક અભિનેત્રી ઓ થી ઓછી નથી તો આજે આપણે એક એવી ગોલ્ફર વિશે ચર્ચા કરવા જઇ રહ્યા છે તો ચાલો તેમના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ.

આપણે જે ગોલ્ફર વિશે વાત કરી રહ્યા છે તેમનું નામ શર્મિલા નિકોલેટ છે જે ભારતીય મહિલા ગોલ્ફર છે નિકોલેટ યુરોપિયન ટૂરમાં પૂર્ણ કાર્ડ પ્રાપ્ત કરનારી બીજી ભારતીય ગોલ્ફર છે. તેમના સેક્સી ફિગર અને હોટ અવતારને જોઈને, છોકરાઓ ચોક્કસ તેમના દિલ હારી જશે.શર્મિલા નિકોલેટ નો જન્મ બેંગ્લોરમાં થયો હતો. તેમના પિતા માર્ક નિકોલેટ એક ફ્રેન્ચમેન છે અને તેની માતા સુરેખા નિકોલેટ ભારતના બેંગ્લોર ની છે સુરેખા એક પરફ્યુમર છે તે બેંગ્લોર માં તેમની પોતાની પદ્મિની અરોરા એલટીડી છે.તેમના પિતા સોફટવેર પ્રોફેશનલ છે.

નિકોલેટે બિશપ કૉટન ગર્લ્સ સ્કૂલ થી અને તેમનો આભાસ ક્રમ 10 અને 12 મુ ધોરણ બેંગલોર આંતરરાષ્ટ્રીય શાળા થી શિક્ષણ પૂરું કર્યું હતું. હવે તે ખાનગીમાં ગ્રેજ્યુએશન પૂર્ણ કરી રહી છે. નિકોલેટ એ 2002થી011 વર્ષ ની ઉંમરે ગોલ્ફ રમવાનું શરૂ કર્યું. તેમણે 15 વર્ષની ઉંમરે પ્રથમ ટુર્નામેન્ટ જીતી હતી તે ભૂતપૂર્વ રાષ્ટ્રીય સબ,જુનિયર સ્વિમિંગ ચેમ્પિયન છે, તેણે રાજ્ય અને રાષ્ટ્રીય જળ સર્વેમાં 2001 માં 42 ગોલ્ડ અને સિલ્વર મેડલ જીત્યા હતા.તે રાજ્ય કક્ષાની એથ્લેટ પણ હતી,જ્યાં તેમણે બિશપ કોટન ગર્લ્સ સ્કૂલમાં પણ ઘણા રેકોર્ડ બનાવ્યા હતા.

તેઓ 14 વર્ષ ની ઉંમરે એક વ્યાવસાયિક ગોલ્ફર બની હતી. લેડિઝ યુરોપિયન ટૂર માટે ક્વોલિફાઇ થનારી તે સૌથી નાની ભારતીય ગોલ્ફર છે.યુરોપિયન ટૂર પર પૂર્ણ કાર્ડ મેળવનારી તે બીજી ભારતીય છે.નિકોલેટે વર્ષ 2010 માં વિમેન્સ ગોલ્ફ એસોસિએશન ઓફ ઈન્ડિયા ઉપર ઓર્ડર ઓફ મેરિટ જીતી હતી અને 2010 માં ફરીથી તે ઓર્ડર ઓફ મેરિટ જીતી હતો. તેણે 2012 માં સંપૂર્ણ પ્રવાસ કાર્ડ સાથે લેડિઝ યુરોપિયન ટૂર પસાર કરી હતી, જે ક્વોલિફાઇ થનારી સૌથી યુવા ભારતીય ગોલ્ફર બની હતી.નિકોલેટ 2012 માં હીરો-કેજીએ ટૂર્નામેન્ટ અને 2015 માં હીરો-ઇન હતી. ડબ્લ્યુપીજીટી ની હતી.

 

શર્મિલાને વિશ્વની સૌથી હોટ ગોલ્ફ ખેલાડીઓમાંથી એક માનવામાં આવે છે. શર્મિલા યુરોપિયન ટૂરમાં ક્વોલિફાઇ થનારી સૌથી યુવા ગોલ્ફર છે. તે ઇન્ટરનેટ સનસનાટીભર્યા બનીને લોકોના દિલ પર રાજ કરે છે.ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેની ગ્લેમરસ સ્ટાઇલને અનુસરીને લોકોની કમી નથી. શર્મિલા મૂળ ભારતીય છે. તેની માતા સુરેખા ભારતીય છે, જ્યારે પિતા માર્ક નિકોલેટ ફ્રાન્સના નાગરિક છે.

શર્મિલાએ 11 વર્ષની ઉંમરે ગોલ્ફ રમવાનું શરૂ કર્યું હતું અને 18 પછી તે એક વ્યાવસાયિક ગોલ્ફર બની હતી. તેણે અત્યાર સુધીમાં 11 પ્રોફેશનલ ટાઇટલ જીત્યા છે.શર્મિલાના તરણમાં પણ ઘણા બધા ટાઇટલ છે. તે નેશનલ સબ જુનિયર સ્વિમિંગ ચેમ્પિયન રહી ચૂકી છે. તે હંમેશાં ફિટનેસની દ્રષ્ટિએ ટોચ પર રહી છે.શર્મિલાનું ઉચું કદ અને સુંદરતા લોકોને ખૂબ પ્રભાવિત કરે છે.

યુરોપથી શરૂ થયેલી ગોલ્ફ રમત ભારતમાં પણ ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ છે. ઘણા યુવાનો આ રમતમાં કારકિર્દી બનાવી રહ્યા છે. તેમાંથી એક શર્મિલા નિકોલેટ છે. શર્મિલા વિશ્વની સૌથી સુંદર ગોલ્ફ પ્લેયર છે. શર્મિલા સુંદર હોવા ઉપરાંત, સૌથી યુવા અને સૌથી હોશિયાર ગોલ્ફર પણ છે. તેઓએ અત્યાર સુધીમાં 11 ટાઇટલ જીત્યા છે. માત્ર ગોલ્ફ જ નહીં, તેણે અનેક તરણ ચેમ્પિયનશીપ પણ જીતી છે. તો ચાલો જાણીએ વિશ્વની સૌથી સુંદર ગોફર છે.

શર્મિલા નિકોલેટની તેજસ્વી રમત અને તેના વ્યક્તિત્વના કારણે સોશિયલ મીડિયા પર તેના લાખો ચાહકો છે. તેઓ ઇન્ટરનેટ સંવેદનાઓ બનીને લોકોના હૃદય પર રાજ કરે છે.શર્મિલા નિકોલેટ યુરોપિયન ટૂરમાં ક્વોલિફાઇ થનારી સૌથી યુવા ગોલ્ફર છે. નિકોલેટ 2007 માં લેડી ગોલ્ફર ઓફ ધ યર અને 2010 માં વાગાએઆઈનો પ્લેયર ઓફ ધ યર બની હતી.

કોલકાતાની યાદશક્તિ નબળી શરૂ થઈ અને તે પહેલા છિદ્ર પર બોગીમાં બેઠી. શરૂઆતના નવ છિદ્રો સુધી સ્મૃતિએ બે બોગી અને એક બર્ડી લીધી. અંતરાલ પછી પણ, મેમરી રમતમાં સતત વધઘટ થવાનું ચાલુ રહ્યું અને તેણે ફરીથી બે બોગી અને સમાન સંખ્યામાં બર્ડીઝ ઉમેર્યા.દિલ્હીની ગૌરી મુંગા અને બિન-વ્યાવસાયિક ખેલાડી ત્વેષા મલિક બે ઓવર માં 74,74 સમાન સ્કોર સાથે સંયુક્ત ત્રીજા સ્થાને છે.

પંચકુલાના અમનદીપ દ્રાલ, કપૂરથલાના ગુરસિમર બદવાલ અને નોન પ્રોફેશનલ ખેલાડી દિક્ષા ડાગરે પાંચ ઓવર 77 નો સંયુક્ત સ્કોર બનાવી સંયુક્ત પાંચમું સ્થાન મેળવ્યું હતું.હીરો ઓર્ડર ઓફ મેરિટની ટોચ પર દિલ્હીની વાણી કપૂરનો નબળો તબક્કો 16 મા તબક્કા સુધી પણ ચાલુ રહ્યો. વાનીએ છ બોગી અને એક ડબલ બોગી મૂક્યા અને 14 અને 17 ના રાઉન્ડ માં ફક્ત બે બર્ડી મેળવવામાં સફળ રહ્યા હતા.

દોસ્તો એવીજ બીજી ગોલ્ફર વિશે ચર્ચા કરીએ જે સુંદરતા માં જવાબ નથી અમેરિકાની સ્ટાર ગોલ્ફર પૈજ સ્પિરાન્સ નો જન્મ 26 માર્ચ, 1993 માં થયો હતો પૈજ સ્પિરાન્સ એક અમેરિકન સોશિયલ મીડિયા પર્સનાલિટી અને પ્રોફેશનલ ગોલ્ફર છે. તેણે એરિઝોના યુનિવર્સિટી અને સાન ડિએગો સ્ટેટ યુનિવર્સિટી બંનેમાં કોલેજ ગોલ્ફ રમ્યો હતો, 2012,013 અને 2013,014 ની સીઝનમાં ઓલ-માઉન્ટેન વેસ્ટ કોન્ફરન્સ સન્માન જીત્યો અને 2015 માં એઝટેકને તેમની પ્રથમ માઉન્ટેન વેસ્ટ કોન્ફરન્સ ચેમ્પિયનશીપમાં લઈ ગયો.

સ્પિરાનાક ના કોલોરાડોના વ્હીટ રિજમાં, ક્રોએશિયન મૂળના એથલેટિક પરિવારમાં થયો હતો.તેના પિતા નું નામ ડેન હતું 1976 ના પિટ્સબર્ગ પેન્થર્સ રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ કોલેજ ફૂટબોલ ટીમના સભ્ય હતા.તેની માતા એનેટ એકવ્યાવસાયિક નૃત્યનર્તિકા હતી તેમની મોટી બહેન લેક્સીએ સ્ટેનફોર્ડની ટ્રેક ટીમમાં ભાગ લીધો હતો રીજ એથલેટિક શિષ્યવૃત્તિ પણ મેળવી હતી.

ગોલ્ફની સૌથી સુંદર ખેલાડીઓમાંની એક પૈજ સ્પિરાનાક ફરી એકવખત ચર્ચામાં આવી છે. પૈજે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે અને જેમાં તે ટાઈટ કપડાં પહેરીને ગોલ્ફ કોચિંગ આપી રહી છે.

ગોલ્ફથી વધારે પોતાની હોટનેસ અને ટાઈટ કપડાંને કારણે આ ગોલ્ફર દુનિયાભરમાં મશહૂર છે. અને ઈન્સ્ટાગ્રામમાં શેર કરેલાં તેના વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં આગ લગાવી છે. અને તેને દુનિયાની સૌથી હોટ ગોલ્ફર માનવામાં આવે છે.

સ્પિરાનાકે શેર કરેલો આ વીડિયો ધડાધડ વાઈરલ થયો હતો. અને પાંચ દિવસની અંદર જ 11 લાખથી પણ વધારે લોકોએ આ વીડિયોને લાઈક કર્યો હતો. ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પૈજના 2.8 મિલિયન જેટલાં ફોલોઅર્સ છે.

અમેરિકાની સ્ટાર ગોલ્ફર પૈજ સ્પિરાન્સ પોતાની રમત કરતા વધારે ચર્ચિત હોટ અને ગ્લેમરસ અંદાજના કારણે રહે છે. પૈજનું ઇંસ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ તેની હોટ તસવીરોથી ભરેલું છે. પૈજને એક સર્વેમાં વિશ્વની સૌથી સેક્સી ગોલ્ફર જાહેર કરવામાં આવી હતી.

આ અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં, જ્યારે તેણે રેપર કનેયે વેસ્ટના માનસિક સ્વાસ્થ્યના મુદ્દાઓ પર પ્રકાશ પાડ્યો ત્યારે ગોલ્ફની ઉત્તેજના પેઇજ સ્પિરનાક સોશિયલ મીડિયા પર આ શહેરની ચર્ચા બની હતી. આ પછી જ સ્પિરાનાકે જાહેર કર્યું કે તે બહારની દુનિયા સાથે કોઈ સંપર્ક ન રાખતા બંધ ડિઝની વર્લ્ડ કેમ્પસમાં ‘ખીલે’ છે.

પેજે સ્પિરનાકનો જન્મ કોલોરાડોના વ્હીટ રિજમાં ક્રોએશિયન વંશના એથલેટિક પરિવારમાં થયો હતો. સ્પિરિનાકે શરૂઆતમાં એક વ્યાવસાયિક જિમ્નાસ્ટ બનવાની અને ઓલિમ્પિક્સમાં ભાગ લેવાની યોજના બનાવી હતી. જો કે, 12 વર્ષની ઉંમરે, સ્પિરેનાકના જિમ્નેસ્ટિક્સના સપના તૂટેલા ઘૂંટણના કારણે વિખેરાઇ ગયા હતા.

એક બાળક તરીકે, સ્પિરનાક અન્ય જિમ્નેસ્ટ્સ દ્વારા ગુંડાગીરીનો શિકાર હતો અને તેણે ગોલ્ફના એકાંતમાં અભયારણ્યની માંગ કરી.આણે સ્પિરિનાકને પણ એક વ્યાવસાયિક રમત તરીકે ગોલ્ફનો પીછો કરવા દબાણ કર્યું આ અઠવાડિયા ની શરૂઆતમાં સ્પિરાનાકે સમજાવ્યું કે તે એનબીએ બબલમાં રહીને ‘ખીલીશ’ કરશે,બહારની દુનિયા સાથે કોઈ સંપર્ક ન હતો.

પેઇજ સ્પિરનાકના પિતા 1976 માં પિટ્સબર્ગ પેન્થર્સ રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ કોલેજ ફૂટબોલ ટીમનો ભાગ હતા જ્યારે તેની માતા નૃત્યનર્તિકા હતી. 27 વર્ષિય સ્પિરનાક હાલમાં ફિટનેસ ટ્રેનર સ્ટીવન ટીનોકો સાથે સગાઇ કરી છે. આ જોડીએ ડિસેમ્બર 2016 માં પાછા ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટમાં તેમની સગાઈની ઘોષણા કરી હતી.

પૈજ સ્પિરનાક એરીઝોના યુનિવર્સિટી અને સાન ડિએગો સ્ટેટ વધતા તારાએ એઝટેકને પણ તેમની પ્રથમ માઉન્ટેન વેસ્ટ કોન્ફરન્સ ચેમ્પિયનશીપમાં પાછા ફર્યા 2015. સ્પિરિનાક પછી 2015 માં કેક્ટસ ટૂર તેમજ કેટલાક અન્ય ટૂર્નામેન્ટમાં વ્યવસાયિક રીતે ગોલ્ફ રમ્યો અને સ્કોટ્સડેલની ઓરેન્જ ટ્રી કન્ટ્રી ક્લબમાં તેનું પ્રથમ અને એકમાત્ર ટાઇટલ જીત્યું.

પેજ સ્પિરનાકે ગોલ્ફ ટ્રિક શોટ્સ અપલોડ કરવા માટે એક ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ બનાવ્યું છે અને તેના પૃષ્ઠ પર હાલમાં 2.8 મિલિયનથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. અમેરિકન તેની પોસ્ટ્સથી ઇન્ટરનેટ સનસનાટીભર્યા બની ગઈ છે અને સેલિબ્રિટી ન્યૂઝ ડોટ કોમના અહેવાલો અનુસાર, પેજે સ્પિરનાકની સંપત્તિ આશરે $ 1 મિલિયન છે. સ્પિરનાક યુટ્યુબ પર તેના ટ્રિક ગોલ્ફ શોટ્સની વિડિઓઝ પણ અપલોડ કરે છે.